เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:21:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5594 5595 5596 [5597] 5598 5599 5600 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726780 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83940 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:11:13 PM »

จริง ๆ น่ายอนให้เจ้าออยล์ปล้ำเสี่ยวิลสันในคืนวันนั้นก็ดีไม่น้อย....
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83941 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:11:39 PM »

ไหว้ดีค่ะพี่ๆ....น้องออยล์มาแล้ว....แต่อาจจะไม่ใช่คนที่พี่ๆกำลังรอ....... กิ๊วก๊าว

คนอื่นไม่รู้  แต่ถ้าพี่ไม่เคยเปลี่ยนใจจากเธอ

นี้ไง....โลกเพ่เรา..... ไหว้

ครูเบิ้ลคิดดีแล้วเหอะที่ให้ออยRO เข้าแก๊ง     ข่าวว่า ยายนี่เข้าแก๊งไหนหัวหน้าแก๊งตายเรียบ  ตกใจ ขำก๊าก

ไม่เป็นไรค่ะพี่ไผ่ ....  ครูเบิ้ลแกพลีชีพแล้ว....คริ คริ ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83942 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:13:02 PM »

ใคร   ว.13  มาง้อออยล์หว่า......ฮิฮิ  แลบลิ้น   ใช้ออยล์เข้าบอร์ดได้แล้ว.....ยอมรับมานะ.....งานนี้อักเสียงไว้แล้ว แบร่

ไม่ยอมรับ...............แฉเลย ออยล์....... คิก คิก

ยินดีกะเฮียหยันด้วยครับ....โพสได้แล้ว.... Grin
สนใจเจ้ายักษ์แคระ KSR ด้วยหรือครับ.... เยี่ยม

ใช่พี่ใช่ไม่เป็นไร........มีหลัหฐาน......เจอกับเปิดให้ฟังเลย    โดนแน่ยังไม่รับอีก คิก คิก

แฉเลย  อย่าดังแต่ท่อ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #83943 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:13:53 PM »

จริง ๆ น่ายอนให้เจ้าออยล์ปล้ำเสี่ยวิลสันในคืนวันนั้นก็ดีไม่น้อย....

สงสารเสี่ยวิลสันเขาเหอะ...
เดี๋ยวยัยออยล์ตุ๊ยท้อง ลงเข่า ฉัดก้านคอซ้าย-ขวา สองที...ตายซะก่อน...

พอคนตาย....ไอนั่นมันก็ตายด้วยห้าน...... คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #83944 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:17:31 PM »

เค้าเลยรู้เลยว่าขี้ร้อง  (ยอมรับค่ะ....พี่ๆก็เบาหน่อยนะ)  สงสาร....น้อง... ไหว้

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ     น้ำลายหก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83945 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:17:56 PM »

คิดถึงออยอาร์โอจังเลย ใครเอาไปหยบไว้ปล่อยมาหน่อย อิอิ

พอดีมีคนที่เป็นหว่ง....โทรปล่อยแล้วค่ะ...ฮิฮิ หลงรัก

อืมมมมม

สงสัยมันว่าโหม๋ไม่โทรไปแน่ ๆ เลย  

มันว่าทุกคนที่ไม่โทรไปแน่ ๆ เลย

มันน่าถีบจริง ๆ เลย

นี่แหละที่ว่าให้อยู่ในทีม ก็เพราะทนมือ ทนตีน  และขี้ร้อง  ใช่ไหมพี่ตุ้ม หุ หุ

ไม่โทรแต่ถ้าคิดถึงน้องก็บายใจแล้ว.....ค่ะครู..... กิ๊วก๊าว ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83946 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:19:21 PM »

คิดถึงออยอาร์โอจังเลย ใครเอาไปหยบไว้ปล่อยมาหน่อย อิอิ

พอดีมีคนที่เป็นหว่ง....โทรปล่อยแล้วค่ะ...ฮิฮิ หลงรัก
เราก็เป็นห่วง กลับมาจากภูเก็ตเห็นเงียบไป  คิดว่าไม่บายหรือน้อยใจไหร่ ไม่เข้าบอร์คมาหลายวัน

จะโทรก็ไม่หาญโทร กลัวเขาอีกว่าเป็นเฒ่าหัวงู กลุ้มเลยย

ออยล์ชอบคนที่มีอายุ....  สว..   ค่ะ    หลงรัก..... ขำก๊าก.... ไหว้
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #83947 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:19:58 PM »

ใคร   ว.13  มาง้อออยล์หว่า......ฮิฮิ  แลบลิ้น   ใช้ออยล์เข้าบอร์ดได้แล้ว.....ยอมรับมานะ.....งานนี้อักเสียงไว้แล้ว แบร่

ไหนใครกี่คนบอกมานะ หึงๆ

ไหว้ดีค่ะพี่ๆ....น้องออยล์มาแล้ว....แต่อาจจะไม่ใช่คนที่พี่ๆกำลังรอ....... กิ๊วก๊าว

พี่ตุ้มรออยู่จ้า.......

หวัดดีจ้า.....กินข้าวแล้วม๊าย.... Grin

ยังเลยค่ะพี่ตุ้ม.....ต้องอยู่ร้าน กิ๊วก๊าว

อ้าว....แล้วที่ร้านม่ายไรกินเรอะ.....
ถ่านหุงข้าวก็ได้....ยกครดไปพลาง ๆ ก่อน....

อยากกินมื้อใหญ่หรอย ๆ ให้เตรียมรถไว้...ค่อยเข้ามากินที่หาดใหญ่.... Grin พี่เข้มเลี้ยงเอง...  คิก คิก คิก คิก

มื้อใหญ่ไม่สนครับ หอยใหญ่อะอยากกิ๊นอยากกิน อิอิ

เจอกันวันที่ ยี่สิบเจ็ด ยี่สิบแปด เดือนหน้าสิครับ...ที่เขาสก ซู๊หร่าด....
น้าหลวงจองไว้สิบตัว...ผมจองไว้แค่สองตัว...
ขอแบ่งจากน้าหลวงก็ได้นิ.... Grin

คิวติดๆกันเลย จะไปได้ไหมนี่ ต้นเดือนโคราช กลางติดปลายหาดใหญ่ ปลายเขาสก โห จะมีเบี้ยไปไหมนี่

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #83948 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:21:10 PM »

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83949 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:22:05 PM »

เราก็เป็นห่วง กลับมาจากภูเก็ตเห็นเงียบไป  คิดว่าไม่บายหรือน้อยใจไหร่ ไม่เข้าบอร์คมาหลายวัน

จะโทรก็ไม่หาญโทร กลัวเขาอีกว่าเป็นเฒ่าหัวงู กลุ้มเลยย

ออยล์ชอบคนที่มีอายุ....  สว..   ค่ะ    หลงรัก..... ขำก๊าก.... ไหว้

หวยออกที่  ป๋าฮิม กับ ป๋าปู  แต่ไม่รู้จะชิงกันเข้าหา หรือ วิ่งออก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83950 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:22:15 PM »

คนอื่นไม่รู้  แต่ถ้าพี่ไม่เคยเปลี่ยนใจจากเธอ

พี่จริงใจมากกว่าคนข้างบนนะออย

2 คนข้างบนรวมกันจึงเท่าพี่.........นะออยล์

ฮาย....อีกแหล่ว... Tongue

ไม่ต่างกะตอนกลางคืนเล้ย....

พี่ตุมค่ะนี้แหละตัวแสบ.....ขบแต่ออยล์...ไม่รู้หว่งน้องจริงป่าว..... ขำก๊าก

Huh

คริ  คริ    นี้แหละไอ้ออยล์...... ขำก๊าก.... ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #83951 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:22:44 PM »

ยังจะกลัวอีกเหรอครับน้าวุธ...... คิก คิก

บู่ ฮาย.....โชคดีที่เราไม่อยู่ในข่ายสเปค... คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83952 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:23:35 PM »

ไหนใครกี่คนบอกมานะ หึงๆ

เจอตัวจริงแล้วจะเปลี่ยนใจ..............คริๆ Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83953 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:23:50 PM »

หลบเรินหว๋า   โรงเรียนเลิกแล้ว.... ปู๊นนนนนนนนนน
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #83954 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 02:24:03 PM »

ร้อนนนนนนนนนนนน Angry
หน้า: 1 ... 5594 5595 5596 [5597] 5598 5599 5600 ... 35779
  พิมพ์