เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 09:31:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5261 5262 5263 [5264] 5265 5266 5267 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25759286 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #78945 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:23:27 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ   ไม่ได้เข้ามาหลายวัน   ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ  ชีพจรลงล้อ  ต้องดิ้นรนหาเงินมาเลี้ยงปากเลี้ยงท้อง   ไหนจะลูกเอย  เมียเอย   แถมยังมีบางแก้วอีก  2 ตัว ยี๊ Grin

หวัดดีครับพี่ไผ่ บางแก้วมีลูกเมื่อไหร่ ขอตัวผู้สักตัวนะพี่ ชอบมาก

คิดให้ดีนะครับพี่ดา...
สองตัวของผม พันธุ์นี้ค่าอาหารเดือนละพันกว่าบาท... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมเลี้ยงแบบคนกินไรบางแก้วกินนั้นครับ กินดีกว่าเจ้าของได้ไง อิอิ

ผมชอบบางแก้วก็ตรงนี้แหละครับ   Grin Grin  กินง่าย  เลี้ยงง่าย   ไม่กลัวเปียก  ไม่กลัวหนาว   แต่เสือกขึ้ร้อน   เห็นมีน้ำตรงไหนเป็นต้องลงไปแช่  บู่ บู่

ตัวนี้ชอบว่ายน้ำเหมือนกันครับ...
เมื่อก่อนพามันไปว่ายน้ำในคลองบ่อย..เอากล้ามเนื้อครับ...
ส่วนผมก็เกาะมันไปด้วยครับ...(แบบว่าขี้เกียจว่าย...เอาเปรียบหมานิดหน่อย)

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78946 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:24:27 PM »

หลงรักจะดีใจหรือเสียใจดีนะ....พี่ๆ RO ส่งข่าวมาบอก อ๋อย

-  เยี่ยมข่าวดี..ก็  คือ...   สอบผ่าน..ได้เป็น   RO.. เยี่ยม

-   ข่าวร้ายก็...คือ....ต้องไป..เป็นผู้ช่วย..RO  ที่ภูเก็ต..  21-22 ก.พ.52 นี้ เลย

...แงๆๆ....ทำไงดี  งง   สับสน   ตกใจ...... ไหว้

มีไรให้ช่วยก็บอกได้ครับ ผมอยู่แถวนี้ ไม่ทราบทีมหาดใหญ่มาแข่งรึเปล่าครับ รู้สึกว่าเร็วจัง จากปีที่แล้ว  Cheesy

ออยล์ไม่มีไรสักอย่างเลยค่ะพี่เบิ้ม....ถ้าจะช่วยก็คงทุกอย่าง....ค่ะ   งง   งง  ไม่รู้ทำไรก่อนทำไรหลังค่ัะ. ตกใจ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78947 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:25:28 PM »

แต่แมทช์นี้แข่งไอพีนี่น่า ไม่มีแข่งยิงเป้า เอาถ้วยใช่มั้ยครับ  Huh

ใช่ค่ะ....(ถามออยล์ป่าวไม่รู้) กิ๊วก๊าว
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #78948 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:27:34 PM »

สวัสดีครับ   ไม่ได้เข้ามาหลายวัน   ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ  ชีพจรลงล้อ  ต้องดิ้นรนหาเงินมาเลี้ยงปากเลี้ยงท้อง   ไหนจะลูกเอย  เมียเอย   แถมยังมีบางแก้วอีก  2 ตัว ยี๊ Grin

หวัดดีครับพี่ไผ่ บางแก้วมีลูกเมื่อไหร่ ขอตัวผู้สักตัวนะพี่ ชอบมาก

สองตัวของผม พันธุ์นี้ค่าอาหารเดือนละพันกว่าบาท... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมเลี้ยงแบบคนกินไรบางแก้วกินนั้นครับ กินดีกว่าเจ้าของได้ไง อิอิ

ผมชอบบางแก้วก็ตรงนี้แหละครับ   Grin Grin  กินง่าย  เลี้ยงง่าย   ไม่กลัวเปียก  ไม่กลัวหนาว   แต่เสือกขึ้ร้อน   เห็นมีน้ำตรงไหนเป็นต้องลงไปแช่  บู่ บู่
ผมชอบทีมัน ฉลาด รักเจ้าของและไม่ใจง่ายครับ
สุนัขพันธุ์ โกลเดน รีทริฟเวอร์ ฉลาดที่สุดในโลกครับ...(เขาว่างั้น)
สุนัขพันธุ์ โกลเดน รีทริฟเวอร์ ใจง่ายที่สุดในโลกครับ...(ผมว่าเอง) ใครเอาขนมมาล่อมันตามหมด...

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78949 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:29:11 PM »

อ๋อยน้องขอตัวไปนอนก่อนดีกว่าค่ะ....ไม่ไหวแล้ว   บะบายค่ะ ไหว้
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #78950 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:30:26 PM »

หลงรักจะดีใจหรือเสียใจดีนะ....พี่ๆ RO ส่งข่าวมาบอก อ๋อย

-  เยี่ยมข่าวดี..ก็  คือ...   สอบผ่าน..ได้เป็น   RO.. เยี่ยม

-   ข่าวร้ายก็...คือ....ต้องไป..เป็นผู้ช่วย..RO  ที่ภูเก็ต..  21-22 ก.พ.52 นี้ เลย

...แงๆๆ....ทำไงดี  งง   สับสน   ตกใจ...... ไหว้

มีไรให้ช่วยก็บอกได้ครับ ผมอยู่แถวนี้ ไม่ทราบทีมหาดใหญ่มาแข่งรึเปล่าครับ รู้สึกว่าเร็วจัง จากปีที่แล้ว  Cheesy

ออยล์ไม่มีไรสักอย่างเลยค่ะพี่เบิ้ม....ถ้าจะช่วยก็คงทุกอย่าง....ค่ะ   งง   งง  ไม่รู้ทำไรก่อนทำไรหลังค่ัะ. ตกใจ

แล้วออยส์ไปสอบRO.ได้ไงล่ะเนี่ย งง...จริงๆ

สนามนี้ผมไม่เคยเข้าไปหรอกครับ ปกติไปอีกสนามนึง

มีไรให้ช่วยก็ค่อยบอกกันครับ  ใกล้ๆถึงวัน เห็นว่านักกีฬาเขาพักที่รร.คาทีน่า อยู่แถวๆร้านผมเองล่ะคับ

ไม่รู้ทีมหาดใหญ่มาด้วยมั้ยนะครับ ลองถามพี่โพธหรือพี่มานิตย์ดูครับ

ไปละ หาข้าวกินก่อน หิววววว  น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #78951 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:30:50 PM »

อยากไปแข่งที่ ภูเก็ตตตต ครับบบบบบบบบบบ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #78952 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:30:57 PM »

อ๋อยน้องขอตัวไปนอนก่อนดีกว่าค่ะ....ไม่ไหวแล้ว   บะบายค่ะ ไหว้
GooDNighT  >>>>>>>>>>>>>  SweeTDreaM.........

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #78953 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:33:44 PM »

พี่โจ้ครับ   เรื่องขวด เดี๊ยวพรุ่งนี้ติดต่อให้ครับ   ยังไม่ลืม  แบบว่าเพิ่งจะว่างครับ

ได้ความยังไงแล้วจะแจ้งไปครับ   Grin

ขอบคุณครับ Grin.....ว่าแต่พี่ไผ่ไม่ไปหลังโลตัสซักหน่อยเหรอ ผมนั่งเสียดายอยู่นิ Grin

พูดจริงเหอะพี่โจ้     แล้วไม่บอกให้เร็วกว่านี้    เมียเรียกมานอนที่เกาะซะแล้วนิ  แถมล๊อกบ้านเก็บกุญแจเรียบร้อย    Cry Cry

ผมก็ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกะเค้าหรอก.....ได้ยินว่ากินปลากินปลา อิตามไปกินกันนิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #78954 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:39:38 PM »

วันนี้เข้านอนแต่หัวค่ำ สงสัยเพลียจัด บู่.......นอนหลับฝันดีนะจ๊ะ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #78955 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:42:23 PM »

อาร์ พี จี., Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีน้องบ่าว....ช่วงนี้ยุ่งเหรอ พี่ว่าหนีงานมาเที่ยวนครฯดีกว่านิ Grin

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #78956 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:42:48 PM »

ผมชอบทีมัน ฉลาด รักเจ้าของและไม่ใจง่ายครับ
สุนัขพันธุ์ โกลเดน รีทริฟเวอร์ ฉลาดที่สุดในโลกครับ...(เขาว่างั้น)
สุนัขพันธุ์ โกลเดน รีทริฟเวอร์ ใจง่ายที่สุดในโลกครับ...(ผมว่าเอง) ใครเอาขนมมาล่อมันตามหมด...

โกลเด้นเรื่องความฉลาด  น่าจะจริงครับ   เรื่องใจง่าย  ก็น่าจะจริงครับ   คิก คิก คิก คิก

เมื่อก่อนเคยมีคนจะเอาโกลเด้นมาให้คู่นึง ฟรีๆ  ครับ  เป็นหมาโตแล้ว  เจ้าของจะไปเมืองนอก   แต่พอฟังเรื่องค่าอาหารการกินของมันแล้วหนาวครับ  ไม่เอาดีกว่า ขืนเอามาผมอดหัวโตแน่   Grin Grin

เรื่องนี้ถูกต้องเลยครับ   ทุกวันนี้ผมเลยไม่เคยปล่อยให้มันอยู่กับลูกสาวผมโดยลำพัง     อันว่าสัตว์หน้าขนไว้ใจไม่ได้ครับ  เพราะมันเอาแต่นายมันคนเดียว  

ลูกสาวผม ชอบหมา    แต่ผมกลัวหมา มันไม่ชอบลูกผม   ทำไงได้ครับ รักลูกมากกว่ารักหมาครับ   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:46:41 PM โดย ไผ่เล่นลม » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #78957 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 10:51:25 PM »

อาร์ พี จี., Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีน้องบ่าว....ช่วงนี้ยุ่งเหรอ พี่ว่าหนีงานมาเที่ยวนครฯดีกว่านิ Grin

สวัสดีครับพี่โจ้ เดือนหน้าไปทุ่งสง พี่หลวง มีงานที่โน่นแล้ว

และ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #78958 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 11:04:23 PM »

หลับกันหมดแล้วพี่ๆ  สงสัย    Grin Grin Grin Grin

และ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #78959 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 11:13:20 PM »

เปลี่ยนบรรยากาศ เมา โม้ ครับพี่น้อง โดยไปมีตติ้ง ที่ค่ายจุฬาภรณ์ฯ ... โดย หนุ่ย(nui311) ให้การต้อนรับครับ

ทีมโก-ลก มีผม เฮียอ๋าและซ้อ ส่วน ทีมศรีสาคร มีปื๊ดกับครอบครัว และ เฮียเล็กกับครอบครัว มาถึงก็กินเพิ่มพลังกันก่อน

หลังจากนั้นก็ไปเหนี่ยว ลูกซอง และปืนสั้น ยาว พอได้รับความมันส์ก็ไปกินหมูกระทะกันต่อ ก่อนแยกย้ายกันครับ

งานนี้ เฮียอ๋า เอาสมชายเสื้อดำไป แต่หน่ยเปลี่ยนเก็บไว้ แล้วเอาน้องเฮน มากระดกเพียวแบบเทพกันครับ

ปื๊ด ก็เอาเหล้ายี่ห้อโปรด ลุงแจ็ค มาร่วมแจม รสชาติเหมือนเคี้ยวหมากฝรั่ง แต่ ดื่มแล้วลื่นคอดีจริงๆ  ... ชมภาพเลยครับ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 5261 5262 5263 [5264] 5265 5266 5267 ... 35779
  พิมพ์