เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:26:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4723 4724 4725 [4726] 4727 4728 4729 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25753173 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70875 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:17:47 AM »

ไหว้นี้ไม่ใช่คำแก้ตัวนะค่ะ.. ไหว้.ออยล์กลัวครูเบิ้ลโกรธ..ค่ะ ไหว้ที่ไม่ได้ขอก่อนจะเอารูปมาโชว์แต่ออยล์เป็นหว่งครูจริงๆนะค่ะกลัวจะสายตาเสีย..เห็นตาครู.มองน้องเสื้อส้มทั้ง   .2..เต้า..อุ๋ย ๆ  ๆ น้ำลายหก.ทั้ง..........  2  ตา ...มันโตจะทะลักออกมาแล้ว....เป็นหว่งจริงๆนะครูคนหล่อ ไหว้พี่ชาวด้ามขวานทุกๆคน   หลงรัก บอกครูเบิ้ล  ด้วยนะค่ะว่าอย่าโกรธ  หรือ  ถือโทษ ออยล์เลย   สงสารไอ้ออยล์นัค่ะ.. ไหว้ หลงรัก

น้องเขาตั้งใจใส่มาให้มอง  หากเราไม่มองน้องเขาจะไม่มีกำลังใจใส่โชว์อีกต่อไป....

น้องเขาเป็นผู้หญิง ใส่โชว์  ใส่ให้ดู   ถ้าผู้ชายไม่มองซิแปลก....

ถ้าไม่มองผู้หญิงซิแปลก Grin

จริงไหมพี่ตุ้ม คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70876 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:18:25 AM »

เห็นแรกหวันเย็น ท่านวิสันว่าอิแวะรับน้องน้ำมันมาเที่ยวหาดใหญ่กัน สาไม่โส้เข้าไปมากกว่าขานั้น ดังแต่ท่อหล๋าว

ถึงผมจะอกหัก แต่ถ้าพี่วิลสันมีความสุข ผมก็ดีใจด้วยครับ  เศร้า   Grin

น้องเขย  พี่หุ้นพวงกัน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70877 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:20:59 AM »

ไหว้นี้ไม่ใช่คำแก้ตัวนะค่ะ.. ไหว้.ออยล์กลัวครูเบิ้ลโกรธ..ค่ะ ไหว้ที่ไม่ได้ขอก่อนจะเอารูปมาโชว์แต่ออยล์เป็นหว่งครูจริงๆนะค่ะกลัวจะสายตาเสีย..เห็นตาครู.มองน้องเสื้อส้มทั้ง   .2..เต้า..อุ๋ย ๆ  ๆ น้ำลายหก.ทั้ง..........  2  ตา ...มันโตจะทะลักออกมาแล้ว....เป็นหว่งจริงๆนะครูคนหล่อ ไหว้พี่ชาวด้ามขวานทุกๆคน   หลงรัก บอกครูเบิ้ล  ด้วยนะค่ะว่าอย่าโกรธ  หรือ  ถือโทษ ออยล์เลย   สงสารไอ้ออยล์นัค่ะ.. ไหว้ หลงรัก

โชคร้ายเสียแล้ว ตาไข่นุ้ยเหอ

น้องน้ำมัน ลองนึกภาพตามแล้วกัน....

เป้าหมาย หญิง     เป้าหมาย ชาย     ถ้าพี่เข้มหันไปมองเป้าหมายใดถึงจะน่ารัก   หันไปมองเป้าหมายใดถึงนะขนลุก   ยิ้มีเลศนัย

เป็นเรื่องปกติ  ถ้าสาว ๆ ใส่โชว์มาให้มอง  แล้วเราไม่มองซิแปลก คิก คิก

ใช่ไหม น้องเขย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70878 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:22:00 AM »

^
^
^
   น้องออยล์ครับ อย่าว่าไรพี่เขยผมเรย ถึงแกจะดูลามก ก่อกวน ปั่นป่วน ยังไงก็ตาม แกก็ยังมีดีที่เคารพเมียนะครับ  คิก คิก

ตอบข้อความข้างบน น้องเขย.... ป๊ะเดี๋ยว ก็เหนี่ยวซะหรอก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70879 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:23:36 AM »

ไม่เป็นไรครับ ใครทำอะไรน้องออยล์ให้บอก              .......บอกพี่เข้มได้เลย..... คิก คิก

......ว่าแต่ว่า มันก็น่ามองจริง ๆ อ่ะ....

ปฎิบัติชอบ  เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้น

ไม่ต้องทำไหร๋  เดี๋ยวโหม๋หาดใหญ่  เขาให้การขัดกันเองแหละ   ทนายสิงห์บอกไว้แล้ว คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70880 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:24:45 AM »

เห็นแรกหวันเย็น ท่านวิสันว่าอิแวะรับน้องน้ำมันมาเที่ยวหาดใหญ่กัน สาไม่โส้เข้าไปมากกว่าขานั้น ดังแต่ท่อหล๋าว

ถึงผมจะอกหัก แต่ถ้าพี่วิลสันมีความสุข ผมก็ดีใจด้วยครับ  เศร้า   Grin

ขำก๊ากใครแซว...น้องน้ำมัน..อะได้ยินนะ....ตอนนี้น้ำมันกลายเป็นไขมันแล้ว น้ำหนักขึ้น  5 กก.เดินไม่ได้จะกลิ้งแทนแล้วค่ะ

พี่ๆอย่ามารับให้หนักรถเลย...55555 ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่กับพี่ให้ไปรับได้ใช่ไหมจ๊ะ ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70881 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:26:56 AM »

^
     ^
     ^

โหมงานหนักสามสี่วัน....ไปซะแระ... แบร่

อย่าไปว่าแกต๊ะพี่ตุ้ม แกทำงานหนัก อย่าเครียดมากครับลูกเพ่...เดี๋ยวผมร่วง  บู่

น้องเขยเราน่ารักจริง ๆ...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70882 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:35:20 AM »

ก็ปล่อยให้พี่เข้มเขากินไปเหอะครับตัวนี้น่ะ...

เท่าที่ทราบเขาไม่กินกัน มันไม่มีเนื้อ...

ส่วนไงผมขอแบบนี้ดีกว่า แน่นอน... น้ำลายหก

พูดจริงน๊ะลุง เคยกินมาแล้ว ได้มาจากเทพา  ตัวเดียว เนื้อดีมาก เนื้อเีนียนกว่ากั้งตั๊กแตน เนื้อคล้ายกุ้ง แต่นุ่มกว่ากุ้งผมว่าอร่อยมากๆ แต่มันไม่ค่อยมีตัว

สำคัญแพงด้วย
กั้งกระดานแพงกว่าอร่อยกว่ายิ่งถ้ามีไข่ด้วยแล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก(โล 2-300กว่าบาทแล้วแต่ขนาด)ส่วนกั้งตั้กแตนเลือกแต่ตัวเมียที่มีไข่(50กว่าบาท/โล)แต่ก่อนไปซื้อปลาแม่ค้าให้ฟรี ผมเอามานึ่งทำน้ำจิ้มซีฟู๊ดเผ็ดๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก(แต่ต้องยังน้ำพันนั้นด้วยฮ้าน)

ทีเป็นคน ทำไมไม่ชอบกัน คิก คิก
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #70883 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 08:58:27 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ วันนี้ไปตันหยง จะแวะหาหนุ่ยซะหน่อย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70884 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 09:28:08 AM »

น้ายอดครับ ปลายเดือน พี่จะไปกินกั้งกระดาน ช่วงนี้พอหากินได้หรือเปล่า

กั้งปรกติหากินได้ตลอดครับ...แต่กั้งกระดานนี่ไม่ทราบจริงๆครับ...(ไม่รู้จักด้วยครับ)

ที่ตัวเติบๆงั้น ก็เรียกไปให้มันเติบๆกันว่าเป็นกั้งกระดานไปเลย

กั้งตั๊กแตน...

Grin     Grin     Grin

ที่มีขายตามร้านจะเห็น...อันนี้ครับ

ส่วนอันนี้ไม่ค่อยเห็นครับ...

นั่นแหละเรียกไม่ถูก แต่กินเป็น แล้วไม่ใช่กั้งลุงปูด้วยน๊ะ

กั๊งลุงปูอย่าพูดเรยคับ  หาเคยได้มั้ย  มีแต่ราคาคุย  เยาะเย้ย

แน่จริงต้องพามาให้น้องดู  Grin

กั้งกระดาน...

แบ่งข้อมูล ทางสงขลา คนเล เขาเรียก เหล็กขูด  เมื่อก่อนได้มาไม่มีคนกินเคยขอกันฟรีๆๆ ปัจจุบัน ถ้าอยากกินต้องไปคอยมองๆแถวตลาดหลังสถานีรถไฟสงขลาจะมีแบบเป็นๆมา สำหรับรสชาติ  ประมาณ กุ้ง+ ปู แต่เนื้อแน่นมากๆๆ ครับ   ราคาตลาดปัจจุบัน ประมาณ 70-80 บ / กก.
ส่วนตัวผมให้เลือก ถ้าเอามานึ่ง ผมเลือก กั้งกระดานครับ   

เย้...วันนี้น้า TD พูดแล้ว คริๆคนทางฝั่งสงขลานี่ไม่ค่อยพูดเนอะ อิๆ หวัดดีครับพี่ สวัสดีปีใหม่ครับ

ยืนยันอีกที เพิ่งนึกออก เนื้อกุ้ง +เนื้อปู รสชาตินี้จริงๆเลย

น้องน้ำมันข้อมูล ใช้ได้ ว่าแต่วันใหน มีเหล็กขูดที่ตลาดนัด ซื้อใว้ให้บ้างน๊ะครับ จะไปรับถึงที่เลย

ปล.พี่ไปรับเฉพาะเหล็กขูดเท่านั้นจ๊ะ อย่าคิดมาก หุๆ ส่วนคน หากติดรถมาด้วย ก็ไม่เป็นไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2009, 09:34:53 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70885 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 09:35:20 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ วันนี้ไปตันหยง จะแวะหาหนุ่ยซะหน่อย

โชคดี ปลอดภัย ภารกิจราบรื่น ครับพี่

ไม่ต้องแวะแถวบ้านตาแพะน๊ะครับ ระเบิดเยอะ คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70886 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 09:42:10 AM »

อย่าลืม พกมีดมาด้วย น๊ะครับ ใครไม่มีมีด อดกิน ไม่ว่ากัน

ไม่มีมีดเสริฟร์ น๊ะครับพี่น้อง อิๆ

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #70887 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 09:43:21 AM »

glเสเสร็จธุระแล้วจะไปเข้าตีที่หลังโลตัสด้วย จะเอาแพะเทพาไปมอบตัว เพราะแพะโก ลก มันไกลไปหน่อยครับ......

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70888 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 10:12:56 AM »

glเสเสร็จธุระแล้วจะไปเข้าตีที่หลังโลตัสด้วย จะเอาแพะเทพาไปมอบตัว เพราะแพะโก ลก มันไกลไปหน่อยครับ......

ช๊ะอุย ข้าศึกมีการบอกล่วงหน้าด้วย อิๆ เดี๋ยวจะโหลดลูก BB เพราะคงยิงกันระยะประชิด แบบรบในเมือง เปลี่ยนโช๊คแบบใหนดีหว่า เอาแบบบานเร็วๆ ใช้โช๊คตัวใหนป๋าฮิม

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70889 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 10:24:01 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่ ไหว้
หน้า: 1 ... 4723 4724 4725 [4726] 4727 4728 4729 ... 35779
  พิมพ์