เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:18:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25438225 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1125 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 10:34:50 PM »

อิจฉาทีมงานน่ะ ปืนข้าพเจ้า หงอยแล้วไม่ได้ยิง

... ตกลงนายโจไม่ได้มาหรือ ? ..... น้องซาร่าถามหาอยู่.... Grin ในค่ายไม่มีค่อยมีทหารอยู่ ไปอารักขาที่ตำหนักฯ..

คงยังไม่ได้ไปครับ มีเรื่องปวดหัวหลายเรื่องเลยครับพี่ อีกหลายเดือนน่ะ

บางโพ 5
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #1126 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 07:55:51 AM »

.... ทีมงานภาคใต้ .. ใครต้องการ DVD 2 แผ่นนี้บ้าง

1. Histoy, ถอด-ประกอบ เรมิงตัน 870
2. Histoy, ถอด-ประกอบ 1911

เป็น DVD ที่พี่ Boon เอามาฝากครู babor ตอนนี้ DVD อยู่ที่ผม ... ผมเขียนเก็บไว้แล้ว และจะส่งแผ่นต้นฉบับคืนครู babor แล้วครับ

ถ้าใครต้องการให้แจ้งความจำนงมา เดี๋ยวผมจะเขียนเอาไปให้วันที่ 2 ต.ค. นี้... Grin

( DVD-R แผ่นละ 25 บาท ครับ ..... Grin)

ผมจองทั้ง2แผ่น ถ้าให้ได้แผ่นเดียวขอ870ก่อน เพิ่งได้มากำลังทำการบูรณะอยู่ พร้อมส่งแต่ฝากเก็บเงินที่ครูเบิ้ลนะครับ อิ อิ

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1127 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 08:02:20 AM »

โจมานโก6    Tongue Tongue Tongue Tongue   มะจิงๆๆมานเพิ่งไปยิงมาเองครับ    เหอๆๆๆหมดกระสุนไปกล่องนิโจ     เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #1128 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 08:20:49 AM »

มีใครไปแข่งที่ สุราษฎร์ วันนี้บ้าง(24-25 ก.ย.) นำรูปมาฝากบ้างเน้อ ....คิดถึงบ้านอ่ะ...บ้านพ่ออยู่นาสาร บ้านผมอยู่ ท่าตะโก นว.

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1129 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 08:55:16 AM »

โจมานโก6 Tongue Tongue Tongue Tongue มะจิงๆๆมานเพิ่งไปยิงมาเองครับ เหอๆๆๆหมดกระสุนไปกล่องนิโจ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อารายกันพี่  :Smiley :Smiley :Smiley ไม่เห็นจะเข้าใจ  หมดกระสุนไป แพ็คเดียวเองง่ะ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บางโพ 5
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1130 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 08:56:59 AM »

ไปทดสอบยิงใต้น้ำมาอ่าดิ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1131 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 04:05:39 PM »

ถ้าถูกหวย 3 ตัวตรงงวดนี้ เดี๋ยวเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวคนละชาม Cheesy เพิ่งซื้อหวยครั้งแรก ซื้อไปตั้ง 20 บาท Grin

Grin Grin ว่าแต่ว่าเคลียร์สาวพม่าให้ผมหรือยัง ว่าจะยอมเป็นเมืองขึ้นดี ๆ ไหม Grin Grin

คนขาวบาง หรือว่า หนาคล้ำล่ะ

Grin ขาวบางครับ ส่วนหนาคล้ำยกให้พี่ปู Grin

.... ทีมงานภาคใต้ .. ใครต้องการ DVD 2 แผ่นนี้บ้าง

1. Histoy, ถอด-ประกอบ เรมิงตัน 870
2. Histoy, ถอด-ประกอบ 1911

เป็น DVD ที่พี่ Boon เอามาฝากครู babor ตอนนี้ DVD อยู่ที่ผม ... ผมเขียนเก็บไว้แล้ว และจะส่งแผ่นต้นฉบับคืนครู babor แล้วครับ

ถ้าใครต้องการให้แจ้งความจำนงมา เดี๋ยวผมจะเขียนเอาไปให้วันที่ 2 ต.ค. นี้... Grin

( DVD-R แผ่นละ 25 บาท ครับ ..... Grin)

ผมจองทั้ง2แผ่น ถ้าให้ได้แผ่นเดียวขอ870ก่อน เพิ่งได้มากำลังทำการบูรณะอยู่ พร้อมส่งแต่ฝากเก็บเงินที่ครูเบิ้ลนะครับ อิ อิ

โดนชก โดนชก โดนชก

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1132 เมื่อ: กันยายน 25, 2005, 07:34:15 PM »

อ้างถึง
อ้างถึง

..... ได้ครับ... เดี๋ยวจัดให้...แล้วเบิกกะครูเบิ้ลตอนส่งแผ่นคืน... Grin

แล้วคนอื่นมีใครเอาอีกมั้ยครับ.....

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1133 เมื่อ: กันยายน 25, 2005, 07:36:26 PM »

มีใครไปแข่งที่ สุราษฎร์ วันนี้บ้าง(24-25 ก.ย.) นำรูปมาฝากบ้างเน้อ ....คิดถึงบ้านอ่ะ...บ้านพ่ออยู่นาสาร บ้านผมอยู่ ท่าตะโก นว.

เดี๋ยวพี่ Tomcat คงเอามาลงให้ดูน่ะครับ.. Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1134 เมื่อ: กันยายน 25, 2005, 07:39:46 PM »

[

คงยังไม่ได้ไปครับ มีเรื่องปวดหัวหลายเรื่องเลยครับพี่ อีกหลายเดือนน่ะ
อ้างถึง

รถไฟชนกันหรือเปล่า.....งั้นคราวหน้าค่อยเจอกัน

korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #1135 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 10:35:48 AM »

ผมไปดูอยู่ทั้งสองวันครับ สนุกดีครับ แต่ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1136 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 02:00:07 PM »

เดี๋ยวพี่ Tomcat คงเอามาลงให้ดูน่ะครับ.. Grin
ต้องขออภัยครับ ไม่ได้ถ่ายภาพไว้เลยครับ มัวแต่เตรียมตัว และเตรียมใจ และต้องอ่านสนามจนปวดหัว ไม่มีเวลาเก็บภาพบรรยากาศดีๆ ให้ได้ดูกัน
ผมมีความสงสัยกับศัพท์คำหนึ่งคือ คำว่า Team แปลว่าอะไรครับ ตามความเข้าใจของผม น่าจะเป็นพหูพจน์ คือมากกว่า 2
แล้ว Happy Team แปลว่าอะไรครับ ตามความเข้าใจผมน่าจะแปลว่า Alone คือเอกพจน์ เพราะไปสนามไหนก็มีทีมเสื้อแดง เพียงคนเดียว แตกต่างจาก Team อื่นๆที่พบเห็น ทำให้มีความรู้สึกว่าไม่อยากใส่สีแดงอีกแล้ว เพราะตอบคำถามที่เพื่อนๆนักกีฬาถามไม่ค่อยถูก (เกิดอาการน้อยใจกับTeam) หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมจะขออนุญาต Happy Team ณ ที่นี้เลยว่าต่อไปหากไปแข่งสนามใด มีเพียงผมคนเดียว ผมไม่ขอใส่เสื้อทีมนะครับ แต่ต้องยอมรับครับว่าทีมเสื้อแดงนี้เป็นที่รู้จักกว้างขวางไปวงการปืนแล้วในขณะนี้ เพราะมีคนเข้ามาทักทายผมพอสมควร หลงรัก (เอคราวหน้าใส่หรือไม่ใส่ดีหว่า)
งานนี้ได้เจอกับคุณอ๋อง และคุณ BSW และเข้าใจว่าอีกหลายท่านในเวปนี้ แต่ไม่กล้าทักทาย
ได้เทคนิคการยิงเป้าสวิงจากคุณอ๋องเลยทำให้งานนี้มีmiss เพียงนัดเดียว(เฉพาะเป้าสวิงนะครับ ซึ่งมีเยอะมาก) Grin
ต้องขอบคุณ คุณอ๋องมา ณ ที่นี้ด้วยครับ และต้องขออภัยคุณอ๋องด้วยครับที่ได้อยู่พูดคุยในช่วงสั้นๆ เท่านั้น เกรงใจคุณอ๋องด้วยครับเพราะต้องวางแผนในการยิง เห็นการการยิงและการบรรจุกระสุนของคุณอ๋องแล้ว สุดยอดครับ ขนาดลูกโม่ยังบรรจุกระสุนได้ไวกว่าแม็กกาซีนอีก นับถือครับนับถือ
งานนี้นับว่าคุ้มครับกับการเสียเวลา 2 วัน ขับรถไปกลับ 8 ชม.ได้เห็นบรรดายอดฝีมือแสดงฝีมือให้ดู และมีโอกาสลักจำเทคนิคการยิงของแต่ละคน Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1137 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 02:30:38 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มือยิงของทีมน้อยใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่เข้าใจครับ Wink อย่างตอนแข่งที่พัทลุง พี่สารวัตรฯ ก็ลงสนามคนเดียว และใส่เสื้อทีมคนเดียว (ไม่รวมกองเชียร์ที่สารวัตรฯพาไป :Smiley ) เป็นผม ผมก็รู้สึกแปลก ๆ เช่นกันครับ :Smiley

รอบนี้ผมติดสอบที่ กทม. เลยไม่สามารถไปเชียร์ได้ ต้องขออภัย มา ณ. ที่นี้ด้วย รอบหน้าถ้าไม่ติดอะไรที่สำคัญจริง ๆ จะขออาศัยติดรถเพื่อไปร่วมเชียร์แน่นอนครับ  Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1138 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 02:34:33 PM »

ภาพนี้ได้ข่าวว่าเจ้าพ่อนั้นโปรดปรานมาก ขออนุญาตนำมาเป็นกำลังให้กับนักกีฬาและกองเชียร์ของทีมครับ...

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #1139 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 02:51:19 PM »

เฮ้ย ตกใจ นี่เวอชั่นใหม่เหรอ หรือว่าไปขโมยมงกุฎใครในเวปมาหว่า ดูคุ้นๆจัง โดนชก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 35779
  พิมพ์