เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:22:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5677 5678 5679 [5680] 5681 5682 5683 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25698237 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #85185 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 09:52:10 AM »

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ เป็นคนเจียงใหม่เจ้า แต่ทำงานอยู่สงขลา ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ถ้ามี meeting บอกด้วยนะครับ

สวัสดีค่ะ ชื่อ ออยนะค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ    +1 ให้นะค่ะ  ไหว้ ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85186 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 09:54:52 AM »

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ เป็นคนเจียงใหม่เจ้า แต่ทำงานอยู่สงขลา ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ถ้ามี meeting บอกด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ...... ไหว้
อยู่สงขลา บริเวณไหนครับ....

มาคุย มาติดตามข่าวสารการเมาได้ที่นี่ตลอด...
มีตติ้ง...งานที่จะถึงนี้ เป็นมีตติ้งย่อย ๆ เล็ก ๆ....แต่นัดเจอกันที่ เขาสก สุราษฏร์ครับ...

ส่วนงานต่อไป กรุณาติดตามไปเรื่อย ๆนะครับ... Grin

Grin Grin Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85187 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 09:55:23 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องออยล์..ด้ามขวานค่ะ  (ออยล์  RO) อยู่สงขลาเช่นกันค่ะพี่อยู่แถมไหนค่ะ...ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ. ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85188 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 09:55:43 AM »

ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ.... ไหว้

เมื่อคืนอยู่เวรถึงเช้า.....วันนี้ยังไม่ได้พักผ่อนที.......

คุณ tum610 อยู่เทคโนแผนกไหนครับ

Grin Grin  ผมตุ้ม อยู่หดใหญ่ครับ..... Grin Grin

ที่เทคโนฯ ก็อยู่กันแค่ ๆ กะช่างไฟฯแหละครับ....
ตึกพี่ตึกน้อง... Grin        คู่ปรัับอันเดียวกัน = ช่างกลเกษตร....  Cheesy

ET อีเลคโทรนิคส์ ครับผม..... Cheesy  
รุ่น 15 (จบปีการศึกษา 26 ) ต่ะเดี๋ยวมีคนมาว่าแก่แน่....
ปัจจุบัน อยู่ CAT Telecom ครับผม.....

ต้องสวัสดีครับพี่ตุ้ม....เพราะผมจบหลังหลายปีเลยเรียนเทคโนสี่ปี....ไม่ใช่เรียนไม่จบ
แต่เรียนตั้งแต่ ปวส. จนจบปริญญา

พี่ชายผมติดๆกันก็จบอีเลค ตอนจบ ปวช. เทคนิคนคร ผมสอบติด2ที่ ที่เดิม กับสงขลา แต่พี่ชายมาเทคโนก่อน
บอกว่าสนุกกว่ามากผมเลยตามมาโกหกพ่อว่าสอบเทคนิคไม่ติด
รุ่นผมเด็กช่างกลเกษตรก็ยังตามมาตีเด็กอีเลคกันอยู่ที่ชั้นล่างกระจกห้องเรียนแตกหมด..
แต่อีเลคกับไฟฟ้าไม่ตีกันเรารักกันตอนแข่งกีฬาเด็กอีเลคมาร่วมขบวนพาเหรดกับไฟฟ้าโห่ขบวนกันสนุกมาก
รุ่นผมไม่ตีกับใครแต่ไม่ประมาทตอนแข่งกีฬาเราตัดเหล็กแป๊ปซ่อนใว้ใต้รถเข็นเพียบทับด้วยอุปกรณ์กีฬา
ใครตีกันถือว่าเสียโอกาสไปอย่างน่าเสียดาย....เด็กพานิช บัญชี เลขา การตลาดเพียบตีกันเองทำไมสาวตึม รุ่นผมเลยจีบหญิงกันอย่างเดียวเลย

เด็กพาณิชย์รุ่นผม เค้าไม่มองเด็กช่างอ่ะครับน้าดุลย์....
เค้าไปมองแต่เด็กเซอร์เวย์...ถาปัดโน่น..... Tongue
ไอ้พวกเราก็นู่น คหกรรม....จะเข้าใจกันดี..... หลงรัก ว่าง ๆ ก็ดอดไปตอนพวกโหม๋หญิงว่าง ๆ
ให้สกรีนเสื้อให้.... คิก คิก คิก คิก

กะช่างกลฯ...ผมเคยนั่งที่สามแยกปากหมา ที่โต๊ะริมสนามฟุตบอลตอนบ่าย...วันแข่งกีฬาภายใน
นั่งอยู่กะเพื่อนดี ๆ มีใครวิ่งมาข้างหลังผม.....โดดถีบผมเข้าให้....แ่อ่ก... ตกใจหน้าซีด
ผมตกใจก็ํหันหน้าไป เห็นเด็กช่างกลฯประมาณเกือบสิบ บางคนถือมีด บางคนถือไม้..... ตกใจ ตกใจ
พอเด็กช่างกลฯเห็นหน้าผมเท่านั้นแหละ พร้อมกันรีบหนีไปทันที.... Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ให้มันรู้ซะบ้างใครเป็นใคร.... Grin

แต่ก่อนไปพวกมันบอกว่า.....เฮ้ย   ผิดตัว.....
ซวยเลยตู โดนถีบไปทีึึนึง..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.ปัจจุบันผมอยู่กินกะเด็กพาณิชย์เทคโนฯครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

รุ่นผม2ปีแรกเด็กไฟฟ้าเหมาเด็กเลขายกห้อง  ผมถือว่ารูปหล่อทำเล่นตัวไม่สวยไม่สน แต่2 ปีหลังไม่เลือกแล้วได้ทั้งเพ
ตอนนี้ผมเลย...เสร็จสาวบัญชี  ที่ผมไปเหล่ตั้งแต่ปีหนึ่ง แต่ลืมต่อยอดกลับไปเหลวแหลกกับคนอื่นจนได้ที่ หลบมาอีกที
เอ้า....น้องคนนี้พบกันล่าว....เลยจีบใหม่
 ส่วนเด็กอีเลคชอบเด็กๆ ไปเฝ้าเด็ก ปวช. พานิชกัน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #85189 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 09:59:06 AM »

[รุ่นผม2ปีแรกเด็กไฟฟ้าเหมาเด็กเลขายกห้อง  ผมถือว่ารูปหล่อทำเล่นตัวไม่สวยไม่สน แต่2 ปีหลังไม่เลือกแล้วได้ทั้งเพ
ตอนนี้ผมเลย...เสร็จสาวบัญชี  ที่ผมไปเหล่ตั้งแต่ปีหนึ่ง แต่ลืมต่อยอดกลับไปเหลวแหลกกับคนอื่นจนได้ที่ หลบมาอีกที
เอ้า....น้องคนนี้พบกันล่าว....เลยจีบใหม่
 ส่วนเด็กอีเลคชอบเด็กๆ ไปเฝ้าเด็ก ปวช. พานิชกัน

พี่ๆครับ

ไม่เข้าใจครับทำไมช่างไฟต้องคู่กับเด็กเลขาส่วนใหญ๋  แต่ผมเด็กการตลาดครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #85190 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:00:27 AM »

สวัสดีพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆลุงๆทุกๆท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #85191 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:00:47 AM »

รุ่นผม2ปีแรกเด็กไฟฟ้าเหมาเด็กเลขายกห้อง  ผมถือว่ารูปหล่อทำเล่นตัวไม่สวยไม่สน แต่2 ปีหลังไม่เลือกแล้วได้ทั้งเพ

เอ๊ะ...รู้จริงแฮะ...

เด็กเลขา แก่ไป....พาณิชย์ดีกว่า..... Grin Grin Grin
คือ.... แก้ตัว... ไม่ชอบวัยเดียวกันอ่ะ... คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85192 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:01:06 AM »

นี่ก็ไม่สบาย ปวดเมื่อยไปหมด ว่าจะไปหาหมอเช่นกันครับ เดี๋ยวไปให้หมอตรวจ สักสองชั่วโมง

จะพอเหรอพี่เข้ม มาตรฐานมันสามชั่วโมงนะ

หมอไม่ว่าง อิๆ รอคิว นัดเที่ยง พอครับ สองชั่วโมง ก็พอได้ซู๊ดแล้ว นวดน้ำมันน๊ะ นวดเส้น เจ็บฮิบหาย แต่พอเสร็จแล้ว สบายตัวเบาดี

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85193 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:03:10 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องออยล์..ด้ามขวานค่ะ  (ออยล์  RO) อยู่สงขลาเช่นกันค่ะพี่อยู่แถมไหนค่ะ...ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ. ไหว้

ขี้หก อยู่สงขลาพรือ อยู่สิงหนครนุ๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85194 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:04:04 AM »

หนักหูคนแก่วุ้ย นี่แหละที่เขาว่า

ชอบของขม

ชมเด็กสาว

เล่าความหลัง..............

สว.ทั้งนั้น

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:05:08 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องชาวใต้ทุกท่าน

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้...สวัสดีค่ะ...น้องออยล์...ด้ามขวานค่ะ   (  ออยล์  RO )  ยังไม่รู้จักพี่เลยชื่ออะไรค่ะ..... ไหว้ ไหว้ ไหว้
สวัสดีเช่นกันครับน้องออยล์ มี ล.ลิง พี่ชื่อ อดุลย์ น้องออย ไม่มี ล.ลิง พอตอบให้แล้ว
ผมคน นครฯ แต่ตอนนี้อยู่เมืองชล ทำมาหากินด้านเขียน ซอฟแวร์ระบบออโตเมชั่น

ถามทั้งน้อง 2 ออย/ออยล์ เลยพร้อมกันว่าทำอะไรที่ไหนกันบ้าง
สักวันผมต้องเรียกผิดตัวแน่เลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:05:22 AM »

ขี้หก อยู่สงขลาพรือ อยู่สิงหนครนุ๊

หลงรัก หลงรัก หลงรัก...ลุงเข้มละก็.....น้องไม่สบายอยู่นะค่ะ..จังหวัด...สงขลาค่ะ   อำเภอ.... สิงหนครค่ะ..... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #85197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:10:10 AM »

ตื่นๆๆๆ

ตื่นแล้วครบผม กาแฟสักแก้ว ท๊อมสักกำมั๊ยครับ

เตินหัวเช้า ๆ  ไข่จ้องเหลยม้ายอ่ะ   ไปโย๋ปร้านั้นนะ

ลองมาโย๋แลต้าครู ว่าขาวๆเพ อยู่เหมือนตุ๊กตานิ น่าเห็นดูเพนิ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #85198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:10:37 AM »

หนักหูคนแก่วุ้ย นี่แหละที่เขาว่า

ชอบของขม

ชมเด็กสาว

เล่าความหลัง..............

สว.ทั้งนั้น

เออ....ไม่แก่มั่งก็แล้วปาย...... งอน

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:10:55 AM »

[รุ่นผม2ปีแรกเด็กไฟฟ้าเหมาเด็กเลขายกห้อง  ผมถือว่ารูปหล่อทำเล่นตัวไม่สวยไม่สน แต่2 ปีหลังไม่เลือกแล้วได้ทั้งเพ

พี่ๆครับ

ไม่เข้าใจครับทำไมช่างไฟต้องคู่กับเด็กเลขาส่วนใหญ๋  แต่ผมเด็กการตลาดครับ

ขอบคุณครับ

มีเพื่อนผู้หญิงเลขาที่มาจาก อาชีวะนครฯ รู้จักกันเยอะเลยชักชวนเพื่อนไปจีบเพื่อนกัน  และตอนนั้นเด็กเลขามีจำนวนคนสวยมากที่สุด
แต่ผมผ่าเหล่าไปจีบเด็กบัญชี

หน้า: 1 ... 5677 5678 5679 [5680] 5681 5682 5683 ... 35779
  พิมพ์