เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:21:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 74 75 76 [77] 78 79 80 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25438433 ครั้ง)
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #1140 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 03:36:11 PM »

.... ทีมงานภาคใต้ .. ใครต้องการ DVD 2 แผ่นนี้บ้าง

1. Histoy, ถอด-ประกอบ เรมิงตัน 870
2. Histoy, ถอด-ประกอบ 1911

เป็น DVD ที่พี่ Boon เอามาฝากครู babor ตอนนี้ DVD อยู่ที่ผม ... ผมเขียนเก็บไว้แล้ว และจะส่งแผ่นต้นฉบับคืนครู babor แล้วครับ

ถ้าใครต้องการให้แจ้งความจำนงมา เดี๋ยวผมจะเขียนเอาไปให้วันที่ 2 ต.ค. นี้... Grin

( DVD-R แผ่นละ 25 บาท ครับ ..... Grin)

อยากได้ DVD  ต้องทำยังไงบ้างครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1141 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 03:57:46 PM »

วันที่ 2 ต.ค.นี้ได้มีการเตรียมรายการไว้บ้างแล้วหรือยังครับ
ไม่อยากให้เป็นเหมือนคราวที่แล้ว(ที่หาดใหญ่)ที่ต่างคนต่างยิง หัวเราะร่าน้ำตาริน
อยากให้ทีมงานจัดเตรียมรายการไว้ก่อนครับ เมื่อถึงวันจะได้สนุกกัน ไม่คลุกคลัก น้ำลายหก
แต่เอ...แล้วผมจะอยู่สีอะไรละครับนี่ เป็นสมาชิกทีมสีแดง เป็นที่ปรึกษาทีมสีน้ำเงิน
เป็นไปได้ไหมครับว่า จะนัดตัวแทนของแต่ละทีมมาหารือกันก่อนถึงวันนัดพบ Grin Grin Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1142 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 04:34:45 PM »

รายละเอียดต่าง ๆ ผมไม่ทราบเลยครับว่ามีอะไรบ้าง  แต่เท่าที่ได้คุยกันจะมีรายการแบบนี้แน่นอน

วันอาทิตย์ ที่ 2 ตุลาคม 2548 เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป จะมีการปะทะกันระหว่าง ทีมเสื้อแดง และ ทีมเสื้อน้ำเงิน ที่สนามราชนาวีสงขลา

ค่าลงทะเบียนในการแข่งขันท่านละ 200 บาท (เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายสำหรับอาหารและมิกเซอร์)

รางวัลเดิมพันการแข่งขันแต่ละรายการในนามตัวแทนทีม เป็นเครื่องดื่มตามแต่ตกลงฝ่ายแพ้เป็นผู้จัดหา ส่วนฝ่ายชนะนั่งยกแก้วอย่างเดียว

จะมีการแข่งขันแบบเดี่ยว  ทีม  หรือ  ต่อแต้มนั้น ตามแต่ตกลงกัน เรียกง่าย ๆ ว่าเหมือนกับการจัดคู่มวยงานวัด  คู่นี้น่าจะสูสีกันก็เล่นกันเลย  ชุดนี้น่าจะมันส์ก็ใส่กันเลย เพราะแต่ละทีมก็มีนักกีฬาอยู่ด้วยทั้งนั้น

ส่วนกระผม ขอลงทะเบียนสมทบทุนเป็นค่าใช้จ่ายในการจัดเลี้ยง และขอเป็นแนวหน้ากองเชียร์ แต่ไม่ขอลงยิงแข่งขัน เว้นแต่ว่าหากเจ้าหน้าที่ให้ลงวิ่งในสนามล่ะก็ไม่แน่ 
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1143 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 05:51:38 PM »

อยากได้ DVD ต้องทำยังไงบ้างครับ
อ้างถึง

... ตอบไปทางข้อความส่วนตัวแล้วครับ......

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1144 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 06:10:37 PM »

รายละเอียดต่าง ๆ ผมไม่ทราบเลยครับว่ามีอะไรบ้าง แต่เท่าที่ได้คุยกันจะมีรายการแบบนี้แน่นอน

วันอาทิตย์ ที่ 2 ตุลาคม 2548 เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป จะมีการปะทะกันระหว่าง ทีมเสื้อแดง และ ทีมเสื้อน้ำเงิน ที่สนามราชนาวีสงขลา

ค่าลงทะเบียนในการแข่งขันท่านละ 200 บาท (เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายสำหรับอาหารและมิกเซอร์)

รางวัลเดิมพันการแข่งขันแต่ละรายการในนามตัวแทนทีม เป็นเครื่องดื่มตามแต่ตกลงฝ่ายแพ้เป็นผู้จัดหา ส่วนฝ่ายชนะนั่งยกแก้วอย่างเดียว

จะมีการแข่งขันแบบเดี่ยว ทีม หรือ ต่อแต้มนั้น ตามแต่ตกลงกัน เรียกง่าย ๆ ว่าเหมือนกับการจัดคู่มวยงานวัด คู่นี้น่าจะสูสีกันก็เล่นกันเลย ชุดนี้น่าจะมันส์ก็ใส่กันเลย เพราะแต่ละทีมก็มีนักกีฬาอยู่ด้วยทั้งนั้น

ส่วนกระผม ขอลงทะเบียนสมทบทุนเป็นค่าใช้จ่ายในการจัดเลี้ยง และขอเป็นแนวหน้ากองเชียร์ แต่ไม่ขอลงยิงแข่งขัน เว้นแต่ว่าหากเจ้าหน้าที่ให้ลงวิ่งในสนามล่ะก็ไม่แน่

....... ที่ได้ยินมาก็ตามนี้ เหมือนกัน... สำหรับเรื่องการแข่งขันพี่โสภณน่าจะประสานกับทางสนามฯ ไว้แล้วนะครับ  และก็มี . .พูดคุยเกี่ยวกับเรื่องเสื้อชุดที่ 2  ด้วยครับ... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1145 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 06:14:54 PM »

...... เป็นไปได้ไหมครับว่า จะนัดตัวแทนของแต่ละทีมมาหารือกันก่อนถึงวันนัดพบ Grin Grin Grin

เห็นด้วยครับพี่... Grin

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1146 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 07:38:10 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin
พูดมากไม่ได้โจมันกุมความลับข้าน้อยอยู่
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1147 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 07:51:50 PM »

เรื่องกุมารทองปาง  นาคปรก  นั้น  มีที่ใดในโลกหรือยังครับ ถ้ายังไม่มี ข้าเจ้า ขอจดลิขสิทธิ์  โดนชก

Grin Grin Grin Grin Grin
พูดมากไม่ได้โจมันกุมความลับข้าน้อยอยู่
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไม่ได้กุมเลยน๊า  เอ๊ หรือว่าใครกำ  Cheesy Cheesy

บางโพ 5
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1148 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:15:32 PM »

ผมโดนบังคับอ่ะโจก็เห็น  มีที่ไหนวะมีการสะกิดเพื่อนด้วย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #1149 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:34:14 PM »

อ้างถึง
ผมจองทั้ง2แผ่น ถ้าให้ได้แผ่นเดียวขอ870ก่อน เพิ่งได้มากำลังทำการบูรณะอยู่ พร้อมส่งแต่ฝากเก็บเงินที่ครูเบิ้ลนะครับ อิ อิ
อ้างถึง

..... ได้ครับ... เดี๋ยวจัดให้...แล้วเบิกกะครูเบิ้ลตอนส่งแผ่นคืน... Grin

แล้วคนอื่นมีใครเอาอีกมั้ยครับ.....
หวัดดีครับคุณ tossakan
       ผมขอทั้ง 2 แผ่น ติดต่อผมที่ 01-3882929  ขอบคุณมาก
                                           หรอย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1150 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:38:36 PM »

เรียน  ทีมเสื้อแดง และ ทีมงานภาคใต้ ทุกท่าน...

จากการประสานกันทั้งสองทีมครั้งล่าสุดมีมติเลื่อนการปะทะออกไปก่อน เนื่องด้วยสมาชิกในแต่ละทีมติดภารกิจด้านหน้าที่การงาน และ ด้านการทำบุญตามประเพณีวันสารทไทย หากได้รับข่าวคืบหน้าประการใดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

อนึ่ง ตั้งแต่สิ้นเดือนนี้เป็นต้นไปข้าพเจ้าขอลากิจชั่วคราว โดยไม่สามารถระบุระยะเวลาของ
       การลาครั้งนี้ได้ หากเสร็จสิ้นภารกิจเมื่อใดจะกลับมาเรียนตามปกติ

จบข่าว... เด็กเมืองลุง รายงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2005, 08:41:20 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1151 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:40:12 PM »

ผมโดนบังคับอ่ะโจก็เห็น มีที่ไหนวะมีการสะกิดเพื่อนด้วย

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย    ทำเป็นน้ำตาใหลไปได้พี่  ต้องแบบนี้สิ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ถึงจะเข้ากับสถานการณ์  หลังจากนั้นค่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บางโพ 5
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1152 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:44:19 PM »

บอกแย้ว.40มันแรงงงงงงงงงงงง   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  เอาวะเลยตามเลย
ครูเบิ้ลมากทม.ครั้งหน้าเรามีที่ใหม่ละนิในการพบปะ  ปะทะกัน   หลงรัก หลงรัก หลงรัก
อ่ะต้องแนะนำครูเบิ้ลให้รู้จักน้องเอ็มเนอะ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1153 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:50:30 PM »

บอกแย้ว.40มันแรงงงงงงงงงงงง เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เอาวะเลยตามเลย
ครูเบิ้ลมากทม.ครั้งหน้าเรามีที่ใหม่ละนิในการพบปะ ปะทะกัน หลงรัก หลงรัก หลงรัก
อ่ะต้องแนะนำครูเบิ้ลให้รู้จักน้องเอ็มเนอะ

ด้วยความยินดี และ ขอบพระคุณล่วงหน้า

แต่หากกระผมจะกระทำการอันใดที่ดูจะรุนแรง หรือส่อให้เกิดความหวาดเสียวก็ต้องขออภัยกันไว้ก่อน เนื่องด้วยไอ้กระผมมันประเภทใจร้อนถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็ชักปืนออกมาจี้ปากลากไปทำภารกิจดังที่ตั้งใจ เมื่อบรรลุเป้าหมายจึงกลับมาเคลียร์เรื่องคดี

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #1154 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:53:26 PM »

ครูเบิ้ลเริ่มมีความคิดรุนแรงแบบนี้  ขอฟันธงว่า  "มีแนวโน้มได้ไปรับราชการใน 3 จชต."   ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับ   Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

บางโพ 5
หน้า: 1 ... 74 75 76 [77] 78 79 80 ... 35779
  พิมพ์