เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 12:33:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5401 5402 5403 [5404] 5405 5406 5407 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25737062 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #81045 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:03:29 PM »

รายงานสดครับ....หนูออยล์มาฝีก RO อยู่ที่สนามครับ ตั้งใจจริง ๆ ครับ เดี๋ยวมีรูปด้วย

พี่มานิตย์ บอกใอ้ออยเข้ามาเลือกมีดฟรี ไวๆ เพื่อนเอาหมดแล้วงั้น

ช่าย ๆ .......   เจ้าออยล์เล็กจ้องฉุบไว้แล้วฮั้น..... Cheesy

งั้นขออนุญาตตาแพะหน่อยก็แล้วกัน...
เจ้าผีเสื้อ BM910 Tanto ที่มาแจกตรงร้านขันเงินแรกกระโน้น...เก็บไว้ให้ยัยออยล์ RO ก็แล้วกันเนาะ...ได้ไม๊ครับแพะ....

ส่วน Land Droppoint ให้เจ้าออยล์เล็กมันไป.... Cheesy

ส่วน สว.ท่านนึงขอฉุบ Push Dagger ไว้แล้ว....

โนพรอมแพรมครับพี่ตุ้ม ...  เยี่ยม  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #81046 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:04:38 PM »

ขอบคุณครับสิงห์ ...  ไหว้   งวดหน้าเอาใหม่ ...  เยี่ยม

ถูกหวยกิน ไม่เป็นไร เดี๋ยวกินเหล้าปลอบใจกัน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก   

พร้อมปฏิบัติครับเฮีย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #81047 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:07:09 PM »

ขอบคุณครับสิงห์ ...  ไหว้   งวดหน้าเอาใหม่ ...  เยี่ยม

งวดนี้ๆไม่เฉียดเลยครับ   เศร้า เศร้า

ผมหยุดมา2งวดแล้วครับ หลังจากเล่นมานานนมโต พอแล้วอบายมุขทั้งหลาย เอาค่าหวยไปทำอย่างอื่นได้  น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #81048 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:07:37 PM »

Grin ลุงต้มใจดีจังเลยยยยยยยยยยยยยยยย.... Grin Grin Grin

เห็นลุงตุ้มแจกเราว่าอีแจกกัน.....แต่ม่ายมีปัญญานิ  ตกใจหน้าซีด เศร้า เศร้า เศร้า

มีพกกะเค้าแค่เล่มเดียว ตัวด้ามส้มๆ หารูปเก่าไม่เจอ จะถ่ายใหม่ก็หาม้ายกล้อง ว่าจะแจกดีใหมหนอ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81049 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:09:06 PM »

Grin ลุงต้มใจดีจังเลยยยยยยยยยยยยยยยย.... Grin Grin Grin

เห็นลุงตุ้มแจกเราว่าอีแจกกัน.....แต่ม่ายมีปัญญานิ  ตกใจหน้าซีด เศร้า เศร้า เศร้า

มีพกกะเค้าแค่เล่มเดียว ตัวด้ามส้มๆ หารูปเก่าไม่เจอ จะถ่ายใหม่ก็หาม้ายกล้อง ว่าจะแจกดีใหมหนอ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โอมมมมมมมมมมมม จงแจกกกกกกกกก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #81050 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:12:05 PM »

ไม่ต้องแจกครับ....แต่ผม...ขอ น้ำลายหก น้ำลายหก

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81051 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:13:46 PM »

ดูมาดมัน

ไม่ให้พกปืน...ไม่ยอมทำงาน

ท่าทางใช้ได้ครับพี่น้อง....21-22 นี้  ต้องพาไปลงสนามภูเก็ตครับ..ต้องฝึกเข้มหน่อยครับ

ไอ้ย๊ะ...หรอยเว้อ น้องเรา.... Cheesy Cheesy Cheesy  ได้ครูดีก็งี้แหละ.... เยี่ยม

เท่ห์มั๊กๆ  เลยค่ะ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81052 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:24:24 PM »

ดูมาดมัน

ไม่ให้พกปืน...ไม่ยอมทำงาน

ท่าทางใช้ได้ครับพี่น้อง....21-22 นี้  ต้องพาไปลงสนามภูเก็ตครับ..ต้องฝึกเข้มหน่อยครับ

ไอ้ย๊ะ...หรอยเว้อ น้องเรา.... Cheesy Cheesy Cheesy  ได้ครูดีก็งี้แหละ.... เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #81053 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:29:48 PM »

ไม่ต้องแจกครับ....แต่ผม...ขอ น้ำลายหก น้ำลายหก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คุณได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้ครับ  Grin Grin Grin

ปล. จริงๆผมตั้งใจจะให้พี่ตุ้มอยู่แล้วครับ ผมเห็นพี่ตุ้มสนใจเจ้าตัวนี้มานานแล้ว แต่..............................มีข้อแม้อยู่ว่า.........................

ต้องมารับเองที่โก-ลกนะครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #81054 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:32:16 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คุณได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้ครับ  Grin Grin Grin

ปล. จริงๆผมตั้งใจจะให้พี่ตุ้มอยู่แล้วครับ ผมเห็นพี่ตุ้มสนใจเจ้าตัวนี้มานานแล้ว แต่..............................มีข้อแม้อยู่ว่า.........................

ต้องมารับเองที่โก-ลกนะครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นึกแล้วว่าจะต้องลงเอยแบบนี้... Cheesy

เก็บไว้ให้ดีละกาน..... น้ำลายหก

prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #81055 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:32:25 PM »

ขอบคุณครับสิงห์ ...  ไหว้   งวดหน้าเอาใหม่ ...  เยี่ยม

ถูกหวยกิน ไม่เป็นไร เดี๋ยวกินเหล้าปลอบใจกัน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก   

พร้อมปฏิบัติครับเฮีย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ขอผ้มไปด้วยคน ไหว้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81056 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:37:09 PM »

ขอบคุณครับสิงห์ ...  ไหว้   งวดหน้าเอาใหม่ ...  เยี่ยม

งวดนี้ๆไม่เฉียดเลยครับ   เศร้า เศร้า

ผมหยุดมา2งวดแล้วครับ หลังจากเล่นมานานนมโต พอแล้วอบายมุขทั้งหลาย เอาค่าหวยไปทำอย่างอื่นได้  น้ำลายหก

ผมซื้อเป็นรถตารี่แค่ใบสองใบครับ    ไม่ได้หวังอะไรมากครับ { แต่ก็หวังนั่นแหละครับ}  ช่วยซื้อจากคนพิการบ้าง  คนแก่ๆ ที่เอามาขายบ้างครับ   Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #81057 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:42:28 PM »

เห็นลุงตุ้มแจกเราว่าอีแจกกัน.....แต่ม่ายมีปัญญานิ  ตกใจหน้าซีด เศร้า เศร้า เศร้า

มีพกกะเค้าแค่เล่มเดียว ตัวด้ามส้มๆ หารูปเก่าไม่เจอ จะถ่ายใหม่ก็หาม้ายกล้อง ว่าจะแจกดีใหมหนอ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คุณได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้ครับ  Grin Grin Grin

ต้องมารับเองที่โก-ลกนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นึกแล้วว่าจะต้องลงเอยแบบนี้... Cheesy

เก็บไว้ให้ดีละกาน..... น้ำลายหก
      ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ทีคนอยู่ใกล้ไม่ให้ ดูมันทำ

งอน งอน งอน แล้วพี่ตุ้มจะมารับต้องจัดงานเลี้ยง  แต่ไม่รู้ชาตินี้หรือชาติหน้าครับ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #81058 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:45:56 PM »

เห็นลุงตุ้มแจกเราว่าอีแจกกัน.....แต่ม่ายมีปัญญานิ  ตกใจหน้าซีด เศร้า เศร้า เศร้า

มีพกกะเค้าแค่เล่มเดียว ตัวด้ามส้มๆ หารูปเก่าไม่เจอ จะถ่ายใหม่ก็หาม้ายกล้อง ว่าจะแจกดีใหมหนอ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คุณได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้ครับ  Grin Grin Grin

ต้องมารับเองที่โก-ลกนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ทีคนอยู่ใกล้ไม่ให้ ดูมันทำ

งอน งอน งอน แล้วพี่ตุ้มจะมารับต้องจัดงานเลี้ยง  แต่ไม่รู้ชาตินี้หรือชาติหน้าครับ

กะคนไกล้ๆไม่หาญแจกครับ กลัวเอาของตัวเองมาเกทับ ก่าเบ่อตัวละ 20000 ก็ยังแล้ว อีมาเอาอะไรกะตัวละ 2-3000 บาทอะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #81059 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 05:47:39 PM »

ขอบคุณครับสิงห์ ...  ไหว้   งวดหน้าเอาใหม่ ...  เยี่ยม

ขอผ้มไปด้วยคน ไหว้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
   เครื่องดื่มพร้อม กับแกล้มอยากอะไรหามากัน ได้เวลาเคารพธงชาติแล้วครับ (เปรี้ยวปากๆ) 
หน้า: 1 ... 5401 5402 5403 [5404] 5405 5406 5407 ... 35779
  พิมพ์