เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:53:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5395 5396 5397 [5398] 5399 5400 5401 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25733294 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80955 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:08:39 PM »

ขอตัวไปสนามก่อนนะค่ะ.... ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80956 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:09:23 PM »

ไม่มีปัญหาครับ ... แต่เล่มนี้ต้องระวัง ต้องใช้ให้เป็น และเข้าใจมีดด้วยนะครับ  Cool Cool Cool

เมื่อไหร่จะได้กับเขาบ้างหนอ ยิ้มีเลศนัย

เป็นทนายเสียเปล่า หาหม้ายศิลป ในการขอ กะเบ่อจะขอเจ้าแมงมุม เจ้าของมันคิดหนักหน่อยแหละ คริๆๆ

เล่มนี้มันหายไปนานแล้ว(คือตั้งแล้วลืม อาการของคน สว.) เพิ่งเจอมาไม่กี่วัน หลังจากรื้อๆหาของอย่างอื่น ไปเจอมีด อิๆ แล้วน้องมันร้องขอเข้ามาพอดี ท่านทนาย อย่าน้อยใจไปละ ยังไงๆก็อ้อนลุงแพะเมืองเข้าใว้ หรือไม่ก็ลองขับรถไปเที่ยวทางปร้าโกลก อาจมีสิทธิ์

เพราะเห็นท่านแพนด้า ยังลงทุนขับรถไปเอาโหลยาดอง ถึงนู่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย คริๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:11:55 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80957 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:11:05 PM »

ไม่มีปัญหาครับ ... แต่เล่มนี้ต้องระวัง ต้องใช้ให้เป็น และเข้าใจมีดด้วยนะครับ  Cool Cool Cool

เมื่อไหร่จะได้กับเขาบ้างหนอ ยิ้มีเลศนัย

เป็นทนายเสียเปล่า หาหม้ายศิลป ในการขอ กะเบ่อจะขอเจ้าแมงมุม เจ้าของมันคิดหนักหน่อยแหละ คริๆๆ

กวนโอ๊ยลูกเกตุบ่อย ๆ ไม่แรงอีได้มีดอีโต้แล้วนิน้าสิงห์ คริ คริ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80958 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:13:59 PM »

บรรยากาศหวานๆปนขมนิดๆ
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หลงรัก หลงรัก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80959 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:14:24 PM »

รูปนี้เอามาฝากครับ ยิ้มีเลศนัย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #80960 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:16:15 PM »

พระอาจารย์ทางด้านมีด ติงมาแล้ว ยังไงๆ หากมีเวลาก็เตรียมดอกไม้ธูปเทียนไปคารวะท่านพระอาจารย์เสีย ท่านจะได้เมตตาสั่งสอนวิชา

เจ้ารูปทรงนี้ มันอันตรายกับคนที่ใช้มันพอสมควร หากไม่เข้าใจทักษะของมัน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80961 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:16:26 PM »

เล่มนี้มันหายไปนานแล้ว(คือตั้งแล้วลืม อาการของคน สว.) เพิ่งเจอมาไม่กี่วัน หลังจากรื้อๆหาของอย่างอื่น ไปเจอมีด อิๆ แล้วน้องมันร้องขอเข้ามาพอดี ท่านทนาย อย่าน้อยใจไปละ ยังไงๆก็อ้อนลุงแพะเมืองเข้าใว้ หรือไม่ก็ลองขับรถไปเที่ยวทางปร้าโกลก อาจมีสิทธิ์

เพราะเห็นท่านแพนด้า ยังลงทุนขับรถไปเอาโหลยาดอง ถึงนู่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย คริๆ

อิอิอิ คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80962 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:26:02 PM »

เมื่อถ่ายรูปบรรยากาศร้านเดิมๆไปแล้ว ก็นั่งๆอยู่ไม่รู้จะกินอะไรดี หันไปเห็นป้ายนี้ กิงเบียร์ดีกว่าครับ  เยี่ยม

ชื่น............. Cheesy

วันแห่งความรักปีนี้ไม่มีอะไรมากครับ ๑๐ ปีกว่าแล้ว กินข้าวแล้วก็ฟังเพลงเล็กน้อย

มาดูเมนูอาหารกัน

อิ่มหมีพลีมันแล้วก็ไปหาที่นั่งคุยกันนิดหน่อยครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80963 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:28:06 PM »

ขับไปรับด้วยตนเองที่โกลกเลยน้าสิงห์   มีให้เลือกหลายแบบ หลายขนาด  ลูกพี่นายหัวเจ้านายแพะของกระผมยินดีอยู่แล้ว  

อ้อ  

แวะมารับผมไปด้วยเด้อ  เดี๋ยวผมไปเป็นเพื่อน  จะได้ไม่เหงา อิ อิ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #80964 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:29:18 PM »

ฮ๊ะ...เตรียมใว้ให้ ที่วันใหนความประพฤติดีแล้ว ก็มารับได้

http://img261.imageshack.us/img261/image190ed0.jpg/1/w640.png[/img][/URL]

โด่.....ยัยออยล์ใหญ่ เริ่มพกมีดแล้วฮั่น ขาโหมํชอบแซวอย่าเที่ยวนั่งแข่ๆ

เดียวยัยออยล์วิป  อิจับตอนแบบหมู เล่นพกการัมบิตกันหล่าว......เสียวว๊อย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80965 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:31:25 PM »

ร้านนี้ครับ บรรยากาศเงียบดี

ไม่รู้ใครมอมใคร

แมวยังเมาตกน้ำ

ไม่ไหวแล้ว ถูกมอม

เสร็จตรู

และแล้วผมก็ถูกเปิดเวอร์จิ้น  จบครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80966 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:31:55 PM »

ขับไปรับด้วยตนเองที่โกลกเลยน้าสิงห์   มีให้เลือกหลายแบบ หลายขนาด  ลูกพี่นายหัวเจ้านายแพะของกระผมยินดีอยู่แล้ว  

อ้อ  

แวะมารับผมไปด้วยเด้อ  เดี๋ยวผมไปเป็นเพื่อน  จะได้ไม่เหงา อิ อิ

อิอิอิ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #80967 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:32:36 PM »

สวัสดีครับ ทนายสิงห์ เห็นรายการอาหาร กะ เบียร์ แล้ว เริ่มหิวหล่าว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80968 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:34:29 PM »

น้าสิงห์ก่อนออกจากร้านไม่ยิงปืนสักชุดสองชุดด้วยเหรอ อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80969 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 01:35:47 PM »

สวัสดีครับ ทนายสิงห์ เห็นรายการอาหาร กะ เบียร์ แล้ว เริ่มหิวหล่าว

ใช่แล้วครับพี่หรอย   เห็นเบียร์แล้วนึกถึงเด็กเสริฟร้านนึง  ขาย เอ๊ย ขาว สวย หมวย อึ๋ม น่ากินเบียร์จริง ๆ
หน้า: 1 ... 5395 5396 5397 [5398] 5399 5400 5401 ... 35779
  พิมพ์