เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:59:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5410 5411 5412 [5413] 5414 5415 5416 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25734920 ครั้ง)
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #81180 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:54:44 PM »

ครับคุณต้อมผมจบประถมจากเกษมทรัพย์ครับ... ทราบจากพี่บัญชา(โดยปกติผมเรียกพี่เจษ)ว่าคุณต้อมบอกพีเค้าว่าเราเคยเรียนด้วยกันทีเกษมทรัพย์ครับ......ผมพยายามนึกตั้งนานแต่นึกไม่ออก  แต่ยังไงก็ตามเมื่อเราได้เจอกันอีกแสดงว่าเรามีวาสนาที่จะต้องได้พบและคบกันเป็นเพื่อนครับ....หวังว่าคงได้เจอและพูดคุยกันแบบตัวเป็นๆในไม่ช้าครับ Grin

ครับผม วันพุธ นี้ผมคงกลับไปทาง โกลก ว่างเว้น มาเมาส์กันได้ครับผม (แม่ไม่อยู่ด้วย คุยได้ยันเช้า ครับผม อิอิ ) ขำก๊าก ขำก๊าก

รับทราบครับ....ถ้าไม่มีอุปสรรคอะไรคงได้เจอกันครับ Grin
และในคำคืนนี้ขอกล่าวคำว่านิทราราตรีสวัสดิ์ครับทุกๆท่าน ไหว้

"DON'T TREAD ON ME"
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #81181 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:58:25 PM »

ครับคุณต้อมผมจบประถมจากเกษมทรัพย์ครับ... ทราบจากพี่บัญชา(โดยปกติผมเรียกพี่เจษ)ว่าคุณต้อมบอกพีเค้าว่าเราเคยเรียนด้วยกันทีเกษมทรัพย์ครับ......ผมพยายามนึกตั้งนานแต่นึกไม่ออก  แต่ยังไงก็ตามเมื่อเราได้เจอกันอีกแสดงว่าเรามีวาสนาที่จะต้องได้พบและคบกันเป็นเพื่อนครับ....หวังว่าคงได้เจอและพูดคุยกันแบบตัวเป็นๆในไม่ช้าครับ Grin

ครับผม วันพุธ นี้ผมคงกลับไปทาง โกลก ว่างเว้น มาเมาส์กันได้ครับผม (แม่ไม่อยู่ด้วย คุยได้ยันเช้า ครับผม อิอิ ) ขำก๊าก ขำก๊าก

รับทราบครับ....ถ้าไม่มีอุปสรรคอะไรคงได้เจอกันครับ Grin
และในคำคืนนี้ขอกล่าวคำว่านิทราราตรีสวัสดิ์ครับทุกๆท่าน ไหว้

ฝันดีครับ ว่างเว้นมาเที่ยวบ่อยๆ ครับ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #81182 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:59:20 PM »

ทีมโกลก ทำท่าเยอะเว้อ

นายหัว เฮียฮ๋า

นายหัวแพะเมือง

นายเหมืองท่านชาย

หลวงปิ๊ดๆ

พจน์แลน

แพะป่า

เฮียหยัน

หมีน้อย

หนุ่ย นย.

สกิดแถวๆ(ใหนก็ไม่รู้)

มะขาม

ยังใครเหล้ยฮ๊ะ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย แน่นอนครับลุงเข้ม ทีมโก-ลกเราขยันสร้างผลงานครับ ใครรู้ใครเห็นก็อยากอีเข้ามาสัมผัสทั้งนั้นครับ แต่ตอนนี้ชักหายๆไปกวาครึ่งแล้วครับ เหตุเพราะนายหัวคนหัวแถวชักเมาบ่อยแถมเปรี้ยวอีกต่างหาก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #81183 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:00:18 PM »

ให้ดีปิดโทรศัพท์ไปเลยนะต้อม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แน่นอนครับพี่ ถอดแบต ด้วย เลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ต้องพกเลยดีที่สุดครับต้อม  แบร่ แบร่ แบร่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #81184 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:07:20 PM »

ทีมโกลก ทำท่าเยอะเว้อ

นายหัว เฮียฮ๋า

นายหัวแพะเมือง

นายเหมืองท่านชาย

หลวงปิ๊ดๆ

พจน์แลน

แพะป่า

เฮียหยัน

หมีน้อย

หนุ่ย นย.

สกิดแถวๆ(ใหนก็ไม่รู้)

มะขาม

ยังใครเหล้ยฮ๊ะ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย แน่นอนครับลุงเข้ม ทีมโก-ลกเราขยันสร้างผลงานครับ ใครรู้ใครเห็นก็อยากอีเข้ามาสัมผัสทั้งนั้นครับ แต่ตอนนี้ชักหายๆไปกวาครึ่งแล้วครับ เหตุเพราะนายหัวคนหัวแถวชักเมาบ่อยแถมเปรี้ยวอีกต่างหาก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นายหัวชวนลูกแถวเมาบ่อย จนเมียเหล่ หรือครับ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #81185 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:08:38 PM »

บาร์ ก็ยังไม่เลิก น้ายอดกลับเร็วจัง อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #81186 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:10:07 PM »

ให้ดีปิดโทรศัพท์ไปเลยนะต้อม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แน่นอนครับพี่ ถอดแบต ด้วย เลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ต้องพกเลยดีที่สุดครับต้อม  แบร่ แบร่ แบร่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แม่จะฝัง GPS ไว้ในลำใส้แล้วกลัวลูกหนีเที่ยว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  

และ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #81187 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:14:46 PM »

ต้อมเอ้ย แกก็ยืดอก โชว์ถุงให้ม่าม้าดูเลย

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #81188 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:22:29 PM »

ต้อมเอ้ย แกก็ยืดอก โชว์ถุงให้ม่าม้าดูเลย

ผมว่าโดน พานท้าย ใบคาล ตี แน่ๆ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

และ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81189 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:26:29 PM »

กิ๊วก๊าว..กลับมาถึงบ้านแล้วค่ะ....วันนี้น้องไม่ถูกทิ้ง.. กิ๊วก๊าว

ไหว้...ครูมานิตมาส่งค่ะ.....ขอบคุณมากๆค่ะครู... ไหว้

สวัสดีค่ะ   เห็นรูปพี่ออยล์แล้วแหละ  เก่งจัง ไหว้

กิ๊วก๊าว.......ขอบคุณค่ะ...นู๋โบว์.... กิ๊วก๊าว
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #81190 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:33:23 PM »

นอนแระ

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #81191 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:34:10 PM »

บาร์ ก็ยังไม่เลิก น้ายอดกลับเร็วจัง อิๆ

ไปนั่งเซอการ์มาครับ...(ร้านที่พาป๋าฮิมไปเมื่อวันก่อนครับ)
กินตั้งเย็นแล้วครับ...
สี่คน ร้อยท่อสองกลม...หมดพอดี...
เลยแยกย้ายกันกลับครับ...

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81192 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:35:05 PM »

นอนแระ

กิ๊วก๊าว.........ฝันดีค่ะ............ กิ๊วก๊าว
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #81193 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:36:12 PM »

นอนแระ

กิ๊วก๊าว.........ฝันดีค่ะ............ กิ๊วก๊าว

นอนมั่ง......

แต่ยังไม่ปิดเครื่อง  .....  สแตนด์บายไปเรื่อย ๆ ....  Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #81194 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:36:34 PM »

นอนแระ

หน้า: 1 ... 5410 5411 5412 [5413] 5414 5415 5416 ... 35779
  พิมพ์