เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:28:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5582 5583 5584 [5585] 5586 5587 5588 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25722965 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83760 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:46:10 AM »

พี่ตุ้ม  พี่ตุ้ม Grin

พี่หรอย     พี่หรอย......  Grin Grin
      หลวงปิ๊ด .......หลวงปิ๊ด.....อิ อิ

ลุงเข้ม .......ลุงเข้ม.......อิ อิ Grin Grin

เยียกกันโย๋อย่างนี้  ต่อใดอีได้ใส่เนี่ย บู่

พี่หรอยครับ  คือพี่ตุ้มแกคิดจะทำสกรีนตามตัวอย่างนะครับ  ก็เลยปรึกษากันว่าอีทำไว้สำหรับใส่เที่ยวล่อเหยื่อ เอาเฉพาะตรงกรอบสี่เหลี่ยมกับข้อความเท่านั้นครับ  ส่วนยี่ห้อข้างบนกรอบนั้นไม่ต้องไปยุ่งกับเขา  ไม่ทราบว่าพี่หรอยว่างบ้างไหมครับ  เดี๋ยวจะได้พาเสื้อไปให้สกรีน คิก คิก

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #83761 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:46:27 AM »

สวัสดี.พี่ๆน้าๆอาๆลุงๆทุกๆท่านครับ ไหว้
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #83762 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:53:12 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ ผมหยันครับ พอดีมาลองโพสรูปที่บ้านท่านชายครับ ท่านชายบอกให้เอารูปนี้มาหัดโพส  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #83763 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:53:40 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ.....ไม้ชมพู่ทำปางนูได้ฮั้น Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ..........................................................

ไปสนไรไม้ชมพู่ฮั้น...
โน่น ไฮน์ฯ กะปลาทรายทอดโน่น.... น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่หรอย     พี่หรอย......  Grin Grin
      หลวงปิ๊ด .......หลวงปิ๊ด.....อิ อิ

ลุงเข้ม .......ลุงเข้ม.......อิ อิ Grin Grin

เยียกกันโย๋อย่างนี้  ต่อใดอีได้ใส่เนี่ย บู่

พี่หรอยครับ  คือ พี่ตุ้มแกคิดจะทำสกรีนตามตัวอย่าง นะครับ  ก็เลยปรึกษากันว่าอีทำไว้สำหรับใส่เที่ยวล่อเหยื่อ เอาเฉพาะตรงกรอบสี่เหลี่ยมกับข้อความเท่านั้นครับ  ส่วนยี่ห้อข้างบนกรอบนั้นไม่ต้องไปยุ่งกับเขา  ไม่ทราบว่าพี่หรอยว่างบ้างไหมครับ  เดี๋ยวจะได้พาเสื้อไปให้สกรีน คิก คิก

น่าจะต้องทราบ จำนวนเสื้อ ก่อนมั๊งครับครู...
ถ้าน้อย ๆ สองสามตัว เสียเวลาทำบล๊อกสกรีน...สองสี ก็สองบล๊อก....ไม่คุ้มมั๊ง....

ว่าไงครับพี่หรอย....... Grin Grin

ปล. ผมคิดจะทำจริง ๆ เหรอ....ไม่ใช่อยู่ ๆ มาโยนใส่ผม.... แลบลิ้น แต่ไงผมหนึ่งตัวด้วย.... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83764 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:58:20 AM »

ใครลักเครื่องบินมาขับเล่น บินต่ำผ่านอาคารตึกหล่าวฟะ  หนวกหูอีแล้วไป บู่  พี่วารินว่าไงครับ ทีหลังบอกคนขับหน่อยว่าเวลาขับอย่าส่งเสียงดังแรง คนกำลังแอบงีบ  Angry

พี่หรอยครับ  คือ พี่ตุ้มแกคิดจะทำสกรีนตามตัวอย่าง นะครับ  ก็เลยปรึกษากันว่าอีทำไว้สำหรับใส่เที่ยวล่อเหยื่อ เอาเฉพาะตรงกรอบสี่เหลี่ยมกับข้อความเท่านั้นครับ  ส่วนยี่ห้อข้างบนกรอบนั้นไม่ต้องไปยุ่งกับเขา  ไม่ทราบว่าพี่หรอยว่างบ้างไหมครับ  เดี๋ยวจะได้พาเสื้อไปให้สกรีน คิก คิก

น่าจะต้องทราบ จำนวนเสื้อ ก่อนมั๊งครับครู...
ถ้าน้อย ๆ สองสามตัว เสียเวลาทำบล๊อกสกรีน...สองสี ก็สองบล๊อก....ไม่คุ้มมั๊ง....

ว่าไงครับพี่หรอย....... Grin Grin

ปล. ผมคิดจะทำจริง ๆ เหรอ....ไม่ใช่อยู่ ๆ มาโยนใส่ผม.... แลบลิ้น แต่ไงผมหนึ่งตัวด้วย.... Grin

Grin Grin Grin

เอาน่า  อย่าคัดค้านคำให้การ  เดี๋ยวเสียรูปคดี คิก คิก

บอกก่อนนะครับ  ว่าถ้าใครต้องการ  ค่าสกรีนต้องจ่ายให้กับพี่หรอย 1 คน / 1 ขวด  Cool

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #83765 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 09:58:29 AM »

เช้าวันนี้สวัสดีไปทั่วห้อง

แด่พี่น้องชาวด้ามขวานบานสุกใส

คงติดเชื้อชาวกลอนจากคืนไกล

แสนสงสัยเขาจีบกันพันนี้เอง

โจ้เอยโจ้ดูเอาไว้คลายสงสัย

ไม่ใช่ไรได้ทำตามความประสงค์

อยากมีเมียคอยละเลี่ยและบรรจง

สักวันคงได้สำเร็จเสร็จอารมณ์

แล้ววันนนั้นเจ้าจะรู้ทุกข์หรือสุข

เพราะเจ้าปลูกให้เป็นเช่นที่หวัง

เจ้าจะได้สุขหรือทุกข์ไม่ว่ากัน

เพราะเจ้านั้นทำมันเองเช่นนั้นแล

ขอบคุณครับพี่.....คนในอยากออกคนนอกอยากเข้า หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #83766 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:05:05 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ.....ไม้ชมพู่ทำปางนูได้ฮั้น Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ..........................................................

ไปสนไรไม้ชมพู่ฮั้น...
โน่น ไฮน์ฯ กะปลาทรายทอดโน่น.... น้ำลายหก น้ำลายหก

ถ้าพันนั้น ไม้ชมพู่ไม่เอาแว๊วววว ขำก๊าก........เอาไฮเนเก้นกับปลาทรายทอดชุดนึงกัน ขำก๊าก น้ำลายหก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #83767 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:05:39 AM »

Grin Grin Grin

เอาน่า  อย่าคัดค้านคำให้การ  เดี๋ยวเสียรูปคดี คิก คิก

บอกก่อนนะครับ  ว่าถ้าใครต้องการ  ค่าสกรีนต้องจ่ายให้กับพี่หรอย 1 คน / 1 ขวด  Cool

Cheesy  ผมให้สองขวดเลย..... >>> สปาย.... Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #83768 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:07:30 AM »

อืมมมมมมมมมมมมมมมม...ก็ไม่ยากนี่ครับ เดี๋ยวจะกลับไปทำที่บ้านอีกทีครับว่ารูปจะออกมาเหมือนตรงนี้หรือป่าว  Grin

ขอบคุณท่านชายครับ  Wink Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #83769 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:08:51 AM »

จัดให้อีกบทกลอน

ถึงไม่หล่อพี่ก็ไม่ท้อรัก

จะคอยกวักคอยแกว่งแข่งเข้าหา

มีทั้งสุขทั้งทุกข์เสียทุกครา

รักนั้นหนาทำพี่ได้เช้าสายเย็น

แม้อกหักไม่เข็ดรักสักทีหรอก

หักทุกดอกก็ไม่ท้อเสาะแสวง

หวังได้พบรักที่แท้ไม่แชเชือน

ช้ากว่าเพื่อนไม่เป็นไรไฟยังมี

ถึงวันที่ได้มีรักก็จะรัก

หากถึงวันอกจะหักอีกสักหน

จะไม่ท้อกับความรักที่อับจน

เราคือคนทนหารักกวักเรื่อยไป

สาวที่ดีมีที่ไหนใครพอบอก

จะพาใจไปมอบให้คนสวย

หาเท่าใดหาไม่เจอจนคราวซวย

เมียคนสวยดันมาเจอนั่งเพ้อกลอน

กลอนเมีย.............

มึงมองกูว่าไม่สวยช่วยไม่ได้

มึงอยากตายแบบไหนจะช่วยสอน

เพราะความสวยของกูถูกมึงชอน

แม้แต่ตอนกูจะหลับกลับยังทำ

แล้วความสวยกูจะเหลือเผื่อแผ่ใคร

มึงตั้งใจหยิบใช้ไม่สงวน

20 ปีผ่านมาที่มึงงวน

เดี่ยวกูสวนกับสิบเอ็ดเหม็ดแม๊กเลย.... Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:20:50 AM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #83770 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:09:02 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #83771 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:10:54 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ลองดูครับเฮีย  Grin Grin Grin Grin Grin ถ้าไม่มีรูปเดี๋ยวบอกพี่แพะช่วยส่งให้ทางหลังบ้านก็ได้ครับ แล้วเอามาลองโพสดู  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #83772 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:12:56 AM »

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #83773 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:13:35 AM »

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #83774 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 10:14:01 AM »

คิดถึงออยอาร์โอจังเลย ใครเอาไปหยบไว้ปล่อยมาหน่อย อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
หน้า: 1 ... 5582 5583 5584 [5585] 5586 5587 5588 ... 35779
  พิมพ์