เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:28:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4942 4943 4944 [4945] 4946 4947 4948 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25782891 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #74160 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:18:07 PM »

Grinอย่าเงียบกันซีคร๊าบ Grin

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......
       แฮ่ ๆ ทำเสียงดังแล้วครับ...... Grin
ไหว้พี่ตุ้มอยู่ที่ไหนแล้วทำงานอะไรครับ หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #74161 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:23:56 PM »

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......
       แฮ่ ๆ ทำเสียงดังแล้วครับ...... Grin
ไหว้พี่ตุ้มอยู่ที่ไหนแล้วทำงานอะไรครับ หลงรัก

สวัสดีครับ..... ไหว้

อยู่หดใหญ่.......หาดใหญ่ครับ...
สมาชิกอยู่หาดใหญ่กันหลายท่านนะครับ....

ผู้จ่ายเงินเดือนให้ผมทุกเดือนก็   CAT Telecom ครับ...
บริการ Internet ความเร็วสูงทุกชนิด....
Internet ไร้สาย ระบบ CDMA ครับผม...... Grin   Grin   Grin

http://www.cattelecom.com/

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #74162 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:30:37 PM »

Grin ช่วยแนะนำเรื่องเนตให้หน่อยผมใช้มือถืออยู่ มีที่สะดวกกว่านี้ไหมที่บ้านไม่มีสายโทรศัพท์ พี่ตุ้มชวยด้วย เยี่ยมเด๋วมาคับพี่ๆน้องๆๆ คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74163 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:30:55 PM »

อยู่หดใหญ่.......หาดใหญ่ครับ...
สมาชิกอยู่หาดใหญ่กันหลายท่านนะครับ....

ผู้จ่ายเงินเดือนให้ผมทุกเดือนก็   CAT Telecom ครับ...
บริการ Internet ความเร็วสูงทุกชนิด....
Internet ไร้สาย ระบบ CDMA ครับผม...... Grin   Grin   Grin

คิก คิกของเค้าดีจริงๆ ไหว้
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #74164 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:35:18 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #74165 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:37:02 PM »

Grin ช่วยแนะนำเรื่องเนตให้หน่อยผมใช้มือถืออยู่ มีที่สะดวกกว่านี้ไหมที่บ้านไม่มีสายโทรศัพท์ พี่ตุ้มชวยด้วย เยี่ยมเด๋วมาคับพี่ๆน้องๆๆ คิก คิก

เน็ทไร้สาย ผ่านมือถือ ระบบ ซีดีเอ็มเอ.....สปีดได้แค่ ร้อยกว่าเค พอ ๆ กับจีพีอาร์เอส ทั่ว ไป
ถ้าไม่อยากเปลี่ยนเบอร์มือถือ และใช้ระบบดีแทค หรือเอไอเอส ให้รอระบบ สามจีครับ...ความเร็วฉูดเลย..

หรือหาก อยู่ในพื้นที่บริการของ CDMA ใช้ wireless Modem ระบบRev A
ความเร็วสูงสุด สามเม็กบิท แต่ตัวโมเด็มราคาหลายบาทอยู่ (แปดพันกว่า) และใช้เป็นโทรศัพท์ไม่ได้

อันดับแรกขอทราบพื้นที่ที่ใช้งานด้วยครับ..
จะไปดูแผนที่ให้ ว่าคลื่นความถี่ CDMA ครอบคลุมถึงหรือปล่าวน่ะครับ... Cheesy

ผู้จ่ายเงินเดือนให้ผมทุกเดือนก็   CAT Telecom ครับ...
Internet ไร้สาย ระบบ CDMA ครับผม...... Grin   Grin   Grin

คิก คิกของเค้าดีจริงๆ ไหว้

จูบบบบ  จูบบบบ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74166 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:38:45 PM »

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #74167 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:38:57 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีคร้าบบบบบบ    Grin  Grin  

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #74168 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:40:38 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีคร้าบบบบบบ    Grin  Grin  

ไหว้           Grin  Grin  Grin

ไหว้           Grin  Grin  Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74169 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:41:10 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะพี่ไผ่....น้องเป็นเริมจิงด้วย....ค่ะ คิก คิก

กิ๊วก๊าวจะหายแล้วเป็ยรอยแผลอยู่นิดๆ ยิ้มีเลศนัย
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #74170 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:43:03 PM »

ใครก็ได้บอกหน่อยครับ..

ถ้าจะเพิ่มหลอดต่อ...
ต้องเปลี่ยนหลอดกระสุนตรงกระโจมมือ...ตามที่ลูกศรชี้หรือเปล่าครับ...

ผมถอดดูแล้วเห็นมันมีครีบอยู่ด้านในสองอัน ...มันไปขวางกระสุนอยู่ครับ...

กระสุนที่เพิ่ม...มันเข้าไปไม่ถึงหลอดต่อครับ....

ไปกินข้าวก่อนครับ....

หลอดกระสุนไม่ต้องเปลี่ยนครับ แต่ใช้หลอดต่อเข้าได้ พร้อมสปริงหลอดกระสุนตัวใหม่ ที่หลอดเดิม เอาตุ่มเล็กๆที่ปลายหลอดเดิมออกด้วย

ขอบคุณครับ...น้าซับ... ไหว้

เดี๋ยวลองไปถอดดูใหม่ครับ...

ขอเสริมพี่ซับครับ ต้องใช้ตัวเจียสอดเข้าไปเจียออกครับ ถ้าไม่ลื่นเดี๋ยวสปริงจะติดเอา ของผมต่อเป็นแปดบวกหนึ่งจากห้านัดครับ ตอนนี้กำลังลื่นบริโภคไม่เลือกเลย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #74171 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:43:16 PM »

ช่วงนี้ว่างงานไปแต่ง ฮิห้า ( hi 5)   Grin  เล่นดีกว่า  เพราะรำคาญพวกที่มันเล่นอยู่ก่อนแล้วเหลือเกิน   เปิดเมล์มามีแต่พวกส่ง ฮิห้า  มาเพียบ

อยากได้ตูเป็นเพื่อนนักใช่มั๊ย  เดี๊ยวรู้สึก   Grin Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #74172 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:44:12 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะพี่ไผ่....น้องเป็นเริมจิงด้วย....ค่ะ คิก คิก

กิ๊วก๊าวจะหายแล้วเป็ยรอยแผลอยู่นิดๆ ยิ้มีเลศนัย

ใครแอบทำน้องออยเป็นเริมบอกมานะ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74173 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:46:09 PM »

ต้องเปลี่ยนหลอดกระสุนตรงกระโจมมือ...ตามที่ลูกศรชี้หรือเปล่าครับ...

ผมถอดดูแล้วเห็นมันมีครีบอยู่ด้านในสองอัน ...มันไปขวางกระสุนอยู่ครับ...

กระสุนที่เพิ่ม...มันเข้าไปไม่ถึงหลอดต่อครับ....

หลอดกระสุนไม่ต้องเปลี่ยนครับ แต่ใช้หลอดต่อเข้าได้ พร้อมสปริงหลอดกระสุนตัวใหม่ ที่หลอดเดิม เอาตุ่มเล็กๆที่ปลายหลอดเดิมออกด้วย

ขอเสริมพี่ซับครับ ต้องใช้ตัวเจียสอดเข้าไปเจียออกครับ ถ้าไม่ลื่นเดี๋ยวสปริงจะติดเอา ของผมต่อเป็นแปดบวกหนึ่งจากห้านัดครับ ตอนนี้กำลังลื่นบริโภคไม่เลือกเลย
ยิ้มีเลศนัยไม่ขอเสริมค่ะ....แต่พี่ท่านใดมีปืน..เหลือใช้แล้ว(ยังทุนะไม่ทุไม่เอา)ส่งมาให้น้องออยล์บ้างดิ ยิ้มีเลศนัย
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #74174 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:51:05 PM »

ยิ้มีเลศนัยไม่ขอเสริมค่ะ....แต่พี่ท่านใดมีปืน..เหลือใช้แล้ว(ยังทุนะไม่ทุไม่เอา)ส่งมาให้น้องออยล์บ้างดิ ยิ้มีเลศนัย

เข้าทางเลย เอาปืนแล้วต้องเอาเจ้าของไปด้วยนะ บอกไหนมาเลือกเอา อิอิ

หน้า: 1 ... 4942 4943 4944 [4945] 4946 4947 4948 ... 35779
  พิมพ์