เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:24:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5473 5474 5475 [5476] 5477 5478 5479 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25718926 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #82125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:41:17 PM »

สนับสนุน ที่นราอีกเสียงครับ เยี่ยม Grin Grin
ที่นราอีกเสียงครับ Cool Cool Cool Grin Grin
ผมเอานราด้วย บู่ บู่

ช่วยอีกเสียงครับ...

แต่ผมไม่ไปนะ... Grin Grin Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #82126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:41:34 PM »

งานลูกเขือปีนี้ ว่าอิงดนิ๊

เพราะว่า หาม้ายสถานที่อิจัดแล้ว

ปีนี้มาจัดนราก็ดีครับ  เดี๋ยวหาสถานที่ให้ครับ Grin

เอาเลย สมชิกเยอะ

เฮียฮ๋า

แพะป๋า

แพะเมือง

ตาพจน์แลน

ตาหนุ่ย

ตามะขาม

เฮียหยัน

ท่านชาย

ท่านปิ๊ด

เพื่อนท่านพจน์แลนอีกคน เห็นว่าอิมากันปีนี้ หลังจากที่ได้แลวีดีโอ ที่บ้านผมไป

นี่ก็เป็นสิบแล้ว เอาเลยๆ คูณสามครอบครัวเข้าไป (หักลบของตาแพะแล้ว ก็เป็นสามสิบเหล้ย) เอาเลยๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #82127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:42:34 PM »

เซ็ง ๆ  ๆ...
อีได้เวลาเลิกงานแล้ว...

ใครอยู่หน้านี้รับไปคนละหนึ่งแต้มคร๊าบ......นะต้นน้ำนะ..... Grin

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ฮาโรย....แล้วหล่าว.....

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

หื่อ....เอาเข้าไป .....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

โว๊ะ..... ตกใจหน้าซีด

จ๊ากซ์ซ์ซ์....หนที่สี่แล้วเว้ย.... ตกใจ
ขอบคุณค๊าบบบ ไหว้ พี่ตุ้ม  Grin
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #82128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:43:56 PM »

+1 สำหรับทุกๆ ท่านในหน้านี้ครับ

แฮ่ ๆๆๆ.....แต่ว่าเผลอ (แบบตั้งใจ) กดให้น้องแมวไป 2 ที  

ระบบมันไม่ยอมแฮะ   Grin
พี่ช่างบอกสรรพคุณ เมดปอกหัวเทียมเราหน่อยค่ะ มาคม มากกกก

รู้งี้ทำให้ทื่อซะดีกว่า.... งอน

ต้องขอบคุณพี่ตุ้มครับน้องแมว   ผู้ที่ทำให้มีดปอกหัวเทียมคม มากกกกกก  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:50:15 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #82129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:45:05 PM »

สนับสนุน ที่นราอีกเสียงครับ เยี่ยม Grin Grin
ที่นราอีกเสียงครับ Cool Cool Cool Grin Grin

แต่ผมไม่ไปนะ... Grin Grin Grin

เหอะหน่า..น้ายอด....
ไปเหอะ....ใคร ๆ ก็ไปกันนิ....

ไปแทนผมหน่อย.... คิก คิก

ตกใจ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #82130 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:46:17 PM »

+1 สำหรับทุกๆ ท่านในหน้านี้ครับ

แฮ่ ๆๆๆ.....แต่ว่าเผลอ (แบบตั้งใจ) กดให้น้องแมวไป 2 ที  

ระบบมันไม่ยอมแฮะ   Grin
พี่ช่างบอกสรรพคุณ เมดปอกหัวเทียมเราหน่อยค่ะ มาคม มากกกก

รู้งี้ทำให้ทื่อซะดีกว่า.... งอน

ต้องขอบคุณพี่ตุ้มครับน้องแมว   ผู้ที่ทำให้มีปอกหัวเทียมคม มากกกกกก  เยี่ยม

Grin Grin      จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

จะมาบอกว่าผมกลัวเมียล่ะสิ.... เศร้า

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #82131 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:46:49 PM »

เหอะหน่า..น้ายอด....
ไปเหอะ....ใคร ๆ ก็ไปกันนิ....

ไปแทนผมหน่อย.... คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #82132 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:47:08 PM »

ถอดผ้ากอตเเล้วค่ะ เเผลปิดเเล้วค่ะ
หลังจากเเรกคืนต้องกินยาเเก้อักเสบไป

ปล.บ้านพี่เข้ม เมด คมมาก  คิก คิก

ยกมาอีกที เพิ่งนึกได้

ดีน๊ะที่มันบาดนิ้ว

ถ้าหากบาดใจละก็........ไม่อยากคิด คริๆ

คงหาหมอรักษายาก แน่ๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #82133 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:48:33 PM »

พี่น้องครับ เสี่ยวิลสันปล้ำชวนอิให้ไปหัวไทรจังหูแล้วนุ๊ ใครอิไปทัวร์หัวไทรกับผมบ้างครับ โปรดยกมือฉายไฟ อิได้จัดทัวร์ สักวันสองวัน เวลาน่าว่าคงประมาณปิดเทอม ช่วงเท่ว่างๆ ไปปร้างั้น คงเมาและกินสองอย่างครับ ส่วนเรื่องกระชึ่งๆสาน่าว่า อิหาม่าย กะเบ่อ โบ๋ปร้างั้น ก็มาหาปร้านี่

หากไปก็กะว่า จะให้เสียวิลสัน จัดหาอาหารทะเล เตรียมใว้ บริการ โบ๋เราค่อยไปเสียเบี้ยเอา ว่าอิให้เสี่ยจัดการเอง ก็เห็นดูหล๋าว เพราะว่าปาล์มก็เพิ่งจะปลูก หาม้ายผลผลิตที ใอ้ส่วนที่โปลกใว้แล้ว วาซือน้ำท่วม ตายแหม็ดแล้ว เห็นว่าเขาจ่ายค่าช่วยเหลือ ไร่ห้าร้อย ค่าน้ำมันรถแกเอง ก็ใส่ไม่พอที

เอารับสมัครลูกทัวร์ หาดใหญ่-หัวไทร ค้างหนึ่งคืน

จุดเกียง

กินซีฟู๊ด

เมา แอ่นโม้

วันยังไม่กำหนด สถานที่ยังไม่มี อิเอาชายเลว่าในโพร่

พี่เข้มครับ

อยากไปกันครับ แต่คงต้องเป็นช่วงก่อนสงกรานต์นะครับ  อยากไปชายเลครับ แต่เด็กเล็กๆไปกันจะลำบากหม้ายครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #82134 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:48:40 PM »

ตาแพะซุ่มจังโหว๊ะ เงียบเลยวันนี้

maew425
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #82135 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:49:36 PM »

ถอดผ้ากอตเเล้วค่ะ เเผลปิดเเล้วค่ะ
หลังจากเเรกคืนต้องกินยาเเก้อักเสบไป

ปล.บ้านพี่เข้ม เมด คมมาก  คิก คิก

ถ้าหากบาดใจละก็........ไม่อยากคิด คริๆ

Lips Sealed Lips Sealed

สบายใจค่ะ.....มากมาย
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #82136 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:50:22 PM »

พี่น้องครับ เสี่ยวิลสันปล้ำชวนอิให้ไปหัวไทรจังหูแล้วนุ๊ ใครอิไปทัวร์หัวไทรกับผมบ้างครับ โปรดยกมือฉายไฟ อิได้จัดทัวร์ สักวันสองวัน เวลาน่าว่าคงประมาณปิดเทอม ช่วงเท่ว่างๆ ไปปร้างั้น คงเมาและกินสองอย่างครับ ส่วนเรื่องกระชึ่งๆสาน่าว่า อิหาม่าย กะเบ่อ โบ๋ปร้างั้น ก็มาหาปร้านี่

หากไปก็กะว่า จะให้เสียวิลสัน จัดหาอาหารทะเล เตรียมใว้ บริการ โบ๋เราค่อยไปเสียเบี้ยเอา ว่าอิให้เสี่ยจัดการเอง ก็เห็นดูหล๋าว เพราะว่าปาล์มก็เพิ่งจะปลูก หาม้ายผลผลิตที ใอ้ส่วนที่โปลกใว้แล้ว วาซือน้ำท่วม ตายแหม็ดแล้ว เห็นว่าเขาจ่ายค่าช่วยเหลือ ไร่ห้าร้อย ค่าน้ำมันรถแกเอง ก็ใส่ไม่พอที

เอารับสมัครลูกทัวร์ หาดใหญ่-หัวไทร ค้างหนึ่งคืน

จุดเกียง

กินซีฟู๊ด

เมา แอ่นโม้

วันยังไม่กำหนด สถานที่ยังไม่มี อิเอาชายเลว่าในโพร่

พี่เข้มครับ

อยากไปกันครับ แต่คงต้องเป็นช่วงก่อนสงกรานต์นะครับ  อยากไปชายเลครับ แต่เด็กเล็กๆไปกันจะลำบากหม้ายครับ

ขอบคุณครับ

คติการเที่ยวของที่นี่ "หากอยากสบาย ให้นอนบ้าน" ครับจง ไม่รู้จะว่าปรือ

ว่าแต่ลูกที่ไม่สบาย เป็นอย่างไรบ้างแล้ว?

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #82137 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:50:54 PM »

ถ้าบาดใจ เชิญมาทางนี้ครับ...

จะคอยเลียแผลใจให้...

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #82138 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:51:29 PM »

....เหลือหลายจัง พี่เข้มเรา คิก คิก คิก คิก
maew425
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #82139 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 03:51:55 PM »

ถ้าบาดใจ เชิญมาทางนี้ครับ...

จะคอยเลียแผลใจให้...
อิจฉาออย จัง......

สบายใจค่ะ.....มากมาย
หน้า: 1 ... 5473 5474 5475 [5476] 5477 5478 5479 ... 35779
  พิมพ์