เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:22:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5350 5351 5352 [5353] 5354 5355 5356 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726841 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #80280 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 09:59:31 AM »

คิก คิก อันนี้รูปคี่...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

.......คี่..อีกรูป... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80281 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:05:04 AM »

คิก คิก อันนี้รูปคี่...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

.......คี่..อีกรูป... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนนี้ น้องเมียไม่ใช่เหรอ........ คิก คิก คิก คิก Grin

รูปขี้มีแล้ว  ขอรูปขู้ มั่งครับท่านชาย คิก คิก คิก คิก
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #80282 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:07:31 AM »

พจน์, หลวงกาหลง, vasu, tum610, Mee noi, prasit, Wrangler 1 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ และสมาชิกด้ามขวานทุกท่านเนื่องในวันวาเลนไทน์ครับ.รักทุกๆคนครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80283 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:10:29 AM »

พจน์, หลวงกาหลง, vasu, tum610, Mee noi, prasit, Wrangler 1 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ และสมาชิกด้ามขวานทุกท่านเนื่องในวันวาเลนไทน์ครับ.รักทุกๆคนครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เศร้า..พี่พจน์ค่ะ....ลืมออยล์แล้วไง......ไม่ถูกทิ้งก็ถูกลืม....ออยล์น้อยใจแล้วนะค่ะ.. เศร้า
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #80284 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:12:20 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
rapee.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #80285 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:18:01 AM »

HAPPY HAPPY พี่เล็ก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80286 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:20:59 AM »

อาจไม่ได้เป็นคนแสนดี ขี้อ้อน
                 อาจไม่ได้เป็นคนไหวอ่อน อุ่นหวาน
                 แค่อยากให้เธอรักฉันไปนานๆ
                 จึงต้องมีนืทานมาเล่าขานเพื่อเธอ
                 มีนิทานชื่อว่า love story
                 แต่งด้วยบทกวี อิ่มอุ่นไหวเพ้อ
                 เล่าเรื่องสู่หัวใจฉัน..สู่หัวใจเธอ
                 เล่าเรื่องว่ารักเสมอ และ รักเธอ อย่างแท้จริง

เยี่ยม ยอดเยี่ยมมากเลย....ขอบคุณน้าหลวงมากครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin ผมคู่ผมกะมีครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin Grin

ยังรอท่านต่อไปครับพี่น้อง........... Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #80287 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:32:09 AM »

ไหว้ ขอบคุณน้ายอดมากครับ..... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #80288 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:34:54 AM »

อาจไม่ได้เป็นคนแสนดี ขี้อ้อน
                 อาจไม่ได้เป็นคนไหวอ่อน อุ่นหวาน
                 แค่อยากให้เธอรักฉันไปนานๆ
                 จึงต้องมีนืทานมาเล่าขานเพื่อเธอ
                 มีนิทานชื่อว่า love story
                 แต่งด้วยบทกวี อิ่มอุ่นไหวเพ้อ
                 เล่าเรื่องสู่หัวใจฉัน..สู่หัวใจเธอ
                 เล่าเรื่องว่ารักเสมอ และ รักเธอ อย่างแท้จริง

เยี่ยม ยอดเยี่ยมมากเลย....ขอบคุณน้าหลวงมากครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin ผมคู่ผมกะมีครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin Grin

ยังรอท่านต่อไปครับพี่น้อง........... Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
             พี่หลวงฯ ทำได้ดีจะให้ดีกว่านี้ รีบมาโก-ลกเลี้ยงเหล้าผม คิก คิก คิก คิก คิก คิก 
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #80289 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:36:45 AM »

พจน์, หลวงกาหลง, vasu, tum610, Mee noi, prasit, Wrangler 1 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ และสมาชิกด้ามขวานทุกท่านเนื่องในวันวาเลนไทน์ครับ.รักทุกๆคนครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรักโดยเฉพาะน้องออยล์

เศร้า..พี่พจน์ค่ะ....ลืมออยล์แล้วไง......ไม่ถูกทิ้งก็ถูกลืม....ออยล์น้อยใจแล้วนะค่ะ.. เศร้า
โอะโอ๋ะ ลืมไม่ใด้หรอกครับ ไข่ในหินของชาวด้ามขวาน

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #80290 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:37:09 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เล็ก... ไหว้ ไหว้ ไหว้

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #80291 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:46:23 AM »

ลุงเฮียอ๋า ไม่ให้ยืม  งั้นยืมอาหมวดสัก 2 พัน ได้ป๊ะ   เด๋วบึ่งไปรับเลย

ไหว้โทษที..ลุงปู..เน็ตเจ๊งพอดี...เนี่ยเพิ่งเข้าใหม่ได้...เช้า ๆ บ้านผมเขาถือห้าเอาเบี้ยออกจากบ้านครับ....แต่ถ้ารับจำนำปืนกระบอกเล็กนะได้ทันทีเลยครับ

อ้อ.....ไปเปิดลิ้นชักที่บ้าน....พบด้ามปืนโบราณเพียบเรย....คิดถึงลุงปูขึ้นมาทันที.....อิ ๆ ๆ ๆ ๆ  คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80292 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:48:12 AM »

พจน์, หลวงกาหลง, vasu, tum610, Mee noi, prasit, Wrangler 1 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ และสมาชิกด้ามขวานทุกท่านเนื่องในวันวาเลนไทน์ครับ.รักทุกๆคนครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรักโดยเฉพาะน้องออยล์

โอะโอ๋ะ ลืมไม่ใด้หรอกครับ ไข่ในหินของชาวด้ามขวาน

ไหว้..ขอบคุณค่ะ...พี่พจน์... ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #80293 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:49:29 AM »

ไหว้ ขอบคุณน้ายอดมากครับ..... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
ฮ่าๆๆๆทำใด้แค่นี้แหละพี่ตุ้มเออะ ไม่ใด้ขออนุญาตลิขสิทธิ์น้ายอดทีนุ๊ ขออนุญาตยืมใช้ด้วยครับน้ายอด. ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #80294 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 10:55:03 AM »

อ้อ.....ไปเปิดลิ้นชักที่บ้าน....พบด้ามปืนโบราณเพียบเรย....คิดถึงลุงปูขึ้นมาทันที.....อิ ๆ ๆ ๆ ๆ  คิก คิก

ไม่ต้องเลย ...... หลอกให้อยากแล้วก็จากไป ........ ฮึ

หน้า: 1 ... 5350 5351 5352 [5353] 5354 5355 5356 ... 35779
  พิมพ์