เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 06:39:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5359 5360 5361 [5362] 5363 5364 5365 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25741574 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80415 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:04:49 PM »

ออยส์ เป็นไง วันนี้มีใครแกล้งน้องยัง....

ไหว้..สวัสดีค่ะ...น่าซับ...ทั้งด้ามขวานเลยค่ะ.....วันนี่โดนเต็มๆ.. ไหว้

โห เหมาพี่ได้ไงนี่ เดี๋ยวไม่ให้มาดูแลเลยนี่

พี่ดาก็แกล้งด้วย....ตอนแรก แบร่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80416 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:06:48 PM »

โดนรุมหล่าว.....

ออยส์ต้องแจ้งความแหล่วพรรค์นี้

ไม่เป็นไรค่ะ .....  พี่ๆแกล้งพี่ๆเอ็นดู  .....ออยล์เชื่ออย่างนั้นค่ะ ... ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80417 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:09:41 PM »

จะได้หรือเปล่าลองดูก่อนนะครับ   ผมทำไม่เป็นครับ.

ลุงตุ้มครับ ตามหลักการเรื่องสี สองสีนี้ผสมกันมันออกมาเป็นสีไหรครับ ผมยังไม่ค่อยคล่อง ไม่สันทัดเท่าไหร่?
ภาพนี้ครับ

สีไม่แน่ใจ  แต่ถ้าลายละก็   ทางม้าลายครับพี่เข้ม
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #80418 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:10:00 PM »

จ้า.....
แต่ยังไงๆๆๆ มีดตอนหมู ลับไว้นะ..

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #80419 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:10:25 PM »

ออยส์ เป็นไง วันนี้มีใครแกล้งน้องยัง....

ไหว้..สวัสดีค่ะ...น่าซับ...ทั้งด้ามขวานเลยค่ะ.....วันนี่โดนเต็มๆ.. ไหว้

โห เหมาพี่ได้ไงนี่ เดี๋ยวไม่ให้มาดูแลเลยนี่

พี่ดาก็แกล้งด้วย....ตอนแรก แบร่

ไหนๆ ไม่รู้เรื่องเลย พี่เอ็นดูออยจะตายไป

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80420 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:11:11 PM »

จะได้หรือเปล่าลองดูก่อนนะครับ   ผมทำไม่เป็นครับ.

ลุงตุ้มครับ ตามหลักการเรื่องสี สองสีนี้ผสมกันมันออกมาเป็นสีไหรครับ ผมยังไม่ค่อยคล่อง ไม่สันทัดเท่าไหร่?
ภาพนี้ครับ

สีไม่แน่ใจ  แต่ถ้าลายละก็   ทางม้าลายครับพี่เข้ม

หล่อป่าวค่ะ.... ตกใจ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80421 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:13:43 PM »

ใครมีพรรคพวกจะปล่อยซองยาว 12 เกจ เดี่ยวนัดเดียว ลำยาวสัก 28-30 นิ้ว แจ้งด้วย ...... thanks

แลกับสามแปดไหมละ อีเดี่ยว ตราเสือ ยาว ๓๒ นิ้ว เซ็นโอนลอยกันเลย Grin

ไหว้...สวัสดีค่ะ....ครูเบิ้ล......มีความสุขมากๆนะค่ะ.... ไหว้

ได้แกล้งคน  ก็มีความสุขเหลือหลายแล้วจ๊ะ  คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80422 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:14:34 PM »

อาจไม่ได้เป็นคนแสนดี ขี้อ้อน
                 อาจไม่ได้เป็นคนไหวอ่อน อุ่นหวาน
                 แค่อยากให้เธอรักฉันไปนานๆ
                 จึงต้องมีนืทานมาเล่าขานเพื่อเธอ
                 มีนิทานชื่อว่า love story
                 แต่งด้วยบทกวี อิ่มอุ่นไหวเพ้อ
                 เล่าเรื่องสู่หัวใจฉัน..สู่หัวใจเธอ
                 เล่าเรื่องว่ารักเสมอ และ รักเธอ อย่างแท้จริง

แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา
ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง
ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง
ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

เป็นการยาก
ที่จะเข้าใจความหมายคำว่า"รัก"
แต่ก็ไม่ยากนัก
ที่จะรักอย่างเข้าใจ

อย่าหวั่นใจไปเลยคนดี
ฉันคงไม่มีวันที่จะแปรผัน
ความรักความผูกพัน
ยังคงมั่น..ฉันสัญญา

เยี่ยม ยอดเยี่ยมมากเลย....ขอบคุณน้าหลวงมากครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin ผมคู่ผมกะมีครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin Grin

ยังรอท่านต่อไปครับพี่น้อง........... Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จัดไปอย่าให้ขาด  หลงรัก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80423 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:15:47 PM »

ครูค่ะอย่าเอารูปออยล์ไปต่อเลย.....สงสารนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:24:46 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80424 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:16:51 PM »

ภาพนี้ครับ

น้อยกว่าพี่ปื๊ดและน้าดานิดหนึ่งจ๊ะ อิ อิ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80425 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:17:35 PM »

อาจไม่ได้เป็นคนแสนดี ขี้อ้อน
                 อาจไม่ได้เป็นคนไหวอ่อน อุ่นหวาน
                 แค่อยากให้เธอรักฉันไปนานๆ
                 จึงต้องมีนืทานมาเล่าขานเพื่อเธอ
                 มีนิทานชื่อว่า love story
                 แต่งด้วยบทกวี อิ่มอุ่นไหวเพ้อ
                 เล่าเรื่องสู่หัวใจฉัน..สู่หัวใจเธอ
                 เล่าเรื่องว่ารักเสมอ และ รักเธอ อย่างแท้จริง

แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา
ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง
ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง
ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

เป็นการยาก
ที่จะเข้าใจความหมายคำว่า"รัก"
แต่ก็ไม่ยากนัก
ที่จะรักอย่างเข้าใจ

อย่าหวั่นใจไปเลยคนดี
ฉันคงไม่มีวันที่จะแปรผัน
ความรักความผูกพัน
ยังคงมั่น..ฉันสัญญา

เยี่ยม ยอดเยี่ยมมากเลย....ขอบคุณน้าหลวงมากครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin ผมคู่ผมกะมีครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin Grin

ยังรอท่านต่อไปครับพี่น้อง........... Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จัดไปอย่าให้ขาด  หลงรัก

มีความสุขกับความรักทุกๆคนนะครับ  หลงรัก หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:28:43 PM โดย นายสิงห์กลิ้ง » บันทึกการเข้า
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #80426 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:19:30 PM »

ภาพนี้ครับ

น้อยกว่าพี่ปื๊ดและน้าดานิดหนึ่งจ๊ะ อิ อิ

ครูปฏิบัติชอบ เอาไปสองขั้น อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80427 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:21:11 PM »

เย้ ได้สองขั้นครั้งแรกในชีวิต กิ๊วก๊าว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80428 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:23:17 PM »

คริ คริ  หลักฐานมัดตัวอย่างดีกันทั้งนั้น   นี่ถ้ามีสาว ๆ หลงเข้ามาในกระทู้ห้ามเอาหลักฐานมาแสดงกันห้าน  เนื่องจากศาลมีคำสั่งคุ้มครองชั่วคราว Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80429 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:24:25 PM »

ว.24นี้ ตาแพะปฏิบัติภารกิจ พ่อดีเด่ อยู่หาดใหญ่

วันนี้งดเมา

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 5359 5360 5361 [5362] 5363 5364 5365 ... 35779
  พิมพ์