เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:21:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5635 5636 5637 [5638] 5639 5640 5641 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25708491 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84555 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 11:56:06 AM »

ใครยังไม่รู้จัก น้าซับฯ ทัศนาครับ ส่วนคนข้างๆ ผมไม่รู้จัก

(กองหลังแมนยู เต๊ะออกเส้นหลังหลัง นายประตูตั้งเต๊ะเข้ามา ครับ)

ไปครัวเจ้าเม่นสิครับโลกเพ่ จะได้รู้จัก อิอิอิ  ยิ้มีเลศนัย
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #84556 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 11:57:52 AM »

สวัสดีครับ
 ที่นี่ท่าทางครึกครื้น   น่าสนุก

หวัดดี น้าไก่ชน ผมหรอย อยู่หาดใหญ่ ฮับ

หวัดดีน้าปรีชาด้วยครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84557 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 11:58:36 AM »

ใครยังไม่รู้จัก น้าซับฯ ทัศนาครับ ส่วนคนข้างๆ ผมไม่รู้จัก

(กองหลังแมนยู เต๊ะออกเส้นหลังหลัง นายประตูตั้งเต๊ะเข้ามา ครับ)

ไปครัวเจ้าเม่นสิครับโลกเพ่ จะได้รู้จัก อิอิอิ  ยิ้มีเลศนัย

อยากๆๆ ไปๆๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #84558 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:00:10 PM »

ไม่ให้ตอนนี้ เดี๊ยวก็โดนกำจัดจุดอ่อนหรอก....

จร๊า...กลัวแล้ว คนมีเขี้ยวนี่ ดุจังนิ  เช็คหลังบ้านเลยครับ
โด้ๆๆๆๆๆ   คู่นี้เอาจริงเเล้วนุ.......เข้าหลังบ้านเเล้วนุ ขำก๊าก
น้องออยเล็กครับ น้องแมว...เอ่อ....น้องแมว....เขามีแฟนยังครับ.......

สงสัย ยังไม่เห็น

ถามเจ้าตัวเเลสิค่ะ  เเต่ภาพมันพ้องนะ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #84559 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:00:46 PM »

วุ้ย......แฟนน้าซับ สวย เจงๆ......อิ อิ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #84560 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:02:10 PM »

สวัสดีครับ
 ที่นี่ท่าทางครึกครื้น   น่าสนุก

หวัดดี น้าไก่ชน ผมหรอย อยู่หาดใหญ่ ฮับ

หวัดดีน้าปรีชาด้วยครับ

สวัสดีครับท่านหรอย ผมอยู่คอน ตอนนี้อยู่ชล
แต่ไม่มีไก่ชนนะ นกกรงหัวจุกกะหาหม้าย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #84561 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:02:19 PM »

นะโมๆๆๆๆๆเพี้ยง ไหว้ ไหว้ ไหว้(ปลุกพระ)ขออนุญาต ปู๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #84562 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:03:09 PM »

ท่านใดเห็นหลวงปื๊ดบ้างค่ะ.....ออยล์ไปหาแล้วไม่เจอสาว่าไปหยบ.... ยี๊

ไป.....>>>>

สงสัยปืนรุ่นนี้มีปัญหาปล่อยขายกันหมด แล้วของพี่ตุ้มจะปล่อยเท่าใดดีครับ Grin Grin Grin

ดูๆแล้วปลวกชอบมั้งครับ เป็นรอยปลวกแทะกินเพ

อืมม์ม์.....หรือว่าจะเอาไปเปลี่ยน....
ไปเปลี่ยนกะหมีที่หลังโลตัส...
ไดโนเสาร์ เปลี่ยน กับหมี...น่าจะพอได้เนาะ..... Grin

ถ้าหมีไม่ได้ เปลี่ยนกับม้านี้ไหมครับพี่ตุ้ม  คิก คิก

พี่สิงห์ครับตัวนี้น่าสนกว่านะครับ เห็นว่าคนพังงาจองไว้แล้วครับ Grin Grin Grin
ขายใบจอง STI LEGEND .45  ปืนมาแล้ว  จองไว้ 10,000 ขอขายที่ 10,000 เท่าทุนคับ  ร้าน มิตรภาพ ราคา 175,000 จอง 10,000 จ่ายเพิ่ม 165,000 คับ

สนใจติดต่อ 08-3608-4590  wat  หรือ pm  ( ด่วนนะคับ ปืนมาแว้ว )   :H :H :H :H :H :H

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #84563 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:04:33 PM »

รบกวนสอบถามเบอร์โทรร้าน Blade & Gun ไหว้

อิ ๆ ๆ ๆ  คิก คิก คิก คิก

สาว่าแรกเช้า...มีคนโทรมาถามพี่แล้วนิ 555555+++++ ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิกพี่มานิตย์ก็ไม่รู้กันใช่ป่ะ คิก คิก คิก คิก

รู้แต่เขาไม่ถามเบอร์....เขาถามร้าน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #84564 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:05:34 PM »

Wrangler 1, udomkd, นายสิงห์กลิ้ง, นายช่าง, salinee19, maew425, lugkrod, Gunchon, หลวงกาหลง, rattanapol2519, พจน์, manithatyai, อาร์ พี จี., vasu, Padang (+ 2 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ทานเที่ยงยังครับพี่น้อง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้สวัสดีค่ะพี่แพะป่า.....ยังเลยค่ะ    ไหว้

หวัดดีจ๊านู๋ออยอาร์โอ.........มากินหนมจีนแกงไตปลา ผักเหนาะอีกโคมด้วยกัน ครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ต้นหนาว, หลวงกาหลง, นายสิงห์กลิ้ง, lugkrod, vasu, นายช่าง, อาร์ พี จี., maew425, Padang, #include<oil.Sky>, prasit (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคล

หวัดดีครับ..... ไหว้

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินครูค่ะแล้ว   salinee19   ไปไหร   ลืมน้องป่าว   แง่  แง่   ครูไม่เอ็นดูน้องแล้ว    แง่  แง่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ออยจ๋า เที่ยงแล้วส่งห่อด้วย ติดเวรไปไหนไม่ได้

ได้ค่ะ....วันนี้จะทานไรค่ะ....หรือว่าได้เห็นหน้าก็พอ... กิ๊วก๊าว

ได้เห็นหน้าก็อิ่มแล้ว

Wrangler 1, udomkd, นายสิงห์กลิ้ง, นายช่าง, salinee19, maew425, lugkrod, Gunchon, หลวงกาหลง, rattanapol2519, พจน์, manithatyai, อาร์ พี จี., vasu, Padang (+ 2 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ทานเที่ยงยังครับพี่น้อง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รอออยมาส่งห่อครับพี่

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ยอมรับเลยครับท่านดา แน่วแน่ใจเดียวรักเดียว(ไม๊) จริงๆ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีครับ

สวัสดีครับ...........แวะมาคุย มาร่วมกินน้ำกินท่ากัน บ่อยๆนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

กินผักขมแบบนี้กันมั่งหม้าย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #84565 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:07:10 PM »

วุ้ย......แฟนน้าซับ สวย เจงๆ......อิ อิ

แฟนใครไม่โร้ครับ ผมได้แต่ถ่ายรูป ไม่ได้ลงหลัก........ปักฐาน....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #84566 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:07:50 PM »

ไม่น่าเปิด ไอ เอส โอ เยอะเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #84567 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:07:56 PM »

ไม่ให้ตอนนี้ เดี๊ยวก็โดนกำจัดจุดอ่อนหรอก....

จร๊า...กลัวแล้ว คนมีเขี้ยวนี่ ดุจังนิ  เช็คหลังบ้านเลยครับ
โด้ๆๆๆๆๆ   คู่นี้เอาจริงเเล้วนุ.......เข้าหลังบ้านเเล้วนุ ขำก๊าก
น้องออยเล็กครับ น้องแมว...เอ่อ....น้องแมว....เขามีแฟนยังครับ.......

ตอบแทนให้ก็ได้ ข่าวว่ายังแล้ว ชื่อเข้ม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84568 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:08:16 PM »

ท่านใดเห็นหลวงปื๊ดบ้างค่ะ.....ออยล์ไปหาแล้วไม่เจอสาว่าไปหยบ.... ยี๊

ไป.....>>>>

สงสัยปืนรุ่นนี้มีปัญหาปล่อยขายกันหมด แล้วของพี่ตุ้มจะปล่อยเท่าใดดีครับ Grin Grin Grin

ดูๆแล้วปลวกชอบมั้งครับ เป็นรอยปลวกแทะกินเพ

อืมม์ม์.....หรือว่าจะเอาไปเปลี่ยน....
ไปเปลี่ยนกะหมีที่หลังโลตัส...
ไดโนเสาร์ เปลี่ยน กับหมี...น่าจะพอได้เนาะ..... Grin

ถ้าหมีไม่ได้ เปลี่ยนกับม้านี้ไหมครับพี่ตุ้ม  คิก คิก

พี่สิงห์ครับตัวนี้น่าสนกว่านะครับ เห็นว่าคนพังงาจองไว้แล้วครับ Grin Grin Grin
ขายใบจอง STI LEGEND .45  ปืนมาแล้ว  จองไว้ 10,000 ขอขายที่ 10,000 เท่าทุนคับ  ร้าน มิตรภาพ ราคา 175,000 จอง 10,000 จ่ายเพิ่ม 165,000 คับ

สนใจติดต่อ 08-3608-4590  wat  หรือ pm  ( ด่วนนะคับ ปืนมาแว้ว )   :H :H :H :H :H :H

หูยยยยย น้ำลายหก
แต่ไม่มีปัญญาครับป๋า   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #84569 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 12:09:25 PM »

ถามเจ้าตัวเเลสิค่ะ  เเต่ภาพมันพ้องนะ

ไม่มีไหร  ในภาพ ใครไม่โร้  น้าสิงอยากถ่าย เลยยืนให้ถ่าย

หน้า: 1 ... 5635 5636 5637 [5638] 5639 5640 5641 ... 35779
  พิมพ์