เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 04:26:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5138 5139 5140 [5141] 5142 5143 5144 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25767702 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #77100 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:14:37 PM »

หอย........และปู ไม่สดเช่นสุราษฎร์ฯ มั้งครับแพะ อิๆ

ปายภูงา-ทุ่งคา ดิ ....... ส๊ด สด ....... ไปกันถึงอ๊ะเป่า

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77101 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:14:45 PM »

สวัสวดีครับ  ขอให้ปะป๋านู๋ออยล์หายไวๆนะครับ

น่าอิจฉาน้าสิงห์ น้ายอด น้องลูกกรด เฮียฮิม และลุงเข้มครับ

เห็นบรรยากาศแล้วหิวซะ.....

**ขอบคุนค่ะพี่หรอย...พ่อกลับบ้านแล้ว.....ค่ะ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #77102 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:17:22 PM »

สวัสวดีครับ  ขอให้ปะป๋านู๋ออยล์หายไวๆนะครับ

น่าอิจฉาน้าสิงห์ น้ายอด น้องลูกกรด เฮียฮิม และลุงเข้มครับ

**ขอบคุนค่ะพี่หรอย...พ่อกลับบ้านแล้ว.....ค่ะ

หายเป็นปกติเร็ว ๆ นะครับ.....
ส่วนตัวเองน่ะ พักผ่อนซะด้วยนะครับ...เห็นว่านอนไม่พอมหลายคืนแล้ว...

เห็นแล้ว...อยากจองตัว...ลุงเขมไปถ่ายรูปวันรับปริญญาจัง   คริ คริ  แล้ว  รวมทีม  พี่แพะเมือง  พี่ตุ้ม   พี่ตุ้ม  ค่ะ.^.^...

จะไหวเร้อ.....พวกนี้เค้าไม่คิดค่าแรงนะครับ....
คิดแต่ค่าเหล้า.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77103 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:22:11 PM »

ส่วนตัวเองน่ะ พักผ่อนซะด้วยนะครับ...เห็นว่านอนไม่พอมหลายคืนแล้ว...

เห็นแล้ว...อยากจองตัว...ลุงเขมไปถ่ายรูปวันรับปริญญาจัง   คริ คริ  แล้ว  รวมทีม  พี่แพะเมือง  พี่ตุ้ม   พี่ตุ้ม  ค่ะ.^.^...

จะไหวเร้อ.....พวกนี้เค้าไม่คิดค่าแรงนะครับ....
คิดแต่ค่าเหล้า.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ค่ะ..น้องต้องดูแลตัวเองหน่อยแล้ว.....ไม่สบายบ่อยค่ะ...ส่วนค่ะเหล้า...คงไม่มีตังค์...ของเป็นค่าน้ำแข็ง...แล้วกันค่ะ   ^.^***
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #77104 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:24:58 PM »

ปล. ให้หายอยากก็ หาที่กางเต็นท์นอนกอดกันซักคืนดีหวาครับพี่  เมาโม้ หาของป่าไปทำกัน จะได้สั่งพาบน้ำใว้ซักตัว  อยากดิกๆๆๆๆแล้วนิ๊ Grin Grin Grin

กางเต็นท์นอนกอดกันน่ะ เรื่อง จิ๊บๆ ..... กางเต็นท์เป็นแล้วก็กล้าอ๊ะเป่า

นอนเต้นส์แล้ว ต้องปืนสูญด้วย คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #77105 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:26:36 PM »

ค่ะ..น้องต้องดูแลตัวเองหน่อยแล้ว.....ไม่สบายบ่อยค่ะ...ส่วนค่ะเหล้า...คงไม่มีตังค์...ของเป็นค่าน้ำแข็ง...แล้วกันค่ะ   ^.^***

คิดหนักน๊ะลุงตุ้มน๊ะ อิๆ จ่ายแค่ค่าน้ำแข็ง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77106 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:32:37 PM »

ค่ะ..น้องต้องดูแลตัวเองหน่อยแล้ว.....ไม่สบายบ่อยค่ะ...ส่วนค่ะเหล้า...คงไม่มีตังค์...ของเป็นค่าน้ำแข็ง...แล้วกันค่ะ   ^.^***

คิดหนักน๊ะลุงตุ้มน๊ะ อิๆ จ่ายแค่ค่าน้ำแข็ง

น่า...นะ...ร่วมด้วนช่วยกันค่ะ.....ไหนๆก็....บ้าๆ+ต๊องๆ...ไม่ค่อยเต็มอยู่ด้วยค่ะ....^.^
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77107 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:34:25 PM »

ปล. ให้หายอยากก็ หาที่กางเต็นท์นอนกอดกันซักคืนดีหวาครับพี่  เมาโม้ หาของป่าไปทำกัน จะได้สั่งพาบน้ำใว้ซักตัว  อยากดิกๆๆๆๆแล้วนิ๊ Grin Grin Grin

กางเต็นท์นอนกอดกันน่ะ เรื่อง จิ๊บๆ ..... กางเต็นท์เป็นแล้วก็กล้าอ๊ะเป่า

นอนเต้นส์แล้ว ต้องปืนสูญด้วย คริๆ

นึกถึงหน้าเหี่ยวๆ ตอนเศร้าๆแล้ว ก๊ากกก...ทุกที5555+ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #77108 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:35:54 PM »

เอามาโชวอีกครับ ได้มาจากสวิส เลย ครับ Grin Grin

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #77109 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:36:35 PM »

นึกถึงหน้าเหี่ยวๆ ตอนเศร้าๆแล้ว ก๊ากกก...ทุกที5555+ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใช่ๆๆๆๆ ....... นึกแล้วกร๊ากกกกกกก ทุกที ...... แสดงละครได้เนียนเจงๆ 555555 ...... ไก่ไม่ตื่นเล้ย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77110 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:38:15 PM »

พี่น้องครับ เป็นการเป็นงานเลยนะครับ .......

ผมว่าอีลองซื้อพวก ไวท์เทนนิ่ง มาทามั่ง มียี่ห้อใหนดีมั่งครับ  Cheesy Cheesy
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77111 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:38:32 PM »

สวัสดีค่ะ  ครูมานิต  ^.^###
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #77112 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:40:09 PM »

ผมว่าอีลองซื้อพวก ไวท์เทนนิ่ง มาทามั่ง มียี่ห้อใหนดีมั่งครับ  Cheesy Cheesy

กวนอิม ..... ของประจวบ จำปาทอง สิน้อง ...... จั๊กกะแร๊ ยังขาววอกเร้ย ...... กร๊ากกกกกก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77113 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:42:40 PM »

พี่น้องครับ เป็นการเป็นงานเลยนะครับ .......

****ORIENTAL   PRINCESS****  ผู้หญิงอย่าหยุดสวย...ค่ะ

แต่พี่หลวงหน้าจะให้...******  น้ำร้อง+ช้อนเขียว  *******ดีกว่า ค่ะ... ราคาถูก  เห็นผลเพียงครั้งแรกที่ใช้..คริ คริ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77114 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 08:45:40 PM »

กวนอิม ..... ของประจวบ จำปาทอง สิน้อง ...... จั๊กกะแร๊ ยังขาววอกเร้ย ...... กร๊ากกกกกก

เอาจริงๆครับลุง ผิวผมแพ้ง่าย แต่อยากอีขาวกับเค้ามั่งหน่ะครับอิ อิ
หน้า: 1 ... 5138 5139 5140 [5141] 5142 5143 5144 ... 35779
  พิมพ์