เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 12:37:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5388 5389 5390 [5391] 5392 5393 5394 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25737905 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80850 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 09:52:41 AM »

ปี้เก้มก๊าบ....สนใจม่าย...

หรือว่ามีแล้ว......

http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=18994.0

Grin Grin Grin

อย่ายอนแรงต๊ะ เมียอิเชียดคออยู่นิ๊.............คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80851 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 09:53:52 AM »

แหง่บ ๆ ......  อ๋อย      แหง่บ ๆ...... อ๋อย

อาการ แฮ้งค์ คงเพราะเมื่อคืน เมาดึก ไม่ได้นอน มาเข้าเวรต่อ

รอดไม่รอด.............

ถอนพี่...ถอน...

Grin   อ๋อย  ซักเป๊กสองเป๊กเนาะครูมานิตย์....น่าจะค่อยยังชั่วเหมือนเดิม... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เข้าเวรตอนเย็นครับพี่เข้ม....
ตอเช้าออกเวร ล้างท้องให้ว่าง...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แล้วน้าบิ๊กพรุ่งนี้ได้เข้ามาหลังโลตัสใหม..... Wink

น้าบิ๊กแจ้งยกเลิกภารกิจกระทันหัน รับน้าพจน์แลนแล้วกัน ผมไม่ยกเลิกภารกิจ เอ็นดูลุงพจน์แลนหล๋าว ตั้งใจล่ามคอใว้แล้ว อิๆ

ตอนนี้วีช่า  ผมผ่านแล้ว  

มาขออนุญาติ ต.ม.  อีให้ผ่านประตูม่าย  Grin

ก็ต้องแลก่อน ว่าพกของผิดกฎหมายหรือเปล่า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #80852 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 09:56:34 AM »

แหง่บ ๆ ......  อ๋อย      แหง่บ ๆ...... อ๋อย

อาการ แฮ้งค์ คงเพราะเมื่อคืน เมาดึก ไม่ได้นอน มาเข้าเวรต่อ

Grin   อ๋อย  ซักเป๊กสองเป๊กเนาะครูมานิตย์....น่าจะค่อยยังชั่วเหมือนเดิม... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ตอเช้าออกเวร ล้างท้องให้ว่าง...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แล้วน้าบิ๊กพรุ่งนี้ได้เข้ามาหลังโลตัสใหม..... Wink

น้าบิ๊กแจ้งยกเลิกภารกิจกระทันหัน รับน้าพจน์แลนแล้วกัน ผมไม่ยกเลิกภารกิจ เอ็นดูลุงพจน์แลนหล๋าว ตั้งใจล่ามคอใว้แล้ว อิๆ

คงไม่ปรือมั้งครับลุงเข้ม เพราะข่าวแว่วๆมาว่าลุงพจน์แค่ตั้งใจอีเอาแลนไปโชว์หนูออยล์เท่านั้นแหละ ส่วนกินเหล้านั้นเป็นภารกิจเสริมครับ กินกะได้ ไม่กินกะได้ แต่............ไม่โชว์แลน......ไม่ได้ครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล.ผมละกลัวจริงๆ........กลัวว่า..........แลนลุงพจอีไปตายใส่หนูออยล์อ่ะ........... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #80853 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 09:57:08 AM »

ตอนนี้วีช่า  ผมผ่านแล้ว  

มาขออนุญาติ ต.ม.  อีให้ผ่านประตูม่าย  Grin

ก็ต้องแลก่อน ว่าพกของผิดกฎหมายหรือเปล่า

ถ้าพกมา  เข้าได้ใช่มั๊ยครับ  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #80854 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 09:57:53 AM »

ปี้เก้มก๊าบ....สนใจม่าย...

หรือว่ามีแล้ว......

http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=18994.0

Grin Grin Grin

อย่ายอนแรงต๊ะ เมียอิเชียดคออยู่นิ๊.............คริๆ

กะตู้หนึ่่งหนวย....เบี้ยยังเหลืออีกไม่ใช่เหรอ..... Cheesy

บอกว่าผมยอนนิ...คุณวลีแกไม่ว่าไรหรอก..... คิก คิก

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #80855 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:01:46 AM »

tum610, salinee19, prasit และ 2 บุคคลทั่วไป

สวัสดีค่ะ พี่ๆที่น่ารักทุกท่านค่ะ

แล้วพี่มานิตย์หายไปไหน...ยังอยู่ไม่ได้ไปไหนที

วัดดีค่ะ พี่มานิตย์ ไหว้ อากาศเริ่มร้อนเเล้ว เข็ดเอวหายเเล้วม้าย
ดูเเลตัวเองบ้างนะค่ะ ว่าเเต่พี่มานิตย์ย้อมผมที่ร้านไหนค่ะ กิ๊วก๊าว หลงรัก

จะตามไปเผาร้านใช่หม้าย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #80856 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:03:05 AM »

ถ้ายังเบี้ย น่าคว้า ๓๘  ๒ นิ้ว  มาไว้จัง Cheesy

ครูเบิ้ลครับ

กู้สหกรณ์ครูเลยสิครับ

สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #80857 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:04:05 AM »

tum610, salinee19, prasit และ 2 บุคคลทั่วไป

สวัสดีค่ะ พี่ๆที่น่ารักทุกท่านค่ะ

แล้วพี่มานิตย์หายไปไหน...ยังอยู่ไม่ได้ไปไหนที

วัดดีค่ะ พี่มานิตย์ ไหว้ อากาศเริ่มร้อนเเล้ว เข็ดเอวหายเเล้วม้าย
ดูเเลตัวเองบ้างนะค่ะ ว่าเเต่พี่มานิตย์ย้อมผมที่ร้านไหนค่ะ กิ๊วก๊าว หลงรัก

จะตามไปเผาร้านใช่หม้าย

พี่มานิตย์ครับ  อยู่ออฟฟิตรึเปล่าครับ ถ้าอยู่เดี๊ยวผมไปหาครับ  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #80858 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:12:06 AM »

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #80859 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:14:26 AM »

น้าหลวง กะป๋าฮิม ไปไหนหว่า.... Huh

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #80860 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:15:24 AM »

สวัสดี ชาวสะตอดอง ทุกๆท่าน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #80861 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:16:31 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าเป็นเรื่องจริง นี่มันเป็นการปล้นชัด ๆ ......  ตกใจหน้าซีด

ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #80862 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:18:56 AM »

แค่ลูกตออย่างเดียวก็กลิ่นไม่ธรรมดาอยู่แล้ว  นี่พี่ซับเล่นตอดองเลย  น่าจะเหม็นไปหลายวัน  Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าเป็นเรื่องจริง นี่มันเป็นการปล้นชัด ๆ ......  ตกใจหน้าซีด

นี่ถ้ามีสาวๆ สวยๆ แบบโรงบาลกรุงเทพฯ  ก็ว่าไปอย่าง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #80863 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:20:40 AM »

แค่ลูกตออย่างเดียวก็กลิ่นไม่ธรรมดาอยู่แล้ว  นี่พี่ซับเล่นตอดองเลย  น่าจะเหม็นไปหลายวัน  Grin

นี่ถ้ามีสาวๆ สวยๆ แบบโรงบาลกรุงเทพฯ  ก็ว่าไปอย่าง

งั้นน้องไผ่ว่าง ๆ ก็แกล้งท้องเสียมั่งสิครับ.....

ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #80864 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:24:12 AM »

งั้นน้องไผ่ว่าง ๆ ก็แกล้งท้องเสียมั่งสิครับ.....

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ไม่ดีกว่าครับ   5 วันแสนสี่    ยอมซื้อเกลือแร่ซองมาชงกินเองดีกว่า  หายแล้วไปสอยปืนเจ๋งๆ ซักกระบอก  เบี้ยตั้งแสนสี่   Grin Grin Grin 

หน้า: 1 ... 5388 5389 5390 [5391] 5392 5393 5394 ... 35779
  พิมพ์