เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:34:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5590 5591 5592 [5593] 5594 5595 5596 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25725423 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83880 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:25:53 PM »

ไหว้สวัสดีคับฅนต้นน้ำ, Sig228-kolok, Wrangler 1, tum610 และ 1 บุคคลทั่วไป ไหว้
มี 38 ห้านัด โมเดล 36 สภาพ80% ราคาสามกว่าๆ สนใจบอกได้ครับน้องฝากขาย
Grinมีรูปหั้ยดูมั้ยพี่ Grin

รอคนถ่ายฝีมือดีและเน็ตแรงๆครับ แต่มีคนจอซะสองสามรายแล้ว ปืนจะอยู่ในมือผมพรุ่งนี้

ดูได้ แต่ห้ามแซง  ต้องตามคิวครับน้าเอ๋   คิวแรกน้าฉ็อง  คิวสองท่านชาย  คิวสามน้องเบิ้ล  คิวสี่น้าเอ๋

ต้อมอีกคิวนึงโด่ โทรทางไกลจากมาเลย์เลย

ตกใจ  สาว่าบอกนี้คงหล่นอยู่แถวด้ามขวานนี้แน่นอนแล้ว.....
                                            ที่ใครหว่า..... Grin
                                       นี่ลุงปูยังไม่รู้ทีนิ.......... Cheesy

แต่ม้ายช่ายที่ เมืองลุงซิตี้ แน่ ๆ  เพราะว่าปร้านี้ม้ายเบี้ยที  แต่ต่อคิวเฉย ๆ  Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #83881 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:27:57 PM »

ไหว้สวัสดีคับฅนต้นน้ำ, Sig228-kolok, Wrangler 1, tum610 และ 1 บุคคลทั่วไป ไหว้
มี 38 ห้านัด โมเดล 36 สภาพ80% ราคาสามกว่าๆ สนใจบอกได้ครับน้องฝากขาย

รอคนถ่ายฝีมือดีและเน็ตแรงๆครับ แต่มีคนจอซะสองสามรายแล้ว ปืนจะอยู่ในมือผมพรุ่งนี้

ดูได้ แต่ห้ามแซง  ต้องตามคิวครับน้าเอ๋   คิวแรกน้าฉ็อง  คิวสองท่านชาย  คิวสามน้องเบิ้ล  คิวสี่น้าเอ๋

ต้อมอีกคิวนึงโด่ โทรทางไกลจากมาเลย์เลย

ตกใจ  สาว่าบอกนี้คงหล่นอยู่แถวด้ามขวานนี้แน่นอนแล้ว.....
                                       นี่ลุงปูยังไม่รู้ทีนิ.......... Cheesy

แต่ม้ายช่ายที่ เมืองลุงซิตี้ แน่ ๆ  เพราะว่าปร้านี้ม้ายเบี้ยที  แต่ต่อคิวเฉย ๆ  Grin

ต่อคิวเฉยๆก็คิดเงินนะ หนึ่งอ่างพร้อมอุปกรณ์จัดมา

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #83882 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:28:13 PM »

เฮียหยันครับ เดี๋ยวช่วงบ่าย ตอนไปแบ๊งค์ ถ้าว่างจะแวะไปแนะนำให้ครับ อาศัยความเข้าใจนิดหน่อยไม่ต้องจำครับ  เยี่ยม

ไอ้ย่ะ.....ตาแพะเหอ....ไอ้ตัวเขียวนี้โดนจัง..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่ผมคงได้แต่มอง  เพราะถึงมีก็ขี่ไม่ได้....
                                               ขี้เกียจนั่งยอง ๆ คร่อมอาน.... Grin

รูปของเฮียหยัน ครับพี่ตุ้ม แกโพสต์ไม่ขึ้นเลยเอามาโพสต์นะครับ นี่ว่าจะแวะไปหาแกที่ร้านเพี่อแนะวิธีลงรูปครับ

ค่าวิชาน่าจะแพงจัง...... Cheesy
          ไม่คิดเป็นตังค์.....แต่คิดเป็นขวด.... น้ำลายหก
เดี๋ยวผม.....จะชะแว๊ป ..เข้าไปหาครับ Smiley Smiley Smiley
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83883 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:29:23 PM »

ไหว้ดีค่ะพี่ๆ....น้องออยล์มาแล้ว....แต่อาจจะไม่ใช่คนที่พี่ๆกำลังรอ....... กิ๊วก๊าว

พี่ตุ้มรออยู่จ้า.......

หวัดดีจ้า.....กินข้าวแล้วม๊าย.... Grin

ยังเลยค่ะพี่ตุ้ม.....ต้องอยู่ร้าน กิ๊วก๊าว
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #83884 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:30:11 PM »

]

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #83885 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:30:18 PM »

ไซร้ทำน้องบ่าวพี่พันนี้....................... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #83886 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:30:58 PM »

ไหว้ดีค่ะพี่ๆ....น้องออยล์มาแล้ว....แต่อาจจะไม่ใช่คนที่พี่ๆกำลังรอ....... กิ๊วก๊าว

พี่ตุ้มรออยู่จ้า.......

หวัดดีจ้า.....กินข้าวแล้วม๊าย.... Grin

ยังเลยค่ะพี่ตุ้ม.....ต้องอยู่ร้าน กิ๊วก๊าว

น่าสงสาร มาๆกินกะพี่ หมูแดงหมูกรอบ

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #83887 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:31:16 PM »

สาว ๆ ไม่มาเงียบกันจัง
สาวยังไม่ลุกจากที่นอน บอกเป็นคุณนาย

ตื่นสาย
นั่งรอสาวตั้งแต่เช้ายังไม่เห็น

หรือเนื้อเย็นยังไม่ตื่นฟื้นมาหา

นั่งหว่านรักจนดึกดื่นไม่ฟื้นมา

หรือเพราะว่าเธอไปสอบช่วยตอบที 

วัดดีค่ะพี่ๆๆ  รายงานตัวค่ะ ไหว้ ไหว้ ไหว้  ขอเเก้ข่าวค่ะ

ไม่ได้เป็นคุณนายตื้นสายค่ะ  ไปหลาดมาค่ะ  ทำกับข้าวอยู่ค่ะ  อ๋อย อ๋อย

ไม่เชื่อ ๆๆ

เศร้า เศร้า  ใช่สิๆๆๆๆๆๆๆๆ......ออยไม่น่ารักเหมือนพี่ออยล์ RO ของพี่ดานี่หนา......ทำอะไรก็ผิดหมด.....ฮืออออออ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83888 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:31:53 PM »

ต่อคิวเฉยๆก็คิดเงินนะ หนึ่งอ่างพร้อมอุปกรณ์จัดมา

ล่าย ล่าย  งั้นเดี๋ยวผมค่อยคิวค่าแซงคิวไว้เป็นสองเท่า  แบ่งกันคนละหนึ่ง  ยุติธรรมดีไหม อิ อิ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83889 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:33:52 PM »

คนอื่นไม่รู้  แต่ถ้าพี่ไม่เคยเปลี่ยนใจจากเธอ

นี้ไง....โลกเพ่เรา..... ไหว้
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #83890 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:34:26 PM »

สาว ๆ ไม่มาเงียบกันจัง
สาวยังไม่ลุกจากที่นอน บอกเป็นคุณนาย

ตื่นสาย
นั่งรอสาวตั้งแต่เช้ายังไม่เห็น

หรือเนื้อเย็นยังไม่ตื่นฟื้นมาหา

นั่งหว่านรักจนดึกดื่นไม่ฟื้นมา

หรือเพราะว่าเธอไปสอบช่วยตอบที 

วัดดีค่ะพี่ๆๆ  รายงานตัวค่ะ ไหว้ ไหว้ ไหว้  ขอเเก้ข่าวค่ะ

ไม่ได้เป็นคุณนายตื้นสายค่ะ  ไปหลาดมาค่ะ  ทำกับข้าวอยู่ค่ะ  อ๋อย อ๋อย

ไม่เชื่อ ๆๆ

เศร้า เศร้า  ใช่สิๆๆๆๆๆๆๆๆ......ออยไม่น่ารักเหมือนพี่ออยล์ RO ของพี่ดานี่หนา......ทำอะไรก็ผิดหมด.....ฮืออออออ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน

โห พูดไม่ออก จุกเลย

ล่าย ล่าย  งั้นเดี๋ยวผมค่อยคิวค่าแซงคิวไว้เป็นสองเท่า  แบ่งกันคนละหนึ่ง  ยุติธรรมดีไหม อิ อิ

เยี่ยมๆ ยังงี้ถึงรักกันจริง ไม่สดวกปล่อยผมสองเลยก็ได้ ไม่ปฏิเสธ อิอิ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #83891 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:34:50 PM »

โอ๊ะ โอ๋ โอ๊ะ โอ๋...............พี่ เ บิ ร์ ด รั ก ทู๊ ก ค น หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #83892 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:35:43 PM »

คนอื่นไม่รู้  แต่ถ้าพี่ไม่เคยเปลี่ยนใจจากเธอ

นี้ไง....โลกเพ่เรา..... ไหว้

ครูเบิ้ลคิดดีแล้วเหอะที่ให้ออยRO เข้าแก๊ง     ข่าวว่า ยายนี่เข้าแก๊งไหนหัวหน้าแก๊งตายเรียบ  ตกใจ ขำก๊าก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83893 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:35:58 PM »

พี่จริงใจมากกว่าคนข้างบนนะออย

คนนี้อีกคนที่แน่นอนที่สุด......จริงใจจริงๆ.......พูกจริงๆนะค่ะ กิ๊วก๊าว ไหว้
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #83894 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:37:01 PM »

โอ๊ะ โอ๋ โอ๊ะ โอ๋...............พี่ เ บิ ร์ ด รั ก ทู๊ ก ค น หลงรัก หลงรัก หลงรัก

คิดว่าพี่ออฟพงษ์พัฒน์ ซะอีก Huh Huh Huh Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หน้า: 1 ... 5590 5591 5592 [5593] 5594 5595 5596 ... 35779
  พิมพ์