เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:52:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5300 5301 5302 [5303] 5304 5305 5306 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25749112 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79530 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:33:57 PM »

กลับมาแล้วครับลืมไปว่าสนามยิงปืนปิดวันนี้ ฝัดด้งเปล่าเลย มานั่งรอนายตรวจเหมียนเดิม

ออย อาร์โอไปไหน โปรดทราบพี่ดาคิดถึงมาก

สวัสดีค่ะ...คิดถึงพี่ดาเช่นกันค่ะ....... หลงรัก

หายไปไหนมาว่าอิให้โอนฮึนให้พี่มานิตสักหน่อย ไม่มีเวลาออกไป หายเฮียบเลย ออยนี่พงพาไม่ได้เดี๋ยวเหอะ เอาแก้มมาทำโทดดิ อิอิ

คนหลังบ้านตาย....ไปช่วยแต่เช้าไม่มีใครหานทำ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ทำไมลุงตุ้ม...ทำเป็นหยอง.....รู้ๆกันอยู่... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79531 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:35:08 PM »

กลับมาแล้วครับลืมไปว่าสนามยิงปืนปิดวันนี้ ฝัดด้งเปล่าเลย มานั่งรอนายตรวจเหมียนเดิม

ออย อาร์โอไปไหน โปรดทราบพี่ดาคิดถึงมาก

สวัสดีค่ะ...คิดถึงพี่ดาเช่นกันค่ะ....... หลงรัก

หายไปไหนมาว่าอิให้โอนฮึนให้พี่มานิตสักหน่อย ไม่มีเวลาออกไป หายเฮียบเลย ออยนี่พงพาไม่ได้เดี๋ยวเหอะ เอาแก้มมาทำโทดดิ อิอิ

พี่ดาครับ ห้อง เหิ้งไม่มาดูเลย  น้องจีน น้องแอน น้องปลา  น้องเปิ้ล น้อง ตูน  น้องเจี้ยบ น้อง บี ,จินนี่ จูดี้ พิงค์ มันตามมาล่าแล้วผมบ่ายเบี่ยงไม่ไหวแล้วนะพี่
มันมาถามหาพี่ทุกวันเลย
ถ้ามันรวมตัวติด  สงสัยพี่ต้องหนีไป-ลันดั้น -แน่ๆเชียว

ปล. รับผิดชอบด้วยพี่ทำไรไว้ นับได้ 1 โหลเลยนะ

ว่าไง.....(เสียงสูงด้วยนะ).....พี่ดา....อย่าเงียบอยู่ตอบมาเลย.......เร็วๆๆ...........เดี๋ยวโดน...นี้ไม่ใช่คำขู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊

พี่ล้างมืออ่างทองคำแล้ว ไม่รู้เรื่องไรเลย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #79532 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:36:03 PM »

ไหนบอกค่าทำการศึกสูง แลงหม่ายหรูพรือซะงั๊น

ผมอยู่ญี่ปุ่น เดือดร้อนซะ ไม่เกี่ยวไรด้วยเล๊ย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79533 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:36:20 PM »

คนหลังบ้านตาย....ไปช่วยแต่เช้าไม่มีใครหานทำ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ไปฉีดยาศพมาเหรอ แล้วไปทำกับข้าวต่อใช่มะ

ไม่ได้ฉีด....กรีดเลยไม่มั้นไม่เห็นเส้นเลีอดใหญ่......หน้ากลัวแต่กล้าความเคยชิน...... น้ำลายหกอย่ารู้ขั้นตอน...ถามได้ กิ๊วก๊าว

ใช้เข็มอันเบ้อเริ่มฉีดใช่มะ

กรีดก่อน...ถึงเส้นแล้วฉีด.....อีกจุด....เจาะผ่านซี่โครงเลย.....ให้ถึงหัวใจ..... ตกใจหน้าซีด...กลัวป่าวอะ.
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #79534 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:37:02 PM »

พี่ดาครับ ห้อง เหิ้งไม่มาดูเลย  น้องจีน น้องแอน น้องปลา  น้องเปิ้ล น้อง ตูน  น้องเจี้ยบ น้อง บี ,จินนี่ จูดี้ พิงค์ มันตามมาล่าแล้วผมบ่ายเบี่ยงไม่ไหวแล้วนะพี่
มันมาถามหาพี่ทุกวันเลย
ถ้ามันรวมตัวติด  สงสัยพี่ต้องหนีไป-ลันดั้น -แน่ๆเชียว

ปล. รับผิดชอบด้วยพี่ทำไรไว้ นับได้ 1 โหลเลยนะ

ว่าไง.....(เสียงสูงด้วยนะ).....พี่ดา....อย่าเงียบอยู่ตอบมาเลย.......เร็วๆๆ...........เดี๋ยวโดน...นี้ไม่ใช่คำขู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊

พี่ล้างมืออ่างทองคำแล้ว ไม่รู้เรื่องไรเลย

หรอ !!!!!

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79535 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:38:07 PM »

ไปฉีดยาศพมาเหรอ แล้วไปทำกับข้าวต่อใช่มะ

ไม่ได้ฉีด....กรีดเลยไม่มั้นไม่เห็นเส้นเลีอดใหญ่......หน้ากลัวแต่กล้าความเคยชิน...... น้ำลายหกอย่ารู้ขั้นตอน...ถามได้ กิ๊วก๊าว

ใช้เข็มอันเบ้อเริ่มฉีดใช่มะ

กรีดก่อน...ถึงเส้นแล้วฉีด.....อีกจุด....เจาะผ่านซี่โครงเลย.....ให้ถึงหัวใจ..... ตกใจหน้าซีด...กลัวป่าวอะ.

เดี๋ยวจะไปนั่งดู

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79536 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:38:45 PM »

ถามเด็กนักเรียน ม.1 กับ ม.3  ว่าภาพนี้ผู้ชายหรือผู้หญิง  นักเรียนพร้อมใจกันตอบว่า "ตุ๊ด"....  ขำก๊าก

ไอ้ออยล์ อีว่าพรือ ขำก๊าก ขำก๊าก

จริงอ่ะ...
ไม่เชื่อหรอก...
ต้องพิสูจน์...

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ น้ายอดแน่ใจน่ะ........... Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ผมชอบของแปลกครับ... หลงรัก หลงรัก
คิดผิดคิดใหม่ใด้นะน้า ก็เมื่อเช้าใด้ข่าวว่า ออยล์ RO.ไปช่วยแบกศพคนผูกคอตายหลังบ้านอยู่เลย.. ตกใจ ตกใจ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79537 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:40:02 PM »

ไหนบอกค่าทำการศึกสูง แลงหม่ายหรูพรือซะงั๊น

ผมอยู่ญี่ปุ่น เดือดร้อนซะ ไม่เกี่ยวไรด้วยเล๊ย

ไหนใครเอ่ยถึง เอาเบอร์มา จะไปชำระเป็นรายๆไป

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #79538 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:41:47 PM »

ไหนใครเอ่ยถึง เอาเบอร์มา จะไปชำระเป็นรายๆไป

ชำระแบบไหน พี่   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

และ

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #79539 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:42:24 PM »

มันมีคำอยู่ว่า

จับไม่ได้ก็ไม่รับ
จับได้ก็รับครึ่งนึง  แล้ว หากจับได้คาหนังคาเขาให้ว่าพรือเล่าพี่บ่าว

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79540 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:43:55 PM »

ชำระแบบไหน พี่   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชำระให้ซีด

จับได้ก็รับครึ่งนึง  แล้ว หากจับได้คาหนังคาเขาให้ว่าพรือเล่าพี่บ่าว

ต้อมกะจงลากไป ขัดไม่ได้ เกรงใจน้องๆ

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #79541 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:45:12 PM »

โหย หม่ายพรื๊อ ๆ  หม่าย รู๊

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79542 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:45:46 PM »

ไปอยู่กุงเตป....ทำเจ้าชู้....เลี้ยงเด็กๆ....ค่าน้ำที่บ้าน  2  เดือนหว่าแล้วไม่จ่ายที    จริงป่าวค่ะ...ป๋าดา ยี๊
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #79543 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:46:23 PM »

ชำระแบบไหน พี่   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชำระให้ซีด

ต้อมกะจงลากไป ขัดไม่ได้ เกรงใจน้องๆ

พี่ออยล์ ดูไว้นะ  555555555555555555555555555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

และ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79544 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2009, 05:47:02 PM »

ไหว้สวัสดีครับน้ากระจง โอซาก้า ไม่ค่อยแวะมาโม้กันเลยนะครับ Grin Grin
หน้า: 1 ... 5300 5301 5302 [5303] 5304 5305 5306 ... 35779
  พิมพ์