เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:35:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5270 5271 5272 [5273] 5274 5275 5276 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25761893 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79080 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:05:38 PM »

ดีค่ะพี่ดาผู้น่ารัก...อัพรูปไม่ไหวหรือ.....ไม่เป็นค่ะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิกล้อเล่นนะค่ะคนดี... กิ๊วก๊าว

ทำไม่เป็น รออาร์โอมาสอนตัวต่อตัวอยู่นิ

ออยล์ยิ่งหนักค่ะ....ไม่เป็นเลย  คริ คริ  เราสองคน  พอๆกัน ขำก๊าก

หวานกัน แบบนี้ DQ DQ DQ เลย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตายแล้ว      เยาะเย้ย......  นักกีฬาให้  DQ  ....    RO  ได้งัย.... งง  งง   กฎขอไหนหว่า... ยิ้มีเลศนัย....น้องต้อมหมีน้อย.. กิ๊วก๊าว

ใช่ๆ ปกตินี่นักกีฬามีแต่เรียงคิวๆ ไม่ใช่เหรอ อิอิ

อันนี้แหละ  DQ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #79081 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:06:26 PM »

ดีค่ะพี่ดาผู้น่ารัก...อัพรูปไม่ไหวหรือ.....ไม่เป็นค่ะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิกล้อเล่นนะค่ะคนดี... กิ๊วก๊าว

ทำไม่เป็น รออาร์โอมาสอนตัวต่อตัวอยู่นิ

ออยล์ยิ่งหนักค่ะ....ไม่เป็นเลย  คริ คริ  เราสองคน  พอๆกัน ขำก๊าก

หวานกัน แบบนี้ DQ DQ DQ เลย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตายแล้ว      เยาะเย้ย......  นักกีฬาให้  DQ  ....    RO  ได้งัย.... งง  งง   กฎขอไหนหว่า... ยิ้มีเลศนัย....น้องต้อมหมีน้อย.. กิ๊วก๊าว

ใช่ๆ ปกตินี่นักกีฬามีแต่เรียงคิวๆ ไม่ใช่เหรอ อิอิ

แบบนี้ช่ายมัยพี่ดา เรียงคิวจ่ายตัง ลงแข่ง 5555

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #79082 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:07:06 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

มีคำถามครับ จริงหรือป่าวที่เค้าว่ากันว่ารถมอไซร์สไตร์สปอร์ตขับสบายกว่าสไตร์ครุยเซอร์ ประมาณว่านิ่มกว่า เบากว่า ขับทางไกลได้ดีกว่า อันนี้ฟังจากปากของพรรคพวกที่เล่นบิคไบร์อยู่ครับ พอดีผมไปสนใจตัวฮอนด้า ชาร์โด้ มีจะขายอยู่คันนึงเครื่อง 400 พร้อมทะเบียน บอกราคามา 150000 ว่าอีฉุบแล้ว แต่พอไปถามมันบอกว่าถ้ามรึงงงงงงขับคันนี้ไปหาดใหญ่กะตรูนะ รับรองว่าดากกกกกกกกบวมแน่ๆ แล้วมันก็เชียร์ผมซื้อพวกซีบีมาลองเล่นก่อน มันบอกว่าถ้าพวก 400 ซีๆ นะเงินมรึงงงงยังเหลืออีกเยอะ จริงป่าวอะครับพี่น้องงงงงงงง  Wink

ปล. กะลังคิดว่าจะหันไปเล่นแบบวิบากเลยดีใหม ประเภทดหนขึ้นรถเลย  Grin

สปอร์ต ได้ความเร็ว แรงสะใจ แต่ต้องก้มหรือคู้ตัว เช๋น ฮายาบุซะ ซีบีอาร์

เน็กเก็ต   ได้นั่งสบาย ความเร็วตำกว่าสปอร์ตแต่สูงกว่าช๊อปเปอร์ เช่น ซีบี 1300 เอ็กเจอาร์1300

ช๊อปเปอร์ เทห์ ความเร็วไม่เท่าไหร่ เหนื่อยถ้าวิ่งทางไกล  เพราะต้องยื่นขายื่นแขน ตลอดทาง

วิบาก  แรงสะใจ ยกลอได้ แต่ ยืนระยะไม่ดี เข้าโค้งยาก

ผมชอบเน็กเก็ตครับ ท่านั่ง ความเร็ว ประหยัดน้ำมันพอควรครับ คนซ้อนหลับครับ นิ่มมาก

รบกวนหารูปให้แลกันต่ะครับน้าดา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อ่ะจัดให้ท่านชายครับ....
นิด ๆ หน่อย ๆ ....

เขาขายกันที่นี่ >>> http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=90281

สำหรับผม ชอบตัวนี้มากกว่า....

ที่นี่..... http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=90250

แต่สำหรับท่านชายแล้ว.....อยากแนะนำแบบครุยเซอร์ ดีกว่า....เหมาะกะวัยดี...เก๋า ๆ ป๋า ๆ .... Grin
ขี่ทางใกลก็ไม่ขี้เหร่เท่าไหร่...บิดร้อยสี่สิบสบาย ๆ ท่าทางสำหรับนั่งขับผมก็ว่าสบาย ๆ ...
ถ้าไม่ได้มีก๊วน ออกทัวริ่งบ่อย ๆ
ตัว คาวา วัลแคน ที่เล็ง ๆ ไว้ ก็เหมาะครับ....

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #79083 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:07:44 PM »

หลงรักสมาชิกบานเรย โลกเพ่สิงก็มา ฮายคิดถึงบ้านดอน เยี่ยม

มาต๊ะ แต่ขอให้พ้นสามวันนี้ไปก่อนนะครับ พอดีเตรียมคดีมาหลายวันแล้ว เริ่มพรุ่งนี้ต้องขึ้นสืบคดีฆ่านัดแรกครับ  Cheesy

เดี๋ยวนี้แปลก  Angry
ผู้ต้องหาให้การในชั้นสอบสวน เสนอหลักฐานต่อสู้คดีในชั้นสอบสวน พนักงานสอบสวนก็ไม่สน
มาถึงอัยการก็ไม่หยิบยกมาดู

ให้ไปต่อสู้เอาเองในชั้นศาล  ตกใจ
ทั้งที่อำนาจตามกฏหมายให้สิทธิลงความเห็นสั่งฟ้องไม่ฟ้องได้อยู่แล้ว

พอชั้นสืบพยานส่งหลักฐานคำกล่าวหาของผู้เสียหายอย่างเดียว
หลักฐานที่เราเสนอไป หยบ ไม่เอาออกมาให้ศาลดู  ยี๊ ยี๊

ต้องรบกันสักพักหล่าว  

นี่หรือกระบวนการยุติธรรม   ยี๊ ยี๊ ยี๊

Sadนี่แหละเรื่องจริงน้าสิงเฮ้อ ไม่เหมือนเปาบุ้นจิ้น มีอะไรไม่ชอบมาพากลก็สั่งให้จั่นเจาตีลังกาไปสืบหาความจริง ไม่เหมือนเมืองไทยตำรวจจับ สืบ เสนอหลักฐาน อยู่ในมือหมด ฮายไม่อยากบ่นเด๋วแก่ ยังไงก็สุ้ต่อโลกเพ่สิง Angry

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79084 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:08:17 PM »

Sig228-kolok, หลวงกาหลง, salinee19, lugkrod, tum610, vasu, Mee noi, manithatyai
ไม่กินข้าวเที่ยงกันบ้างเหรออ

ไปกินข้าวด้วยกันมั้ยครับ

หวัดดีครับน้าวุธ  ... ขอบคุณครับผมกว่าจะได้กินก็บ่ายกว่าๆ ครับ รอคนมาส่งหอครับ  Cool Cool Cool

พี่แพะดีจัง...ออยล์นั้งทั้งวันไม่เห็นมีใครมาส่งห่อเลย.... คิก คิก
หลงรักปีปื๊ด ปี้เบิลก๊าบ ทำไมไม่มีใครคดห่อ เอ้ย ส่งให้นู๋ออย ยิ้มีเลศนัย

2 นี้คงไม่ว่างส่ง...เพราะวันๆต้องส่งหลายที่   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด       ยกขึ้นยกลงจนเข็ดเองแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79085 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:09:17 PM »

หลงรักสมาชิกบานเรย โลกเพ่สิงก็มา ฮายคิดถึงบ้านดอน เยี่ยม

มาต๊ะ แต่ขอให้พ้นสามวันนี้ไปก่อนนะครับ พอดีเตรียมคดีมาหลายวันแล้ว เริ่มพรุ่งนี้ต้องขึ้นสืบคดีฆ่านัดแรกครับ  Cheesy

ผู้ต้องหาให้การในชั้นสอบสวน เสนอหลักฐานต่อสู้คดีในชั้นสอบสวน พนักงานสอบสวนก็ไม่สน

ให้ไปต่อสู้เอาเองในชั้นศาล  ตกใจ
ทั้งที่อำนาจตามกฏหมายให้สิทธิลงความเห็นสั่งฟ้องไม่ฟ้องได้อยู่แล้ว

พอชั้นสืบพยานส่งหลักฐานคำกล่าวหาของผู้เสียหายอย่างเดียว
หลักฐานที่เราเสนอไป หยบ ไม่เอาออกมาให้ศาลดู  ยี๊ ยี๊

นี่หรือกระบวนการยุติธรรม   ยี๊ ยี๊ ยี๊

Sadนี่แหละเรื่องจริงน้าสิงเฮ้อ ไม่เหมือนเปาบุ้นจิ้น มีอะไรไม่ชอบมาพากลก็สั่งให้จั่นเจาตีลังกาไปสืบหาความจริง ไม่เหมือนเมืองไทยตำรวจจับ สืบ เสนอหลักฐาน อยู่ในมือหมด ฮายไม่อยากบ่นเด๋วแก่ ยังไงก็สุ้ต่อโลกเพ่สิง Angry

ไป  เราไปด้วยกัน
ไปมอบตัวฐานดูหมิ่นเจ้าพนักงาน   ขำก๊าก ขำก๊าก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #79086 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:13:18 PM »

กินข้าวยังน่าเอ๋..คริ คริ  กิ๊วก๊าว
ยิ้มีเลศนัยรอนู๋ออย อยู๋เท่บ้านอิๆๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79087 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:13:33 PM »

แบบนี้ช่ายมัยพี่ดา เรียงคิวจ่ายตัง ลงแข่ง 5555

ใช่แล้วต้อม ออย อาร์โอ แอบคิดลึกแล้วแน่เลย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79088 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:15:57 PM »

ใช่แล้วต้อม ออย อาร์โอ แอบคิดลึกแล้วแน่เลย

ออยล์คิดแล้วต้องลึก....เจาะให้ถึงแก่นแท้......พี่ดา....ต้อมก็คิด..... แบร่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79089 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:17:02 PM »

กินข้าวยังน่าเอ๋..คริ คริ  กิ๊วก๊าว
ยิ้มีเลศนัยรอนู๋ออย อยู๋เท่บ้านอิๆๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย

ต่างคนต่างรอ......จะได้กินป่าวค่ะน้า... กิ๊วก๊าว
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79090 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:17:34 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

มีคำถามครับ จริงหรือป่าวที่เค้าว่ากันว่ารถมอไซร์สไตร์สปอร์ตขับสบายกว่าสไตร์ครุยเซอร์ ประมาณว่านิ่มกว่า เบากว่า ขับทางไกลได้ดีกว่า อันนี้ฟังจากปากของพรรคพวกที่เล่นบิคไบร์อยู่ครับ พอดีผมไปสนใจตัวฮอนด้า ชาร์โด้ มีจะขายอยู่คันนึงเครื่อง 400 พร้อมทะเบียน บอกราคามา 150000 ว่าอีฉุบแล้ว แต่พอไปถามมันบอกว่าถ้ามรึงงงงงงขับคันนี้ไปหาดใหญ่กะตรูนะ รับรองว่าดากกกกกกกกบวมแน่ๆ แล้วมันก็เชียร์ผมซื้อพวกซีบีมาลองเล่นก่อน มันบอกว่าถ้าพวก 400 ซีๆ นะเงินมรึงงงงยังเหลืออีกเยอะ จริงป่าวอะครับพี่น้องงงงงงงง  Wink

ปล. กะลังคิดว่าจะหันไปเล่นแบบวิบากเลยดีใหม ประเภทดหนขึ้นรถเลย  Grin

สปอร์ต ได้ความเร็ว แรงสะใจ แต่ต้องก้มหรือคู้ตัว เช๋น ฮายาบุซะ ซีบีอาร์

เน็กเก็ต   ได้นั่งสบาย ความเร็วตำกว่าสปอร์ตแต่สูงกว่าช๊อปเปอร์ เช่น ซีบี 1300 เอ็กเจอาร์1300

ช๊อปเปอร์ เทห์ ความเร็วไม่เท่าไหร่ เหนื่อยถ้าวิ่งทางไกล  เพราะต้องยื่นขายื่นแขน ตลอดทาง

วิบาก  แรงสะใจ ยกลอได้ แต่ ยืนระยะไม่ดี เข้าโค้งยาก

ผมชอบเน็กเก็ตครับ ท่านั่ง ความเร็ว ประหยัดน้ำมันพอควรครับ คนซ้อนหลับครับ นิ่มมาก

รบกวนหารูปให้แลกันต่ะครับน้าดา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อ่ะจัดให้ท่านชายครับ....
นิด ๆ หน่อย ๆ ....

เขาขายกันที่นี่ >>> http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=90281

สำหรับผม ชอบตัวนี้มากกว่า....

ที่นี่..... http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=90250

แต่สำหรับท่านชายแล้ว.....อยากแนะนำแบบครุยเซอร์ ดีกว่า....เหมาะกะวัยดี...เก๋า ๆ ป๋า ๆ .... Grin
ขี่ทางใกลก็ไม่ขี้เหร่เท่าไหร่...บิดร้อยสี่สิบสบาย ๆ ท่าทางสำหรับนั่งขับผมก็ว่าสบาย ๆ ...
ถ้าไม่ได้มีก๊วน ออกทัวริ่งบ่อย ๆ
ตัว คาวา วัลแคน ที่เล็ง ๆ ไว้ ก็เหมาะครับ....

ตัวสีน้ำเงินนี่ละผมกำลังหาเป็นเจ้าของ

ครูยเซอร์ ฮอนด้าก็มี บีเอ็มก็สวย ยามาฮ่าก็ยัง ล้มทีเรียกต้องเรียกชาวบ้านช่วยยกเลย ตัวเน็กเก็ตก็ประมาณสองร้อยโล ตัวครุยเซอร์ก็สองร้อยกว่าครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #79091 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:19:01 PM »

ไป  เราไปด้วยกัน
ไปมอบตัวฐานดูหมิ่นเจ้าพนักงาน   ขำก๊าก ขำก๊าก
ยิ้มีเลศนัยหาเป็นรัยไม่ มืได้เอ่ยชื่อ แลนามสกุลตำรวจดีก็มีเยอะ อีกอย่างผมมีโลกเพ่ชื่อทนายสิง คำเดียว ขังรวม ขำก๊าก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79092 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:19:23 PM »

salinee19, หลวงกาหลง, นายช่าง, oil (*_*), wut-วุธ, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้...สวัสดีค่ะ  พี่ตุ้ม+พี่นายช่าง.... ไหว้
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #79093 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:22:56 PM »

ต่างคนต่างรอ......จะได้กินป่าวค่ะน้า... กิ๊วก๊าว
ขำก๊ากสาว่าน่าจะเป็นลมจิงๆด้วย ขำก๊าก

Kai_6171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79094 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 01:24:44 PM »

salinee19, หลวงกาหลง, นายช่าง, oil (*_*), wut-วุธ, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้...สวัสดีค่ะ  พี่ตุ้ม+พี่นายช่าง.... ไหว้

วัดดีหวันบ่ายค่ะ
หน้า: 1 ... 5270 5271 5272 [5273] 5274 5275 5276 ... 35779
  พิมพ์