เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:25:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5026 5027 5028 [5029] 5030 5031 5032 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25796960 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #75420 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:43:45 PM »

@SingCring, SMILA และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับบบบบ  Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy
ไหว้ดีพี่ ใส่เข่งฝากรถตู้มาพระแสงมั่งดิ จุดธูปมาก็ได้อิๆๆๆๆๆ น้ำลายหก

ตกลง ๒๘ นี้ว่าไงครับ น้า มีโอกาสมานอนบ้านดอนสักคืนป่ะ  Grin Grin
ไหว้ขอบคุณมากๆเลยครับที่มีน้ำใจชวนซึ้งเลย ผมยังอายตัวเองอยู่เห็นพี่ๆเที่ยว ทานกันแล้วมันคนละขั้นเรยขอบคุณมากๆอีกครั้งครับ ไหว้

คุณคิดว่าคุณเป็นขั้นใหนละ?

ขั้นบน.............มันก็ต้องเหยียบขั้นล่างขึ้นมาก่อนหากจะขึ้น

หากจะลง.........มันก็ต้องผ่านขั้นล่าง        หากไม่เสือกกระโดดข้าม

อันนี้แหลงถึงขึ้นลงหัวใด คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75421 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:45:14 PM »

@SingCring, SMILA และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับบบบบ  Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy
ไหว้ดีพี่ ใส่เข่งฝากรถตู้มาพระแสงมั่งดิ จุดธูปมาก็ได้อิๆๆๆๆๆ น้ำลายหก

ตกลง ๒๘ นี้ว่าไงครับ น้า มีโอกาสมานอนบ้านดอนสักคืนป่ะ  Grin Grin
ไหว้ขอบคุณมากๆเลยครับที่มีน้ำใจชวนซึ้งเลย ผมยังอายตัวเองอยู่เห็นพี่ๆเที่ยว ทานกันแล้วมันคนละขั้นเรยขอบคุณมากๆอีกครั้งครับ ไหว้

ขั้นบน.............มันก็ต้องเหยียบขั้นล่างขึ้นมาก่อนหากจะขึ้น

หากจะลง.........มันก็ต้องผ่านขั้นล่าง        หากไม่เสือกกระโดดข้าม

จับใจจริงๆครับ  ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75422 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:45:46 PM »

อ่านข้อมูลของปืนอัดลม  อ่านไป อ่านมา  สาว่าน่าจะต้องเปลี่ยนไปคบกับปืนลูกกรดเหมือนเดิมดีกว่า บู่
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #75423 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:46:55 PM »

อ่านข้อมูลของปืนอัดลม  อ่านไป อ่านมา  สาว่าน่าจะต้องเปลี่ยนไปคบกับปืนลูกกรดเหมือนเดิมดีกว่า บู่

วันนี้วันใหว้เจ้า

ครูใหว้เมียแล้วยัง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75424 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:47:27 PM »

สวัสดีครับบบบบ  Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy

ตกลง ๒๘ นี้ว่าไงครับ น้า มีโอกาสมานอนบ้านดอนสักคืนป่ะ  Grin Grin

หากจะลง.........มันก็ต้องผ่านขั้นล่าง        หากไม่เสือกกระโดดข้าม

จับใจจริงๆครับ  ไหว้ ไหว้

ผมไฮโซขนาดแท้เลยละ   ตั้งแต่เจ้าคุณปู่เป็นเจ้าพระยา   เจ้าคุณทวดเป็นเจ้าเมือง   ขอบอก  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75425 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:48:14 PM »

อ่านข้อมูลของปืนอัดลม  อ่านไป อ่านมา  สาว่าน่าจะต้องเปลี่ยนไปคบกับปืนลูกกรดเหมือนเดิมดีกว่า บู่

เจริญรอยตามพี่ ๆ ในทีมทุกท่านเสมอครับ  ปฎิบัติตามว่ามิเคยขาด  ไม่นั้นจะเสียชื่อบรรดาพี่ ๆ ในทีมหมดขอรับเจ้านาย Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75426 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:49:16 PM »

คริ คริ  ออยล์ใครชวนไปเพนิ.....พี่ๆใจดีไม่แบ่งชั้น...ไปกิน...+...โม้..กลับบ้านนอนบาย..นิ  คริ  คริ คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75427 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:50:07 PM »

สวัสดีปีใหม่ครับ Grin ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ ฮวดใช้........

ขอให้พี่น้อง สุขภาพแข็งแรงเฮงๆรวยๆ ทุกๆท่านครับ    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เฮงๆๆๆครับพี่โจ้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ให้มีน้องนกเข้าบ้าน มีลูกนกเร็ววันนะพี่นะ   Grin Grin Grin Grin

ลอก Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #75428 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:50:35 PM »

อ่านข้อมูลของปืนอัดลม  อ่านไป อ่านมา  สาว่าน่าจะต้องเปลี่ยนไปคบกับปืนลูกกรดเหมือนเดิมดีกว่า บู่

เจริญรอยตามพี่ ๆ ในทีมทุกท่านเสมอครับ  ปฎิบัติตามว่ามิเคยขาด  ไม่นั้นจะเสียชื่อบรรดาพี่ ๆ ในทีมหมดขอรับเจ้านาย Grin

ปฏิบ้ติดี ปฏิบัติชอบ ขอให้เจริญในหน้าที่การงาน

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75429 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:52:18 PM »

ไหว้ครูคิดถึงครูจังเลย....ค่ะ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75430 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:53:14 PM »

ไหว้แบบกันเองที่บ้านครับ

เต็มปากเชียว  บู่ บู่

แม่เปิดขวดนี้ฉลอง  น้ำลายหก

นุ่มลิ้นจริงๆ  หลงรัก

คู่ใจครับ  Grin

ไหนอ่ะภาพที่ทนายไหว้   เห็นมีแต่คนถูกไหว้เท่านั้นในภาพ คิก คิก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #75431 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:54:12 PM »

ไหว้ขอบคุณครับพี่เข้มที่เตือน หนาวไปเลย ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75432 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:54:49 PM »

คู่ใจครับ  Grin

กระบอกซ้ายของใครอ่ะ   ของช่างเทศบาลหรือเปล่า  Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75433 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:55:36 PM »

ท่านลูกกรดครับ   Smiley
ที่นี่ ทีมงานนี้ ไม่แบ่งใครรวย ใครจน ใครสูง ใครต่ำ แต่ใช้ใจคบครับ  Smiley
เมาโม้ เอาตามสะดวก แค่ได้มานั่งคุย เมาโม้ แสดงความจริงใจให้แก่กัน เท่านั้นก็พอครับ  Grin

ผมเข้าทีมด้ามขวานเพราะชอบเสื้อทีมนี้  คิก คิก
และเจอกันครั้งแรก มีอาการเกร็ง ไม่รู้พี่ๆเขาจะเป็นไง
แต่พอได้เจอ ....น้าลูกกรดจะคาดไม่ถึงหรอก  เยี่ยม

ขั้นต่ำหมายถึงอะไร.......

ขออย่างเดียว ขอให้ใจของท่านสูง และจริงใจต่อกัน อย่าใช้หัวกับเพื่อนๆ แค่นี้ท่านก็อยู่สูงและกินเมาโม้ได้เฉกเช่นผมแล้วครับ

ปล.
ถ้อยคำมั่วๆเพราะเมา อย่าถือสา
เพียงแต่ว่า เราคบ ที่ใจหนอ
คำว่ามี ไม่มี ไม่เพียงพอ
ขอเพียงแค่ จริงใจ ให้แก่กัน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75434 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 03:56:01 PM »

ตอนนี้มาต่อด้วยรีเจนซี่ที่สำนักงานครับ สองกลมเระ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

วันนี้เมียปล่อยต้องเมาให้หรอยซักที  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าให้พลาด   อย่าให้พลาด   นานทีปีหน  ที่ทนายหลุด....มา  อิ อิ
หน้า: 1 ... 5026 5027 5028 [5029] 5030 5031 5032 ... 35779
  พิมพ์