เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:49:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4758 4759 4760 [4761] 4762 4763 4764 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25732412 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71400 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:00:13 PM »

น้าสิงห์พาลูกเกตุไปทำเฟิร์มที่ใหนครับ ได้ขนาดนี้?

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เสียดายจริงๆครับ ชมบรรยากาศแล้วหากไม่จำเป็นจริงๆ อยากอยู่ร่วมด้วยจริงๆคับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่เคย ไม่มีใคร ไม่เสียดายกับทีมเสื้อแดง เรามีครบรสอยู่แล้ว หากเมื่อ เวลา และโอกาศอำนวย

เมื่อคืน เป็นแค่การฉลองเนื่องในโอกาศ ที่หัวหมู่ท่านเจอไฟฉาย ที่มันหายไปเป็นปีแล้ว ยังสามารถเจอมาได้ ท่านดีใจมาก เลยจัดงานฉลองเสียเลย

ปล.ท่านที่อ่านแล้วหมั่นใส้ แสดงว่าประตูยังปิดอยู่ น๊ะครับ กรุณาปรุงจิตใจใหม่ แล้วค่อยกลับมาอ่านใหม่ อีกครั้ง

ด้วยความเคารพ
ถูกต้องครับพี่เข้ม อย่างที่จะกินกันในวันที่ 10 นี้เหตุสำคัญเพราะเป็นวันที่ 10 มกราคม 2552 ไงครับ นานนานจะมีซักที เพราะเท่าที่ผ่านมายังไม่เคยมีวันที่ 10 มกราคม 2552 เลย.......หรือพี่เข้มว่าไง??

แหลงไม่ออกเลยเรากับดอกนี้ โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71401 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:01:58 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ   พี่.... poth, udomkd, ฅนต้นน้ำ, นายช่าง, y_kato , จอย,ป๋า ( อพปร)(+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป และทุกๆคนทั่วโลกเลย   ทานข้าวเทียงกันยังค่ะ.....น้องยังเลย น้ำลายหก...พี่ๆคนไหนใจดีมารับด้วย...โทรมาก่อนนะ...จะไดสับราง5555 ไหว้

คนนี้เลย

V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V

สวัสดีครับ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ...........................................

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71402 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:02:41 PM »

ออยส์ จับปืนใครอยู่ครับ

(ใช่ พี เอ็กซ์ โฟร์ 9มม. หรือเปล่า)

ไม ลุงซับสงสัยอะไร ? เขาจะจับปืนใคร ก็สิทธิ์ของเขา มีไรเปล่า?

ออยจับปืนใครไม่ว่าแต่ ให้ถือปืนไม่ค้างสไลด์มีความผิดอิ๊บน้องออยเป็นเป็นของผมคนเดียว อิอิ  ออยรีบมาเคลียร์เลยไปไหนไม่ขออนุญาตก่อน ไม้เรียวมา อิอิ

นาน ๆ มาที ก็ขอทำคะแนนไว้ก่อน ใช่ไหมน้าดา Grin
.
 เยาะเย้ยเห็นว่าจะไปนอน...ค่ะ .....ยังแวะมาแซวอีก:DD
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71403 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:03:55 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ   พี่.... poth, udomkd, ฅนต้นน้ำ, นายช่าง, y_kato , จอย,ป๋า ( อพปร)(+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป และทุกๆคนทั่วโลกเลย   ทานข้าวเทียงกันยังค่ะ.....น้องยังเลย น้ำลายหก...พี่ๆคนไหนใจดีมารับด้วย...โทรมาก่อนนะ...จะไดสับราง5555 ไหว้

คนนี้เลย

V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V
V
v
v
V
V

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ...........................................

กลับไง  งง งง  (ยาวจัด)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #71404 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:05:33 PM »

หวัดดี ออย พี่ต้นน้ำ พี่อาพีจี คร๊าบ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71405 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:06:02 PM »

(ใช่ พี เอ็กซ์ โฟร์ 9มม. หรือเปล่า)

ไม ลุงซับสงสัยอะไร ? เขาจะจับปืนใคร ก็สิทธิ์ของเขา มีไรเปล่า?

ออยจับปืนใครไม่ว่าแต่ ให้ถือปืนไม่ค้างสไลด์มีความผิดอิ๊บน้องออยเป็นเป็นของผมคนเดียว อิอิ  ออยรีบมาเคลียร์เลยไปไหนไม่ขออนุญาตก่อน ไม้เรียวมา อิอิ

นาน ๆ มาที ก็ขอทำคะแนนไว้ก่อน ใช่ไหมน้าดา Grin
.
 เยาะเย้ยเห็นว่าจะไปนอน...ค่ะ .....ยังแวะมาแซวอีก:DD
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เดี๋ยวต้องทำงานแล้วค่ะ...   แต่สิ่งนั้นไม่สำคัญเท่ากับแวะมาเพื่อบอกว่าคิดถึงออยล์ จูบบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71406 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:07:46 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ   พี่.... poth, udomkd, ฅนต้นน้ำ, นายช่าง, y_kato , จอย,ป๋า ( อพปร)(+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป และทุกๆคนทั่วโลกเลย   ทานข้าวเทียงกันยังค่ะ.....น้องยังเลย น้ำลายหก...พี่ๆคนไหนใจดีมารับด้วย...โทรมาก่อนนะ...จะไดสับราง5555 ไหว้

คนนี้เลย

V
v
v

กลับไง  งง งง  (ยาวจัด)

คนนี้เลย

V
v
v

V
v
v

V
v
v

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71407 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:10:32 PM »

ออยจับปืนใครไม่ว่าแต่ ให้ถือปืนไม่ค้างสไลด์มีความผิดอิ๊บน้องออยเป็นเป็นของผมคนเดียว อิอิ  ออยรีบมาเคลียร์เลยไปไหนไม่ขออนุญาตก่อน ไม้เรียวมา อิอิ

.

เดี๋ยวต้องทำงานแล้วค่ะ...   แต่สิ่งนั้นไม่สำคัญเท่ากับแวะมาเพื่อบอกว่าคิดถึงออยล์ จูบบบบ

เยี่ยมหรอยทุก....ที่ครูเบิ้ลเรา.....5555  ครูสอน  รร.  ไรค่ะ   หากโชคดีมีครอบครัว  จะได้ไม่ส่งลูกไปเรียน  (ครูมัวแต่แซวสาวๆ)ไม่สอนเด็ก งอน

จะสั้นจะยาวก็...กลับไง  อะ  งง งง ตกใจหน้าซีด
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #71408 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:13:11 PM »

ต้องถามก่อนว่าทาน(กิน) ลู่หมู ใด้บ่อ ถ้าใด้แล้วอ้ายค่อยมาฮับ  น้ำลายหก

ลู่ไม่ค่ะ..... ตกใจ.เพราะเลือดไม่สุกในเลือกมีพยาธิเรียกไรแล้วจำไม่ได้คล้ายๆตัวจี๊ด....กินเข้าไปอาจทำให้สมองบอด  ,  

หูหนวกไม่ได้ยินอะไรเลยและอาจถึงตายได้นะพี่น้ำ.....เป็นหว่งเน้อ ไหว้ หลงรัก
เจอเด็กเลี้ยงหมูตัวจริงเข้าแล้ว 555 น้ำไม่กินดิบจ้า ต้องคั้วก่อน55 เข้าใจแล้วว่าทำใม บ.เบ....ถึงใด้ส่งยายไปดูแลหมู 555  คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71409 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:15:07 PM »

ออยจับปืนใครไม่ว่าแต่ ให้ถือปืนไม่ค้างสไลด์มีความผิดอิ๊บน้องออยเป็นเป็นของผมคนเดียว อิอิ  ออยรีบมาเคลียร์เลยไปไหนไม่ขออนุญาตก่อน ไม้เรียวมา อิอิ

.

เดี๋ยวต้องทำงานแล้วค่ะ...   แต่สิ่งนั้นไม่สำคัญเท่ากับแวะมาเพื่อบอกว่าคิดถึงออยล์ จูบบบบ

เยี่ยมหรอยทุก....ที่ครูเบิ้ลเรา.....5555  ครูสอน  รร.  ไรค่ะ   หากโชคดีมีครอบครัว  จะได้ไม่ส่งลูกไปเรียน  (ครูมัวแต่แซวสาวๆ)ไม่สอนเด็ก งอน

จะสั้นจะยาวก็...กลับไง  อะ  งง งง ตกใจหน้าซีด

สอนที่โรงเรียนรักแล้วช้ำ พักสักหน่อยในอ้อมกอดพี่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71410 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:15:16 PM »

ต้องถามก่อนว่าทาน(กิน) ลู่หมู ใด้บ่อ ถ้าใด้แล้วอ้ายค่อยมาฮับ  น้ำลายหก

ลู่ไม่ค่ะ..... ตกใจ.เพราะเลือดไม่สุกในเลือกมีพยาธิเรียกไรแล้วจำไม่ได้คล้ายๆตัวจี๊ด....กินเข้าไปอาจทำให้สมองบอด  ,  

หูหนวกไม่ได้ยินอะไรเลยและอาจถึงตายได้นะพี่น้ำ.....เป็นหว่งเน้อ ไหว้ หลงรัก
เจอเด็กเลี้ยงหมูตัวจริงเข้าแล้ว 555 น้ำไม่กินดิบจ้า ต้องคั้วก่อน55 เข้าใจแล้วว่าทำใม บ.เบ....ถึงใด้ส่งยายไปดูแลหมู 555  คิก คิก คิก คิก

ใช่  ไหว้ยายเข้าใจเพื่อนยายเสมอ..เรื่อง  หมู  หมู... เยี่ยม
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71411 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:18:51 PM »

เพลงนี้ให้ครูเบิ้ล  สุดหล่อ  .ณ  พัดลุง  เลย..555น้องออยล์ชอบ

หลงรัก....ใจนักเลง.... หลงรัก
เมื่อเธอเลือกอยู่กับเขา
ตัวฉันคุกเข่าสั่นไหว
ใจฉันเองถึงปวดร้าวเจียนตาย
ปล่อยเธอไปตามใจเธอต้องการ  เยี่ยม

จะยอมให้สั่งและตัดสิน
ว่าฉันต้องถูกทอดทิ้ง
เรานั้นมันไม่อาจฝืนความจริง
ได้แต่ยิ้มอวยพรให้ไปดี   เยี่ยม

ให้เธอได้กับเขา และจงโชคดี
อย่ามีอะไรให้เสียใจ
ส่วนตัวฉันจะลืม ว่าเคยร้องไห้
ลืมว่าเคยต้องเป็นใคร ที่เธอไม่เอา   เยี่ยม

ได้แต่ยิ้มอวยพรให้ไปดี 
 เยี่ยม
ลืมว่าเคยต้องเป็นใคร ที่เธอไม่เอา 
 เยี่ยม
ลืมว่าเคยต้องเป็นใคร ที่เธอไม่เอา ::002:ไม่เอาก็ไม่สน...อยู่คนเดียวได้)  เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71412 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:19:03 PM »

คิดถึงถึง ลุงแพะ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71413 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:20:19 PM »

เพลงนี้ให้ครูเบิ้ล  สุดหล่อ  .ณ  พัดลุง  เลย..555น้องออยล์ชอบ

หลงรัก....ใจนักเลง.... หลงรัก
เมื่อเธอเลือกอยู่กับเขา
ตัวฉันคุกเข่าสั่นไหว
ใจฉันเองถึงปวดร้าวเจียนตาย
ปล่อยเธอไปตามใจเธอต้องการ  เยี่ยม

ได้แต่ยิ้มอวยพรให้ไปดี   เยี่ยม

ลืมว่าเคยต้องเป็นใคร ที่เธอไม่เอา   เยี่ยม

ได้แต่ยิ้มอวยพรให้ไปดี 
 เยี่ยม
ลืมว่าเคยต้องเป็นใคร ที่เธอไม่เอา 
 เยี่ยม
ลืมว่าเคยต้องเป็นใคร ที่เธอไม่เอา ::002:ไม่เอาก็ไม่สน...อยู่คนเดียวได้)  เยี่ยม

เขาเดินไป เราก็เดินมาหาพี่ซิจ๊ะ  ในอ้อมกอดของครูจน ๆ มีความอบอุ่นให้กับทุกคนเสมอ....
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #71414 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 12:22:34 PM »

สวัสดีตอนสายคร๊าบพี่ๆกำลังน้ำลายสอกัแกล้มพี่ๆ อย่าลืมน้องๆผู้ชายบ้างเน้อ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 4758 4759 4760 [4761] 4762 4763 4764 ... 35779
  พิมพ์