เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:20:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5681 5682 5683 [5684] 5685 5686 5687 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25705931 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #85245 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:55:44 AM »

คุณตุ้ม..ที่พักมี tv รึป่าว  เด็กจะได้เอา game ไปเล่น

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #85246 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:56:47 AM »

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ เป็นคนเจียงใหม่เจ้า แต่ทำงานอยู่สงขลา ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ถ้ามี meeting บอกด้วยนะครับ

ไหว้ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ...... ผมเอ๋ พระแสง โย๋สุราดคับ ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85247 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:57:06 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง. ไหว้ ไหว้ ไหว้ม้ายถึง 24 ชั่วโมงที 40 กว่าหน้า อ่านม้ายทันอะ. อ๋อย อ๋อย ยี๊ ยี๊ ยี๊

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีค่ะ....พี่พจน์  (เจ้าของแลนที่โถกหยำ)  ลิ้นล่อ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

เป็นผมหลาบแล่นพ้นแล้วแหละถูกหยำหัวแลนพันนั้น ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85248 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:59:18 AM »

ว่างม้ายทำไหร้ยิกคะแนนเพื่อนหว๋า. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ให้น้องด้วย... หลงรัก หลงรัก

อ่ะ...ให้ก่อน.... Grin
ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้   +  1กลับค่ะ    ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ::014:

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85249 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 10:59:51 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง. ไหว้ ไหว้ ไหว้ม้ายถึง 24 ชั่วโมงที 40 กว่าหน้า อ่านม้ายทันอะ. อ๋อย อ๋อย ยี๊ ยี๊ ยี๊

สวัสดีเชนกันครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85250 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:00:12 AM »

คุณตุ้ม..ที่พักมี tv รึป่าว  เด็กจะได้เอา game ไปเล่น

ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะพี่เล็ก.....ต้องลองถามพี่เข้มดูนะครับ....
เพราะผมโยนเรื่องให้พี่เข้มดำเนินการคนเดียว.....

แต่เท่าที่ดูในรูปของเว็บรีสอร์ท ไม่เห็นทีวีครับ...
http://www.thecliffandriver.com/room_rate.html

ทีวีจิ๋ว ขนาดเจ็ดนิ้วได้ใหมครับพี่เล็ก...ผมมี.... Grin
ปล.เจ็ดนิ้ว เป็นขนาดของจอทีีวีนะครับ... คิก คิก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #85251 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:07:16 AM »

ให้คุณกันชนทราบครับ

คนนี้ออยล์แลนครับ จะได้จำแม่นๆ ส่วนอีกคน ออยยาว ภาพก็ค่อยจับความต่างเอาเอง น๊ะครับ อิๆ

ไอ้หย๋า....ลังก้า พี่เข้มเหอ

เห็นน้องออยล์หยำคอแลนห้อยหัวแล้วผมสียวแรง หุบขา อัตโนมัติ
ทำพันนั้นได้พรือเหลาน้องออยล์เหอ....

ต้องทำค่ะ....ลุงๆๆ  พี่ๆๆ  สั่ง   ก็น้องออยล์มันน่าสงสาร....จะตาย...พี่ๆชอบแก้ลง   อยู่ๆ  ไปแล้วพี่ดุลย์จะรู้เอง. อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูหน้าแล้ว เหมือนกะโดนบังคับจังแล้วแหละนั้น.... แลบลิ้น

ลุงตุ้มก็......แง   แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  แกล้งน้องอีแล้ว......แง  แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้องโป้งแล้ว.....ใครก็ได้ช่วนโอ๋...น้องหน่อย...ซิค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ้มีเลศนัย

มาซบอกอวบๆของพี่ก็ได้แม้จะไม่อุ่นเท่าพี่บัง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #85252 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:08:54 AM »

ไหว้ไปสอบก่อนนะค่ะ ไหว้  อย่าลืมทานข้าวกันนะค่ะ เดี่ยวผอม หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85253 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:09:03 AM »

กลับจากพาลูกซองไปกล่อม  แร๊ะเอา 9 ไปท้า 357 ตำรวจมา....... Grin Grin

เสียเบียร์ 10 ป๋องเลยคริๆ บู่ บู่

357 จราจร หรือเปล่าลูกพี่ Grin

หมันแร๊ะ........

เจอเหลี่ยมโหม๋พัทลุงหล่าวนุ๊.........คริๆ

นั่งเมากันคืนก่อน  ขอแลโลกปืนที่พก ........

รอยสับไป 2 ทีแล้วไม่ทุ  โหย๋โลกนึง........

เห็นแล้ว อนาถใจ...........

บอกสับไม่ทุแน่โลกนี้  มันบอกทุ...พนันกันเลย

แรกวา.....มันไปเคาะหัวออก  แล้วบอกเรียบร้อยโลกพี่..........ทุแล้ว

แพ้เหลี่ยมโหม๋พัทลุงเลยเรา

คริๆ Grin Grin

คริ คริ  หายหว๋างไป .... เห็นว่าหวันเย็นนี้อีเข้าไปรับรางวัลเบียร์กระป๋อง
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85254 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:10:50 AM »

ให้คุณกันชนทราบครับ

คนนี้ออยล์แลนครับ จะได้จำแม่นๆ ส่วนอีกคน ออยยาว ภาพก็ค่อยจับความต่างเอาเอง น๊ะครับ อิๆ

ไอ้หย๋า....ลังก้า พี่เข้มเหอ

เห็นน้องออยล์หยำคอแลนห้อยหัวแล้วผมสียวแรง หุบขา อัตโนมัติ
ทำพันนั้นได้พรือเหลาน้องออยล์เหอ....

ต้องทำค่ะ....ลุงๆๆ  พี่ๆๆ  สั่ง   ก็น้องออยล์มันน่าสงสาร....จะตาย...พี่ๆชอบแก้ลง   อยู่ๆ  ไปแล้วพี่ดุลย์จะรู้เอง. อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูหน้าแล้ว เหมือนกะโดนบังคับจังแล้วแหละนั้น.... แลบลิ้น

ลุงตุ้มก็......แง   แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  แกล้งน้องอีแล้ว......แง  แง   หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้องโป้งแล้ว.....ใครก็ได้ช่วนโอ๋...น้องหน่อย...ซิค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ้มีเลศนัย

มาซบอกอวบๆของพี่ก็ได้แม้จะไม่อุ่นเท่าพี่บัง

พี่ดา.......บังไม่เกี่ยว.......36  ขวบ    ลูก  ป.3   แล้ว.....    เครพแกเช่นพี่ชายค่ะ....อย่าเข้าใจผิดนะค่ะ กิ๊วก๊าว หลงรัก หลงรัก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85255 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:11:41 AM »

ไหว้ไปสอบก่อนนะค่ะ ไหว้  อย่าลืมทานข้าวกันนะค่ะ เดี่ยวผอม หลงรัก

โชค   A   ไอ้น้อง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85256 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:11:50 AM »

โหลๆน้องบ่าว ถุงมือซื้อที่ไหนอ่ะ....หาถุงมือใส่ขับรถเครื่องแต่ไม่ชอบแบบที่เขาขาย บู่ อยากได้ถุงมือหนังสีดำแบบเรียบๆ Grin

ถุงอื่น ใช้แทนได้ไหม ใช้มาครั้งเดียวเอง  Grin

ชอบถุงแบบไหนละครับ แบบที่ให้ครูเบิ้ลใช้ดีนะบางมากๆ อิอิ พี่ปูยังชอบเลย

ยังเหลยม้ายอ่ะ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #85257 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:13:39 AM »

โมเดล 36 อยู่ในมือผมแล้ว สภาพดีมาก มีร่องรอยนิดหน่อย เกลียวคมกริ๊บ หน้าโม่ไม่มีร่องรอย มือแรกเป็นผู้หญิง มือสองเป็นรุ่นน้องผม

เดี๋ยวรูปคงมา.....
        จ้องครุบให้ดีละกันนะครับพี่น้อง.... Grin

แพนด้าโทมาฉุบเมื่อคืน แซงใครบ้างป่าวไม่รู้ เคลียร์กันเอง

โหลๆน้องบ่าว ถุงมือซื้อที่ไหนอ่ะ....หาถุงมือใส่ขับรถเครื่องแต่ไม่ชอบแบบที่เขาขาย บู่ อยากได้ถุงมือหนังสีดำแบบเรียบๆ Grin

ถุงอื่น ใช้แทนได้ไหม ใช้มาครั้งเดียวเอง  Grin

ชอบถุงแบบไหนละครับ แบบที่ให้ครูเบิ้ลใช้ดีนะบางมากๆ อิอิ พี่ปูยังชอบเลย

ยังเหลยม้ายอ่ะ

มีอยู่สองสามถุง ลีอตใหม่ ไม่รู้มายัง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #85258 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:13:59 AM »

โชค   A   ไอ้น้อง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สาธุ จงลอยมา.....เจ้ใหญ่ให้พรเเล้ว ไหว้ ไหว้
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #85259 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:14:16 AM »

สวัสดีเชนกันครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ ม้ายไหร้ทำแค่เที่ยงแล้ว ชวนหัวหน้าออกไปกินเบียร์หว๋า. น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
หน้า: 1 ... 5681 5682 5683 [5684] 5685 5686 5687 ... 35779
  พิมพ์