เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 06:39:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5389 5390 5391 [5392] 5393 5394 5395 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25741592 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #80865 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:24:27 AM »

น้าหลวง กะป๋าฮิม ไปไหนหว่า.... Huh

สวัสครับ......อรุณสวัสดิ์ครับ พี่ปู ลุงตุ้ม น้องไผ่  คุณกระจง

เฮีย...เพิ่งกลับจาก กทม.ครับ  เฮียรับทราบเรื่องอิโชว์แลนแล้วครับ......อิ อิ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80866 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:25:48 AM »

สวัสดี ชาวสะตอดอง ทุกๆท่าน

แค่ลูกตออย่างเดียวก็กลิ่นไม่ธรรมดาอยู่แล้ว  นี่พี่ซับเล่นตอดองเลย  น่าจะเหม็นไปหลายวัน  Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าเป็นเรื่องจริง นี่มันเป็นการปล้นชัด ๆ ......  ตกใจหน้าซีด

นี่ถ้ามีสาวๆ สวยๆ แบบโรงบาลกรุงเทพฯ  ก็ว่าไปอย่าง

งั้นน้องไผ่ว่าง ๆ ก็แกล้งท้องเสียมั่งสิครับ.....

ใผอยากท้องเสีย มาเลยเดี๋ยวจัดให้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #80867 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:26:25 AM »

น้าหลวง กะป๋าฮิม ไปไหนหว่า.... Huh

สวัสครับ......อรุณสวัสดิ์ครับ พี่ปู ลุงตุ้ม น้องไผ่  คุณกระจง

เฮีย...เพิ่งกลับจาก กทม.ครับ  เฮียรับทราบเรื่องอิโชว์แลนแล้วครับ......อิ อิ

สวัสดีครับพี่หรอย   Grin    ไปเลี้ยงรุ่นที่กทม.มารึครับ  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80868 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:26:43 AM »

ตกใจ...ใช่ค่ะ...หายไปไหน.....สาว่าป๋ากลับมาจากงานพ่อท่านรองแล้ว...นะ... กิ๊วก๊าว

ส่วนพี่หลวงปื๊ด....วันสุดท้ายที่รู้....   ผบ+ตัวแกเอง  ...ไม่สบาย  ค่ะ..... เศร้า

กิ๊วก๊าว....ท่านใดได้ข่าว  บอกๆกันบ้างนะค่ะ......พี่น้องด้ามขวาน...เป็นหว่งค่ะ.... ไหว้

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80869 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:27:22 AM »

ลุงตุ้มครับ มีโรปแลนที่สตูลเปล่า? ตัดเอาเฉพาะ"หัวแลน"มาโชว์หน่อย ผมไม่มีโรปเลย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80870 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:28:41 AM »

ถ้ายังเบี้ย น่าคว้า ๓๘  ๒ นิ้ว  มาไว้จัง Cheesy

ครูเบิ้ลครับ

กู้สหกรณ์ครูเลยสิครับ

สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ไหวครับ  ขออยู่แบบพอมีพอกินดีกว่า  เป็นหนี้เยอะ ๆ มันไม่ดี  ถ้ากู้มาลงทุนเพื่อให้เงินเพิ่มพูนว่าอีกอย่างครับ Grin
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #80871 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:30:20 AM »

สวัสดี ชาวสะตอดอง ทุกๆท่าน

แค่ลูกตออย่างเดียวก็กลิ่นไม่ธรรมดาอยู่แล้ว  นี่พี่ซับเล่นตอดองเลย  น่าจะเหม็นไปหลายวัน  Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าเป็นเรื่องจริง นี่มันเป็นการปล้นชัด ๆ ......  ตกใจหน้าซีด

นี่ถ้ามีสาวๆ สวยๆ แบบโรงบาลกรุงเทพฯ  ก็ว่าไปอย่าง

งั้นน้องไผ่ว่าง ๆ ก็แกล้งท้องเสียมั่งสิครับ.....

ใผอยากท้องเสีย มาเลยเดี๋ยวจัดให้

เรื่องอื่นไม่กลัวครับ   ขอให้วีซ่าผ่านอย่างเดียว  Grin   ขี้จะรั่ว  ท้องจะเสีย  ก็ยอมคร๊าบบบบบ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #80872 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:32:09 AM »

ลุงตุ้มครับ มีโรปแลนที่สตูลเปล่า? ตัดเอาเฉพาะ"หัวแลน"มาโชว์หน่อย ผมไม่มีโรปเลย

ที่มันนอนอ่าปากลิ้นห้อย อยู่กับเพื่อนๆ ชิ๊บมั๊งนั่นหรอครับ    รูปนั้นโปรดสังเกตุว่าตับแลนหายไป..... อยู่ในท้องพี่ตุ้ม  Grin

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #80873 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:32:33 AM »

ถ้ายังเบี้ย น่าคว้า ๓๘  ๒ นิ้ว  มาไว้จัง Cheesy

:

ครูเบิ้ลครับ

กู้สหกรณ์ครูเลยสิครับ

สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ

ขอบคุณครับ
หลงรัก
    สวัสดีครับ ปืนโครงการ ไม่รู้ว่า เป็นรุ่น เอ็ม-637 ที่โครงเป็นอัลลอยป่าวนะ

เพราะในโบชัวร์ไม่ได้แจ้งไว้ครับ ......แต่ถ้า เอ็ม 60 แล้ว แหล่มจริงๆๆ  หลงรัก หลงรัก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80874 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:32:47 AM »

พี่น้องครับ ช่วงนี้ลมดี กิจกรรมอื่นๆเห็นว่าแผ่วๆมาเล่นว่าวกันดีเปล่าครับ ตัวไม่กี่ตังค์ สามารถนำพาไปได้กับทุกพาหนะ

ไม่ว่าท่านที่มีรถยนต์

รถถีบ

รถเครื่อง(สำหรับท่านที่ยังรถเครื่องแล้ว และท่านที่กำลังจะยัง)

รถมอด

ลองไปดูครับ http://www.weloveshopping.com/shop/extreme-kite/pk007.jpg

http://www.weloveshopping.com/template/e7/s_product.php?shopid=3891&groupproduct=new

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #80875 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:34:23 AM »

สวัสดีพี่ๆน้าๆอาๆลุงๆทุกๆท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #80876 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:35:33 AM »

สวัสดีครับพี่หรอย   Grin    ไปเลี้ยงรุ่นที่กทม.มารึครับ  Grin

สวัสดีครับ น้องไผ่ เฮียไปงานศพพ่อพี่โพธ มาครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #80877 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:36:20 AM »

ตกใจ...ใช่ค่ะ...หายไปไหน.....สาว่าป๋ากลับมาจากงานพ่อท่านรองแล้ว...นะ... กิ๊วก๊าว

ส่วนพี่หลวงปื๊ด....วันสุดท้ายที่รู้....   ผบ+ตัวแกเอง  ...ไม่สบาย  ค่ะ..... เศร้า

กิ๊วก๊าว....ท่านใดได้ข่าว  บอกๆกันบ้างนะค่ะ......พี่น้องด้ามขวาน...เป็นหว่งค่ะ.... ไหว้

ท่านรองเดินทางกลับแล้วครับตั้งแต่เมื่อวาน...

เมื่อวานให้ผมหาที่พักให้แถว ๆ ปราณบุรี..
ผมเลยหลอกให้เข้าไปพักที่นี่....ไม่รู้ถูกใจหรือปล่าว....
ถ้าไม่ถูกใจ สาว่าโดนขังเดี่ยวห้องมืด...

Grin Grin Grin

ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #80878 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:37:13 AM »

สวัสดีครับ น้องไผ่ เฮียไปงานศพพ่อพี่โพธ มาครับ

รับทราบครับพี่  

ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #80879 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:39:52 AM »

พี่น้องครับ ช่วงนี้ลมดี กิจกรรมอื่นๆเห็นว่าแผ่วๆมาเล่นว่าวกันดีเปล่าครับ ตัวไม่กี่ตังค์ สามารถนำพาไปได้กับทุกพาหนะ

ไม่ว่าท่านที่มีรถยนต์

รถถีบ

รถเครื่อง(สำหรับท่านที่ยังรถเครื่องแล้ว และท่านที่กำลังจะยัง)

รถมอด

ลองไปดูครับ http://www.weloveshopping.com/shop/extreme-kite/pk007.jpg

http://www.weloveshopping.com/template/e7/s_product.php?shopid=3891&groupproduct=new

ผมว่าว่าวฝรั่งดูแล้วไม่ค่อยเหมือนว่าวเลย   ดูเหมือนร่มชูชีพมากกว่า  นี่ถ้าสะพานพัดลมไว้ข้างหลังนะ   พารามอเตอร์ชัดๆ

หน้า: 1 ... 5389 5390 5391 [5392] 5393 5394 5395 ... 35779
  พิมพ์