เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:19:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5643 5644 5645 [5646] 5647 5648 5649 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25705479 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #84675 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:08:27 PM »

F'sy;,kgvk8tcoo

โงหัวมาเอาคะแนน.....เฮ้อออออ สว.ก็ยังงี้แหละน้า บู่ บู่

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #84676 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:10:13 PM »

เข้ากะบ่าย ไล่อ่านกระทุ้กันตาแฉะ ...   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก็ตอนดึก มีแต่กลอนรัก...............

เค้าเลยหนีมาอยู่กลางวันคริๆ บู่ บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มันผิดมากใช่ไหม ที่หัวใจจะมีรัก ... หลงรัก

น้าแพะ ...ระวังตาจะบอดนะครับ

เพราะความรักทำให้คนตาบอด

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #84677 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:11:47 PM »

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 4 กระทู้ ขณะที่คุณกำลังอ่านหัวข้อนี้ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ยังไม่ทันได้ตอบไหร๋ที แค่อ่านเสร็จแล้วจะคลิกตอบ อะไรกันวะนี้เว้อออออออออออ....อะไรกันว่ะนี่เหวอออออออออออ  โดนชก โดนชก โดนชก

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ฮ๊อตจริงๆนิด้ามขวาน ม่ายการม่ายงานทำกันแล้ววววววววววว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

โดนชก โดนชก โดนชก ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อีกป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.....พี่น้องเห้อ จะแลว่าจะกดกี่ทีหวางอีไปนิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #84678 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:12:09 PM »

5645

หน้านี้มีคะแนน ทุกคน

บอร์ดนี้กระทู้วิ่งพรวดๆๆๆๆๆ เลย บอร์ดกลางไม่รู้พรือ อืดมาหลายวันแล้ว

ผมปื๊ดนราครับ  แวะมาโม้บ้านนี้บ่อยๆนะครับ Cheesy Cheesy

บ้านนี้มีบริการสาวๆเป็นเพื่อนคุยยามเหงาด้วยครับคริๆ

สวัสดีครับคุณปื๊ด

ผมอยู่นครศรีฯครับแต่ตอนนี้มาอยู่ชลบุรี
ยินดีที่จะสนทนากับคอปืนชาวใต้ทุกๆท่านครับ

สวัสดีครับ....ยินดีที่รู้จัก ผมโจ้อยู่นครฯเหมือนกันครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #84679 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:13:10 PM »

5645

บอร์ดนี้กระทู้วิ่งพรวดๆๆๆๆๆ เลย บอร์ดกลางไม่รู้พรือ อืดมาหลายวันแล้ว

ยินดีต้อนรับนะครับ ผมสิงห์สุราษฏร์ธานี นานๆที จะออกไปอ้อร้อกระทู้อื่นครับ

สวัสดีครับคุณสิงห์
ผมก็อยู่บอร์ดกลางเป็นส่วนมากเพราะตอนนี้ไม่ได้อยู่ใต้นานแล้วเลยคิดว่าอาจไม่ได้มีโอกาสไปทำกิจกรรมกับชาวคอปืนใต้
เท่าที่ควรเลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเท่าไหร่ผมกลับบ้านปีละ2ครั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วไปงานศพป้าซะ1อาทิตย์เลยที่นคร
ไปเจอเขาเล่นไพ่ แคง ในงานศพ เป็นครั้งแรกที่ผมได้รู้จักว่ามีการเล่นแบบนี้แต่ผมเล่นไม่เป็นเมาอย่างเดียวเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #84680 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:14:52 PM »

เสร็จไปอีกสาม.....ใครอยู่หน้านี้โดนกด(คะแนน)ทุกคน บู่ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84681 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:14:52 PM »

โงหัวมาเอาคะแนน.....เฮ้อออออ สว.ก็ยังงี้แหละน้า บู่ บู่

ความพยายามแปลสูง  อย่างนี้ต้องอยู่หนำกับลุงปูสองต่อสอง Grin

5645

ผมปื๊ดนราครับ  แวะมาโม้บ้านนี้บ่อยๆนะครับ Cheesy Cheesy

บ้านนี้มีบริการสาวๆเป็นเพื่อนคุยยามเหงาด้วยครับคริๆ

ผมอยู่นครศรีฯครับแต่ตอนนี้มาอยู่ชลบุรี
ยินดีที่จะสนทนากับคอปืนชาวใต้ทุกๆท่านครับ

สวัสดีครับ....ยินดีที่รู้จัก ผมโจ้อยู่นครฯ เหมือนกันครับ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84682 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:15:59 PM »

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 4 กระทู้ ขณะที่คุณกำลังอ่านหัวข้อนี้ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ยังไม่ทันได้ตอบไหร๋ที แค่อ่านเสร็จแล้วจะคลิกตอบ อะไรกันวะนี้เว้อออออออออออ....อะไรกันว่ะนี่เหวอออออออออออ  โดนชก โดนชก โดนชก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ฮ๊อตจริงๆนิด้ามขวาน ม่ายการม่ายงานทำกันแล้ววววววววววว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โดนชก โดนชก โดนชก ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อีกป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.....พี่น้องเห้อ จะแลว่าจะกดกี่ทีหวางอีไปนิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าบ่น  เมียใช้ให้โย๋เริน  อย่ามาบ่นในกระทู้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #84683 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:16:16 PM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น <------ อีตาบ้าบอ

maew425
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #84684 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:16:31 PM »

เสร็จไปอีกสาม.....ใครอยู่หน้านี้โดนกด(คะแนน)ทุกคน บู่ Grin
อ๊ากกกก ทันไหม เนี่ย ยังไม่ได้

สบายใจค่ะ.....มากมาย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #84685 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:16:43 PM »

ต.เปลี่ยน อยู่อ.สิชลครับ

http://www.plien.go.th/

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84686 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:17:41 PM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น <------ อีตาบ้าบอ

รักลุงปู  ------------>  จูบบบบ จูบบบบ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84687 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:18:53 PM »

เข้ากะบ่าย ไล่อ่านกระทุ้กันตาแฉะ ...   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก็ตอนดึก มีแต่กลอนรัก...............

เค้าเลยหนีมาอยู่กลางวันคริๆ บู่ บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มันผิดมากใช่ไหม ที่หัวใจจะมีรัก ... หลงรัก

ไม่ผิด............ เยี่ยม เยี่ยม

แต่เกรงใจเพื่อนมั่งก็ดี.......คริๆๆ+ บู่   คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84688 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:19:07 PM »

ใครอยู่หน้านี้แจกคะแนนครับ

แจกมั้งครับ  Grin

5645

ยินดีต้อนรับนะครับ ผมสิงห์สุราษฏร์ธานี นานๆที จะออกไปอ้อร้อกระทู้อื่นครับ

สวัสดีครับคุณสิงห์
ผมก็อยู่บอร์ดกลางเป็นส่วนมากเพราะตอนนี้ไม่ได้อยู่ใต้นานแล้วเลยคิดว่าอาจไม่ได้มีโอกาสไปทำกิจกรรมกับชาวคอปืนใต้
เท่าที่ควรเลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเท่าไหร่ผมกลับบ้านปีละ2ครั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วไปงานศพป้าซะ1อาทิตย์เลยที่นคร
ไปเจอเขาเล่นไพ่ แคง ในงานศพ เป็นครั้งแรกที่ผมได้รู้จักว่ามีการเล่นแบบนี้แต่ผมเล่นไม่เป็นเมาอย่างเดียวเลย

ครับผมม  Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #84689 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 02:20:10 PM »

5645

สวัสดีครับ....ยินดีที่รู้จัก ผมโจ้อยู่นครฯเหมือนกันครับ Grin
สวัสดีครับคุณโจ้
 คุณโจ้ชอบไปยิงสนามไหนครับที่นครฯ
เดียวนี้ที่นครฯดูเจริญผิดหูผิดตาไปมากเลยครับ
ผมเด็กเทคนิคนครเก่าครับตอนนั้นถนนสายเลี่ยงเมือง หัวถนน-อ้อมค่าย2ข้างมีแต่ทุ่งนาตอนฝนตกผมยังออกไปจับปลาหมออยู่เลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 5643 5644 5645 [5646] 5647 5648 5649 ... 35779
  พิมพ์