เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:14:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4740 4741 4742 [4743] 4744 4745 4746 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25744970 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #71130 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:10:02 AM »

ลุงตุ้ม พอได้เจอตัวจริง น้องน้ำมัน ลืมของสำคัญเลยน๊ะ

คดีนี้ผมว่าลุงน่าจะมีโทษ สาหัสอยู่น๊ะ คิดออกหรือยังว่าลืมไหร๋ใว้บ้าง? ติ๊กต๊อกๆ ๆๆ

หึย....ไรหว่า.....

ติ๊กต่อก ติ๊กต่อก.....นึก ๆ ๆ นึกไม่ออก...  Huh

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #71131 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:11:54 AM »

ม่ะม่ะมา ว่ะว่ะแว้วววววววววววครับ... Grin
ภาพบรรยากาศอบอุ่นตุ้อนรับสมาชิกหนูออยล์....

Grin    Grin    Grin

ใหน ยังม่ะเห็นภาพเลยครับ ฮึ่ม.........ปัง.......ปัง..........ทีหน้าทีหลังทำงานให้ไวกว่านี้หน่อยน่ะ  บู่ บู่ บู่

คิก คิก ..... ภาพน่ะพร้อมลงให้ดูอยู่แล้วครับท่านชาย....

แต่แกล้งไม่ลงให้ดู      ให้คนบางคนคลั่งเล่นงั้นแหละ..... คิก คิก  คิก คิก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71132 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:12:34 AM »

ลุงตุ้ม พอได้เจอตัวจริง น้องน้ำมัน ลืมของสำคัญเลยน๊ะ

คดีนี้ผมว่าลุงน่าจะมีโทษ สาหัสอยู่น๊ะ คิดออกหรือยังว่าลืมไหร๋ใว้บ้าง? ติ๊กต๊อกๆ ๆๆ

ไหว้ กิ๊วก๊าว ไหว้ กิ๊วก๊าว ไหว้ กิ๊วก๊าว ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #71133 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:15:50 AM »

ติ๊กต่อก ติ๊กต่อก.....นึก ๆ ๆ นึกไม่ออก...  Huh

สั่งอะไรผมใว้ละ แล้วคำสั่งนั้นมันถ่ายทอดมาจากใหน อีกที แว่วๆว่าคำสั่งนี้ออกมาเป็นปีแล้วมั้ง คริๆ

ทีเพื่อนสั่งอะไร ก็ได้เดี๋ยวนั้น แต่ทีคำสั่งนี้ ผมว่าเป็นปีแล้วแน่เลย คิดออกแล้วยัง หากยัง ก็จะไม่เฉลย ปล่อยให้แจ็บหัวเล่นอยู่งี้แหละ ทีลงรูปยังเล่นตัวได้ เราเล่นมั่งฮี่

ใบ้ให้ได้ว่า โทษหนักฐานที่ ทำงานล่าช้า แล้วก็ไม่สำเร็จ เสียที คริๆๆ ติ๊กต๊อกๆ ๆๆ ๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #71134 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:20:00 AM »

สั่งอะไรผมใว้ละ แล้วคำสั่งนั้นมันถ่ายทอดมาจากใหน อีกที แว่วๆว่าคำสั่งนี้ออกมาเป็นปีแล้วมั้ง คริๆ

ทีเพื่อนสั่งอะไร ก็ได้เดี๋ยวนั้น แต่ทีคำสั่งนี้ ผมว่าเป็นปีแล้วแน่เลย คิดออกแล้วยัง หากยัง ก็จะไม่เฉลย ปล่อยให้แจ็บหัวเล่นอยู่งี้แหละ ทีลงรูปยังเล่นตัวได้ เราเล่นมั่งฮี่

ใบ้ให้ได้ว่า โทษหนักฐานที่ ทำงานล่าช้า แล้วก็ไม่สำเร็จ เสียที คริๆๆ ติ๊กต๊อกๆ ๆๆ ๆๆ

ว่าจะลงรูปต่อ.......
ไม่ลงแล้ว....ขอคิดก่อน ว่ามันคืออะไรว๊า.......

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #71135 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:22:37 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #71136 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:24:25 AM »

บายใจ ได้แกล้งคนแต่หัวสายๆ คิดไปๆ

โทษหนักนา อาจถึงขั้น ประหารชีวิต ก็เป็นได้ หากไม่สามารถหาหลักฐาน มาหักล้างได้ หุๆ เห็นที่ครานี้ ลุงเราจะเสีย....แน่แล้ว คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71137 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:25:11 AM »

ว่าจะลงรูปต่อ.......
ไม่ลงแล้ว....ขอคิดก่อน ว่ามันคืออะไรว๊า.......
ไหว้ไม่ต้องฟังใคร....ค่ะ....ลงรูปเลย ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71138 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:27:18 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #71139 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:33:03 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธมารายงานตัวครับ อ้อมน้อยอากาศอุ่นถึงร้อนครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #71140 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:34:25 AM »

ไหว้ไม่ต้องฟังใคร....ค่ะ....ลงรูปเลย ไหว้

ก็ได้ค๊าบ.....
ขืนไม่ลง กลัวโดนชกครับ.... กิ๊วก๊าว

พี่เข้มเห็นว่าสมาชิกเริ่มมากันแล้ว...
จัดการก่อไฟเตรียมการย่างแกะที่เตรียมไว้ ด้วยปริมาณ 100 กรัม...

แต่ไม่ใช่ธรรมดา....ไม้เชื้อไฟ เป็นแบบพิเศษ สั่งตรงมาจาก ตลาด TKT  ตกใจ

นี่ครับ ขี้โครงแกะ 100 กรัม ส่วนที่เหลือ....
หลังจากย่างให้สมาชิกไปครึ่งนึงแล้ว...

เห็นไม๊ ผมว่าแล้ว 100 กรัม = สองกิโล.... คิก คิก   คิก คิก

เสร็จแล้ว...

กินพร้อมซ๊อสส้ม ผักอบ... น้ำลายหก  น้ำลายหก

แถม.....
กำลังรอน้องเบิ้มมาฉลอง..... คิก คิก  แลบลิ้น

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #71141 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:36:07 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธมารายงานตัวครับ อ้อมน้อยอากาศอุ่นถึงร้อนครับ

สวัสดีครับ.... ไหว้
หาดใหญ่วันนี้เห็นแดดจ้าแล้ว.....หลังจากที่ฝนตกตลอดมาหลายวันแล้ว... Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71142 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:43:09 AM »

สวัสดีครับ.... ไหว้
หาดใหญ่วันนี้เห็นแดดจ้าแล้ว.....หลังจากที่ฝนตกตลอดมาหลายวันแล้ว... Grin
ไหว้ขอรูปอีกค่ะ ไหว้
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #71143 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:47:34 AM »

ก็ได้ค๊าบ.....
ขืนไม่ลง กลัวโดนชกครับ.... กิ๊วก๊าว

พี่เข้มเห็นว่าสมาชิกเริ่มมากันแล้ว...
จัดการก่อไฟเตรียมการย่างแกะที่เตรียมไว้ ด้วยปริมาณ 100 กรัม...

แต่ไม่ใช่ธรรมดา....ไม้เชื้อไฟ เป็นแบบพิเศษ สั่งตรงมาจาก ตลาด TKT  ตกใจ

นี่ครับ ขี้โครงแกะ 100 กรัม ส่วนที่เหลือ....
หลังจากย่างให้สมาชิกไปครึ่งนึงแล้ว...

เห็นไม๊ ผมว่าแล้ว 100 กรัม = สองกิโล.... คิก คิก   คิก คิก

เสร็จแล้ว...

กินพร้อมซ๊อสส้ม ผักอบ... น้ำลายหก  น้ำลายหก

แถม.....
กำลังรอน้องเบิ้มมาฉลอง..... คิก คิก  แลบลิ้น

ขึ้นต้นซ๊ะดิบดี ว่าอิได้เลิกคบกันกับ ใอ้บ่อปลานี่แหละ ว่าแล้ว เห็นแล้ว ว่าถ่ายทำไมเมื่อคืน นี่ก็ไตร่ตรองใว้ก่อน  Angry Angry Angry

แต่เอาเหอะ เพื่อนปรามาส ถือเสียว่าเพื่อนให้กำลังใจ เราก็จะสู้ต่อไป"ใอ้มดแดง" จะต้องทำให้เสร็จสักวันหนึ่ง เพราะที่ทิ้งงานให้ล่าช้านั้น มันมีเหตุผลของมันอยู่ คือรอเจ้าภาพ เท่านั้นเอง ขณะนี้ เจ้าภาพก็พร้อมแล้ว

เราแค่ทำบ่อให้เสร็จ

วันตัดริ๊บบิ้นเปิดบ่อปล่อยปลา หัวหมู่ก็รับจะเป็น"ประ ทาน"ให้  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ปลา ก็มีท่านวิลสัน รับปากใว้แล้ว ว่าจะจัดหามาให้(ถึงแม้นว่า จะเสียเครดิตไปบ้าง แต่สำหรับผมแล้ว แกก็ยังเชื่อถือไ้ด้อยู่ หากเมื่อแกรับปากแล้ว คริๆ ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น

ส่วนเจ้าภาพงานเลี้ยง นายหัวภูเก็ตก็รับไปแล้ว รับปากเป็นมั่นเหมาะ ว่าจะมาจัดให้

ทีนี้ เรา ก็คอยกินและคอยยินดีกันอย่างเดียวนิ๊ งานนี้งานใหญ่มาก ขอบอก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

(บ้ากันเสียให้พอ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2009, 10:50:52 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #71144 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 10:52:10 AM »

ขึ้นต้นซ๊ะดิบดี ว่าอิได้เลิกคบกันกับ ใอ้บ่อปลานี่แหละ ว่าแล้ว เห็นแล้ว ว่าถ่ายทำไมเมื่อคืน นี่ก็ไตร่ตรองใว้ก่อน  Angry Angry Angry

แต่เอาเหอะ เพื่อนปรามาส ถือเสียว่าเพื่อนให้กำลังใจ เราก็จะสู้ต่อไป"ใอ้มดแดง" จะต้องทำให้เสร็จสักวันหนึ่ง เพราะที่ทิ้งงานให้ล่าช้านั้น มันมีเหตุผลของมันอยู่ คือรอเจ้าภาพ เท่านั้นเอง ขณะนี้ เจ้าภาพก็พร้อมแล้ว

เราแค่ทำบ่อให้เสร็จ

วันตัดริ๊บบิ้นเปิดบ่อปล่อยปลา หัวหมู่ก็รับจะเป็น"ประ ทาน"ให้  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ปลา ก็มีท่านวิลสัน รับปากใว้แล้ว ว่าจะจัดหามาให้(ถึงแม้นว่า จะเสียเครดิตไปบ้าง แต่สำหรับผมแล้ว แกก็ยังเชื่อถือไ้ด้อยู่ หากเมื่อแกรับปากแล้ว คริๆ ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น

ส่วนเจ้าภาพงานเลี้ยง นายหัวภูเก็ตก็รับไปแล้ว รับปากเป็นมั่นเหมาะ ว่าจะมาจัดให้

ทีนี้ เรา ก็คอยกินและคอยยินดีกันอย่างเดียวนิ๊ งานนี้งานใหญ่มาก ขอบอก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

(บ้ากันเสียให้พอ)

อ้าว....กินคนเดียวเหรอ....ชวนมั่งต้า....

หน้า: 1 ... 4740 4741 4742 [4743] 4744 4745 4746 ... 35779
  พิมพ์