เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:34:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4892 4893 4894 [4895] 4896 4897 4898 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25740033 ครั้ง)
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #73410 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 02:13:59 AM »

หวัดดีพี่เจี๊ยบ หวัดดีพี่หลวง จะนอนแล้ว  Grin Grin Grin
ราตรีสวัสดิ์ครับ Grin Grin Grin

ราตรีสวัสดิ์ครับ โกฮิม พี่หลวง
อรุณสวัสดิ์ด้วยเบิ้ม ไม่ได้คุยกันซะนานนะ แล้วจะเข้ามาคุยด้วยครับ
  Wink

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #73411 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 02:22:23 AM »

หวัดดีพี่เจี๊ยบ หวัดดีพี่หลวง จะนอนแล้ว  Grin Grin Grin
ราตรีสวัสดิ์ครับ Grin Grin Grin

ราตรีสวัสดิ์ครับ โกฮิม พี่หลวง
อรุณสวัสดิ์ด้วยเบิ้ม ไม่ได้คุยกันซะนานนะ แล้วจะเข้ามาคุยด้วยครับ
  Wink

ไหว้ครับพี่เจี้ยบสุดหล่อ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73412 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 06:55:37 AM »

สวัสดีครับ  ขออนุญาตล่อต่ออีกนะครับ......อิ อิ

คุณพ่อผมอาการดีขนึ้มากแล้วครับ (ธงเขียว)  ขอขอคุณมากๆครับผม

ขอไปเป็นนายประตู  รับลูกก่อนนะครับ.......อิ อิ.

ยินดีด้วยครับ... Cheesy

ขอให้หายไว ๆ ครับ.... ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73413 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:00:55 AM »

ต้นหนาว, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับเฮียอ๋า... ไหว้ ไหว้ ไหว้

บรรยากาศทางนี้หนาว...(ใจ)...
ทางโน้นเป็นยังไงบ้างครับ...
  ทางนี้ก็ลำบากพอควร ชวนเพื่อนกินเหล้าก็หายาก เศร้า เศร้า เศร้า
                 โก-ลก ชายเจษฐ์ พ่อดีเด่น  น้าแพะ ว่าที่พ่อดีเด่น  ก็..  ไม่ว่าง แบร่ แบร่ แบร่
                  ศรีสาคร   ท่านหลวงฯ..พ่อหม้ายลูกติด..สามลูก  บอกว่าจะพา ลุงแจ็คฯมา   ก็ไม่ว่าง ยี๊ ยี๊ ยี๊
                  เอาเป็นว่าใครว่างก็เชิญที่โก-ลกนะครับ มีคนว่างคอยอยู่ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

แก้ข่าวครับ ผมว่างกินเหล้าเสมอครับในพื้นที และต้องหน้าร้านผมด้วยครับ ... Cool Cool Cool

ถ้ากินนอกสถานที่ ขอเป็นหลัง 4 ทุ่มเป้นต้นไปให้ปิดร้านก่อน ยาวได้ถึงตี 2 ... น้ำลายหก

ค่อยตามไปสมทบครับ วันนี้มีข่าวดีครับ ของสำคัญกำลังเดินทางมาครับ Grin Grin Grin
ดีใจ! ดีใจเอ๋ยดีใจจัง เขียวเหลืองจะมาแล้วครับพี่น้อง จะได้ไปตีเวียงจันทร์แล้วครับ Grin Grin Grin
สวัสดีครับพี่??? วันนี้ 15.43 15/01/2552 ผมได้โอนเงินมาให้แล้ว 27000 บาท เป็น
ค่าเขียวเหลืองประมาณ 1 กิโล กำลังเสี่ยนจัด โปรดเมตตารีบจัดส่งให้ด่วนด้วยครับ :e :e :e

ขอบคุณมากครับ
                                               สมช. ขี้ยาธาราวดี

ต้องการคนคุ้มกันตอนออกศึกตีเมืองขึ้นไหมครับป๋า Grin
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #73414 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:04:06 AM »

รุ่งอรุณนี้สวัสดีครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73415 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:06:38 AM »

ต้นหนาว, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับเฮียอ๋า... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ทางนี้ก็ลำบากพอควร ชวนเพื่อนกินเหล้าก็หายาก เศร้า เศร้า เศร้า
                 โก-ลก ชายเจษฐ์ พ่อดีเด่น  น้าแพะ ว่าที่พ่อดีเด่น  ก็..  ไม่ว่าง แบร่ แบร่ แบร่
                  ศรีสาคร   ท่านหลวงฯ..พ่อหม้ายลูกติด..สามลูก  บอกว่าจะพา ลุงแจ็คฯมา   ก็ไม่ว่าง ยี๊ ยี๊ ยี๊
                  เอาเป็นว่าใครว่างก็เชิญที่โก-ลกนะครับ มีคนว่างคอยอยู่ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แก้ข่าวครับ ผมว่างกินเหล้าเสมอครับในพื้นที และต้องหน้าร้านผมด้วยครับ ... Cool Cool Cool

ถ้ากินนอกสถานที่ ขอเป็นหลัง 4 ทุ่มเป้นต้นไปให้ปิดร้านก่อน ยาวได้ถึงตี 2 ... น้ำลายหก
ขอเปลี่ยนเป็นข้างร้านได้มั้ยครับลุงแพะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ร่มไทร นะเหรอ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73416 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:08:46 AM »

นี่ถ้าผมยังอยู่ที่ศรีสาครอยู่อีก  เฮียอ๋าคงไม่มีอาการเหงาเพื่อนเช่นนี้ คิก คิก
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #73417 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:11:02 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ   ไหว้

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #73418 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:11:21 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้  สวัสดีครับ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #73419 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:12:26 AM »

วันนี้วันครูนี่     Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73420 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:13:25 AM »

เอ็มหกสิบ ขายอยู่หาดใหญ่บอกนึง  สามหมื่นห้า หลังได้แร็ปเตอร์มา เห็นว่ายิงไม่ทัน  ยิ้มีเลศนัย

อย่าหาเรื่องมาใส่หล่าวตา..... Cheesy

เอ่ยทีไร มาทางพีเอ็มเพียบ...... Tongue

มีบัตรปฎิบัติงานชายแดนใต้ สองหมื่นห้า กันเอง....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73421 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:14:43 AM »

วันนี้วันครูนี่      Grin

วันนี้ถ้าไปแถวสระแก้ว หรือ อำนาจเจริญ (จำไม่ได้แล้ว ต้องถามพี่จอย) ละก็หนุกหนานเลยครับพี่ไผ่ สายงานอื่นต้องถอย  ยิ้มีเลศนัย
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #73422 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:21:59 AM »

นี่ถ้าผมยังอยู่ที่ศรีสาครอยู่อีก  เฮียอ๋าคงไม่มีอาการเหงาเพื่อนเช่นนี้ คิก คิก

เพราะต้องหลบหนีครูชายแดนกันอุตลุต..... ตกใจหน้าซีด

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #73423 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:23:02 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับป๋าฮิมและพี่ปื๊ดพ่อม้ายลูกสาม  เยาะเย้ย

บ้านน้อยคอยรัก  หลงรัก

กว้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง สะจาย.......................  เยี่ยม

เห็นหมดเลยทั้งบ้าน..... Grin

wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #73424 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:45:16 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ อ้อมน้อยเช้าอากาศหนาวครับ

วันนี้วันครูครับ ระลึกเเละคิดถึงครูทุกท่านที่สอนลูกศิษย์ ให้มีความรู้  ขอระลึกถึง ณ.ที่นี้ด้วยครับ
หน้า: 1 ... 4892 4893 4894 [4895] 4896 4897 4898 ... 35779
  พิมพ์