เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 04:25:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5029 5030 5031 [5032] 5033 5034 5035 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25794508 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75465 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:03:27 PM »

เศร้าทำไมถึงชอบยึดติด
กับสิ่งที่ผิดๆอยู่เสมอ
 เศร้าชอบยึดมั่นกับคำพูดเพ้อเจ้อ
ที่เขาเสนอให้มา
รู้ทั้งรู้ว่าต้องผิดหวัง อ๋อย
แต่ก้อยังผูกติดกับคำพูดที่ไร้ค่า
ขอถามหน่อยว่าได้อะไรกลับคืนมา
สุดท้ายก้อได้แค่น้ำตา
ที่ได้มาจากคำว่า"เสียใจ"  หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75466 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:04:09 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินคนที่ต้องทายา...ก็เป็นคนที่ทำให้พี่สิงห์เป็นแผลนั้นหละค่ะ....(ผู้หญิงรักจริงนะค่ะ)

..ไม่มีใครอยากให้แฟนตัวเองเจ้าชู้.....หลอกค่ะ.. กิ๊วก๊าว อ๋อย

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใช่ไหมครับ พี่หลวงเบิ้ล  คิก คิก

แล้วมายุ่งอะไรกับตรูอีกฟะ บู่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75467 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:08:22 PM »

กิ๊วก๊าวลองอ่านดูนะค่ะ..แต่งเอง  (มันว่างจัด) กิ๊วก๊าว

สุดท้ายก็จบลงตรงนี้

จบลงตรงที่คนเจ็บคือฉัน

เมื่อเธอกับเขามีกันและกัน

คนอย่างฉันก็เป็นแค่...คนแก้เหงา

คิดแล้วต้องเป็นแบบนี้

คนที่เธอเลือกยังไงก็เป็นเขา

จบแล้วสินะ...เรื่องราวระหว่างเรา

จบตรงที่เขา...ได้ทุกอย่างไปจากเธอ

ทั้งหมดของหัวใจ

ถึงยังไงก็ยังเป็นเขาเสมอ

ฉันเป็นแค่ทางผ่านที่เธอบังเอิญมาเจอ

คนที่เธอรักยังเป็นเขาเสมอ...เต็มหัวใจ

คนแพ้อย่างฉันคงไม่มีสิทธิ์

แม้แต่จะคิดเรียกร้องใช่ไหม?Huh

คนมาทีหลังคงไม่เคยมีสิทธิ์อะไร

สิ่งที่ทำได้คือ...ทำใจ...ใช่ไหมเธอ

ขอน้อมรับความพ่ายแพ้

จะคิดว่ามันเป็นแค่ความพลั้งเผลอ

ของผู้ชายที่จริงใจไม่เป็น...อย่างเธอ

เป็นแค่ความพลั้งเผลอ.....ของผู้ชายเลว-เลว

ถ้าชอบหรือไม่ชอบ.....ช่วยให้คะแนนด้วยนะคะ!!!!! คิก คิก คิก คิก
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #75468 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:08:59 PM »

เศร้าชอบยึดมั่นกับคำพูดเพ้อเจ้อ
แต่ก้อยังผูกติดกับคำพูดที่ไร้ค่า
ที่ได้มาจากคำว่า"เสียใจ"  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครกันหนอ...ช่างกล้าทำให้นู๋ออยล์เสียใจ....

มันต้อง....สถานเดียว.. ยี๊ ยี๊ ยี๊

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #75469 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:15:07 PM »

ซินเจียยูอี่ ซินนี่ฮวดใช้
พี่น้องชาวด้ามขวานเชื้อสายจีนทุกๆท่าน

ไหว้ ไหว้ ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75470 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:20:22 PM »

ใครกันหนอ...ช่างกล้าทำให้นู๋ออยล์เสียใจ....

มันต้อง....สถานเดียว.. ยี๊ ยี๊ ยี๊

ขำก๊ากไม่มีไรค่ะพี่ยอด....ว่างๆก็เลยเขียนให้อ่าน....ไม่มีใครทำให้ออยล์เสียใจค่ะ...เพราะช่วงนี้โสดมาได้  3  ปีกว่าแล้ว...คริ   คริ กิ๊วก๊าว
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #75471 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:24:13 PM »

ขำก๊ากไม่มีไรค่ะพี่ยอด....ว่างๆก็เลยเขียนให้อ่าน....ไม่มีใครทำให้ออยล์เสียใจค่ะ...เพราะช่วงนี้โสดมาได้  3  ปีกว่าแล้ว...คริ   คริ กิ๊วก๊าว

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจแสดงว่าเมื่อก่อนไม่เป็นโสด... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #75472 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:26:51 PM »

ดูอีติ๋มตายแน่...

นางเอกน่ารักจริงๆ.......

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75473 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:31:36 PM »

ขำก๊ากไม่มีไรค่ะพี่ยอด....ว่างๆก็เลยเขียนให้อ่าน....ไม่มีใครทำให้ออยล์เสียใจค่ะ...เพราะช่วงนี้โสดมาได้  3  ปีกว่าแล้ว...คริ   คริ กิ๊วก๊าว

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจแสดงว่าเมื่อก่อนไม่เป็นโสด... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ก็มีแฟนตามประสาวันรุ่นค่ะพี่ยอด...อย่าคิดมาก...ทำมาหัวเราะน้องเดี๋ยวโดนเลย...5555 เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75474 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:32:29 PM »

อ่านข้อมูลของปืนอัดลม  อ่านไป อ่านมา  สาว่าน่าจะต้องเปลี่ยนไปคบกับปืนลูกกรดเหมือนเดิมดีกว่า บู่

วันนี้วันใหว้เจ้า

ครูใหว้เมียแล้วยัง

เจริญรอยตามพี่ ๆ ในทีมทุกท่านเสมอครับ  ปฎิบัติตามว่ามิเคยขาด  ไม่นั้นจะเสียชื่อบรรดาพี่ ๆ ในทีมหมดขอรับเจ้านาย Grin
ไหว้ครูคิดถึงครูจังเลย....ค่ะ ไหว้

บอกแล้วว่าเจอรสรักลีลาจูบเข้าไป จะต้องหวนคิดถึงคำนึงหาถึงครั้งสอง....
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75475 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:34:47 PM »

อ่านข้อมูลของปืนอัดลม  อ่านไป อ่านมา  สาว่าน่าจะต้องเปลี่ยนไปคบกับปืนลูกกรดเหมือนเดิมดีกว่า บู่

วันนี้วันใหว้เจ้า

ครูใหว้เมียแล้วยัง

เจริญรอยตามพี่ ๆ ในทีมทุกท่านเสมอครับ  ปฎิบัติตามว่ามิเคยขาด  ไม่นั้นจะเสียชื่อบรรดาพี่ ๆ ในทีมหมดขอรับเจ้านาย Grin
ไหว้ครูคิดถึงครูจังเลย....ค่ะ ไหว้

บอกแล้วว่าเจอรสรักลีลาจูบเข้าไป จะต้องหวนคิดถึงคำนึงหาถึงครั้งสอง....

พอเลย.....พอเลย...ครู....น้องคิดถึงว่าเป็นพี่ชายนะจ๊ะ....แกล้งจริงๆครูเรา  คริ  คริ  จูบบบบ... แลบลิ้น
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #75476 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:35:08 PM »

ไปดูอีติ๋มต่อให้จบก่อนครับ....

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75477 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:38:37 PM »

รถผมตอนนี้ไม่ติดสติ๊กเกอร์ครับ  เนื่องจากกิ๊กเยอะ  เดี๋ยวกิ๊กจะจำได้ว่าหยบจอดอยู่ตรงไหนบ้าง คิก คิก

แต่รถของที่บ้านกับของญาตินั้นติดเกือบทุกคันเลย  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75478 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:39:33 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ....ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ ฮวดใช้........ค่ะ ไหว้

ภารกิจหมดแล้ววันนี้....อิ่ม   62  โล....คริ  คริ น้ำลายหก

ซองแดงๆน้อย....ต้องให้เด็กๆอีก.... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

62 แล้วนะพอแล้วไม่ต้องไล่ตามพี่นะ ไม่อยากหนี

อ้าว ไม่ขอบ 69 เหรอ....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75479 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 05:40:31 PM »

ถ้าไม่ทำอะไรผิด...ก็ไม่ต้องกลัว...ไม่ต้องร้อนตัว...ค่ะพี่สิงห์ ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ก็มันมีคดีรอสั่งฟ้องอยู่หลายคดีนะตัวเอง  กลัวไว้ก่อนครับ  คิก คิก คิก คิก

ไหว้ไม่มีอะไรที่แน่นอน.....ถ้าผิดก็ว่าไปตามผิด......คริ   คริ.

ตกใจหน้าซีด......โดนแน่พี่เรา...หัว   11  แผล  ตัวต่างหาก ..... แลบลิ้น ยิ้มีเลศนัย ไหว้

หนู๋มาทายาให้ด้วยฮ้านนน

หัวเราะร่าน้ำตารินคนที่ต้องทายา...ก็เป็นคนที่ทำให้พี่สิงห์เป็นแผลนั้นหละค่ะ....(ผู้หญิงรักจริงนะค่ะ)

..ไม่มีใครอยากให้แฟนตัวเองเจ้าชู้.....หลอกค่ะ.. กิ๊วก๊าว อ๋อย

โชคดีข้าพเจ้าไม่เจ้าชู้ กิ๊วก๊าว
หน้า: 1 ... 5029 5030 5031 [5032] 5033 5034 5035 ... 35779
  พิมพ์