เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:30:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5472 5473 5474 [5475] 5476 5477 5478 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25720081 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82110 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:26:34 PM »

บวกให้แหล่ว...
ทีนี้ลบโหย๋ไหนครับ
ว่าอิ๊ลบของตาสิงห์กลิ้งให้แหม็ด  ถ้าไม่ส่งปฏิทินมาให้

ใจร้อนจริงๆ โบ๋ท่าชนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลืมไปเลยครับ  คิก คิก คิก คิก

เลยไม่รู้จะแก้ตัวไง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เคยสั่งร้านประจำไว้แล้ว แต่พอนานเข้า ผมก็ไม่ได้ติดตาม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แฮ่ๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #82111 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:27:20 PM »

งานลูกเขือปีนี้ ว่าอิงดนิ๊

เพราะว่า หาม้ายสถานที่อิจัดแล้ว

น่าว่าอิมีคนลงแดงตายกันมั๊ง   Cry

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #82112 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:32:07 PM »

ฮาย..ทีโห๋มหญิงแล้วน้าแก + ให้จังจนมือควั้นไปแห็มด คิก คิก คิก คิก ทีโห๋มเดียวกันหาหม้ายผึดนิ.. อ๋อย

ท่านคนต้นน้ำ เพิ่งมี12  เดี๋ยวบวกห้าย.....
ขอบคุณค๊าบน้า  ไหว้และขอคารวะ1แป๊กก่อนครับ น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก

ให้ด้วยค่ะ
ขอบคุณหลายๆ..ฮายว่าอิแหลงแล้วว่าเลขคะแนนเลข13 ไม่ค่อยดี เศร้า แต่ดีที่เจ้แมวมาช่วยใวทัน  หลงรักไม่งั้นเพรียงแน่ๆเรา คิก คิก ::005::555

อิๆๆๆๆ กินไรดีออย พี่ต้นน้ำเลี้ยง .......  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
มาแน่ๆหม้ายนิ.ให้จริงไปข้างหนึง.. หลงรัก เดียวต้องเปรียมผลไม้ต้อนรับก่อน  Grinกามีอ่าลูกขร๊อบ-ลูกหว่าย-ลูกซำๆ-ลูกโหนด-ลูกหว้า และอีกกาลุยแห็มด (บ้านผมมีผลไม้ไฮโซเพแหละ) คิก คิก คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #82113 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:33:26 PM »

+1 สำหรับทุกๆ ท่านในหน้านี้ครับ

แฮ่ ๆๆๆ.....แต่ว่าเผลอ (แบบตั้งใจ) กดให้น้องแมวไป 2 ที  

ระบบมันไม่ยอมแฮะ   Grin
พี่ช่างบอกสรรพคุณ เมดปอกหัวเทียมเราหน่อยค่ะ มาคม มากกกก

รู้งี้ทำให้ทื่อซะดีกว่า.... งอน

maew425
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #82114 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:34:21 PM »

ฮาย..ทีโห๋มหญิงแล้วน้าแก + ให้จังจนมือควั้นไปแห็มด คิก คิก คิก คิก ทีโห๋มเดียวกันหาหม้ายผึดนิ.. อ๋อย

ท่านคนต้นน้ำ เพิ่งมี12  เดี๋ยวบวกห้าย.....
ขอบคุณค๊าบน้า  ไหว้และขอคารวะ1แป๊กก่อนครับ น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก

ให้ด้วยค่ะ
ขอบคุณหลายๆ..ฮายว่าอิแหลงแล้วว่าเลขคะแนนเลข13 ไม่ค่อยดี เศร้า แต่ดีที่เจ้แมวมาช่วยใวทัน  หลงรักไม่งั้นเพรียงแน่ๆเรา คิก คิก ::005::555

อิๆๆๆๆ กินไรดีออย พี่ต้นน้ำเลี้ยง .......  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
มาแน่ๆหม้ายนิ.ให้จริงไปข้างหนึง.. หลงรัก เดียวต้องเปรียมผลไม้ต้อนรับก่อน  Grinกามีอ่าลูกขร๊อบ-ลูกหว่าย-ลูกซำๆ-ลูกโหนด-ลูกหว้า และอีกกาลุยแห็มด (บ้านผมมีผลไม้ไฮโซเพแหละ) คิก คิก คิก คิก
ฮั้นแระของชอบ

สบายใจค่ะ.....มากมาย
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #82115 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:34:49 PM »

บวกให้แหล่ว...
ทีนี้ลบโหย๋ไหนครับ
ว่าอิ๊ลบของตาสิงห์กลิ้งให้แหม็ด  ถ้าไม่ส่งปฏิทินมาให้

ใจร้อนจริงๆ โบ๋ท่าชนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลืมไปเลยครับ  คิก คิก คิก คิก

เลยไม่รู้จะแก้ตัวไง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เคยสั่งร้านประจำไว้แล้ว แต่พอนานเข้า ผมก็ไม่ได้ติดตาม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แฮ่ๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ใช่อันนี้หรือเปล่าครับพี่เอ็ม...

ถ้าใช่เดี๋ยว FW mail ไปให้...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:43:04 PM โดย ต้นหนาว » บันทึกการเข้า

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #82116 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:35:10 PM »

พี่น้องครับ เสี่ยวิลสันปล้ำชวนอิให้ไปหัวไทรจังหูแล้วนุ๊ ใครอิไปทัวร์หัวไทรกับผมบ้างครับ โปรดยกมือฉายไฟ อิได้จัดทัวร์ สักวันสองวัน เวลาน่าว่าคงประมาณปิดเทอม ช่วงเท่ว่างๆ ไปปร้างั้น คงเมาและกินสองอย่างครับ ส่วนเรื่องกระชึ่งๆสาน่าว่า อิหาม่าย กะเบ่อ โบ๋ปร้างั้น ก็มาหาปร้านี่

หากไปก็กะว่า จะให้เสียวิลสัน จัดหาอาหารทะเล เตรียมใว้ บริการ โบ๋เราค่อยไปเสียเบี้ยเอา ว่าอิให้เสี่ยจัดการเอง ก็เห็นดูหล๋าว เพราะว่าปาล์มก็เพิ่งจะปลูก หาม้ายผลผลิตที ใอ้ส่วนที่โปลกใว้แล้ว วาซือน้ำท่วม ตายแหม็ดแล้ว เห็นว่าเขาจ่ายค่าช่วยเหลือ ไร่ห้าร้อย ค่าน้ำมันรถแกเอง ก็ใส่ไม่พอที

เอารับสมัครลูกทัวร์ หาดใหญ่-หัวไทร ค้างหนึ่งคืน

จุดเกียง

กินซีฟู๊ด

เมา แอ่นโม้

วันยังไม่กำหนด สถานที่ยังไม่มี อิเอาชายเลว่าในโพร่

หวัดดีครับ ลุงเข้ม ชูจ๊อกกะแร้ ไปด้วยครับ แต่ว่า อิโสด หรือ ฟลูทีม

ค่อยว่ากันใหม่หล่าว......อิ อิ  
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82117 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:35:54 PM »

เพราะว่า หาม้ายสถานที่อิจัดแล้ว

ปีนี้มาจัดนราก็ดีครับ  เดี๋ยวหาสถานที่ให้ครับ Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #82118 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:36:47 PM »

เซ็ง ๆ  ๆ...
อีได้เวลาเลิกงานแล้ว...

ใครอยู่หน้านี้รับไปคนละหนึ่งแต้มคร๊าบ......นะต้นน้ำนะ..... Grin

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ฮาโรย....แล้วหล่าว.....

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

หื่อ....เอาเข้าไป .....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

โว๊ะ..... ตกใจหน้าซีด

จ๊ากซ์ซ์ซ์....หนที่สี่แล้วเว้ย.... ตกใจ

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #82119 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:37:30 PM »

ปีนี้มาจัดนราก็ดีครับ  เดี๋ยวหาสถานที่ให้ครับ Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82120 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:37:46 PM »

สนับสนุน ที่นราอีกเสียงครับ เยี่ยม Grin Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82121 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:38:21 PM »

ที่นราอีกเสียงครับ Cool Cool Cool Grin Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82122 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:39:10 PM »

ผมเอานราด้วย บู่ บู่
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #82123 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:39:49 PM »

ใครอยู่หน้านี้รับไปคนละหนึ่งแต้มคร๊าบ......นะต้นน้ำนะ..... Grin

หื่อ....เอาเข้าไป .....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

จ๊ากซ์ซ์ซ์....หนที่สี่แล้วเว้ย.... ตกใจ

ตั้งแต่ผม ราตรีสวัสดิ์เมื่อคืืน...ปาเข้าไป 24 หน้าแล้วครับ...

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #82124 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:41:01 PM »

Grin Grin Grin  ชนกันยุ่งเลย  ขนาดเจ้าหน้าที่การสื่อสารยังเอาไม่อยู่   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หน้า: 1 ... 5472 5473 5474 [5475] 5476 5477 5478 ... 35779
  พิมพ์