เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:40:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4893 4894 4895 [4896] 4897 4898 4899 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25741217 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #73425 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:51:34 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ อ้อมน้อยเช้าอากาศหนาวครับ

วันนี้วันครูครับ ระลึกเเละคิดถึงครูทุกท่านที่สอนลูกศิษย์ ให้มีความรู้  ขอระลึกถึง ณ.ที่นี้ด้วยครับ

สวัสดีครับ  คุณวุธ.. ไหว้

ขอน้อมระลึก และคิดถึงครูทุกท่าน เช่นกันครับ...

แต่ขอเว้นไว้สักคนนึง... Angry

vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #73426 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 07:53:37 AM »

ต้นหนาว, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับเฮียอ๋า... ไหว้ ไหว้ ไหว้

บรรยากาศทางนี้หนาว...(ใจ)...
ทางโน้นเป็นยังไงบ้างครับ...
  ทางนี้ก็ลำบากพอควร ชวนเพื่อนกินเหล้าก็หายาก เศร้า เศร้า เศร้า
                 โก-ลก ชายเจษฐ์ พ่อดีเด่น  น้าแพะ ว่าที่พ่อดีเด่น  ก็..  ไม่ว่าง แบร่ แบร่ แบร่
                  ศรีสาคร   ท่านหลวงฯ..พ่อหม้ายลูกติด..สามลูก  บอกว่าจะพา ลุงแจ็คฯมา   ก็ไม่ว่าง ยี๊ ยี๊ ยี๊
                  เอาเป็นว่าใครว่างก็เชิญที่โก-ลกนะครับ มีคนว่างคอยอยู่ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

นี่ถ้าผมยังอยู่ที่ศรีสาครอยู่อีก  เฮียอ๋าคงไม่มีอาการเหงาเพื่อนเช่นนี้ คิก คิก

เพราะต้องหลบหนีครูชายแดนกันอุตลุต..... ตกใจหน้าซีด
  ครู babor ครับ วันนี้..วันครูเป็นวันดี..มาโก-ลกซิครับ จะเสีย สมชายซักขวดเป็นค่าขึ้นครู คิดถึงครูครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #73427 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:06:55 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้  สวัสดีครับ คุณวุธ
                                        สวัสดีครับ พี่ตุ้ม
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #73428 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:15:07 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้  สวัสดีครับ คุณวุธ
                                        สวัสดีครับ พี่ตุ้ม

Grin  Grin                   ไหว้   ไหว้   ไหว้

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #73429 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:29:43 AM »

อรุณสวัสดิ์.......สวัสดีครับ เฮียอ๋า คุณวุฒิ ลุงตุ้ม น้าหลวงทุกท่าน

วุ๊ย.....ลืมคุณครูสุด ล่อด้วย.......

ขอขอบคุณทุกความห่วงใยครับ......เห็นคุณพ่อบ่นว่าหมอรักษาเที่ยวนี้

แล้วเรี่ยวแรงหายหมด.......เฮียครับขอเขียว-เหลือง สัก1/2 เม็ดครับ......

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #73430 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:30:09 AM »

ไหว้สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73431 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:44:33 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ อ้อมน้อยเช้าอากาศหนาวครับ

วันนี้วันครูครับ ระลึกเเละคิดถึงครูทุกท่านที่สอนลูกศิษย์ ให้มีความรู้  ขอระลึกถึง ณ.ที่นี้ด้วยครับ

สวัสดีครับ  คุณวุธ.. ไหว้

ขอน้อมระลึก และคิดถึงครูทุกท่าน เช่นกันครับ...

แต่ขอเว้นไว้สักคนนึง... Angry

ใครกันน๊า  ผู้โชคดีคนนั้น คิก คิก

ต้นหนาว, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับเฮียอ๋า... ไหว้ ไหว้ ไหว้

บรรยากาศทางนี้หนาว...(ใจ)...
ทางโน้นเป็นยังไงบ้างครับ...
  ทางนี้ก็ลำบากพอควร ชวนเพื่อนกินเหล้าก็หายาก เศร้า เศร้า เศร้า
                 โก-ลก ชายเจษฐ์ พ่อดีเด่น  น้าแพะ ว่าที่พ่อดีเด่น  ก็..  ไม่ว่าง แบร่ แบร่ แบร่
                  ศรีสาคร   ท่านหลวงฯ..พ่อหม้ายลูกติด..สามลูก  บอกว่าจะพา ลุงแจ็คฯมา   ก็ไม่ว่าง ยี๊ ยี๊ ยี๊
                  เอาเป็นว่าใครว่างก็เชิญที่โก-ลกนะครับ มีคนว่างคอยอยู่ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

นี่ถ้าผมยังอยู่ที่ศรีสาครอยู่อีก  เฮียอ๋าคงไม่มีอาการเหงาเพื่อนเช่นนี้ คิก คิก

เพราะต้องหลบหนีครูชายแดนกันอุตลุต..... ตกใจหน้าซีด
  ครู babor ครับ วันนี้..วันครูเป็นวันดี..มาโก-ลกซิครับ จะเสีย สมชายซักขวดเป็นค่าขึ้นครู คิดถึงครูครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อรุณสวัสดิ์.......สวัสดีครับ เฮียอ๋า คุณวุฒิ ลุงตุ้ม น้าหลวงทุกท่าน

วุ๊ย.....ลืมคุณครูสุด ล่อด้วย.......

ขอขอบคุณทุกความห่วงใยครับ......เห็นคุณพ่อบ่นว่าหมอรักษาเที่ยวนี้

แล้วเรี่ยวแรงหายหมด.......เฮียครับขอเขียว-เหลือง สัก1/2 เม็ดครับ......

แน่ใจว่าพาไปให้คุณพ่อ  ไม่ได้แฮ็บไว้เอง Grin
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #73432 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:47:38 AM »

ขอให้ ป่าป้าสุขภาพแข็งแรงๆ ในเ็ร็ววันครับ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #73433 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 09:09:19 AM »

ไหว้  สวัสดีทุกๆ ท่านครับ

วันนี้วันครู  ขอน้อมระลึกและกราบแทบเท้าคุณครูทุกๆ ท่าน

ที่ท่านได้ประสิทธิ์ประสาทวิชา ให้ได้ทำมาหากิน เป็นคนดีของครอบครัว และเป็นคนดีสังคม จนทุกวันนี้   ไหว้

และขอเป็นกำลังใจให้กับครูไข่นุ้ย และคุณครูทุกๆ ท่าน ในการปฏิบัติหน้าที่ พ่อพิมพ์ แม่พิมพ์ของชาติครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2009, 09:11:10 AM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #73434 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 09:24:31 AM »

สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73435 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 09:31:50 AM »

สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ ไหว้

วันนี้วันครู  ไม่ไปที่อำนาจเจริญ หรือ สระแก้ว (จำไม่ได้แล้วว่าที่ใด) เหรอพี่จอย ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73436 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 09:32:33 AM »

วันนี้วันครู  ขอน้อมระลึกและกราบแทบเท้าคุณครูทุกๆ ท่าน

ที่ท่านได้ประสิทธิ์ประสาทวิชา ให้ได้ทำมาหากิน เป็นคนดีของครอบครัว และเป็นคนดีสังคม จนทุกวันนี้   ไหว้

และขอเป็นกำลังใจให้กับครูไข่นุ้ย และคุณครูทุกๆ ท่าน ในการปฏิบัติหน้าที่ พ่อพิมพ์ แม่พิมพ์ของชาติครับ

ไหว้  ไหว้  ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73437 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 09:33:16 AM »

ทนายสิงห์ ไปเพ่นพ่านแถวทุ่งหว้า ณ เวลานี้ Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73438 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 09:44:40 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับป๋าฮิมและพี่ปื๊ดพ่อม้ายลูกสาม  เยาะเย้ย

บ้านน้อยคอยรัก  หลงรัก

Shocked Shocked Shocked Shocked Shockedสุดยอดเลย ของเล่นใหม่เหรอครับพี่เบิ้ม  ถ่ายมาดูด่วนเลย หลงรัก หลงรัก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73439 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 09:48:59 AM »

ตามหลังพี่ช่าง กราบแทบเท้าคุณครูด้วยคนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

และไม่ลืม เป็นกำลังใจให้ครูไข่ด้วยครับ....  ไหว้
หน้า: 1 ... 4893 4894 4895 [4896] 4897 4898 4899 ... 35779
  พิมพ์