เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:22:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5161 5162 5163 [5164] 5165 5166 5167 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25754235 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #77445 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:35:48 AM »

......สวัสดีค่ะ...พี่หรอย..จัง..... .

หุๆ ยังไม่ได้เจอตัวจริง แล้วจะรู้ว่า"หรอยจริง"

ใช่เปล่าครับ "พี่หรอย ปูไต่"

สวัสดีครับ กะนู๋ออยล์  ผมไต่มะไหวครับ ......เหมือนปีนตึกครับ ลุงเข้ม.....อิ อิ

เดินทางปลอดภัยด้วยครับ ลุงเข้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:37:50 AM โดย หรอย » บันทึกการเข้า
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77446 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:40:39 AM »

เยี่ยมเห็นป่าว....กระทู้วิ้งฉิวเลย.....คึกคัก.ๆ....... ไหว้

กิ๊วก๊าว....ถ้าไม่มีเจ้าออยล์.....เหงานะ...... หลงรัก

พี่ๆมาคุยกันเต็ม....ไม่รู้จะมาถีบเด็กกวน TEEN  ป่าว โดนชก

อย่านะๆ  ออยล์สู้นะ..... แบร่... ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77447 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:42:31 AM »

ตอนพี่โพธชวนขึ้นรถไปออกเหตุ  ยังพอมีหน่วยกล้าตาย แบ่งรับแบ่งสู้ไปมั่ง.....

ตอนออยล์ชวนมาจีบนี่   ทำไมมันเผ่นกันหมดเลยหว่า...... Huh

งอน....แหมๆ......ว่ากันเข้าไปน้องว่ามันต้องมีสักคนแหละค่ะ.....ที่ชอบของแปลก..พี่ๆ  ตาไม่ถึงเอง.. คิก คิก

น้องทำได้ทุกอย่าง  งานบ้าน   งานนอกบ้าน  งานจ้างงานขอช่วย....กรรมกรแบกหามยังได้....ใครได้น้องไป...สบายไปตลอดชาติ...นิ. ยิ้มีเลศนัย

กลัว

ทำมากลัว... แบร่

ไม่ใช่  ซาเป็ก....

แล้วอย่า    PM มาชวนไปกินข้าวนะ....ไม่ไปแล้วขอบอก.... งอน

คริๆๆ  ไม่จริงๆๆๆ สาบาน ให้น้าฉ็องขี้แตกเลย ไม่เคยชวนจริงๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    Grin Grin Grin
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #77448 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:42:56 AM »

ขออำนวยอวยพรให้มีความสุขความเจริญในทุก ๆ ด้านครับ ท่านพี่.....  

เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ขอให้สุขภาพดี ทั้งสุขภาพกาย สุขภาพการเงิน สุขภาพจิต ฯลฯ

..........ลอกอีกครับ คูณสามไปเลยครับพี่หรอย    

..........ลอกอีกครับ คูณสามไปเลยครับพี่หรอย    

...........พี่หรอยของผมก็จะครบ 50 ขวบแล้ว แค่ตัวเลขจริงๆ

ผมก็ได้รับการต้อนรับจากพี่หรอยเป็นคนที่ 2 รองจากลุงตุ้มคริๆ.....

มีและได้รับ อย่างที่ใจปรารถนาครับพี่หรอย.....  

.....สวัสดีครับ ขอขอบคุณมากๆครับ สำหรับทุกคำอวยพร
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77449 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:43:38 AM »

ใครอยากได้แต้ม ให้ยอน้าสิงห์

ใครอยากโถกยิง ให้กวนลุงปู

หัวเราะร่าน้ำตาริน....ออยล์อยากได้แฟน...ยอนใคร..อะค่ะ.... หลงรัก

เออ.......อืม.......อ่า........พี่หลวงเบิ้ลดีม่ะ

รับสมัครกิ๊ก ที่ไม่ดังแต่ท่อ ทุกวันเวลาอยู่แล้วจ๊ะ Grin
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #77450 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:44:07 AM »

เยี่ยมเห็นป่าว....กระทู้วิ้งฉิวเลย.....คึกคัก.ๆ....... ไหว้

กิ๊วก๊าว....ถ้าไม่มีเจ้าออยล์.....เหงานะ...... หลงรัก

พี่ๆมาคุยกันเต็ม....ไม่รู้จะมาถีบเด็กกวน TEEN  ป่าว โดนชก

อย่านะๆ  ออยล์สู้นะ..... แบร่... ไหว้
แสดงว่าคอมที่บ้านดีแล้วใช้มั้ย..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77451 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:45:30 AM »

พี่หรอยครับ  ที่ร้านรับสกรีนเสื้อหรือเปล่าครับ Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77452 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:46:31 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน....ออยล์อยากได้แฟน...ยอนใคร..อะค่ะ.... หลงรัก

เออ.......อืม.......อ่า........พี่หลวงเบิ้ลดีม่ะ

รับสมัครกิ๊ก ที่ไม่ดังแต่ท่อ ทุกวันเวลาอยู่แล้วจ๊ะ Grin

ว่าแทกกันจัง...หนา งอน งอน งอนของเค้าดีจริงๆนะ หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77453 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:49:54 AM »

^
^
^
^
^  ก็ดังแต่ท่อจริงไหมละ.....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77454 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:51:44 AM »

น้าสิงห์เหอ  เป้าหมายถูกสั่งให้ปลดป้ายลงแล้วละเมื่อเช้านี้.... ได้แรงอก  คิก คิก
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #77455 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:52:59 AM »

คิดผิด..ยังมีเวลาคิดใหม่ใด้ครับน้า คิก คิก คิก คิก
แต่ถ้ายิงผิด..แล้วยิงใหม่..ใม่เอาดีกว่าครับน้า.. ตกใจหน้าซีด
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #77456 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:54:00 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...พี่หรอย    
ขอให้สุขภาพแข็งแรง...
ร่ำรวยเงินทอง...
มีความสุขมากๆครับ...

......ขอบคุณมากครับ น้ายอด

...แม้เจอพี่หรอยครั้งเดียวที่งานมอบตัวพี่หลวงเบิ้ล ไม่ได้นั่งคุยจริงๆจังเท่าไหร่
แต่ได้รับการต้อนรับด้วยการได้รับมอบสติ๊กเกอร์ติดหลังรถของทีมเรา จากพี่เข้มและพี่ตุ้มโดยแจ้งว่าพี่หรอยฝากมา ตอนมีตติ้งเขาพลายดำ  

มีความสุขมากๆครับพี่  

.......ขอบคุณมากครับ น้าสิงห์

สุขสันต์วันเกิดครับพี่....ขอให้พี่หรอยและครอบครัวมีความสุขมากๆครับ  

........ขอบคุณมากครับ น้องโจ้.....

ขอให้พี่หรอย + ครอบครัว  มีความสุขมากๆ...นะค่ะ  

....คิดไรก็ขอให้ได้ดังใจ....... รวย  รวย   รวย...ค่ะ...

......ขอบคุณมากครับ นู๋ออยล์

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ หรอย  ขอให้สุขภาพแข็งๆแรงนะครับ

........ขอบคุณมากครับ น้าต้นน้ำ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #77457 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:54:16 AM »

ตอนพี่โพธชวนขึ้นรถไปออกเหตุ  ยังพอมีหน่วยกล้าตาย แบ่งรับแบ่งสู้ไปมั่ง.....

ตอนออยล์ชวนมาจีบนี่   ทำไมมันเผ่นกันหมดเลยหว่า...... Huh

งอน....แหมๆ......ว่ากันเข้าไปน้องว่ามันต้องมีสักคนแหละค่ะ.....ที่ชอบของแปลก..พี่ๆ  ตาไม่ถึงเอง.. คิก คิก

น้องทำได้ทุกอย่าง  งานบ้าน   งานนอกบ้าน  งานจ้างงานขอช่วย....กรรมกรแบกหามยังได้....ใครได้น้องไป...สบายไปตลอดชาติ...นิ. ยิ้มีเลศนัย

กลัว

ทำมากลัว... แบร่

ไม่ใช่  ซาเป็ก....

แล้วอย่า    PM มาชวนไปกินข้าวนะ....ไม่ไปแล้วขอบอก.... งอน

คริๆๆ  ไม่จริงๆๆๆ สาบาน ให้น้าฉ็องขี้แตกเลย ไม่เคยชวนจริงๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    Grin Grin Grin

เกี่ยวไรกะน้าฉ็อง...

ดีนะ ที่ไม่เกี่ยวกะผม  แลบลิ้น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77458 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:55:32 AM »

^
^
^
^
^

ใช่แล้ว เกี่ยวอะไรกับ น้าฉ็อง และ น้าแฉ็ง
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77459 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:55:46 AM »

^
^
^
^
^  ก็ดังแต่ท่อจริงไหมละ.....

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 5161 5162 5163 [5164] 5165 5166 5167 ... 35779
  พิมพ์