เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:33:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5435 5436 5437 [5438] 5439 5440 5441 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25720528 ครั้ง)
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81555 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 12:58:45 PM »

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
                                      ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คารวะรุ่นพี่

อยากให้เห็นภาพ "รุ่นพี่" ตอนเชียร์แมนยูฯจัง  คาดว่า รุ่นน้อง คงจะ ไปไม่เป็น แน่แท้

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด อย่านะ น้าฉ๊อง   บัดสีน้องมัน

พี่ไผ่ บัดสีคนเป็นกันด้วยหรือ.....

ถ้าเป็นคนอื่นผมไม่บัดสีหรอกครับ  แต่นี่รุ่นน้อง  เยาะเย้ย ตกใจ  ต้องรักษาภาพหน่อย  Grin

ยัง มีภาพให้รักษาอีกเหรอครับพี่ไผ่  Grin

นั่นดิครับครู  Tongue

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #81556 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:00:19 PM »

สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ นู๋ๆ น้าหลวงทุกท่าน

งานนี้ปูไต่ไม่ออกครับ เพราะ ขาด สปายยยยยยยยย.....อิ อิ

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #81557 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:01:45 PM »

ไหว้ครูมานิตก๊าบ ยายออยล์ RO.ไปถึงสนามหรือยังครับ เมื่อหวันเที้ยงแวะมาหาผมที่บ้าน เลยพาไปกินข้าวซอย-ไก่-เนื้อ น้ำลายหก น้ำลายหก แล้วผมสั่งฝากไปให้ครูด้วยแล้วครับ 3 ชุด น้ำลายหก ป่านี้บ่ายแล้วไม่รู้ถึงสนามยังหายเงียบ..เลย..
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #81558 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:04:01 PM »

มิบังอาจครับน้อง  Wink     กากินั๊ง

อยากให้เห็นภาพ "รุ่นพี่" ตอนเชียร์แมนยูฯจัง  คาดว่า รุ่นน้อง คงจะ ไปไม่เป็น แน่แท้

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด อย่านะ น้าฉ๊อง   บัดสีน้องมัน

ยากเห็นจังค่ะพี่  ลีลากองเชียร์แฟนผี มันเป็นอย่างไง น้องรหัส 50สาวา ไม่ทันเเน่นนอน

นึกภาพตามนะน้อง ... ผู้ชายในชุดวันเกิด ใช้ธงผืนเดียวในการเชียร์ ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #81559 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:06:32 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked อืมมมมมมมมมมม....เราก็หลงเข้าใจผิดอยู่ตั้งนานเลยไม่กล้าออกตัว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอนนี้รู้ความจริงแล้วต้องรีบ...................ฉุ๊บ ฉุ๊บ...........สองคนเล้ยยยยยยยยยยยยยยย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ทันแล้วน้าคนอื่นเขา ฉุ๊บไปก่อนแล้ว 555  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับน้าน้ำ เพิ่งจะได้เห็นหน้า(รูป) ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ไหว้ มีโอกาสคงได้พบปะกันบ้างนะครับ  Grin

ปล. ฮายยยยยยยยยยยยย...กดตั้งทู้ไม่ทันแล้วนิ ชนกันเจ็บหัวเหม็ดแล้ว............. อ๋อย
งง. Huh.เราแก่ขนาดอาชายเจษฎ์เรียกน้าเลยหรือนั้น 555::004:: และสวัดดีครับอาเจษฎ์ มีโอกาศคงให้ร่วมเมากันนะครับ  คิก คิก คิก คิก

น้า เราใช้เรียกคนวัยหนุ่ม-สาว

ส่วนลุง เราไว้เรียกท่าน สว. ทั้งหลาย  เช่น  ลุงตุ้ม  ลุงเข้ม  ลุงหรอย  ลุงปู  ลุงแพะ  เป็นต้นครับ   Grin Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก

เฮ้ย...ย่ะ..... ไซร วกมาทางนี้...

โน่น ลุงต้องแบบโน่น ลุงปูดิ.... งอน
แสดงว่าลุงตู่มขอบายคำว่า ลุง แต่ไม่เป็นไรครับผมขอเรียก ว่าน้าตุ้ม เองครับ. คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับน้ำ..

ถ้าเรียกพี่ก็จะยิ่งน่ารักน่าคบกว่านี้....คิก คิก..... คิก คิก คิก คิก

เยียก  ..... พี่......ด้ายยยย...ไหม...... บู่  
http://www.imeem.com/littlefong/music/DcPtY1Cf//
OK.ครับ พี่ ผมจัดให้ครับ "พี่ตุ้ม"  Grin Grin Grin ตามคำขอ.555
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #81560 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:17:07 PM »

มิบังอาจครับน้อง  Wink     กากินั๊ง

ยากเห็นจังค่ะพี่  ลีลากองเชียร์แฟนผี มันเป็นอย่างไง น้องรหัส 50สาวา ไม่ทันเเน่นนอน

นึกภาพตามนะน้อง ... ผู้ชายในชุดวันเกิด ใช้ธงผืนเดียวในการเชียร์ ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ   ต้องบอกว่ามีธงแมนยูฯ ผืนน้อยปกปิดอยู่ด้วยครับ    Grin  เดี๊ยวน้องเค้าจิตนาการไปไกล

เมื่อก่อนไม่รู้เป็นไง  เชียร์บอลทีไร เสื้อผ้าหายหมดทุกที  Tongue

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81561 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:19:28 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ   ต้องบอกว่ามีธงแมนยูฯ ผืนน้อยปกปิดอยู่ด้วยครับ    Grin  เดี๊ยวน้องเค้าจิตนาการไปไกล

เมื่อก่อนไม่รู้เป็นไง  เชียร์บอลทีไร เสื้อผ้าหายหมดทุกที  Tongue
\

กิ๊วก๊าว หลงรัก น้ำลายหก คิก คิก แลบลิ้น
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #81562 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:20:57 PM »

ยากเห็นค่ะ  กระทู้นี้ไม่ติด เรดท์  ไม่ใช่เหอ

ดูได้ทุกเพศทุกวัย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81563 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:22:05 PM »

สำนัก"เกลียมัว"
นี้อยู่ในเครือเดียวกันกับตั๊กหม้อชัวร์
  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าเอ็ดไป โซน ๓ จชต. ก็ศิษย์ผู้พี่เราทั้งนั้น และยังครอบคลุมมายังพื้นที่หาดใหญ่และสงขลาด้วย....

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #81564 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:32:12 PM »

นี้อยู่ในเครือเดียวกันกับตั๊กหม้อชัวร์

อย่าเอ็ดไป โซน ๓ จชต. ก็ศิษย์ผู้พี่เราทั้งนั้น และยังครอบคลุมมายังพื้นที่หาดใหญ่และสงขลาด้วย....

เพิ่งเห็น......เราไม่เกี่ยว เราไม่ได้อยู่ในสำนักซักหน่อย.....แต่เรามันคนรักสถาบันครอบครัวกะเท่านั้น....เราถือคำมั่นที่ว่า....ความสุขเริ่มที่บ้านครับ เมียเป็นสุข หูเรากะสุขเท่ากัน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ถ้าม่ายเชื่อ.....แลรูปโลโก้โด้........ เยี่ยม แบร่ แบร่ แบร่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81565 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:34:21 PM »

สวัสดีตอนสายครับ Grin Grin Grin
กลับจากงานศพที่บางปะกงแล้วครับ ในนามแฮ็ปปี้ชุ๊ตติ้งทีมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ Sad

http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=20243.0
ขอแสดงความเสียใจกับท่านรองผู้การโพธที่สูญเสียคุณพ่อ พล.ต.ต.ศักดิ์ สวยสุวรรณ ด้วยครับ  Sad Sad Sad

ไหว้ ไหว้ ไหว้
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #81566 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:42:03 PM »

ไหว้ครูมานิตก๊าบ ยายออยล์ RO.ไปถึงสนามหรือยังครับ เมื่อหวันเที้ยงแวะมาหาผมที่บ้าน เลยพาไปกินข้าวซอย-ไก่-เนื้อ น้ำลายหก น้ำลายหก แล้วผมสั่งฝากไปให้ครูด้วยแล้วครับ 3 ชุด น้ำลายหก ป่านี้บ่ายแล้วไม่รู้ถึงสนามยังหายเงียบ..เลย..

สลายไปเรียบร้อยแล้วครับ...ขอบคุณมาก ๆ ครับ   ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81567 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:47:24 PM »

น้าสิงห์เช็ค pm ด้วยครับ เศร้า Cry
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81568 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:47:34 PM »

ว๊าว   ออกงานแล้วน้องออลย์เล็ก  หลงรัก หลงรัก

บรรยากาศสนุกมากครับ  น่าไปร่วมด้วยจริงๆ    เยี่ยม

พี่หลวงเบิ้ลครับ วันไหนเขารวมพลวันเสาร์ ผมแวะรับฮ้าน  ยิ้มีเลศนัย

อิอิ อีแวะไปรับมีดจากพี่ตุ้ม  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81569 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 01:49:11 PM »

เพิ่งเห็น......เราไม่เกี่ยว เราไม่ได้อยู่ในสำนักซักหน่อย.....แต่เรามันคนรักสถาบันครอบครัวกะเท่านั้น....เราถือคำมั่นที่ว่า....ความสุขเริ่มที่บ้านครับ เมียเป็นสุข หูเรากะสุขเท่ากัน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ถ้าม่ายเชื่อ.....แลรูปโลโก้โด้........ เยี่ยม แบร่ แบร่ แบร่

บู่ บู่ บู่

ได้ข่าวมาครับท่านชาย  ว่าปิดเทอมอาจจะมีการไปเก็บค่าลิขสิทธิ์รูป Grin
หน้า: 1 ... 5435 5436 5437 [5438] 5439 5440 5441 ... 35779
  พิมพ์