เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 04:27:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4943 4944 4945 [4946] 4947 4948 4949 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25780723 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74175 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:52:58 PM »

ใครก็ได้บอกหน่อยครับ..

ถ้าจะเพิ่มหลอดต่อ...
ต้องเปลี่ยนหลอดกระสุนตรงกระโจมมือ...ตามที่ลูกศรชี้หรือเปล่าครับ...

ผมถอดดูแล้วเห็นมันมีครีบอยู่ด้านในสองอัน ...มันไปขวางกระสุนอยู่ครับ...

กระสุนที่เพิ่ม...มันเข้าไปไม่ถึงหลอดต่อครับ....

ไปกินข้าวก่อนครับ....

หลอดกระสุนไม่ต้องเปลี่ยนครับ แต่ใช้หลอดต่อเข้าได้ พร้อมสปริงหลอดกระสุนตัวใหม่ ที่หลอดเดิม เอาตุ่มเล็กๆที่ปลายหลอดเดิมออกด้วย

ขอบคุณครับ...น้าซับ... ไหว้

เดี๋ยวลองไปถอดดูใหม่ครับ...

ขอเสริมพี่ซับครับ ต้องใช้ตัวเจียสอดเข้าไปเจียออกครับ ถ้าไม่ลื่นเดี๋ยวสปริงจะติดเอา ของผมต่อเป็นแปดบวกหนึ่งจากห้านัดครับ ตอนนี้กำลังลื่นบริโภคไม่เลือกเลย
ยิ้มีเลศนัยไม่ขอเสริมค่ะ....แต่พี่ท่านใดมีปืน..เหลือใช้แล้ว(ยังทุนะไม่ทุไม่เอา)ส่งมาให้น้องออยล์บ้างดิ ยิ้มีเลศนัย

เข้าทางเลย เอาปืนแล้วต้องเอาเจ้าของไปด้วยนะ บอกไหนมาเลือกเอา อิอิ
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #74176 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:54:49 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีคร้าบบบบบบ    Grin  Grin  

ไหว้สวัสดีค่ะพี่ไผ่....น้องเป็นเริมจิงด้วย....ค่ะ คิก คิก

กิ๊วก๊าวจะหายแล้วเป็ยรอยแผลอยู่นิดๆ ยิ้มีเลศนัย

เดี๊ยวก็หายครับ  ไม่ต้องเป็นกังวล  เพราะเชื้อนี้ มันไม่มีการเพิ่มจำนวนแต่อย่างใด  อยู่แค่ไหนก็แค่นั้น เพียงแต่เราต้องคอยดูแลร่างกายให้แข็งแรงเสมอครับ  เพราะถึงจะหาย  แต่เชื้อมันยังอยู่  มันจะไปฝังตัวอยู่ที่ปลายประสาทที่กระดูกสันหลัง    ถ้าร่างกายอ่อนแอมันก็จะออกมา เป็นอีก   ไม่ร้ายแรง  แต่น่ารำคาญ

ดีนะที่มันเป็นที่ปาก    ไม่เป็นที่ออยล์น้อย    คิก คิก คิก คิก คิก คิก   เพราะอาการที่เป็นตุ่มน้ำมักจะขึ้นบริเวณที่อ่อนนุ่ม  เช่น ริมฝีปาก  และอวัยวะเพ...   คิก คิก คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีคร้าบบบบบบ    Grin  Grin  

ไหว้สวัสดีค่ะพี่ไผ่....น้องเป็นเริมจิงด้วย....ค่ะ คิก คิก

กิ๊วก๊าวจะหายแล้วเป็ยรอยแผลอยู่นิดๆ ยิ้มีเลศนัย

ใครแอบทำน้องออยเป็นเริมบอกมานะ

ไม่ใช่ผมนะครับพี่ดา    สงสัยน่าจะเป็นคนที่ทิ่มน้องออย์คราวก่อนแน่ๆ  

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74177 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:55:51 PM »

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74178 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:57:43 PM »

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74179 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:58:33 PM »

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #74180 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:59:21 PM »

ไหว้           Grin  Grin  Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้           Grin  Grin  Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74181 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:59:42 PM »

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74182 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:00:20 PM »

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74183 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:00:51 PM »

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74184 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:01:05 PM »

เดี๊ยวก็หายครับ  ไม่ต้องเป็นกังวล  เพราะเชื้อนี้ มันไม่มีการเพิ่มจำนวนแต่อย่างใด  อยู่แค่ไหนก็แค่นั้น เพียงแต่เราต้องคอยดูแลร่างกายให้แข็งแรงเสมอครับ  เพราะถึงจะหาย  แต่เชื้อมันยังอยู่  มันจะไปฝังตัวอยู่ที่ปลายประสาทที่กระดูกสันหลัง    ถ้าร่างกายอ่อนแอมันก็จะออกมา เป็นอีก   ไม่ร้ายแรง  แต่น่ารำคาญ

ดีนะที่มันเป็นที่ปาก    ไม่เป็นที่ออยล์น้อย    คิก คิก คิก คิก คิก คิก   เพราะอาการที่เป็นตุ่มน้ำมักจะขึ้นบริเวณที่อ่อนนุ่ม  เช่น ริมฝีปาก  และอวัยวะเพ...   คิก คิก คิก คิก

ใครแอบทำน้องออยเป็นเริมบอกมานะ

ไม่ใช่ผมนะครับพี่ดา    สงสัยน่าจะเป็นคนที่ทิ่มน้องออย์คราวก่อนแน่ๆ  

จริงป่าว  คิก คิก คิก คิกไม่เคยรู้เลย  แสดงที่ไผ่เคยเป็น ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74185 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:01:37 PM »

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74186 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:01:46 PM »

ฮายยยย  แค่อีพรึด  หอบแฮ่ก ๆ เหมือนหมายิกแลนเลยวันนี้  อ๋อย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74187 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:02:33 PM »

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74188 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:03:15 PM »

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74189 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:04:21 PM »

จริงป่าว  คิก คิก คิก คิกไม่เคยรู้เลย  แสดงที่ไผ่เคยเป็น ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 4943 4944 4945 [4946] 4947 4948 4949 ... 35779
  พิมพ์