เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:29:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5433 5434 5435 [5436] 5437 5438 5439 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25719899 ครั้ง)
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #81525 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:26:24 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked อืมมมมมมมมมมม....เราก็หลงเข้าใจผิดอยู่ตั้งนานเลยไม่กล้าออกตัว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอนนี้รู้ความจริงแล้วต้องรีบ...................ฉุ๊บ ฉุ๊บ...........สองคนเล้ยยยยยยยยยยยยยยย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ทันแล้วน้าคนอื่นเขา ฉุ๊บไปก่อนแล้ว 555  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับน้าน้ำ เพิ่งจะได้เห็นหน้า(รูป) ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ไหว้ มีโอกาสคงได้พบปะกันบ้างนะครับ  Grin

ปล. ฮายยยยยยยยยยยยย...กดตั้งทู้ไม่ทันแล้วนิ ชนกันเจ็บหัวเหม็ดแล้ว............. อ๋อย
งง. Huh.เราแก่ขนาดอาชายเจษฎ์เรียกน้าเลยหรือนั้น 555::004:: และสวัดดีครับอาเจษฎ์ มีโอกาศคงให้ร่วมเมากันนะครับ  คิก คิก คิก คิก
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81526 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:32:02 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked อืมมมมมมมมมมม....เราก็หลงเข้าใจผิดอยู่ตั้งนานเลยไม่กล้าออกตัว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอนนี้รู้ความจริงแล้วต้องรีบ...................ฉุ๊บ ฉุ๊บ...........สองคนเล้ยยยยยยยยยยยยยยย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ทันแล้วน้าคนอื่นเขา ฉุ๊บไปก่อนแล้ว 555  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับน้าน้ำ เพิ่งจะได้เห็นหน้า(รูป) ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ไหว้ มีโอกาสคงได้พบปะกันบ้างนะครับ  Grin

ปล. ฮายยยยยยยยยยยยย...กดตั้งทู้ไม่ทันแล้วนิ ชนกันเจ็บหัวเหม็ดแล้ว............. อ๋อย
งง. Huh.เราแก่ขนาดอาชายเจษฎ์เรียกน้าเลยหรือนั้น 555::004:: และสวัดดีครับอาเจษฎ์ มีโอกาศคงให้ร่วมเมากันนะครับ  คิก คิก คิก คิก

น้า เราใช้เรียกคนวัยหนุ่ม-สาว

ส่วนลุง เราไว้เรียกท่าน สว. ทั้งหลาย  เช่น  ลุงตุ้ม  ลุงเข้ม  ลุงหรอย  ลุงปู  ลุงแพะ  เป็นต้นครับ   Grin Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #81527 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:33:24 PM »

"ไม่ดื้อแต่คือดี" เหรอ  Huh

น่าจะใช่ "ไม่ดื้อ แต่ถือดี" มากกว่ามั๊ย

เอาแล้วหลาวตรู   หาเรื่องให้เด็กเกลียดแล้วหลาว
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81528 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:34:17 PM »

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
                                      ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คารวะรุ่นพี่

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #81529 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:34:52 PM »

ส่วนลุง เราไว้เรียกท่าน สว. ทั้งหลาย  เช่น  ลุงตุ้ม  ลุงเข้ม  ลุงหรอย  ลุงปู  ลุงแพะ  เป็นต้นครับ   Grin Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก
รับทราบครับ น้าไผ่.. คิก คิก คิก คิก
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81530 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:35:03 PM »

"ไม่ดื้อแต่คือดี" เหรอ  Huh

น่าจะใช่ "ไม่ดื้อ แต่ถือดี" มากกว่ามั๊ย

เอาแล้วหลาวตรู   หาเรื่องให้เด็กเกลียดแล้วหลาว

คิก คิก แลบลิ้น
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #81531 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:35:44 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 976061 ครั้ง) 
Pandanus, หลวงกาหลง, lung_jom, tum610, นายช่าง, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

ไหว้  ไหว้  ไหว้

สวัสดีครับเฮีย  ไหว้

ไข่เบิ้ลชวน ๆ ผมอยู่ ว่า ว่าง ๆ ไปลุยโกลก กันอีกสักรอบ

เอ่อ  ...  ติดใจอยู่นี๊ดดด  เดียว......

เนื้อตุ๋น เมนูแรก ของคืนนั้น  ....  ผมอยากทำให้ญาติผู้ใหญ่ของผมลองกินดู  ไม่รู้ว่าจะยากมากมั๊ย

รสชาดมันยังติด ๆ ลิ้นอยู่เลยครับ  น้ำลายหก
     ไหว้  ยินดีครับ ขอบคุณครับที่ให้โอกาสผมครับ  ไหว้
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #81532 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:36:20 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คารวะรุ่นพี่

อยากให้เห็นภาพ "รุ่นพี่" ตอนเชียร์แมนยูฯจัง  คาดว่า รุ่นน้อง คงจะ ไปไม่เป็น แน่แท้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #81533 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:36:25 PM »

เฮ้ย...ย่ะ..... ไซร วกมาทางนี้...

โน่น ลุงต้องแบบโน่น ลุงปูดิ.... งอน

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81534 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:36:40 PM »

พี่ๆท่านใด มีวิธีให้เลือดหยุดไหลบ้างไหมอ่ะ  ตอนนี้เลือดไหลพักเดียวเลยค่ะ

กะระยะเเลนผิดค่ะ  โดนเข้าเเล้วเรา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #81535 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:38:35 PM »

พี่ๆท่านใด มีวิธีให้เลือดหยุดไหลบ้างไหมอ่ะ  ตอนนี้เลือดไหลพักเดียวเลยค่ะ

กะระยะเเลนผิดค่ะ  โดนเข้าเเล้วเรา

ผงชูรส โรยเข้าไป  .......

หมายเหตุ วิธีการนี้ ได้มาจากไหนจำไม่ได้ แต่ผมทำแล้ว ได้ผล

มีดตัดยาง คมแสนคม เลือดยังหยุดมาแล้ว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81536 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:39:01 PM »

ถ่ายรูปมาแล้ว  ก็อย่าลืมแนะนำตัวสมาชิกใหม่ที่มาพบปะด้วยนะครับ  ไม่งั้นไม่ทราบกันว่าใครเป็นใคร  วันหน้าเจอกันจะได้ทักทาย Cheesy

สมาชิกจากซ้าย

คุณโอ...คู่หูเพื่อนร่วมเดินทางมาจากปาดีของเขือพจน์ (ถ้าเป็นไปได้ตามแรงเชียร์ (ของเขือพจน์) ต่อไปน้องเขาจะต้องรับเจ้าออยล์ไปดูแลตลอดไป)

เออ...คุณโอจบจากปทุมวัน รุ่น 58  ครับ  (เห็นมะ....  ปทุมวัน-อุเทนถวาย   นั่งกินเหล้า เมา โม้ด้วยกัน  ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย  Grin)  

คุณ...ผมจำชื่อไม่ได้  เพื่อนร่วมเดินทางมาจากปาดีของเขือพจน์

คุณพี่ผู้อาวุโส...จำชื่อไม่ได้เช่นเดียวกัน เพื่อนร่วมเดินทางมาจากปาดีของเขือพจน์

คุณน้ำ (ฅนต้นน้ำ)

ขอบคุณครับพี่นายช่าง ไหว้

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81537 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:40:09 PM »

ลองเอาผงชูรสยัดแล้วกดที่บาดแผลดูซักพักครับ อาจช่วยได้  Grin

ถ้าทำแล้วเลือดยังไม่หยุดอีก  ไปโรงบาลเถิดน้อง  คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #81538 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:41:05 PM »

ว.๑๓ จากคุณครู เข้ามา รายงานว่า ไอ้เจ้าลูกหมู บ่นปวดท้อง

ต้องขอตัวก่อนครับ

ลาล่ะครับ ทุกท่าน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81539 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:42:28 PM »

หวัดดีครับ พี่ชายเจษฎ์  ไหว้  ไหว้  ไหว้

ตกลง ติเอาชาโดว์เหรอ     

เอา"อายชาโดว์"แทนก่อนได้ป่ะ  ยิ้มีเลศนัย

อันนั้นของที่บ้านกะคะลักคะลุยเสียเหม็ดแล้ว ติเอาฮอนด้า ชาโด้..................ฟันธง   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แสนหก!!

ท่านชาย แลกกับตัวบอดี้การ์ดเลย อิ อิ
หน้า: 1 ... 5433 5434 5435 [5436] 5437 5438 5439 ... 35779
  พิมพ์