เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 09:28:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4720 4721 4722 [4723] 4724 4725 4726 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25758772 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70830 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:30:37 AM »

^
^
^ โธ่.........พี่เขยเรา   หัวเราะร่าน้ำตาริน

สภาพงี้..... จะปั๊มตัวเล็กไหวป่าวเนี่ย  Grin

ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก ไหว้
 ไหว้ ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก

อ่ะ....หัวเราะได้ใจ   Grin...รับไปหนึ่งคะแนน... Cheesy

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70831 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:31:06 AM »

มันต้องเน้นๆเนอะพี่ตุ้ม รัวยิกๆ จะได้คุณภาพได้ยังไง เสียเงินแล้ว เสร้จเร้ว เอ้ย....ถ่ายเร็วเกิน ภาพไม่สวย  กิ๊วก๊าว

ถ้าถ่ายเร็ว......ต้องยกให้ตาแพะครับ..... กิ๊วก๊าว เดี๋ยวถ่าย เดี๋ยวถ่าย... อ๋อย

เอ๋า.....ไหนๆก็ไหนๆแล้วเล่นกันคืนนี้ให้หมด  คิก คิก

อุนจิแมนนมาแว้ววว..........ตะแล่นๆๆ....แตร๊นๆๆๆ กิ๊วก๊าว

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70832 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:32:14 AM »

เอามาฝากน้ายอดและป๋าครับ จัดมาได้มั้ย  ยิ้มีเลศนัย

ขอบคุณครับ..พี่เบิ้ม...

เอามาพันห้าครับ...จัดให้ได้สบายมาก... Grin Grin Grin

โอ้ว...........อยากไปสุ๊ราสสสสส์ น้ำลายหก

พี่เดินทาง 27 ถึงสุราษฎร์ 28 มาเปล่าละ อิๆ

ไอ้หย่า...ตรุษจีนพอดี ติดไหว้เจ้า อิอิ  คิก คิก

เขาใหว้กัน 26 ตาเบิ้ม แล้วไปถึงสุราษฎร์28นู่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #70833 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:34:58 AM »

แหลงพันนี้ แส-ดงว่า ลุงไปกันเหอ

ไมใช่ไตร จะได้เซิ้อเหล้าเพิ่ม เพราะน้าสิงห์คนเดียวขวดหนึ่งสาไม่พอ คริๆ

ดูอารมณ์ก่อนครับพี่เข้ม.....เปรย ๆ กับพี่หนิงไว้แล้ว...เสียงว่าโอเคอ่ะ....

เจ้าตัวแปลกๆที่เห็นบ้านออยล์เรียก..เหล็กขูด...กินอร่อย...หากินยากค่ะ

อูยยยยย....เหล็กขูด กินแล้วปากไม่เลือดพ่านไปเหรอ.... กิ๊วก๊าว

เอามาฝากน้ายอดและป๋าครับ จัดมาได้มั้ย  ยิ้มีเลศนัย

เอามาพันห้าครับ...จัดให้ได้สบายมาก... Grin Grin Grin

โอ้ว...........อยากไปสุ๊ราสสสสส์ น้ำลายหก

บางวันถ้าโชคดีและไม่เลือกมาก...อาจได้ของฟรีครับ....

น้ายอดพูดถึงเรื่องไรครับ.....

พี่เ้ข้มครับ....เดี๋ยวไงสักวันจันทร์วันคารนี้ผมลองถามเพื่อนผมดูทิ....ว่าพวกมันรู้จักม่ายหน้าตาพรรค์นี้..
จะได้ให้ช่วยหามาให้....จะได้ไม่ต้องแล่นเข้าไปซื้อเอง.... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70834 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:35:05 AM »

ก็ปล่อยให้พี่เข้มเขากินไปเหอะครับตัวนี้น่ะ...

เท่าที่ทราบเขาไม่กินกัน มันไม่มีเนื้อ...

ส่วนไงผมขอแบบนี้ดีกว่า แน่นอน... น้ำลายหก

พูดจริงน๊ะลุง เคยกินมาแล้ว ได้มาจากเทพา  ตัวเดียว เนื้อดีมาก เนื้อเีนียนกว่ากั้งตั๊กแตน เนื้อคล้ายกุ้ง แต่นุ่มกว่ากุ้งผมว่าอร่อยมากๆ แต่มันไม่ค่อยมีตัว

สำคัญแพงด้วย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70835 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:35:15 AM »

udomkd, ต้นหนาว, salinee19, พจน์ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

^
^
^ พี่พจน์ครับ แหลงมั้งกะด้ายครับ เพื่อนนั่งกินเหล้ากัน  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70836 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:35:54 AM »

ไหว้วันนี้  ว.14 ก่อนนะค่ะ   salinee19, tum610, ต้นหนาว, udomkd, พจน์  ฝันดีค่ะ ไหว้
 ไหว้(จะได้รีบตื่นมาดูหนังเรื่องใหม่..ไม่รู้สู่สังข์ทองได้  อะ ป่าว) ไหว้
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70837 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:37:05 AM »

ไหว้วันนี้  ว.14 ก่อนนะค่ะ   salinee19, tum610, ต้นหนาว, udomkd, พจน์  ฝันดีค่ะ ไหว้
 ไหว้(จะได้รีบตื่นมาดูหนังเรื่องใหม่..ไม่รู้สู่สังข์ทองได้  อะ ป่าว) ไหว้

ฝันดีครับน้องไขมัน เอ้ย...น้ำมัน ขอให้เจอพระสังข์ครับ  ยิ้มีเลศนัย  Cheesy

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70838 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:37:41 AM »

udomkd, ต้นหนาว, salinee19, พจน์ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

^
^
^ พี่พจน์ครับ แหลงมั้งกะด้ายครับ เพื่อนนั่งกินเหล้ากัน  Grin

ลุงพจน์ ผัดเผ็ดแลนชาม

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70839 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:38:08 AM »

ก็ปล่อยให้พี่เข้มเขากินไปเหอะครับตัวนี้น่ะ...

เท่าที่ทราบเขาไม่กินกัน มันไม่มีเนื้อ...

ส่วนไงผมขอแบบนี้ดีกว่า แน่นอน... น้ำลายหก

พูดจริงน๊ะลุง เคยกินมาแล้ว ได้มาจากเทพา  ตัวเดียว เนื้อดีมาก เนื้อเีนียนกว่ากั้งตั๊กแตน เนื้อคล้ายกุ้ง แต่นุ่มกว่ากุ้งผมว่าอร่อยมากๆ แต่มันไม่ค่อยมีตัว

สำคัญแพงด้วย

เรอะ....ไม่เคยเห็นอ่ะ... Shocked

มันต้องเน้นๆเนอะพี่ตุ้ม รัวยิกๆ จะได้คุณภาพได้ยังไง เสียเงินแล้ว เสร้จเร้ว เอ้ย....ถ่ายเร็วเกิน ภาพไม่สวย  กิ๊วก๊าว

ถ้าถ่ายเร็ว......ต้องยกให้ตาแพะครับ..... กิ๊วก๊าว เดี๋ยวถ่าย เดี๋ยวถ่าย... อ๋อย

เอ๋า.....ไหนๆก็ไหนๆแล้วเล่นกันคืนนี้ให้หมด  คิก คิก

อุนจิแมนนมาแว้ววว..........ตะแล่นๆๆ....แตร๊นๆๆๆ กิ๊วก๊าว

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70840 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:40:09 AM »

ไปเมืองเทพ(เทือก) ต้องหาเหล้าเทพไปกินครับลุง

ร้อยท่อ สแตนดาต ชาเตอร์ไป คริๆ

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70841 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:40:15 AM »

^
^

ลุงพจน์บอกหมดรมณ์ผัดเผ็ดแลนอ่ะคับ  แบร่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70842 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:43:15 AM »

^
^

ลุงพจน์บอกหมดรมณ์ผัดเผ็ดแลนอ่ะคับ  แบร่

แต่ดูสายตาหลวงปื๊ดแล้ว  อึ๋ยยยย.....เสียวก้นแทนลุงนายช่าง.... กิ๊วก๊าว

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70843 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:45:09 AM »

แหลงพันนี้ แส-ดงว่า ลุงไปกันเหอ

ไมใช่ไตร จะได้เซิ้อเหล้าเพิ่ม เพราะน้าสิงห์คนเดียวขวดหนึ่งสาไม่พอ คริๆ

ดูอารมณ์ก่อนครับพี่เข้ม.....เปรย ๆ กับพี่หนิงไว้แล้ว...เสียงว่าโอเคอ่ะ....

เจ้าตัวแปลกๆที่เห็นบ้านออยล์เรียก..เหล็กขูด...กินอร่อย...หากินยากค่ะ

อูยยยยย....เหล็กขูด กินแล้วปากไม่เลือดพ่านไปเหรอ.... กิ๊วก๊าว

บางวันถ้าโชคดีและไม่เลือกมาก...อาจได้ของฟรีครับ....

น้ายอดพูดถึงเรื่องไรครับ.....

พี่เ้ข้มครับ....เดี๋ยวไงสักวันจันทร์วันคารนี้ผมลองถามเพื่อนผมดูทิ....ว่าพวกมันรู้จักม่ายหน้าตาพรรค์นี้..
จะได้ให้ช่วยหามาให้....จะได้ไม่ต้องแล่นเข้าไปซื้อเอง.... Grin

หากว่าไม่เป็นการรบกวนเกินไปฝากดูแลเจ้านี่มาด้วยแล้วกัน

แค้นฮิบหาย ไปกระดกมา เป็กละห้าร้อยกว่าบาท จะเอามาล้างแค้นอีกที

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70844 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 01:46:28 AM »

ขวดนี้ก็ นักเลงทำหายเสียครึ่งขวด ที่สตูล แค้นๆอยู่เหมือนกัน ว่าจะให้ทนายทำสำนวนฟ้องอยู่นี่

หน้า: 1 ... 4720 4721 4722 [4723] 4724 4725 4726 ... 35779
  พิมพ์