เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:17:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5523 5524 5525 [5526] 5527 5528 5529 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25694136 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #82875 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 02:20:00 PM »

ท่านหลวงปื๊ด อย่าไปเยี่ยมลูกบ่อยๆ เดี๋ยวภรรยาก็สุขภาพดีครับ

ไม่ทำก็ไม่ได้ครับพี่ มันเป็นหน้าที่ของพ่อคริๆ...... คิก คิก คิก คิก Grin Grin

ไปเยี่ยมเฉย ๆป่าวครับ......ทุกครั้งที่ไปเยี่ยมเอาอะไรไปป้ายลูกไว้ไม๊..... Grin  คิก คิก คิก คิก เพื่อฉุบว่าเป็นลูกเราแน่นอน ห้ามไปไหน..... Grin

ชอบเอานิ้วจิ้มหน้าลูกแรงๆกัน หลายทีกัน...

โด่...คนไม่มีลูกไม่โร้หรอก......... บู่

ว่าที่เอานิ้วขนาดความยาว 8 นิ้วจิ้มนั้นน่ะ แท้จริงแล้วเป็นการเช็คปากมดลูก..คริๆ
Grin Grin

ไม่เชื่อว่า8นิ้ว
พรรค์พรื๊อก็ไม่เชื่อ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82876 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 02:24:56 PM »

เมื่อสักครู่ ผบ. มาส่งหอ เลยชวนไปเที่ยว 26-27 มี.ค.นี้ แต่ติดปัญหาที่กำลังอุ้มแตงอยู่ เลยไม่สะดวกนะครับ  เศร้า เศร้า

อีกนี๊ดด........

ตอนท้องแฝด ภรรเมียผมก็ไม่แข็งแรงในช่วงต้นการตั้งท้อง เหตุจากเพลียจากการแพ้ท้องมั่งอื่นๆมั่ง  ต้องไปโรงบาลบ่อยๆ หมอก็บอกเด็กไม่แข็งแรงเท่าไหร่ ดิ้นก็น้อยครั้ง ต้องนอนสูดอ๊อกซิเจนโรงบาลบ่อยๆ 
ตอนช่วง 4 เดือนหลัง ผมพาเที่ยวบ่อยๆ ไปโน่นนี่นั่นโน้น ไปเรื่อยๆ ระหว่างเที่ยวพักผ่อน แฝดในท้องจะดิ้นมากกว่าปกติ  ช่วงหลังนี้ไม่ต้องเข้าโรงบาลอีกเลย
กระทั่งโตเต็มท้องตอน 8 เดือน หมอบอกท้องคุณแม่ขยายไม่ได้อีก ต้องผ่าเลย
2 ตัวนี่ออกมาแข็งแรงดี ไม่ต้องอบ แม้กำหนดคลอดจริงๆ อีก เดือนกว่า

สรุป การพาเที่ยว จำเป็นมากๆต่อทั้งตัวคุณแม่และลูกครับคริๆ
Grin Grin

เอาอีก  เอาอีก......ให้แพะพิมพ์ไปให้เจ้ ออนอ่าน....ใ้ห้น้องแบมดูด้วย.... Grin Grin

ดูจากแววตาตอนตั้งกระทู้ ผมว่าไม่ใช่เหตุเพราะอุ้มแตง  แต่อาจจะโดนหวาด เอาด้วยนิ๊คริๆ คิก คิก คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82877 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 02:28:27 PM »

ท่านหลวงปื๊ด อย่าไปเยี่ยมลูกบ่อยๆ เดี๋ยวภรรยาก็สุขภาพดีครับ

ไม่ทำก็ไม่ได้ครับพี่ มันเป็นหน้าที่ของพ่อคริๆ...... คิก คิก คิก คิก Grin Grin

ไปเยี่ยมเฉย ๆป่าวครับ......ทุกครั้งที่ไปเยี่ยมเอาอะไรไปป้ายลูกไว้ไม๊..... Grin  คิก คิก คิก คิก เพื่อฉุบว่าเป็นลูกเราแน่นอน ห้ามไปไหน..... Grin

ชอบเอานิ้วจิ้มหน้าลูกแรงๆกัน หลายทีกัน...

โด่...คนไม่มีลูกไม่โร้หรอก......... บู่

ว่าที่เอานิ้วขนาดความยาว 8 นิ้วจิ้มนั้นน่ะ แท้จริงแล้วเป็นการเช็คปากมดลูก..คริๆ
Grin Grin

ก็ได้ๆๆ.............

ความจริงเกิน 8 นิ้วไปนี๊ดดดนึง..... คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #82878 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 02:43:15 PM »

ครอบครัวหนึ่ง สมัยก่อน สมาชิกมากครับ  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #82879 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 02:44:11 PM »

Grin Grin

ก็ได้ๆๆ.............

ความจริงเกิน 8 นิ้วไปนี๊ดดดนึง..... คิก คิก คิก คิก

ข้าแต่ศาลที่เคารพ
ท่านปื้ดให้การเท็จครับ

สมควรลงโทษด้วยการตัดทุ่มครับ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #82880 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 02:59:02 PM »

ขึ้นอยู่กับงบประมาณเป็นอันดับแรกครับ...
ต้องตั้งงบก่อนว่ามีอยู่เท่าไหร่...
สำหรับที่มี Front ปกติหนึ่งตัวอยู่แล้ว.......เริ่มต้นตั้งแต่หลักพันปลาย ๆ จนถึงหกแสนน่ะครับ.....

หลัก ๆ ก็ เปลี่ยนลำโพงเดิมของรถ...
ใส่ Power Amp
ติด Sub Woofer
สายลำโพง   สายไฟ   ฟิวส์   Capacitor   แผ่นDamp  ที่สำคัญอีกอย่าง ฝีมือ และกึ๋น ประสพการณ์ ของช่างติดตั้ง....

ขึ้นอยู่กับเบี้ยทั้งเพ.....เพราะมันหลากหลายมาก....

พี่ตุ้มครับ

พอจะมีตัวอย่างให้แลบ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #82881 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:03:46 PM »

ผบ. ยืนยันว่าไปไม่ได้ครับ เพราะไม่อยากนั่งรถนานๆ แค่หาดใหญ่ก็เมื่อยมากแล้วนะครับ ...

เดี๋ยวช่วงค่ำรอลูกสาวมาดูรูป ว่าอยากไปไหม ถ้าไปก็ไปกันสองพ่อลูกครับ ว่าแต่มีเด็กผู้หญิงไปด้วยไหมครับ

จะได้บอกลูกสาวว่ามีเพื่อนไปนะครับ เด็กผู้ชายลูกสาวผมไม่ค่อยชอบเล่นด้วยนะครับ ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #82882 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:05:37 PM »

ที่พักยืนยันเรียบร้อย แต่โซนนิ่งระดับต่ำกว่า ริมระน้ำ 1แถว เพราะโซน C เต็มหมดแล้วครับ

รีบจัง เศร้า เศร้า เศร้า

หากครอบครัวพี่เล็กได้ร่วมทริปด้วย  จะเอื้อประโยชน์ต่อครอบครัวผมสุดๆคริๆ เพราะ 2 หน่อของพี่เล็ก สามารถฝากดูแล 3 หน่อของผมได้คริๆ Grin Grin

เดี๋ยวรอ ผบ. ไป check อยู่  คาดว่าไม่เกินบ่าย 2 รู้ผล

01:45:16 PMตกลงให้ลุงเข้มจองห้องเลยนะพี่นะคริๆ คิก คิก คิก คิก

ที่พักยืนยันเรียบร้อย แต่โซนนิ่งระดับต่ำกว่า ริมระน้ำ 1แถว เพราะโซน C เต็มหมดแล้วครับ

หากครอบครัวพี่เล็กได้ร่วมทริปด้วย  จะเอื้อประโยชน์ต่อครอบครัวผมสุดๆคริๆ เพราะ 2 หน่อของพี่เล็ก สามารถฝากดูแล 3 หน่อของผมได้คริๆ Grin Grin

เดี๋ยวรอ ผบ. ไป check อยู่  คาดว่าไม่เกินบ่าย 2 รู้ผล

15นาที บ่ายสอง

15นาที บ่ายสอง

อีก ห้า นาที....บ่ายสอง Grin

ok. จองได้เลยครับ..พี่เข้...ม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คุณได้รับสิทธิ์นั้น

แต่.........โอปเรเตอร์ จะโทรมาบอกอีกทีว่า ได้ห้องที่ห้่าหรือไม่ เพราะเต็มแล้ว ใจเย็นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:09:46 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #82883 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:08:24 PM »

พอได้โงหัวมาชูนิโหน่ย

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #82884 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:09:02 PM »

ขึ้นอยู่กับงบประมาณเป็นอันดับแรกครับ...
ต้องตั้งงบก่อนว่ามีอยู่เท่าไหร่...
สำหรับที่มี Front ปกติหนึ่งตัวอยู่แล้ว.......เริ่มต้นตั้งแต่หลักพันปลาย ๆ จนถึงหกแสนน่ะครับ.....

หลัก ๆ ก็ เปลี่ยนลำโพงเดิมของรถ...
สายลำโพง   สายไฟ   ฟิวส์   Capacitor   แผ่นDamp  ที่สำคัญอีกอย่าง ฝีมือ และกึ๋น ประสพการณ์ ของช่างติดตั้ง....

ขึ้นอยู่กับเบี้ยทั้งเพ.....เพราะมันหลากหลายมาก....

พี่ตุ้มครับ

พอจะมีตัวอย่างให้แลบ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ

จงเอ๊ย ไม่ต้องคิดมาก ... หาร้านที่ไว้ใจได้ และฝีมือพอใช้ได้ครับ

แล้วไปที่ร้านเลย อยากได้อะไร ดูงบประมาณว่าเหมาะสมจบ

อย่างรถเก่าพี่ ติดมาจากกรุงเทพ ร้านชื่อดัง ราคาก็เลยแพงแต่เก็บงานเนี๊ยบไม่มีปัญหาภายหลัง

ต้องเลือกเอา บางครั้งอย่าคิดแต่ของถูก เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่าย ดูร้านที่มีฝีมือไว้ก่อน

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #82885 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:15:16 PM »

สวัสดีครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

ล่อ เอ็นแก้ว เนื้อน่องลาย ตุ๋นยาจีน เข้าไปเต็มคราบ .......  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำตามสูตร เฮียอ๋า ว่าทุกอย่าง แต่.......

ใส่เกลือหนักมือไปนี๊ดดดด  นึง....

แก้ยังไงก็ไม่หาย   

อวดใครก็ไม่ได้ มีแต่กลิ่น กะสี ที่ผ่าน   ส่วนรส   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  เค็ม ........

ก็เลย ต้องกินมันซะ  คนเดียว  กิโลกว่า ๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

สายแก่ ๆ     เฮียอ๋าโทร.มาติดตามผล พร้อมให้กำลังใจ ไม่เป็นไร รอบหน้าเอาใหม่

ขอบคุณครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #82886 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:17:12 PM »

ปฏิทิน

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #82887 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:25:13 PM »

Happy Birthday ครับน้ากระจง (หนองฯ)   http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=68597.0

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #82888 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:30:14 PM »

พี่ตุ้มครับ

ขอบคุณครับ

จงเอ๊ย ไม่ต้องคิดมาก ... หาร้านที่ไว้ใจได้ และฝีมือพอใช้ได้ครับ

แล้วไปที่ร้านเลย อยากได้อะไร ดูงบประมาณว่าเหมาะสมจบ

อย่างรถเก่าพี่ ติดมาจากกรุงเทพ ร้านชื่อดัง ราคาก็เลยแพงแต่เก็บงานเนี๊ยบไม่มีปัญหาภายหลัง

ต้องเลือกเอา บางครั้งอย่าคิดแต่ของถูก เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่าย ดูร้านที่มีฝีมือไว้ก่อน

ตัวอย่าง.....ไม่มีครับ.....
เรื่องเครื่องเสียง.....แนะนำหลีกเลี่ยงสินค้าจากจีนราคาถูกครับ..คุณภาพตามราคาจริง ๆ ครับ.....

ดูราคาเครื่อง และอุปกรณ์ประกอบ  ทั้งมือ 1 มือ 2 ที่นี่ ไว้เปรียบเทียบ เพื่อตั้งงบ...
http://rcw.ms/forums/forumdisplay.php?f=11

ราคาเครื่องเสียง...คร่าว ๆ ...
http://www.klongthom2.com/

Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #82889 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:35:24 PM »

ฮวงจุ้ยตำแหน่งของเตียงนอนคร๊าบบบบ

1.เตียงนอนใต้ไฟ
ศีรษะมีไฟส่อง กระสับ กระส่ายไม่สบายตัว

2.เตียงนอนอยู่ใต้คาน
ทำให้ต้องรับภาระหนัก มี เรื่องให้แก้ปัญหาอยู่เสมอ

3.เตียงนอนมีเสาบังอยู่ทั้ง 2 ข้าง
เหมือนถูกบีบจากเสา และมีแต่เรื่องเครียดอยู่ตลอดเวลา

4.เตียงนอนตรงประตูทางเข้า ออก
ป่วยออดๆ แอดๆ เสมอ

5.เตียงนอนตรงประตูห้องน้ำ
ป่วยด้วยโรค ช่องท้อง
เช่น มดลูก ท่อปัสสาวะ ต่อมลูกหมาก อัมพาต

6.เตียงนอนวางลอยๆ กลางห้อง
เหมือนเมรุเผาศพ คนเดินผ่านได้รอบข้างเป็นการจัดวาง
ที่ได้รับอันตรายได้รอบทิศทางถือว่าไม่เป็นมงคล

7.กระจกแผ่นใหญ่ส่องเตียงนอน
จะป่วยง่าย ทำให้ตกใจง่าย เหมือนถูกผีหลอกทั้งๆ ที่เป็นตัวเอง
การป่วยจะเป็นการป่วยเรื้อรัง

8.วางเตียงนอนไว้ใต้บันได
ถือว่ารับแต่ของสกปรก
หรืออัปมงคลไว้ตลอดเวลา เป็นลักษณะการกดทับแก้ปัญหายาก

9.เตียงนอนหัวเตียงอยู่ใต้แอร์ ส่วน
ศีรษะจะถูกกดทับอยู่ตลอดเวลา

10.มีแฟน นอนบนเตียง
มักจะนอน ไม่ค่อยหลับสนิท แถมโคลงเคลงไปมา
จะปวดตามบั่นเอว และแน่นหน้าอก จะปวดหน้าขา
แต่ในขณะเดียวกันก็มีการเกร็งช่องท้องเหมือนจะตกจากที่สูง
แต่ก็จะรู้สึก สนุกและเสียวไปในตัว
ขณะเดียวกันก็จะรู้สึกมึนหัวคล้ายๆกับว่าจะต้องก้ม
หรือโก้งโค้งอะไรประมาณนั้น
บางครั้งถ้าเฮี้ยนมากๆก็จะละเมอร้องครวญครางออกมาไม่ เป็นภาษาคน...
แต่จะมีความสุข แต่ในบางรายที่องค์ลงตัว และจิตอ่อนก็อาจจะมี
อาการท้องบวม เหมือนมีสิ่งแปลกปลอมอยู่ข้างใน
และท้องจะโตขึ้นเรื่อยๆ จนถึงเดือนที่ 9
จะมีกุมารหรือกุมารีน้อยมาคอยปกป้องรักษาจิตใจเราให้ดีขึ้น …

หน้า: 1 ... 5523 5524 5525 [5526] 5527 5528 5529 ... 35779
  พิมพ์