เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:29:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5250 5251 5252 [5253] 5254 5255 5256 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25754694 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78780 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:28:43 PM »

ต๊กใจม๊อดเลย

เจอตุ๊กแกเหรอครับ ออยนัมเบอร์ทู

คงเจอพระเอกในฝันน่ะครับน้าดา Grin Grin Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #78781 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:32:32 PM »

เจอตุ๊กแกเหรอครับ ออยนัมเบอร์ทู

คงเจอพระเอกในฝันน่ะครับน้าดา Grin Grin Grin

ฝันกลางวันเลยเหรอ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #78782 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:33:55 PM »

หลวงกาหลง, Sig228-kolok, salinee19, Wrangler 1, A111, vasu, wut-วุธ และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ทีมนราฯ จะมาเก็บข้อมูลอย่างเดียวรึครับ.....เงียบกันจังคริๆ Grin Grin Grin
                          คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ..ชักจะซ่อนเงื่อน...จะหัวเราะยังต้องปิดปาก.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
     ยังงง งงอยู่ คุยกับลุงเฮน ลุงแจ็คยังจับต้นชนปลายไม่ค่อยถูกงง งงจริงจริง ยี๊ ยี๊ ยี๊

อาทิตย์หน้าต้องนัดใหม่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมก็งงครับ โดนไปแค่สองแก้วเอง  ตกใจ

ป๋มโดนแค่แก้วเดียว............ยังมึนม่ายหายเหลย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อาทิตย์เมื่อวานไปไม่ได้  เศร้า อาทิตย์หน้าขอตามไปด้วยคนครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

หวัดดีครับเฮียหยัน.........ผมก็ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ   เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

แต่ที่โพสต์นั้นนะผมหยอกท่านมะขามเค้าครับ......เพราะผมกินเหล้าแก้วเดียวแต่รินนับหนม่ายถ้วน......อะก๊าบ 

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78783 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:34:29 PM »

http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=20243.0
ขอแสดงความเสียใจกับท่านรองผู้การโพธที่สูญเสียคุณพ่อ พล.ต.ต.ศักดิ์ สวยสุวรรณ ด้วยครับ  Sad Sad Sad

ขอแสดงความเสียใจและไว้อาลัยด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจและอาลัยยิ่งครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78784 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:35:04 PM »

ฝันกลางวันเลยเหรอ อิอิ
พระเอกเป็นคนปลุกด้วยครับน้าดาคริๆ Grin Grin Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #78785 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:45:32 PM »

เจ้า้บ้านหลังโลตัส หลบหนีไปอยู่ต่างประเทศ ไม่กลับมาที.... Tongue

ขอตัวไปทำปลาก่อน....เจอกันค่ำ ๆ ที่เดิมครับทุกท่าน......

ปล.ขาดน้ำแข็ง โซดา.......

และเหล้ากัน..... Grin

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #78786 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:46:42 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับ Grin....ถึงบ้านแล้วครับ ภารกิจบรรลุวัตถุประสงค์เรียบร้อย(เกินเป้านิดหน่อย) หลงรัก

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ.........................โลดดดดดดดดดดดดดดดดด

สวัสดีครับ.....ยินดีด้วยครับ  รูปครับ  ขอยลโฉมหน่อย สาวๆ เอื้องเหนือ....อ่ะ

อีตานายวิลสัน.....ไม่ต้องหยบนอนหลับเลย...
รูปครับรูป....ข้อมูลที่ไปได้มาด้วย..... Angry

พี่หรอยครับเย็นนี้ว่างม๊ายครับ......
แต่ว่าเจ้าบ้านหลังโลตัสหายไปไหนแล้ว  สงสัยอีหยบ....
กลัวเพื่อนบุกบ้าน.....

ทำปลากินกันนิด ๆ หน่อย ๆ พอให้หายคิดถึงน่ะครับ..... Grin

มาแล้วครับ....ทริบนี้ไม่ได้เอากล้องไปครับถ่ายกับโทรศัพท์แทน Grin

เป้าหมายเชียงใหม่....ออกมาจากบ้านบ่าย2วันพฤหัสฯ ขับแบบเรื่อยๆจอด(เกือบ)ทุกปั๊ม.......

กินข้าวมั่ง กาแฟมั่ง  อี้มั่ง เหิดมั่ง(อันนี้มากหน่อย) Grin เขาปิดหนนประท้วงมั่ง

มาถึงสุพรรณฯเอาเกือบรุ่ง พอทำอิหวางเริ่มเพลียๆ หาที่อาบน้ำและนอนพักสักแป๊บดีกว่า บู่

ตื่นมาอีกที10โมง พอดีกับลุงเข้มโทรฯมา เสียงตามสาย....อะไรว๊ะ Huh ปานี้ยังถึงสุพรรณอยู่เหลย

อาบน้ำแต่งตัวเรียบร้อยออกรถเดินทางต่อ...............

ออกจากสุพรรณ ใช้เส้นทางหมายเลข1 มุ่งเป้าหมาย............

ถึงบ้านเพื่อนที่เถิน(ลำปาง)เกือบ5โมง แวะรับเพื่อน....ออกรถต่อ มุ่งเชียงใหม่

ถึงเชียงใหม่ทุ่มครึ่ง นัดเจอเจ้าของที่โลตัส รับของเรียบร้อย

ได้เวลาที่นัดเจอกับน้าต้อยพอดี หลงรัก Grin....รับน้ำใจจากน้าต้อยจนถึงตีห้า อ๋อย อ๋อย เลยขอตัวกลับเถิน(ลำปาง)

นอนเถินหนึ่งคืน....ขากลับเพื่อนกลับด้วย แต่มันบอกต้องรอให้ลูกมันหลับก่อน(หมายถึงต้อรอถึงค่ำ)

รอจนภารกิจเสร็จเรียบร้อย คนพร้อมรถพร้อม....ออกจากเถินห้าทุ่ม มุ่งนครฯ

แวะโน่นแวะนี่....กลับมาถึงบ้านเย็นวันเสาร์(เมื่อวาน) Grin

เจอกันในปั๊ม....คนนึงขับดูคาติ อีกคนนึงขับไทรอั้มพ์ มายืนดู ถามราคาแถมบอกหรอยๆ สงสัยฝรั่งใต้ คิก คิก

ต่อ.....วันนี้ กับภารกิจแรก Grin

โหลๆ น้าปื๊ด.....มาลองหนำกันไม๊ คิก คิก คิก คิก

ขอจบรายงานเท่านี้นะก๊าบ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 07:01:11 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #78787 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:53:09 PM »

โจ้..เขมากินปลาเท่หาดใหญ่นิ  แลแล้วน่าจะแรง  ยังไม่ขึ้นเกียร์ 4 ทีว่าน่าถึงแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78788 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:54:28 PM »

พักนี้เห็นภาพหนำแล้วมันแสลงใจ......ทำท่าว่าอีเสียเพื่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ได้เมียอีกคน......... บู่ บู่ บู่    คิก คิก คิก คิก คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78789 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:55:48 PM »

โจ้..เขมากินปลาเท่หาดใหญ่นิ  แลแล้วน่าจะแรง  ยังไม่ขึ้นเกียร์ 4 ทีว่าน่าถึงแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ซาบซึ้งเลยวันนี้..........พี่เล็กแหลงได้ ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #78790 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:57:04 PM »

ทานข้าวผัดปลากัน ครับพี่ๆ ปลา วันที่ 9 แล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #78791 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 04:58:28 PM »

สุดยอด.........ถือใจเลย ก๊าบท่านโจ้  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #78792 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 05:01:05 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครบรอบ 50 ปีครับพี่หรอย

มีความสุข แข็งแรง ปลอดภัย เป็นดั่งใจปรารถนา ทุกๆประการครับพี่
ไหว้ ไหว้ ไหว้

Cool Cool Coolลอกครับ Cool Cool Cool
ลอกครับ

สวัสดีครับ  ขอบคุณมากครับ เฮีย

คืนนี้ จันทรุปราคา  จุดพลุฉลองกันมั๊ยครับ เฮีย
        ไหว้ สวัสดีครับ เฮียหรอย คืนนี้ว่าจะดื่มเบียร์ดูจันทร์ยังขาดแต่กับเกล้มครับ::008:: ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย 
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78793 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 05:06:07 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับ Grin....ถึงบ้านแล้วครับ ภารกิจบรรลุวัตถุประสงค์เรียบร้อย(เกินเป้านิดหน่อย) หลงรัก

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ.........................โลดดดดดดดดดดดดดดดดด

สวัสดีครับ.....ยินดีด้วยครับ  รูปครับ  ขอยลโฉมหน่อย สาวๆ เอื้องเหนือ....อ่ะ

อีตานายวิลสัน.....ไม่ต้องหยบนอนหลับเลย...
รูปครับรูป....ข้อมูลที่ไปได้มาด้วย..... Angry

พี่หรอยครับเย็นนี้ว่างม๊ายครับ......
แต่ว่าเจ้าบ้านหลังโลตัสหายไปไหนแล้ว  สงสัยอีหยบ....
กลัวเพื่อนบุกบ้าน.....

ทำปลากินกันนิด ๆ หน่อย ๆ พอให้หายคิดถึงน่ะครับ..... Grin

มาแล้วครับ....ทริบนี้ไม่ได้เอากล้องไปครับถ่ายกับโทรศัพท์แทน Grin

เป้าหมายเชียงใหม่....ออกมาจากบ้านบ่าย2วันพฤหัสฯ ขับแบบเรื่อยๆจอด(เกือบ)ทุกปั๊ม.......

กินข้าวมั่ง กาแฟมั่ง  อี้มั่ง เหิดมั่ง(อันนี้มากหน่อย) Grin ติดเขาปิดหนนประท้วงมั่ง

มาถึงสุพรรณฯเอาเกือบรุ่ง พอทำอิหวางเริ่มเพลียๆ หาที่อาบน้ำและนอนพักสักแป๊บดีกว่า บู่

ตื่นมาอีกที10โมง พอดีกับลุงเข้มโทรฯมา เสียงตามสาย....อะไรว๊ะ Huh ปานี้ยังถึงสุพรรณอยู่เหลย

อาบน้ำแต่งตัวเรียบร้อยออกรถเดินทางต่อ...............

ออกจากสุพรรณ ใช้เส้นทางหมายเลข1 มุ่งเป้าหมาย............

ถึงบ้านเพื่อนที่เถิน(ลำปาง)เกือบ5โมง แวะรับเพื่อน....ออกรถต่อ มุ่งเชียงใหม่

ถึงเชียงใหม่ทุ่มครึ่ง นัดเจอเจ้าของที่โลตัส รับของเรียบร้อย

ได้เวลาที่นัดเจอกับน้าต้อยพอดี หลงรัก Grin....รับน้ำใจจากน้าต้อยจนถึงตีห้า อ๋อย อ๋อย เลยขอตัวกลับเถิน(ลำปาง)

นอนเถินหนึ่งคืน....ขากลับเพื่อนกลับด้วย แต่มันบอกต้องรอให้ลูกมันหลับก่อน(หมายถึงต้อรอถึงค่ำ)

รอจนภารกิจเสร็จเรียบร้อย คนพร้อมรถพร้อม....ออกจากเถินห้าทุ่ม มุ่งนครฯ

แวะโน่นแวะนี่....กลับมาถึงบ้านเย็นวันเสาร์(เมื่อวาน) Grin

เจอกันในปั๊ม....คนนึงขับดูคาติ อีกคนนึงขับไทรอั้มพ์ มายืนดู ถามราคาแถมบอกหรอยๆ สงสัยฝรั่งใต้ คิก คิก

ต่อ.....วันนี้ กับภารกิจแรก Grin

โหลๆ น้าปื๊ด.....มาลองหนำกันไม๊ คิก คิก คิก คิก

ขอจบรายงานเท่านี้นะก๊าบ Grin Grin

ยินดีด้วยครับพี่โจ้ สวยจริงๆครับ  เยี่ยม
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78794 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 05:06:51 PM »

พักนี้เห็นภาพหนำแล้วมันแสลงใจ......ทำท่าว่าอีเสียเพื่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ได้เมียอีกคน......... บู่ บู่ บู่    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นี่ก็ยินดีกับพี่หลวงด้วยครับ  ไหว้ ไหว้ ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 5250 5251 5252 [5253] 5254 5255 5256 ... 35779
  พิมพ์