เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:34:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4840 4841 4842 [4843] 4844 4845 4846 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25704102 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #72630 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:39:15 PM »

ง่วงจังแฮะ  อ๋อย
จัดกาแฟไปให้แพนด้า

ปล.  โปรดสังเกตแก้วกาแฟ.......งามมากๆ ขอบอก  แพล๊บ ๆ ๆ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #72631 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:41:50 PM »

ออยส์เป็นอะไรเหรอ 

ไหว้สวัสดีค่ะ  พี่ซัซ  น้องป่วยค่ะแต่น้องดีขึ้นแล้ว  ไหว้

ตกลงป่วยจริง ๆ เหรอ...นึกว่าล้อครูเล่น....เอ...แต่จำได้ว่าพาน้องออยล์ไปส่งไว้ที่โรงบาลนี่หว่า....เออนึกออกแล้ว....เป็นไรบ้างน้องหายยัง...ปูดโธ่ครูแกล้งจนป่วยเลยเหอ.....น่าฉงฉาน...ครูต้องรับผิดชอบ แบร่ แบร่

ว่าจะไม่บอกใครแล้ว......ช่างมันเถอะความจริงเป็นสิ่งที่ไม่ตาย

แบบว่าน้องออยล์ป่วยใจอะครับ ที่ผมไม่ยอมไปส่งที่บ้าน    Wink  Wink  Wink

(ออยล์จ๊ะ พี่ขอโทษตรงนี้อีกครั้ง คราวหน้าพี่จะไม่ทำให้น้องเจ็บป่วยอีก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2009, 02:44:37 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #72632 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:41:58 PM »

ป๋าอิม....ติดต่อเอียตังด่วนด้วยครับ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #72633 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:44:14 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ  พี่ซัซ  น้องป่วยค่ะแต่น้องดีขึ้นแล้ว  ไหว้

ตกลงป่วยจริง ๆ เหรอ...นึกว่าล้อครูเล่น....เอ...แต่จำได้ว่าพาน้องออยล์ไปส่งไว้ที่โรงบาลนี่หว่า....เออนึกออกแล้ว....เป็นไรบ้างน้องหายยัง...ปูดโธ่ครูแกล้งจนป่วยเลยเหอ.....น่าฉงฉาน...ครูต้องรับผิดชอบ แบร่ แบร่

ว่าจะไม่บอกใครแล้ว......ช่างมันเถอะความจริงเป็นสิ่งที่ไม่ตาย

แบบว่าน้องออยล์ป่วยใจอะครับ ที่ผมไม่ยอมไปส่งที่บ้าน    Wink  Wink  Wink

จริง..ป๊ะ ขำก๊าก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #72634 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:49:00 PM »

ผมไป กทม.พรุ่งนี้ จะแวพเข้าไปร้านค่าย ใครเอาไรมั่ง โทรบอกได้ประมาณ 1400 น.

หัวหน้าไปสาขาใหญ่ที่สมุทรปราการเหรอครับ สาขาแถวเสนานิคมก็มีนะครับ
ว่าจะไปปากน้ำครับ แล้วที่ไหนของเยอะกว่าครับ

สำโรงเยอะกว่าครับ ได้ราคาลดดีกว่าสาขาครับหัวหน้า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #72635 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:51:34 PM »

ทิ้มเจ็บแค่ไหน...ออยล์  ทนค่ะ   เยี่ยม

อ๋อ  ชอบให้ทิ้มแรง ๆ  อิ อิ  เข้าทาง....

ยังมีแรงเหลือเหรอครู ข่าวว่าก่อนออกจากบ้านแรงก็โดนเก็บไปหมดแล้วนิ

ก็อกสองก็ต้องมีหยบกันไว้บ้าง  เพราะเผื่อมีเหตุฉุกเฉินตามทาง  จะได้ไม่เท่าแต่นั่งแล คริ คริ

ถึงว่าเที่ยวที่แล้วเนียนเสื้อเกราะพี่ปูไปตัวนึง แวะใส่ข้างตัวนึง กลับบ้านใส่อีกตัวนึงละซิ ผมไปพัดลุง ไม่มีค่าปิดปากละมีเฮแน่ๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72636 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:56:49 PM »

(ออยล์จ๊ะ พี่ขอโทษตรงนี้อีกครั้ง คราวหน้าพี่จะไม่ทำให้น้องเจ็บป่วยอีก)

อุ๊บ อุ๊บ (ปิดปากไว้ เสียดายข้าวฟรีมื้อเที่ยง) อุ๊บ อุ๊บ
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #72637 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:57:53 PM »

แล้วตกลง โรงเกลือมีไรน่าซื้อมั่งครับเนี่ย   Huh

โรงเกลือ ที่น่าซื้อ ก็คือ เกลือครับ...

ก็น่าจะเป็น เครื่องใช้ไฟฟ้า ไฟฉาย ของเล่น ราคาถูกจากจีนนะครับ...
แต่ก็ต้องดูของเป็นด้วย
มีอีกก็พวกเสื้อผ้า มือหนึ่ง มือสอง พวกเครื่องใช้ เครื่องแต่งกายทหาร....
อันนี้ก็เช่นกัน คนซื้อต้องเป็นด้วย...

จริง ๆ ไม่ค่อยมีไรน่าสนใจซักเท่าไหร่นัก โดยเฉพาะ ให้คนที่ไม่รู้เรื่องซื้อให้นี่...ไม่ค่อยแนะนำนัก
เดี๋ยวจะได้อะไรมาก็ไม่รู้......กลับมาซื้อที่หาดใหญ่ดีกว่า....ใกล้เคียงกัน  แต่ได้เลือกเองกะมือด้วย

เอ้า ตาแพะว่าไงครับ..... Grin

ไปถึงตรงนั้น เช่า Fino ซักคันขับเวียนหาของ เดินไม่ไหวหรอก ของผู้หญิงก็กระเป๋าก๊อปหลุยส์ ฯลฯ ผ้านวม ม่านหน้าต่าง  ฯลฯ ของแบบเราๆไว้ค่อยควงกิ๊กไปหาเองดีกว่า ภรรยาไม่รู้เรื่องหรอก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72638 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 02:59:08 PM »

เดี๋ยววันหลังผมจะให้เจ้าออยล์หอมแก้ม เป็นการไถ่โทษครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72639 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:01:26 PM »

เตรียมใจไปกัน......

ค่ำ..กองไฟ..จุดเกียง..เมาโม้..หนาวๆ..

เช้า..ดับเกียง..ชมเลหมอก..

เที่ยง..แลถ้ำ..ชุ่มฉ่ำน้ำตก..

http://www.krungshing.com/forum/showthread.php?t=59

http://www.rpst-digital.org/forum/showthread.php?t=10839

ไปกันต่อใด   ไปช่วงปิดเทอมห้าน   แฮ่ แฮ่

ใครไม่ชวน....ใครไม่บอก....แช่ง.... แบร่ แบร่

ชวนแล้วใครไม่ไปก็แช่งคริๆๆ บู่ Grin Grin

ปล. ทริปนี้ ก็ต้องมอบหมาย พี่เข้มกะลุงตุ้มอีกตามเคยคริๆ  ไม่รู้ว่าจำใด้ม่าย รับปากกันแล้วฮ้าน บู่ คิก คิก

อุปกรณ์ที่เมียบ่นนักบ่นหนาตอนเซ้อ คงได้เอาออกมาใช้มั่งคริๆ   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2009, 03:08:55 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72640 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:02:23 PM »

แล้วตกลง โรงเกลือมีไรน่าซื้อมั่งครับเนี่ย   Huh

โรงเกลือ ที่น่าซื้อ ก็คือ เกลือครับ...

ก็น่าจะเป็น เครื่องใช้ไฟฟ้า ไฟฉาย ของเล่น ราคาถูกจากจีนนะครับ...
แต่ก็ต้องดูของเป็นด้วย
มีอีกก็พวกเสื้อผ้า มือหนึ่ง มือสอง พวกเครื่องใช้ เครื่องแต่งกายทหาร....
อันนี้ก็เช่นกัน คนซื้อต้องเป็นด้วย...

จริง ๆ ไม่ค่อยมีไรน่าสนใจซักเท่าไหร่นัก โดยเฉพาะ ให้คนที่ไม่รู้เรื่องซื้อให้นี่...ไม่ค่อยแนะนำนัก
เดี๋ยวจะได้อะไรมาก็ไม่รู้......กลับมาซื้อที่หาดใหญ่ดีกว่า....ใกล้เคียงกัน  แต่ได้เลือกเองกะมือด้วย

เอ้า ตาแพะว่าไงครับ..... Grin

ไปถึงตรงนั้น เช่า Fino ซักคันขับเวียนหาของ เดินไม่ไหวหรอก ของผู้หญิงก็กระเป๋าก๊อปหลุยส์ ฯลฯ ผ้านวม ม่านหน้าต่าง  ฯลฯ ของแบบเราๆไว้ค่อยควงกิ๊กไปหาเองดีกว่า ภรรยาไม่รู้เรื่องหรอก

ได้แระ   หลักฐาน  เผื่อไปตานีแล้วม้ายเหล้ากิน คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72641 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:04:23 PM »

ทิ้มเจ็บแค่ไหน...ออยล์  ทนค่ะ   เยี่ยม

อ๋อ  ชอบให้ทิ้มแรง ๆ  อิ อิ  เข้าทาง....

ยังมีแรงเหลือเหรอครู ข่าวว่าก่อนออกจากบ้านแรงก็โดนเก็บไปหมดแล้วนิ

ก็อกสองก็ต้องมีหยบกันไว้บ้าง  เพราะเผื่อมีเหตุฉุกเฉินตามทาง  จะได้ไม่เท่าแต่นั่งแล คริ คริ

ถึงว่าเที่ยวที่แล้วเนียนเสื้อเกราะพี่ปูไปตัวนึง แวะใส่ข้างตัวนึง กลับบ้านใส่อีกตัวนึงละซิ ผมไปพัดลุง ไม่มีค่าปิดปากละมีเฮแน่ๆ

ถ้าได้ไม่ครบจริง ๆ   ก็น่าจะเป็นท่านชายเจษฎ์ขอรับ  ที่แฮ็บไป
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #72642 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:17:45 PM »

ถ้าได้ไม่ครบจริง ๆ   ก็น่าจะเป็นท่านชายเจษฎ์ขอรับ  ที่แฮ็บไป

ฮาละ ไปโกลกไม่นอนหนาวละทีนี้ ท่านชายรีบมาเคลียร์เลย

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #72643 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:19:06 PM »

ต้องเก็บเป็นข้อมูล
หลังเลิกงานต้องมีข้าวต้มด้วย......
ครูมานิตย์รับไป....

รับทราบครับ.... ไหว้
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #72644 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:33:41 PM »

หนุกกันจัง หนุกกันจัง  ลุงตุ้มกับลุงมานิต บู่

หนุก..หนาน..นิ..รับผิดชอบน้องออยล์ด้วย....ถ้ารับไม่ไหวก็โยนมา...รับเองก็ได้...5555  ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 4840 4841 4842 [4843] 4844 4845 4846 ... 35779
  พิมพ์