เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:30:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5268 5269 5270 [5271] 5272 5273 5274 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25761000 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79050 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:34:24 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับแต่รับทรัพย์แต่เช้าเลย บายตัวหน่อยนึง

ไหว้พี่ต้นงิ้ว กับพี่โจ้ค๊าบ ป๊มอยากได้ สตีด มีทะเบียนซักคันช่วยดูๆให้หน่อยปีไม่เน้นๆสภาพดีอย่างเดียว ช่วยสงเคราะห์น้องหน่อย::014::

สตีด มีทะเบียนราคาติดแสนครับ โดยมากผ่านการยำมาบ้างแล้ว ประกอบใหม่ก็ติดเจ็ดกว่าแล้วสำหรับสี่ร้อย ไม่รู้ไมราคาขึ้นจังช่วงนี้
หลงรักมีแบบผ่อนบ้างไหมครับ อยากได้แต่ม่ายเงินสด ไหว้

เวบนี้ www.mocyc.com โดยมากจะผ่อนได้ระยะสั้นครับแค่ปีเดี๋ยวดอกมีตั้งแต่ 2.5 ขึ้นไปถึง 4-5 ผมเอาตัวพันสองมาขี่เดือนนึง ไฟแนนซ์ไม่ผ่านมันก็ไม่บอก สรุปร้านมาทวงคืน บริการมันสุดยอดจริงๆ

บริการถึงที่แบบนี้   โหม๋ศรีสาครน่าเซ้อไว้สักคัน  ดูซิว่าจะมาทวงถึงเรินไหม  Grin

ไหว้...ดีค่ะครู....หายไปไหนมาค่ะ...คิดถึงอยู่เลย.... หลงรัก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79051 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:36:16 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

มีคำถามครับ จริงหรือป่าวที่เค้าว่ากันว่ารถมอไซร์สไตร์สปอร์ตขับสบายกว่าสไตร์ครุยเซอร์ ประมาณว่านิ่มกว่า เบากว่า ขับทางไกลได้ดีกว่า อันนี้ฟังจากปากของพรรคพวกที่เล่นบิคไบร์อยู่ครับ พอดีผมไปสนใจตัวฮอนด้า ชาร์โด้ มีจะขายอยู่คันนึงเครื่อง 400 พร้อมทะเบียน บอกราคามา 150000 ว่าอีฉุบแล้ว แต่พอไปถามมันบอกว่าถ้ามรึงงงงงงขับคันนี้ไปหาดใหญ่กะตรูนะ รับรองว่าดากกกกกกกกบวมแน่ๆ แล้วมันก็เชียร์ผมซื้อพวกซีบีมาลองเล่นก่อน มันบอกว่าถ้าพวก 400 ซีๆ นะเงินมรึงงงงยังเหลืออีกเยอะ จริงป่าวอะครับพี่น้องงงงงงงง  Wink

ปล. กะลังคิดว่าจะหันไปเล่นแบบวิบากเลยดีใหม ประเภทดหนขึ้นรถเลย  Grin

สปอร์ต ได้ความเร็ว แรงสะใจ แต่ต้องก้มหรือคู้ตัว เช๋น ฮายาบุซะ ซีบีอาร์

เน็กเก็ต   ได้นั่งสบาย ความเร็วตำกว่าสปอร์ตแต่สูงกว่าช๊อปเปอร์ เช่น ซีบี 1300 เอ็กเจอาร์1300

ช๊อปเปอร์ เทห์ ความเร็วไม่เท่าไหร่ เหนื่อยถ้าวิ่งทางไกล  เพราะต้องยื่นขายื่นแขน ตลอดทาง

วิบาก  แรงสะใจ ยกลอได้ แต่ ยืนระยะไม่ดี เข้าโค้งยาก

ผมชอบเน็กเก็ตครับ ท่านั่ง ความเร็ว ประหยัดน้ำมันพอควรครับ คนซ้อนหลับครับ นิ่มมาก

รบกวนหารูปให้แลกันต่ะครับน้าดา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ครูไปดูในนี้เลย www.mocyc.com ครับ เครื่องผมอัพรูปไม่ไหวครับ เน็ตฟรีครับ ใช้แบบตามมีตามเกิด

ดีค่ะพี่ดาผู้น่ารัก...อัพรูปไม่ไหวหรือ.....ไม่เป็นค่ะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิกล้อเล่นนะค่ะคนดี... กิ๊วก๊าว
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79052 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:36:33 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เป็นเพราะน้าสิงห์มายั่วแท้ๆ เลยอยากหิ้วลูกซองไปยิงกันคริๆ

สนามน่ายิงครับน้าสิงห์ รอมายิงด้วยกันเสมอ พ้นเนินดินนั่นคือทะเลเลยครับ........

รีบๆมาครับน้าสิงห์  โคตรคิดถึงเลย Grin Grin

รับทราบครับพี่หลวง ตอนนี้สมเบี้ยจัดหาเป็นของตัวเองอยู่ครับ คาดว่าไม่นานนี้  เยี่ยม

แต่หากผิดแผน ก็คงยืมยิงของพี่หลวง พี่แพะ เฮียอ๋า ไปพลางๆก่อนครับ คริๆๆ  ยิ้มีเลศนัย

คิดถึงเช่นกันครับ   ไหว้
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79053 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:37:08 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับแต่รับทรัพย์แต่เช้าเลย บายตัวหน่อยนึง

ไหว้พี่ต้นงิ้ว กับพี่โจ้ค๊าบ ป๊มอยากได้ สตีด มีทะเบียนซักคันช่วยดูๆให้หน่อยปีไม่เน้นๆสภาพดีอย่างเดียว ช่วยสงเคราะห์น้องหน่อย::014::

สตีด มีทะเบียนราคาติดแสนครับ โดยมากผ่านการยำมาบ้างแล้ว ประกอบใหม่ก็ติดเจ็ดกว่าแล้วสำหรับสี่ร้อย ไม่รู้ไมราคาขึ้นจังช่วงนี้
หลงรักมีแบบผ่อนบ้างไหมครับ อยากได้แต่ม่ายเงินสด ไหว้

เวบนี้ www.mocyc.com โดยมากจะผ่อนได้ระยะสั้นครับแค่ปีเดี๋ยวดอกมีตั้งแต่ 2.5 ขึ้นไปถึง 4-5 ผมเอาตัวพันสองมาขี่เดือนนึง ไฟแนนซ์ไม่ผ่านมันก็ไม่บอก สรุปร้านมาทวงคืน บริการมันสุดยอดจริงๆ

บริการถึงที่แบบนี้   โหม๋ศรีสาครน่าเซ้อไว้สักคัน  ดูซิว่าจะมาทวงถึงเรินไหม  Grin

ไหว้...ดีค่ะครู....หายไปไหนมาค่ะ...คิดถึงอยู่เลย.... หลงรัก

คิดถึงแต่ครู เอาพี่ไปไว้ไหน ใจร้าย งอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79054 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:37:34 PM »

กระสุนแพง ปืนแพง  กำลังฝึกตนเองให้ห่างหายจากวงการดินปืนสักพัก  เอาเวลาไปทำงานทำการพัฒนาสร้างความก้าวหน้าให้กับอาชีพครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79055 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:38:06 PM »

เป็นเพราะน้าสิงห์มายั่วแท้ๆ เลยอยากหิ้วลูกซองไปยิงกันคริๆ

สนามน่ายิงครับน้าสิงห์ รอมายิงด้วยกันเสมอ พ้นเนินดินนั่นคือทะเลเลยครับ........

รีบๆมาครับน้าสิงห์  โคตรคิดถึงเลย Grin Grin

มั่นใจหรือครับลูกพี่  ว่าน้าสิงห์จะได้วีซ่า  ขนาดวันนั้นที่มาเมืองลุงก็ลุ้นอยู่สามเดือน  Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แต่ก็ได้ไปแล้วใช่ไหมครับ  คิก คิก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #79056 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:38:28 PM »

เรียบร้อยครับ สำหรับมื้อเที่ยง ทานกันหรือยัง ครับพี่ๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79057 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:39:28 PM »

มั่นใจหรือครับลูกพี่  ว่าน้าสิงห์จะได้วีซ่า  ขนาดวันนั้นที่มาเมืองลุงก็ลุ้นอยู่สามเดือน  Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แต่ก็ได้ไปแล้วใช่ไหมครับ  คิก คิก

เออ  จริงแหะ....
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79058 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:39:57 PM »

เรื่องรบกับตำหนวดเป็นยังไงแล้วครับ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79059 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:40:43 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

มีคำถามครับ จริงหรือป่าวที่เค้าว่ากันว่ารถมอไซร์สไตร์สปอร์ตขับสบายกว่าสไตร์ครุยเซอร์ ประมาณว่านิ่มกว่า เบากว่า ขับทางไกลได้ดีกว่า อันนี้ฟังจากปากของพรรคพวกที่เล่นบิคไบร์อยู่ครับ พอดีผมไปสนใจตัวฮอนด้า ชาร์โด้ มีจะขายอยู่คันนึงเครื่อง 400 พร้อมทะเบียน บอกราคามา 150000 ว่าอีฉุบแล้ว แต่พอไปถามมันบอกว่าถ้ามรึงงงงงงขับคันนี้ไปหาดใหญ่กะตรูนะ รับรองว่าดากกกกกกกกบวมแน่ๆ แล้วมันก็เชียร์ผมซื้อพวกซีบีมาลองเล่นก่อน มันบอกว่าถ้าพวก 400 ซีๆ นะเงินมรึงงงงยังเหลืออีกเยอะ จริงป่าวอะครับพี่น้องงงงงงงง  Wink

ปล. กะลังคิดว่าจะหันไปเล่นแบบวิบากเลยดีใหม ประเภทดหนขึ้นรถเลย  Grin

สปอร์ต ได้ความเร็ว แรงสะใจ แต่ต้องก้มหรือคู้ตัว เช๋น ฮายาบุซะ ซีบีอาร์

เน็กเก็ต   ได้นั่งสบาย ความเร็วตำกว่าสปอร์ตแต่สูงกว่าช๊อปเปอร์ เช่น ซีบี 1300 เอ็กเจอาร์1300

ช๊อปเปอร์ เทห์ ความเร็วไม่เท่าไหร่ เหนื่อยถ้าวิ่งทางไกล  เพราะต้องยื่นขายื่นแขน ตลอดทาง

วิบาก  แรงสะใจ ยกลอได้ แต่ ยืนระยะไม่ดี เข้าโค้งยาก

ผมชอบเน็กเก็ตครับ ท่านั่ง ความเร็ว ประหยัดน้ำมันพอควรครับ คนซ้อนหลับครับ นิ่มมาก

รบกวนหารูปให้แลกันต่ะครับน้าดา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ครูไปดูในนี้เลย www.mocyc.com ครับ เครื่องผมอัพรูปไม่ไหวครับ เน็ตฟรีครับ ใช้แบบตามมีตามเกิด

ดีค่ะพี่ดาผู้น่ารัก...อัพรูปไม่ไหวหรือ.....ไม่เป็นค่ะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิกล้อเล่นนะค่ะคนดี... กิ๊วก๊าว

ทำไม่เป็น รออาร์โอมาสอนตัวต่อตัวอยู่นิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79060 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:41:14 PM »

เรียบร้อยครับ สำหรับมื้อเที่ยง ทานกันหรือยัง ครับพี่ๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ปร้านี้เรียบร้อยแล้ว   ค่ากับข้าวสัปดาห์ละ 125 บาท/คน    ข้าวไม่ต้องที่หมวดฯ หุงเลี้ยง   ส่วนกับข้าวนั้นลุ้นในแต่ละวันว่ารุ่นพี่ที่ไปซื้อจะชอบอะไรในวันนั้น คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79061 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:43:09 PM »

เรื่องรบกับตำหนวดเป็นยังไงแล้วครับ

สัปดาห์ที่แล้ว 90% ครับ   สัปดาห์นี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคาดว่าหมายฯ คงออกครับ.... แล้วก็จะถึงวันนี้ที่รอคอย รุกฆาต
Kai_6171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79062 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:43:45 PM »

วัดดีพี่เท่ง ครูหมอ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79063 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:44:01 PM »

คิดถึงแต่ครู เอาพี่ไปไว้ไหน ใจร้าย งอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะคิดถึงทำมัย...ในเมื่อเรารักกัน...ซะขนาดนี้    ฮิฮิ....ไม่ต้องโทรหาบ่อยๆนะ....ออยล์รู้ว่าพี่ดา..คิดถึง.... หลงรัก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #79064 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 12:44:28 PM »

หลงรักสมาชิกบานเรย โลกเพ่สิงก็มา ฮายคิดถึงบ้านดอน เยี่ยม

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 5268 5269 5270 [5271] 5272 5273 5274 ... 35779
  พิมพ์