เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:19:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5502 5503 5504 [5505] 5506 5507 5508 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25715834 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82560 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:03:25 PM »

หนูยังดีมีมีดดีๆพก  น้ำลายหก

ส่วนพี่เล่มละ ๑๐๐ เอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอเค โอเค .... มาโวยวายตรงนี้ ก็พกเล่มนั้นไปเลย...

เล่มละพันแปด ไม่ต้องเอาแล้ว....
ไว้แจกน้อง ๆ หวา.... คิก คิก คิก คิก

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆลูกเพ่    Grin Grin
เอาน้ำเย็นสักแก้วไหมครับ
หรือเฮลูบอยหวานเย็น
หรือไอติมซาเวนเซ่นดีครับ พี่ตุ้ม  ยิ้มีเลศนัย

นวดๆๆๆๆๆๆๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
maew425
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #82561 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:04:04 PM »

ทำไมวันนี้เน็ตช้าแน่เลย.... ดูแปลกๆๆๆ ไม่เหมือนเมื่อวานเน็ตเร๊วเร็ว.......... ยี๊ ยี๊
หรือว่าพี่ๆๆ เราไปดับป้าววว เตรียมตัวไปเที่ยวกันแล้วววว

สบายใจค่ะ.....มากมาย
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #82562 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:05:12 PM »

น้องไม่มี ๑๑ เหมือนพี่สิงห์ค่ะ  เมด stainless Kiongtao Gerber(เล่มนี้พี่ตุ้มให้มา)  หลงรัก หลงรัก

มีใครจะเป็นสปอนเซอร์....เหลยม้ายค่ะ   พี่เข้ม  ยังมีเมดปลอกหัวเทียมเหลยม้าย    หลงรัก หลงรัก

เหอๆๆ ถ้าเมดปอกหัวเทียม พี่นายช่างโน่น ......... คมอย่างแรงเลยนิ!!!!! ขำก๊าก ขำก๊าก

ว่าแต่....ออยมี 3 แมวยังไม่มีเรยยย........ เศร้า เศร้า เศร้า

ไปอ้อนที่พี่นายช่างดูดิ..... Cheesy

ว่าไงค่ะ...พี่นายช่าง...เดี๋ยวน้อยหน้าเคัานะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ฮาย.....เรามันมีแต่รักแท้  ได้มาครอบครองแล้ว ก็ไม่ทิ้งขว้าง หรือยกให้คนอื่นต่อไปง่ายๆ ครับน้องแมว

ไม่เหมือนพี่ตุ้ม.........เบื่อ (มีด) แล้วก็ยกให้คนอื่น    แบร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:09:24 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #82563 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:06:23 PM »

ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆลูกเพ่    Grin Grin
หรือไอติมซาเวนเซ่นดีครับ พี่ตุ้ม  ยิ้มีเลศนัย

นวดๆๆๆๆๆๆๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อืมม์ม์ม์.....แหม่...ให้มันได้ยังงี้สิ.....
เอ้ายังยืนยันตามเดิม...มารับเมื่อไหร่บอกด้วยแล้วกัน...
หากช้านัก โหม๋สาว ๆ พวกนี้ฉุบเหม็ดแล้...

CT-49S

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #82564 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:07:19 PM »

นายสิงห์กลิ้ง
เหนือกว่ากฏหมาย ยังมีกฎแห่งกรรม
Hero Member
คะแนน 132

<----------- +1ให้พี่สิงห์เเล้วเป็นค่าจัดส่ง มีดจากสุราดดดด หลงรัก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #82565 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:07:37 PM »

น้องไม่มี ๑๑ เหมือนพี่สิงห์ค่ะ  เมด stainless Kiongtao Gerber(เล่มนี้พี่ตุ้มให้มา)  หลงรัก หลงรัก

มีใครจะเป็นสปอนเซอร์....เหลยม้ายค่ะ   พี่เข้ม  ยังมีเมดปลอกหัวเทียมเหลยม้าย    หลงรัก หลงรัก

เหอๆๆ ถ้าเมดปอกหัวเทียม พี่นายช่างโน่น ......... คมอย่างแรงเลยนิ!!!!! ขำก๊าก ขำก๊าก

ว่าแต่....ออยมี 3 แมวยังไม่มีเรยยย........ เศร้า เศร้า เศร้า

ไปอ้อนที่พี่นายช่างดูดิ..... Cheesy

ว่าไงค่ะ...พี่นายช่าง...เดี๋ยวน้อยหน้าเคัานะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พี่ได้อะไรมาครอบครองแล้ว พี่ไม่ทิ้งขว้าง หรือยกให้คนอื่นต่อไปง่ายๆ ครับน้องแมว

ไม่เหมือนพี่ตุ้ม.........เบื่อแล้วก็ยกให้คนอื่น    แบร่

แลบลิ้น แลบลิ้น ถ้ามีดทื่อ เราไม่ต้องมารู้จักกันนะ..... งอน

ปล.ผมเรียกว่ารู้จักแบ่งปันน่ะครับ... Grin  พี่ ๆ น้อง ๆ เพ....  มีดปอกเทียมเล่มนั้นก็ให้น้องแมวไปเหอะ... คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:09:34 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82566 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:08:50 PM »

อืมม์ม์ม์.....แหม่...ให้มันได้ยังงี้สิ.....
เอ้ายังยืนยันตามเดิม...มารับเมื่อไหร่บอกด้วยแล้วกัน...
หากช้านัก โหม๋สาว ๆ พวกนี้ฉุบเหม็ดแล้...

CT-49S

เลือดค้นกว่าน้ำจริงๆ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก ขอบคุณครับบบ จะแคบลงไปรับครับพี่  เยี่ยม
maew425
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #82567 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:09:57 PM »

พี่ได้อะไรมาครอบครองแล้ว พี่ไม่ทิ้งขว้าง หรือยกให้คนอื่นต่อไปง่ายๆ ครับน้องแมว

ไม่เหมือนพี่ตุ้ม.........เบื่อแล้วก็ยกให้คนอื่น    แบร่

แลบลิ้น แลบลิ้น ถ้ามีดทื่อ เราไม่ต้องมารู้จักกันนะ..... งอน

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีดแล้วอ้อนใครดีง่ะ แบบนี้........  เศร้า เศร้า

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82568 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:10:48 PM »

เหนือกว่ากฏหมาย ยังมีกฎแห่งกรรม
Hero Member
คะแนน 132

<----------- +1ให้พี่สิงห์เเล้วเป็นค่าจัดส่ง มีดจากสุราดดดด หลงรัก

เล่มถูกๆซื้อมาจากหลาดนัดเอง สนใจจริงๆง่ะ  ตกใจ
ถ้างั้นเดี๋ยวลงไปส่งให้ถึงหาดใหญ่ครับ  เยี่ยม
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #82569 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:11:13 PM »

CT-49S

เลือดค้นกว่าน้ำจริงๆ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก ขอบคุณครับบบ จะแคบลงไปรับครับพี่  เยี่ยม

โด้ โด้ นุ... คิก คิก
      V
      V
      V
Hero Member
คะแนน 132

maew425
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #82570 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:12:27 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีดแล้วอ้อนใครดีง่ะ แบบนี้........  เศร้า เศร้า
[/quote]

นั่งยิ้มอย่างเดียวแล้วหล่าว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #82571 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:12:46 PM »

ลุงเล็กยัง ไม่เข้ามาทีหรือ ลุงเล็กไปหม้าย ผมไป27 กลับ29 27นอนเขาสก 28 นอนโฮมสเตย์ ร้อยสาย สุราษฎร์ฯ

อ้ายผมนั้นม้ายมีปัญหา..ลูกโด้  (เดี๋ยวดูก่อนจะให้คำตอบอีกที)

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82572 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:13:32 PM »

โด้ โด้ นุ... คิก คิก
      V
      V
      V
Hero Member
คะแนน 132

สิงห์กลิ้งงานเข้า อิอิ  คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #82573 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:16:20 PM »

พี่เข้มเห้อ...

ถ้าเครือ รร.ร้อยเกาะ น่าจะเป็น  >> เขาสก ริเวอร์ไซต์ คอทเทจ  
เพราะลองเซิร์ชแลแล้ว รีสอร์ทนี้ สำนักงานอยู่ที่ รร.ร้อยเกาะอ่ะ... Grin

แล้วจะนอนใหนดี ผมก็ยังไม่จองที เพียงแต่สอบถามเขาเท่านั้นเอง โทรไป ก็ขอเบอร์มาจาก รร.ร้อยเกาะ มันคงจะให้รีสอร์ทในเครือมันมาแหละ คงไม่ไห้ของคนอื่นมา

แล้วลุงว่าที่ใหน ดีหว๋า แต่ข้อมูลน้ายอดบอก ก็ที่เครือร้อยเกาะแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #82574 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 03:21:05 PM »

โลโกนี้ลุง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 5502 5503 5504 [5505] 5506 5507 5508 ... 35779
  พิมพ์