เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:23:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4781 4782 4783 [4784] 4785 4786 4787 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25727280 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71745 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 07:45:34 PM »

มีกระบอกละ 3 เส หมื่นบ้างม้ายนึกว่าสงสารน้องๆตัวดำ

ไหว้พี่เอ๋  ไม่ต้องซื้อ  ขอครูเบิ้ลสิ  มีหลายกระบอก  ครูใจดีจะตาย   หลงรัก

ค่าเครื่องแบบน้องออยล์ครูก็ให้   9999  บาทเหนะ จูบบบบ

ลองขอ  คน  คนนี้ใจดี  ไม่ต้องกลัว   เอาเลยค่ะ เยี่ยม

9999  ให้เด็กพาณิชย์ได้ตั้งสองคน Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71746 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 07:48:13 PM »

Mee noi, lugkrod, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับลูกพี่นายหัวเจ้านาย ไหว้

กระผมคิดถึงลูกพี่จับใจเลยขอรับ ไหว้ ไหว้

วันนี้กระผมล็อคคอตีเข่านักเรียนที่บ้าพระไปแล้วหนึ่งคน  จะครูใหญ่หรือภารโรงอีกสองสัปดาห์รู้ผล  ว่าเจ้าหมอนั่นจะติด ๐ หรือไม่ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71747 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 07:49:36 PM »

แหลงถึงเรื่องนักเรียน  วันนี้ฮากันระเบิดเถิดเทิงไปเลย  ด้วยมุข "ว่ากล่าวตบตี" ที่แอบยืมของหัวหมู่ไปทำมาหากิน Grin
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #71748 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 07:53:56 PM »

มีสมาชิกตอบแล้วว่า นางกวัก  ......  ไม่แน่ใจแฮะ

ใช่แล้วค่ะ  ต้นนางกวัก  ดอกคล้ายดอกหน้าวัว  หน้าบ้านออยล์มี  2  กระถาง ..ชัว

อนาคตอยู่กันได้  ปรับตัวเข้ากับสถานการณ์ได้ดี   Grin

หน้าบ้านน้องมีจริงๆ...เหมือนในรูปเลย  วันที่  10  มาดู งอน

ฮั้น ก่าอีหลอกเราไปทำมิดีมิร้ายเท่เรินช่ายม่ายละ  เราโร้ทันแหละ คิก คิก
จะเอามาทำไรได้...อายุก็เกิน  25  แล้ว ไม่ไหว.....อยู่...ที่พัทลุงดีแล้ว.

ของพันนี้ไม่ลองไม่รู้   ขนาดกิ๊กที่จากไปสามปีกว่า  ยังจะหวนกลับมาตั้งสองคน Cool

กาแขบลองค้าวแล.........อย่ามัวแต่โม้หนักแรง คนเอินหนักหู  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ตอบได้ถูกใจมากครับน้าแพะ(ป่า)....

ขอบคุณก๊าบบบบ พี่ตุ้ม.........หมั้นตับหมั้นไส้ไอ้เจ้าครูชายแดนซะเหลื้อเกินนน......ครับพี่ หวางนี้โม้ซะแหลกราญอะคับ  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71749 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 07:56:30 PM »

^
^
^
^

มีอาไรอ๊ะป่าว

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71750 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 07:58:10 PM »

Mee noi, lugkrod, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับลูกพี่นายหัวเจ้านาย ไหว้

กระผมคิดถึงลูกพี่จับใจเลยขอรับ ไหว้ ไหว้

วันนี้กระผมล็อคคอตีเข่านักเรียนที่บ้าพระไปแล้วหนึ่งคน  จะครูใหญ่หรือภารโรงอีกสองสัปดาห์รู้ผล  ว่าเจ้าหมอนั่นจะติด ๐ หรือไม่ คิก คิก

ยี๊ครูอย่าเอาเรื่องส่วนตัวมาปนกัน เกรดเด็กนะ  มันไม่ดี  (เคยโดน  ข้ำอย่างแรง) ยี๊
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71751 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:02:39 PM »

พี่แพะป่า  มีคนบอกรักผมง่ะ Grin

ไหว้กรุณาโทรกลับด่วน...08x-xxxx528  ออยล์ ไหว้

คุยมาได้เลยจ๊ะ  ทาง pm ก็สะดวก  เนื่องจากขี้คร้านไปเอาโทรศัพท์ในรถนะค่ะ Cheesy

ไม่ได้ด่วน...ค่ะ

เดี๊ยะตบจูบซะเลย บู่

เอาเลยค่ะถ้าพี่พอใจจะทำ   จริงๆๆด่วย ไหว้ ไหว้

อย่าท้านะจ๊ะ  ยิ้มีเลศนัย

โทรกลับหน่อยค่ะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดถึงเหรอ.... คิก คิก

pm มาเลย  มีอะไรเหรอจ๊ะ Grin

ขี้คร้านไปเอาโทรศัพท์ในรถจ๊ะ Cheesy

ได้โปรด... ไหว้ ไหว้ ไหว้

บอกก่อนซิว่ารัก คิก คิก

รักค่ะรักมาก หลงรัก ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71752 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:13:16 PM »

พี่แพะป่า  มีคนบอกรักผมง่ะ Grin

ไหว้กรุณาโทรกลับด่วน...08x-xxxx528  ออยล์ ไหว้

คุยมาได้เลยจ๊ะ  ทาง pm ก็สะดวก  เนื่องจากขี้คร้านไปเอาโทรศัพท์ในรถนะค่ะ Cheesy

เอาเลยค่ะถ้าพี่พอใจจะทำ   จริงๆๆด่วย ไหว้ ไหว้

โทรกลับหน่อยค่ะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขี้คร้านไปเอาโทรศัพท์ในรถจ๊ะ Cheesy

5555+ ขำก๊าก ขำก๊าก
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #71753 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:20:48 PM »

เอ่อ.....แหวะ!!!!!

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #71754 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:30:09 PM »

เอาเลยค่ะถ้าพี่พอใจจะทำ   จริงๆๆด่วย ไหว้ ไหว้

เนื่องจากอ้อร้อมากแรง.....โทรศัพท์เลยโดน(ใครหว่า)ยึด....ใช่อยู่ในรถซะที่ไหนเล่า.. แลบลิ้น

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71755 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:32:47 PM »

พี่ปื๊ด+ครูแกล้งน้อง  อีกแล้ว  พี่ไม่สงสารน้องเลยเหลอค่ะ  วันที่  10  น้องไม่ไปนะค่ะ  ไม่มีที่นอน เศร้า อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71756 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:34:40 PM »

เรารับปากแล้วว่าจะโทรไป  หากบอกว่ารัก   เห็นไหมเราโทรไปแล้ว คิก คิก

ใครก็ไม่รู้  ไม่แน่จริง  ดังแต่ท่อ  เราบอกว่านั่งกินเหล้าโย๋หลังโรงบาล   ถ้าแน่จริงให้มา  ปรากฎว่าสูนทั้งโซ่ทั้งลิงเลย  ขำก๊าก

น้องออยล์จ๋า  วันที่สิบหากไม่มีที่พัก  ก็พักห้องเดียวกับพี่ได้จ๊ะ  แต่เธอห้ามทำอะไรพี่นะจ๊ะ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71757 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:35:58 PM »

เป็นไงนู๋ออยล์ ฟังเสียงแล้วถึงกับอ่อนระทวยเลยหรือ  เห็นพูดแล้วเสียงสั่น ๆ  คิก คิก

ฉานได้เบอร์มาจากตู้โทรศัพท์  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71758 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:37:54 PM »

เอาเลยค่ะถ้าพี่พอใจจะทำ   จริงๆๆด่วย ไหว้ ไหว้

เนื่องจากอ้อร้อมากแรง.....โทรศัพท์เลยโดน(ใครหว่า)ยึด....ใช่อยู่ในรถซะที่ไหนเล่า.. แลบลิ้น

โชคดี ลักโทรศัพท์เพื่อนได้ Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71759 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 08:39:18 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน อ๋อย เศร้าเสียใจนะค่ะ เศร้า อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 4781 4782 4783 [4784] 4785 4786 4787 ... 35779
  พิมพ์