เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:28:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5434 5435 5436 [5437] 5438 5439 5440 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25719643 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #81540 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:43:02 PM »

พี่ๆท่านใด มีวิธีให้เลือดหยุดไหลบ้างไหมอ่ะ  ตอนนี้เลือดไหลพักเดียวเลยค่ะ

กะระยะเเลนผิดค่ะ  โดนเข้าเเล้วเรา

ลองเอาผงชูรสยัดแล้วกดที่บาดแผลดูซักพักครับ อาจช่วยได้  Grin

ถ้าทำแล้วเลือดยังไม่หยุดอีก  ไปโรงบาลเถิดน้อง  คิก คิก

ใส่เกลือบีบนาวซักหิดด้วยนะครับ กะลังดีเลย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอบไหร๋ไม่ทันแล้ว ไปไวจัด เอามันทู้สุดท้ายนี่แหละ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81541 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:43:16 PM »

ว.๑๓ จากคุณครู เข้ามา รายงานว่า ไอ้เจ้าลูกหมู บ่นปวดท้อง

ต้องขอตัวก่อนครับ

ลาล่ะครับ ทุกท่าน

ไปกินไอ้ไหร๋เข้าหล่าว น้องสาวเรา....

หายไวไวนะจ๊ะน้องเตยหอม   หลงรัก
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81542 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:43:24 PM »

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
                                      ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คารวะรุ่นพี่

มิบังอาจครับน้อง  Wink     กากินั๊ง

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง

อยากให้เห็นภาพ "รุ่นพี่" ตอนเชียร์แมนยูฯจัง  คาดว่า รุ่นน้อง คงจะ ไปไม่เป็น แน่แท้

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด อย่านะ น้าฉ๊อง   บัดสีน้องมัน

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #81543 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:45:05 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked อืมมมมมมมมมมม....เราก็หลงเข้าใจผิดอยู่ตั้งนานเลยไม่กล้าออกตัว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอนนี้รู้ความจริงแล้วต้องรีบ...................ฉุ๊บ ฉุ๊บ...........สองคนเล้ยยยยยยยยยยยยยยย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ทันแล้วน้าคนอื่นเขา ฉุ๊บไปก่อนแล้ว 555  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับน้าน้ำ เพิ่งจะได้เห็นหน้า(รูป) ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ไหว้ มีโอกาสคงได้พบปะกันบ้างนะครับ  Grin

ปล. ฮายยยยยยยยยยยยย...กดตั้งทู้ไม่ทันแล้วนิ ชนกันเจ็บหัวเหม็ดแล้ว............. อ๋อย
งง. Huh.เราแก่ขนาดอาชายเจษฎ์เรียกน้าเลยหรือนั้น 555::004:: และสวัดดีครับอาเจษฎ์ มีโอกาศคงให้ร่วมเมากันนะครับ  คิก คิก คิก คิก

น้า เราใช้เรียกคนวัยหนุ่ม-สาว

ส่วนลุง เราไว้เรียกท่าน สว. ทั้งหลาย  เช่น  ลุงตุ้ม  ลุงเข้ม  ลุงหรอย  ลุงปู  ลุงแพะ  เป็นต้นครับ   Grin Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก

เฮ้ย...ย่ะ..... ไซร วกมาทางนี้...

โน่น ลุงต้องแบบโน่น ลุงปูดิ.... งอน
แสดงว่าลุงตู่มขอบายคำว่า ลุง แต่ไม่เป็นไรครับผมขอเรียก ว่าน้าตุ้ม เองครับ. คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81544 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:46:50 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 976061 ครั้ง)  
Pandanus, หลวงกาหลง, lung_jom, tum610, นายช่าง, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้  

ไหว้  ไหว้  ไหว้

สวัสดีครับเฮีย  ไหว้

ไข่เบิ้ลชวน ๆ ผมอยู่ ว่า ว่าง ๆ ไปลุยโกลก กันอีกสักรอบ

เอ่อ  ...  ติดใจอยู่นี๊ดดด  เดียว......

เนื้อตุ๋น เมนูแรก ของคืนนั้น  ....  ผมอยากทำให้ญาติผู้ใหญ่ของผมลองกินดู  ไม่รู้ว่าจะยากมากมั๊ย

รสชาดมันยังติด ๆ ลิ้นอยู่เลยครับ  น้ำลายหก

ปิดเทอมเดือนเมษา  วันไหนก็ได้ครับ  ไม่มีปัญหา  ยกเว้นตรงกับตอนงานเลี้ยงก๊วน  Grin

แต่ถ้าให้ดี ไปตอนต้นเดือนหน่อยก็ดี  Cheesy

ช่วงเดือนมีนา ยังต้องเซ็นชื่อทำงานทั้งเดือน  สะดวกไปวันศุกร์ หรือ เสาร์ ครับ Grin

ป.ล.คิดถึงพี่น้อง 3 จชต. อย่างแรง จูบบบบ หลงรัก
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81545 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:47:08 PM »

มิบังอาจครับน้อง  Wink     กากินั๊ง

อยากให้เห็นภาพ "รุ่นพี่" ตอนเชียร์แมนยูฯจัง  คาดว่า รุ่นน้อง คงจะ ไปไม่เป็น แน่แท้

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด อย่านะ น้าฉ๊อง   บัดสีน้องมัน

ยากเห็นจังค่ะพี่  ลีลากองเชียร์แฟนผี มันเป็นอย่างไง น้องรหัส 50สาวา ไม่ทันเเน่นนอน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81546 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:48:24 PM »

ว.๑๓ จากคุณครู เข้ามา รายงานว่า ไอ้เจ้าลูกหมู บ่นปวดท้อง

ไปกินไอ้ไหร๋เข้าหล่าว น้องสาวเรา....

หายไวไวนะจ๊ะน้องเตยหอม   หลงรัก
คงกินเพื่อนร่วมห้องอีกแร๊ะ......... ยี๊     Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81547 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:50:08 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 976061 ครั้ง) 
Pandanus, หลวงกาหลง, lung_jom, tum610, นายช่าง, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

ไหว้  ไหว้  ไหว้

สวัสดีครับเฮีย  ไหว้

ไข่เบิ้ลชวน ๆ ผมอยู่ ว่า ว่าง ๆ ไปลุยโกลก กันอีกสักรอบ

เอ่อ  ...  ติดใจอยู่นี๊ดดด  เดียว......

เนื้อตุ๋น เมนูแรก ของคืนนั้น  ....  ผมอยากทำให้ญาติผู้ใหญ่ของผมลองกินดู  ไม่รู้ว่าจะยากมากมั๊ย

รสชาดมันยังติด ๆ ลิ้นอยู่เลยครับ  น้ำลายหก
     ไหว้  ยินดีครับ ขอบคุณครับที่ให้โอกาสผมครับ  ไหว้

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #81548 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:51:05 PM »

พี่ๆท่านใด มีวิธีให้เลือดหยุดไหลบ้างไหมอ่ะ  ตอนนี้เลือดไหลพักเดียวเลยค่ะ

กะระยะเเลนผิดค่ะ  โดนเข้าเเล้วเรา
ฮายเมื่อคืนใด้กิน แลนผัด ใส่เลือดน้าออยล์ยาว ไปด้วยแล้วเรา.. คิก คิก คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #81549 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:51:16 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked อืมมมมมมมมมมม....เราก็หลงเข้าใจผิดอยู่ตั้งนานเลยไม่กล้าออกตัว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอนนี้รู้ความจริงแล้วต้องรีบ...................ฉุ๊บ ฉุ๊บ...........สองคนเล้ยยยยยยยยยยยยยยย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ทันแล้วน้าคนอื่นเขา ฉุ๊บไปก่อนแล้ว 555  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับน้าน้ำ เพิ่งจะได้เห็นหน้า(รูป) ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ไหว้ มีโอกาสคงได้พบปะกันบ้างนะครับ  Grin

ปล. ฮายยยยยยยยยยยยย...กดตั้งทู้ไม่ทันแล้วนิ ชนกันเจ็บหัวเหม็ดแล้ว............. อ๋อย
งง. Huh.เราแก่ขนาดอาชายเจษฎ์เรียกน้าเลยหรือนั้น 555::004:: และสวัดดีครับอาเจษฎ์ มีโอกาศคงให้ร่วมเมากันนะครับ  คิก คิก คิก คิก

น้า เราใช้เรียกคนวัยหนุ่ม-สาว

ส่วนลุง เราไว้เรียกท่าน สว. ทั้งหลาย  เช่น  ลุงตุ้ม  ลุงเข้ม  ลุงหรอย  ลุงปู  ลุงแพะ  เป็นต้นครับ   Grin Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก

เฮ้ย...ย่ะ..... ไซร วกมาทางนี้...

โน่น ลุงต้องแบบโน่น ลุงปูดิ.... งอน
แสดงว่าลุงตู่มขอบายคำว่า ลุง แต่ไม่เป็นไรครับผมขอเรียก ว่าน้าตุ้ม เองครับ. คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับน้ำ..

ถ้าเรียกพี่ก็จะยิ่งน่ารักน่าคบกว่านี้....คิก คิก..... คิก คิก คิก คิก

เยียก  ..... พี่......ด้ายยยย...ไหม...... บู่  
http://www.imeem.com/littlefong/music/DcPtY1Cf//

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81550 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:52:00 PM »

พี่ไผ่ บัดสีคนเป็นกันด้วยหรือ.....
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81551 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:52:30 PM »

คงกินเพื่อนร่วมห้องอีกแร๊ะ......... ยี๊     Grin Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  พี่ปื๊ดก็  Grin

หายไวๆ นะจ๊ะหลาน  Smiley

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81552 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:53:51 PM »

หายไวไวนะจ๊ะน้องเตยหอม   หลงรัก

น่าว่าพันนั้น ขำก๊าก

ป.ล.ได้เมากับเสรีมั้งม้ายอ่ะช่วงนี้   สาว่าโถกคุมความประพฤติเสียแล้วเสรีเรา Grin
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #81553 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:54:44 PM »

พี่ไผ่ บัดสีคนเป็นกันด้วยหรือ.....

ถ้าเป็นคนอื่นผมไม่บัดสีหรอกครับ  แต่นี่รุ่นน้อง  เยาะเย้ย ตกใจ  ต้องรักษาภาพหน่อย  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81554 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:56:13 PM »

ถ้าเป็นคนอื่นผมไม่บัดสีหรอกครับ  แต่นี่รุ่นน้อง  เยาะเย้ย ตกใจ  ต้องรักษาภาพหน่อย  Grin

ยัง มีภาพให้รักษาอีกเหรอครับพี่ไผ่  Grin
หน้า: 1 ... 5434 5435 5436 [5437] 5438 5439 5440 ... 35779
  พิมพ์