เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:22:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4865 4866 4867 [4868] 4869 4870 4871 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25708724 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73005 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:21:23 PM »

ไหว้
แจ้ง..ครั้งที่ 1

พี่เอกช่วยเอารูปในกล่องมาโพสด้วย..ออยล์อยากดูค่ะ ไหว้

ในกล่องใบไหนล่ะครับ พี่เอกแกมีกล่องหลายใบ...

ลังก็มีครับ..... คิก คิก

ไหว้ใครมีครูดี..เปิดสอนภาษาไทยบ้าง...อ่านไมออกเขียนก็ผิด....ว่าแล้วทำไม

ไม่มีใครมาวางมักจำ...เอาไอ้..ออยล์ไปเป็น   ผบ.ประจำบ้าน ไหว้

ครูดีเหรอ....

ที่นี่มีแต่ ครูไม่ดี (ไม่อยากพิมพ์คำอื่น)น่ะครับ....อยู่แค่ ๆนี่แหละ...

จะรับไว้เป็นครูไหมครับ... Grin

ไม่ดีกว่า... ไหว้ ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #73006 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:34:44 PM »

กำลังแขวน จอใว้ให้ป๋าดูหนัง ทำทั้งวันแล้ว เพิ่งได้งานนิดเดียว คริๆ อู้ไปเรื่อย

สโลแกน "ไม่หลบไม่อู้ ก็อยู่ไม่ใหว" คริๆ เดี๋ยวเบิกค่าแรง ซื้อไฟแว๊ปสักตัว ใว้ใส่ กับน้อง "ดิบเก้าสี"คริๆ

มีใครอยากสมัครฮานบ้าง เจ้านายเราใจดี ทำงานหีดเดียวนิ๊ ค่าแรงได้ตั้งลุย คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73007 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:35:36 PM »

โห ยังไม่ไปอีก  ดูหลายรอบแล้ว Cheesy

ไปดูแล้ว ไข่นุ๊ยเป็นหน้าม๊าด้วย เจ๋ง Grin Grin Grin

แหม ต้องช่วยสาวกเอชเคด้วยกันนะครับป๋า   ว่าแต่ป๋าไม่รับไว้เองเหรอครับ ต่อลงสักเจ็ดห้า น่าจะได้ Grin

กำลังค้นหาตัว HK P30 จุดฉี่ฉุน ช่วยหาให้หน่อยสิ เพื่อนเลิฟ Grin Grin Grin

ขอ ป.๒ แล้วขึ้นเครื่องบินไปซื้อที่เมกาเลยครับป๋า  มีให้เลือกเพียบ Grin
ขอแล้วที่อเมริกาก็ยังไม่ออกอ่ะ คงต้องบินไปเยอรเผือกสั่งให้ผลิตอ่ะ ไข่นุ๊ยติดต่อให้หน่อยสิ เพื่อนเลิฟ อุ๊ย มาโบ๊ะ อึ๊กๆๆๆๆๆๆๆ Grin Grin Grin

ไม่ปัญหาครับป๋า  แต่ขอเบิกค่าโทรศัพท์โทรไปเยอรเผือกสักสองหมื่นบาทก่อนครับ คริ คริ Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #73008 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:36:44 PM »

เอ้า............ทำฮานต่อ

ใครอิแลหนัง ซื้อตั๋วได้ที่ป๋าฮิม ว่าแต่โรงหนังนี้ เปิดดึกหน่อย คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73009 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:38:11 PM »

ไหว้

พี่เอกช่วยเอารูปในกล่องมาโพสด้วย..ออยล์อยากดูค่ะ ไหว้

ในกล่องใบไหนล่ะครับ พี่เอกแกมีกล่องหลายใบ...

ไหว้ใครมีครูดี..เปิดสอนภาษาไทยบ้าง...อ่านไมออกเขียนก็ผิด....ว่าแล้วทำไม

ไม่มีใครมาวางมักจำ...เอาไอ้..ออยล์ไปเป็น   ผบ.ประจำบ้าน ไหว้

ที่นี่มีแต่ ครูไม่ดี (ไม่อยากพิมพ์คำอื่น)น่ะครับ....อยู่แค่ ๆนี่แหละ...

จะรับไว้เป็นครูไหมครับ... Grin

ไม่ดีกว่า... ไหว้ ไหว้

บอกแล้วว่าคืนนั้นให้ทำตัวสบาย ๆ อย่างเกร็งตอนจูบกันที่ใต้เงาไม้ เห็นไหมทำให้ต้องเข้าโรงบาลไปให้หมอทิ้มเลย คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73010 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:39:35 PM »

สาว่าน่าควัดด้งเปลาหล่าวตรู  ทนายสิงห์ยังไม่แน่ว่าได้แวะเท่เมืองพี่พ่อไหม  กระทรวงออกวีซ่าสีเขียวให้เราแล้วนิ บู่

อย่าให้เสียของไข่ มาโก-ลกเลย ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ทำเหมือนระยะทางมันแค่ฮั้นแหละ บู่

เดี๋ยววันศุกร์นี้โรงเรียนปิด ปะเดี๋ยวก็ย่องไปซะเลย คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #73011 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:43:25 PM »

กำลังแขวน จอใว้ให้ป๋าดูหนัง ทำทั้งวันแล้ว เพิ่งได้งานนิดเดียว คริๆ อู้ไปเรื่อย

สโลแกน "ไม่หลบไม่อู้ ก็อยู่ไม่ใหว" คริๆ เดี๋ยวเบิกค่าแรง ซื้อไฟแว๊ปสักตัว ใว้ใส่ กับน้อง "ดิบเก้าสี"คริๆ

มีใครอยากสมัครฮานบ้าง เจ้านายเราใจดี ทำงานหีดเดียวนิ๊ ค่าแรงได้ตั้งลุย คริๆๆ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ดิบเก้าสี่ ต้องคู่กับ     เอส      .....  บอยเก้าลี้   คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2009, 03:47:01 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #73012 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:44:43 PM »

พี่เข้มฮานด้ามขวานทะหนังติ๊ก เน้นไรเป็นพิเศาไหม ที่พัก ที่ยิงปืนไรงี้ ตอบด้วยนะ ศุกร์นี้ยิงปืนเสร็จจะหลบบ้านไปดูสักสองสามที่

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73013 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:45:16 PM »

คริ คริ

เด็กฝึกงานเท่เรินนึกว่าเราจะเข้าขากับเพื่อนที่ทำงานเขาไม่ได้แต่อยากให้รู้จัก  วันก่อนโหม๋เท่ทำงานเขาไปกินหมูกะทะเลยชวนเราไปกัน  บัดนี้กลายเป็นว่าต้องเวียนเฮดหนัก เพราะว่าเพื่อนที่ทำงานของเขาส่งเมล์นัดเมาเพื่อชาติกันอีกแล้ว คิก คิก

พี่เบิ้ล   ถึงเวลาที่เราจะต้องกู้ชาติแล้วพี่
55555

จอร์จ

สิงห์เหอ  ถ้าแวะเมืองพี่พ่อได้ก่าแวะสิงห์เหอ  เจ้าเรินถือวีซ่าเขียวเบ่งได้หลอดงาน  ขำก๊าก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73014 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:46:09 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฉายหนังสารคดีเหรอ...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73015 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:47:47 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ... ฅนต้นน้ำ, Padang, นายช่าง และ 3 บุคคลทั่วไป

ตอนนี้  น้องอาการดีขึ้น   ตุ่มน้ำที่ริมฝีปากยุบแล้ว..(ยังปวมนิดๆ) ตกใจหน้าซีด

มีไข้..หน่อยๆ....ถ้าพี่ๆ   ป๋า ๆใจดีอยากให้น้องหาย..ก็โอน  .45  ให้กระบอกดิจะได้หายไวๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย กิ๊วก๊าว ไหว้

สวัสดีจ้า... จูบบบบ
ดีใจจังน้องออยล์อาการค่อยยังชั่วแล้ว.... Grin

แต่ก็มีคนดีใจอีกคน...>>> จอมใช้แรงงานเด็กและสตรี ....= ครูเบิ้ล

ตุ่มน้ำที่ปาก..  ตกใจ เก็บไว้รองน้ำฝนหรือครับ... คิก คิก

สงสัยป่านนี้ รองน้ำฝนได้หลายลิตรแล้วกระมัง ขำก๊าก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #73016 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:50:33 PM »

พี่เข้มฮานด้ามขวานทะหนังติ๊ก เน้นไรเป็นพิเศาไหม ที่พัก ที่ยิงปืนไรงี้ ตอบด้วยนะ ศุกร์นี้ยิงปืนเสร็จจะหลบบ้านไปดูสักสองสามที่

ยิงปืนคงไม่ค่อยกล้าครับ...
ไม่กล้าพกไป...

ด่านแถวพัทลุง กะด่านชุมพร เฮี้ยน ครับ....

แต่นัดยิงกะทีมหนังติ๊กไว้แล้ว...
ประลองความแม่นปางนู.... Cheesy (มันต้องหาเรื่องยิงครับ)

ที่พักเน้นมีห้องน้ำสะดวก ๆ หน่อย สำหรับโหม๋หญิงครับผม....

ไหว้    ไหว้    ไหว้

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #73017 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 03:52:37 PM »

ไหว้

ไปเรียนกับครูคนไหนก็ได้น้องออยล์  ยกเว้นครูไข่นุ้ยคนเดียว   Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #73018 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 04:00:21 PM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73019 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 04:03:34 PM »

ไหว้

ถนัดสอนวิชา สลน. ครับโผ๊ม Grin
หน้า: 1 ... 4865 4866 4867 [4868] 4869 4870 4871 ... 35779
  พิมพ์