เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:13:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5309 5310 5311 [5312] 5313 5314 5315 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25744900 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #79665 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:03:25 AM »

คนนี้ป่าว

คนนี้ทำไรจะให้ดูหน้าคนหรือตรูดหมู

เลือกดูเอาเองตามใจชอบ.....ค่ะ กิ๊วก๊าว

อยากดูหน้าหมู ตรูดคนมากกว่า.....
แต่ตรูดพี่นายช่าง กะน้าหลวงดูเบื่อแล้ว.... ตกใจหน้าซีด

โหลๆ พี่หดใหญ่.....หาเจอแล้วก๊าบ Grin

http://www.dbigbike.com/webboard/index.php?topic=14253.

Honda CL 400 Year 1999 (อินวอย)

เครื่องดีมาก รถมาเดิมๆครบๆ สภาพสวย ตามรูป สีเดิมโรงงาน

ของเหลวถ่ายใหม่ แบตฯใหม่ ดิสฯหน้านิสชิน คาบูฯไฟฟ้า โช๊คอัพโชว่า  ขาตั้งเซ็นเซอร์ 400cc ( อินวอย )

ขอบคุณมากครับนายวิลสัน.....
อินวอย  อินวอย  อินวอย...>>>  เจ้าหน้าที่....                มันตามหลอกหลอนตลอด..... ยี๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #79666 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:10:40 AM »

รับทราบข้อความทั้งท่านเข็มและท่านดาครับ..........ว่าอิสะพายไปกันกลัวโหม๋พวกเรากันเองเกิดเข้าใจผิด

สงสัยอิได้ซัดกันเองก่อน อิได้ซัดปลาอะครับ.............  โดนชก โดนชก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ธงเบ็ด หรือ ใช้เหยื่อล่อครับ ดักอวนคงไม่ไหมน่ากลัวปลิง

ตีเหยื่อปลอมครับท่านดา..........  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

นั่งกันหลาย ชม สิครับงั้น

ไม่นานชม.นักครับ.........ช่วงหัวรุ่งมีความสว่างก่อนอาทิตย์จะโผล่พ้นขอบฟ้า ช่วงเย็นๆพระอาทิตย์ตกแต่ยังมีความสว่างอยู่ ครับ

สรุปว่าต้องเป็นพรานเบ็ด ถึงรู้ข้อมูล คนทั่วไปคงรอทั้งวันเลย เป็นผมละแย่เลย

ไม่ถึงขั้น "พราน" หรอกครับ พอถูถูไถไถ เท่านั้นเองครับ.......... Grin Grin Grin Grin

ทั้งถู ทั้งไถเลยหรือลุง ระวังหัวหลอกงั้น อิๆ

ผมละสงสารพลานล่าปลา ด้วยเหยื่าอปลอมแถวๆข้างหนน บางทีเห็นเหวี่ยงกันหน้าแดงกลางเที่ยง อิๆ

มันเป็นร้อดชาติของจีวิตก๊าบบบบบบบ.......ท่านพี่เข้ม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิๆ เราก็พอทราบนิดหน่อยว่า ล่าปลาน้ำจืดด้วยเหยื่อปลอม เวลาที่เหมาะสม ก็คือประมาณ ที่ท่านแพะว่าแหละครับ เวลาอื่นอาจจะยากเพิ่มขึ้น

นอกจาก เวลาเช้าไม่เกินแปดโมง เย็น เริ่มแต่ห้าโมงถึงค่ำ ๆ ...
เวลาออกล่าปลา...ต้องเงียบ ทำตัวเองไม่วุ่นวายด้วย.....ปลาน้ำจืดมันขี้ระแวงมาก...
เคยไปกับเพื่อน ม่างงงง.....ไม่รุ้ัมันอีคุยโหวกเหวกไรนักหนา.....ปลาหยบเหม็ด...... Tongue
เหวี่ยงไปสองชั่วโมง  ต่อเช้ารุ่งขึ้น...อ๊ากซ์ซ์ซ์.....แขนทั้งแขน ปวดข้อระบมเลย.... อ๋อย

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79667 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:14:02 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน  นอนดึกตื่นสาย ออยให้นั่งเฝ้าทั้งคืนเลย กทม แดดร้อนเปรี้ยงเลยครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79668 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:15:29 AM »

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #79669 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:20:15 AM »

อรุณสวัสดิ์ น้าหลวงฯ น้าดา   และท่าน ๆ ทุกคน... ไหว้

Grin Grin Grin      Cheesy

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #79670 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:34:23 AM »

มี วิคฯ ไว้แหละดี....มีประโยชน์.....
http://www.youtube.com/watch?v=PVEZl-32iTE

ไม่ใช่เพื่อนไว้ให้ใช้แล้วพาไปหยบจนหาไม่เจอ..... แลบลิ้น

วันนี้ด้ามขวานหงอย ๆ กันนิ......

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #79671 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:36:32 AM »

ออยทู ลาไปแล้ว ออยอาโอ สงสัยไปเคนพระอยู่ที่งานศพครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #79672 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:55:52 AM »

คนนี้ป่าว

คนนี้ทำไรจะให้ดูหน้าคนหรือตรูดหมู

เลือกดูเอาเองตามใจชอบ.....ค่ะ กิ๊วก๊าว

อยากดูหน้าหมู ตรูดคนมากกว่า.....
แต่ตรูดพี่นายช่าง กะน้าหลวงดูเบื่อแล้ว.... ตกใจหน้าซีด

โหลๆ พี่หดใหญ่.....หาเจอแล้วก๊าบ Grin

http://www.dbigbike.com/webboard/index.php?topic=14253.

Honda CL 400 Year 1999 (อินวอย)

เครื่องดีมาก รถมาเดิมๆครบๆ สภาพสวย ตามรูป สีเดิมโรงงาน

ของเหลวถ่ายใหม่ แบตฯใหม่ ดิสฯหน้านิสชิน คาบูฯไฟฟ้า โช๊คอัพโชว่า  ขาตั้งเซ็นเซอร์ 400cc ( อินวอย )

ขอบคุณมากครับนายวิลสัน.....
อินวอย  อินวอย  อินวอย...>>>  เจ้าหน้าที่....                มันตามหลอกหลอนตลอด..... ยี๊

ยามาฮ่า  สวยจังครับ หลงรัก ราคาคงหลายบาท
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #79673 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:59:03 AM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #79674 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 10:01:17 AM »

มี วิคฯ ไว้แหละดี....มีประโยชน์.....
http://www.youtube.com/watch?v=PVEZl-32iTE

ไม่ใช่เพื่อนไว้ให้ใช้แล้วพาไปหยบจนหาไม่เจอ..... แลบลิ้น

วันนี้ด้ามขวานหงอย ๆ กันนิ......

อยู่เฉยๆแล้ว ยังมีกระเซ็นกระสายมาหลังโลตัส จนได้ หุๆ

ใหนๆมีเพื่อนเอาใว้ใช้แล้ว ก็ช่วยจัดการ ทำให้เสียเบี้ยเสียทีต๊ะ หากอยู่ว่างๆ ม่ายเท่ทำไหร๋

สั่งมาเลย ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ รับผิดชอบกัน ใหนๆก็ใหนๆแล้ว

อย่าลืมว่าเรามีตัวประกัน เป็นชามอยู่สองสามลูกงั้น หุๆ จะเอาคืนเปล่าละจานงั้น ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #79675 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 10:05:16 AM »

Grin เป็นไงบ้างครับลุงตุ้ม เมื่อคืน..........บายตัว......หายหวางไปหรือป่าวครับ เห็นลงหลักฐานบอกกล่าวพี่น้องไว้....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #79676 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 10:07:25 AM »

อยู่เฉยๆแล้ว ยังมีกระเซ็นกระสายมาหลังโลตัส จนได้ หุๆ

ใหนๆมีเพื่อนเอาใว้ใช้แล้ว ก็ช่วยจัดการ ทำให้เสียเบี้ยเสียทีต๊ะ หากอยู่ว่างๆ ม่ายเท่ทำไหร๋

สั่งมาเลย ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ รับผิดชอบกัน ใหนๆก็ใหนๆแล้ว

อย่าลืมว่าเรามีตัวประกัน เป็นชามอยู่สองสามลูกงั้น หุๆ จะเอาคืนเปล่าละจานงั้น ?

สั่งเองตา.....เบอร์โทรก็ตามเว็บเขานั่นแหละ...
คุยง่ายบริการดี.... Cheesy

เขาจะส่งทางบริษัทขนส่ง.....มาให้ถึงหัวกะไดบ้านเลย.....
พร้อมกับมาเก็บค่าขนส่งที่ผู้รับด้วย.....
สั่งวันนี้ พรุ่งนี้ได้รับ.... Grin Grin Grin

ให้ผมสั่งเดี๋ยวผมไม่อยู่บ้าน ไม่รู้ใครอีรับของให้หลาว.... Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #79677 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 10:08:51 AM »

กะเห็นลุงตุ้มขับถ่ายซะเรียบร้อย ส่วนน้าหลวงก็ยืนตีกลองร้องรำคอยท่าอยู่แล้ว ไม่รู้อีให้เข้าใจว่าพรือ.....................

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #79678 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 10:16:13 AM »

Grin เป็นไงบ้างครับลุงตุ้ม เมื่อคืน..........บายตัว......หายหวางไปหรือป่าวครับ เห็นลงหลักฐานบอกกล่าวพี่น้องไว้....

เอ๋า....ไซรเหวี่ยงมาทางนี้หลาวเล่า......
ผมม่ายลู้เลื่อง.....ผมนอนแต่หัวค่ำ....... บู่

ยามาฮ่า  สวยจังครับ หลงรัก ราคาคงหลายบาท

สภาพดี ๆ ก็เริ่มต้นที่หกสิบเค ขึ้นไปครับ....แล้วแต่ปีที่ผลิต... Grin

เบี้ยน่ะพอจะมี....(โม้หลาว)..... แต่เก็บไว้เป็นค่าตัวน้องคิมที่จองไว้.... Tongue

ถ้าอยากได้รถเครื่องคงต้องรอหยอดปุกอีกเป็นปี......ป่านนั้นหายอยากไปแล้ว..... Tongue

ว่าจะขายปืนไปซื้อรถ....เดี๋ยวท่านชายเจษฏ์หาว่าเลียนแบบหล่าว....เดี๋ยวมาตามเก็บค่าลิขสิทธิ..... คิก คิก
สมิทสองนิ้ว....น่าจะหาได้รถเครื่องเก่า ๆคันนึงพอดี....คิก คิก.... Cheesy

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #79679 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 10:17:31 AM »

กะเห็นลุงตุ้มขับถ่ายซะเรียบร้อย ส่วนน้าหลวงก็ยืนตีกลองร้องรำคอยท่าอยู่แล้ว ไม่รู้อีให้เข้าใจว่าพรือ.....................

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                         ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ที่เต้นรำอยู่สามคนนั้น....
นั่นมันลิงสามตัว เทวดาสุดรักของน้าหลวงเขานะค๊าบ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 10:19:08 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 5309 5310 5311 [5312] 5313 5314 5315 ... 35779
  พิมพ์