เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:22:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5679 5680 5681 [5682] 5683 5684 5685 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25706435 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #85215 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:25:33 AM »

พี่หรอย ออนยาวแต่เช้าเลย คริๆ

สวัสดีครับ ลุงเข้ม น้าหลวงทุกท่าน พอดี อิส่งจม.

ไปสิงหนคร ครับคอยที่อยู่จาก ออยล์ใหญ่ แต่เสียงว่าเข้า

รพ. หล่าว เลย จ่าหน้าซอง ที่ว่าการอำเภอฯ .......ที่อยู่ก็ไม่ลง

ไม่รู้ว่าอิถึงม่าย.......
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85216 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:26:22 AM »

โมเดล 36 อยู่ในมือผมแล้ว สภาพดีมาก มีร่องรอยนิดหน่อย เกลียวคมกริ๊บ หน้าโม่ไม่มีร่องรอย มือแรกเป็นผู้หญิง มือสองเป็นรุ่นน้องผม

เดี๋ยวรูปคงมา.....
        จ้องครุบให้ดีละกันนะครับพี่น้อง.... Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #85217 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:27:49 AM »

โมเดล 36 อยู่ในมือผมแล้ว สภาพดีมาก มีร่องรอยนิดหน่อย เกลียวคมกริ๊บ หน้าโม่ไม่มีร่องรอย มือแรกเป็นผู้หญิง มือสองเป็นรุ่นน้องผม

จ้องครุบให้ดีละกันนะครับพี่น้อง.... Grin

ไม่ต้องใครคุปแล้วมังครับลุงตุ้ม.........ผมฉุ๊ปปปปปปปปปไว้แล้วครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #85218 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:28:12 AM »

ให้คุณกันชนทราบครับ

คนนี้ออยล์แลนครับ จะได้จำแม่นๆ ส่วนอีกคน ออยยาว ภาพก็ค่อยจับความต่างเอาเอง น๊ะครับ อิๆ

โห...พี่เข้ม จรรยาบรรณสูงส่ง...มีการเซนเซอร์ด้วย.... Cheesy

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #85219 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:29:33 AM »

สวัสดีครับ ลุงเข้ม น้าหลวงทุกท่าน พอดี อิส่งจม.

ไปสิงหนคร ครับคอยที่อยู่จาก ออยล์ใหญ่ แต่เสียงว่าเข้า

รพ. หล่าว เลย จ่าหน้าซอง ที่ว่าการอำเภอฯ .......ที่อยู่ก็ไม่ลง

สวัสดีครับพี่หรอย มีเรื่องปรึกษาครับ...............

ปรึกษา  ปรึกษา   ปรึกษา.................. Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #85220 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:29:48 AM »

ไม่ต้องใครคุปแล้วมังครับลุงตุ้ม.........ผมฉุ๊ปปปปปปปปปไว้แล้วครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ของเองก็ยังแล้ว...ขาว ๆ ด้วย...
ไว้ให้น้อง ๆ มันเหอะ.... รึว่าเก็บไว้โก่งค่าตัวแลก 'แมงไซค์... คิก คิก คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85221 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:29:52 AM »

คนนี้ออยล์แลนครับ จะได้จำแม่นๆ ส่วนอีกคน ออยยาว ภาพก็ค่อยจับความต่างเอาเอง น๊ะครับ อิๆ

ฮ๊ะ ยกมาหน้านี้ อีกที แรกเดียวต้องแก้ไข เผื่อว่านักเลงอื่นมาเห็นแลนเต็มตัว จะเสียวหัวแลนกลับไปหล๋าว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85222 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:31:55 AM »

โห...พี่เข้ม จรรยาบรรณสูงส่ง...มีการเซนเซอร์ด้วย.... Cheesy

ไม่แน่ใจว่าวันนั้นมันแหลงใหร๋ เพราะมัวแต่ก้มถ่ายรูป ได้ยินแว่วๆว่า

"นี่ ใอ้หัวแลน แกอยู่นิ่งๆน๊ะ" ดูมันจับดิ๊ ชับเปรี๊ยะ ดิ้นไม่ได้เลย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85223 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:34:14 AM »

ไม่แน่ใจว่าวันนั้นมันแหลงใหร๋ เพราะมัวแต่ก้มถ่ายรูป ได้ยินแว่วๆว่า

"นี่ ใอ้หัวแลน แกอยู่นิ่งๆน๊ะ" ดูมันจับดิ๊ ชับเปรี๊ยะ ดิ้นไม่ได้เลย

อีกที เผื่อว่าคนมาทีหลังจะได้เข้าใจ "หัวแลน"นี้ของลุงพจน์ น๊ะครับ ใอ้ออยล์มันอยากแล เลยได้แลสมใจ ทั้งกำชับเปรี๊ยะ

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #85224 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:34:31 AM »

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ เป็นคนเจียงใหม่เจ้า แต่ทำงานอยู่สงขลา ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ถ้ามี meeting บอกด้วยนะครับ

หวัดดีเจ้า......ผมหรอยอยู่หาดใหญ่  ........ลูกเขยเมืองเหนือ ฮับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85225 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:35:05 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องชาวใต้ทุกท่าน

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้...สวัสดีค่ะ...น้องออยล์...ด้ามขวานค่ะ   (  ออยล์  RO )  ยังไม่รู้จักพี่เลยชื่ออะไรค่ะ..... ไหว้ ไหว้ ไหว้
สวัสดีเช่นกันครับน้องออยล์ มี ล.ลิง พี่ชื่อ อดุลย์ น้องออย ไม่มี ล.ลิง พอตอบให้แล้ว
ผมคน นครฯ แต่ตอนนี้อยู่เมืองชล ทำมาหากินด้านเขียน ซอฟแวร์ระบบออโตเมชั่น

ถามทั้งน้อง 2 ออย/ออยล์ เลยพร้อมกันว่าทำอะไรที่ไหนกันบ้าง
สักวันผมต้องเรียกผิดตัวแน่เลย

ออยค่ะ  ยังเรียนอยู๋ที่หาดใหญ๋เลยค่ะ ......เข้าทางออยเลยค่ะ พี่ดุลย์  เขียนซอฟต์เเวร์อะไรบ้างค่ะ.....พอจะเป็นที่ปรึกษาโปรเจคได้ป่าว หลงรัก หลงรัก

งานของบริษัทSiemens ครับ พวก PLC ทำให้ลูกค้าทั่วไปทั้งในเมืองไทยและไปมันทั่วโลก พวก SIMATIC STEP5,STEP7,HMI,Drives ระบบบัสต่างๆ ไงพอเข้าแก็กบ้างไม๊
มันเป็นงานด้าน Automation & Drives ลูกค้าเป็นพวกโรงงาน ถ้าเข้าแก็กยินดีช่วยเสมอครับ
 ถ้าซอฟต์เเวร์คอมพิวเตอร์ทั่วไปไม่ได้นะไม่เป็น

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85226 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:36:42 AM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าวส่งไปให้แล้วค่ะ  PM   ด่วน กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

หลงรัก    แม้ป่วยก็หน้าที่....ครบทุกคำสั่ง     หลงรัก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85227 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:38:52 AM »

อีกที เผื่อว่าคนมาทีหลังจะได้เข้าใจ "หัวแลน"นี้ของลุงพจน์ น๊ะครับ ใอ้ออยล์มันอยากแล เลยได้แลสมใจ ทั้งกำชับเปรี๊ยะ

หัวแลน...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #85228 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:40:01 AM »

มีใครสนใจ m1 บ้าง
[img=http://upload.meemodel.com/UploadedFiles/118/ea5r21235619308623883.JPG]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:42:07 AM โดย lex » บันทึกการเข้า

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85229 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:41:19 AM »

ไอ้หย๋า....ลังก้า พี่เข้มเหอ

เห็นน้องออยล์หยำคอแลนห้อยหัวแล้วผมสียวแรง หุบขา อัตโนมัติ
ทำพันนั้นได้พรือเหลาน้องออยล์เหอ....

ต้องทำค่ะ....ลุงๆๆ  พี่ๆๆ  สั่ง   ก็น้องออยล์มันน่าสงสาร....จะตาย...พี่ๆชอบแก้ลง   อยู่ๆ  ไปแล้วพี่ดุลย์จะรู้เอง. อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:42:51 AM โดย salinee19 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 5679 5680 5681 [5682] 5683 5684 5685 ... 35779
  พิมพ์