เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:33:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5683 5684 5685 [5686] 5687 5688 5689 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25703857 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85275 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:27:53 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง. ไหว้ ไหว้ ไหว้ม้ายถึง 24 ชั่วโมงที 40 กว่าหน้า อ่านม้ายทันอะ. อ๋อย อ๋อย ยี๊ ยี๊ ยี๊

สวัสดีเชนกันครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ ม้ายไหร้ทำแค่เที่ยงแล้ว ชวนหัวหน้าออกไปกินเบียร์หว๋า. น้ำลายหก น้ำลายหก

ไอ๋หย๋า....หวันเที่ยงเลยเหอ...ผมกินเบียร์แล้วถูกแดดไม่ได้....เกรียม
ไปร้านไหนกันล่ะ....ผมชอบเบียร์สิงห์

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85276 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:28:26 AM »

ท่านกันชนครับ รูปในลายเซ็นต์ของเ้จ้าออยยาว เป็นรูปตัวจริงของเขา น๊ะครับ

ทีนี้ พอจะจำได้ยังครับ คนใหน

ออยล์แลน

คนใหน

ออยยาว

ใอ้ออยล์แลน มันสูง160

ใอ้ออยยาวมันสูง 180 ครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85277 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:34:24 AM »

ท่านกันชนครับ รูปในลายเซ็นต์ของเ้จ้าออยยาว เป็นรูปตัวจริงของเขา น๊ะครับ

ออยล์แลน

คนใหน

ออยยาว

ชัดเจนครับ เยี่ยม
ออยล์แลน ขำก๊าก
ออยยาว  ขำก๊าก

ผมเห็นที่ออฟฟิสมีอยู่คู่หนึ่งน่ารักมากผู้หญิงหน้าตาลูกครึ่งฝรั่งขาวสวยสูง180
แฟนผู้ชายหน้าตี๋ไม่ถึง160แต่รักกันเดินจูงมือกันกินข้าวเที่ยงกันหนุงหนิงทุกวัน
  ผมล่ะนับถือน้ำใจฝ่ายหญิงจริงๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85278 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:34:55 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง ไหว้ อ๋อย
ทำท่าอีคบกับ BLEND 285 ไม่ได้นานแล้ว   ถ้ากินไม่มากไม่พรือ  แต่ถ้ากินมาก ๆ เตินมาหัวเช้า ๆ แฮ้งค์จังหู  อ๋อย อ๋อย
วันนี้ค่อยถอน เพราะ นายวุฒิ Mk4 จะมาเซ็นสมุดเยี่ยม  Grin
รายนี้ต้องกลับไปรับใช้ชาติ หลังจากที่ตนเองฝึกเสือคาบดาบเสร็จผู้บังคับบัญชาก็ส่งมาอยู่ที่สิชลเพื่อฝึกทหารพราน  เมื่อเสร็จภารกิจก็ลงพื้นที่ จชต. ต่อทันที  เยี่ยม

แล้วคุณ babor เป็นทหารกันหม้าย

ผมเป็นปลัดน้อย อยู่อำเภอเมืองพัทลุงครับ  ไม่มีทหาร มีแต่ อส. ได้ไหมครับ Cheesy
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #85279 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:36:14 AM »

ไหว้ป๋าคับ ทำงัยถึงจะยิงปืนลูกกรดติดกล้องระยะไกลๆได้แม่นนอกจากยิงบ่อยๆ บอกมือสไนเปอะหน่อย ไหว้
ยิงบ่อยๆอย่างเดียวครับ ฝึกคิดฝึกคำนวณ นี่ก็กำลังฝึกยิงระยะ 100 เมตรอยู่ครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85280 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:36:23 AM »

พี่เล็กครับ....ลองน้าสิงห์ดูครับ..... Grin

ติดที่ม้ายเบี้ยอย่างเดียวนิเรา  เศร้า วันไหนได้เป็นนายอำเภอคงจะพอยังเบี้ยซื้อแบบนี้ไว้ใช้บ้าง หัวเราะร่าน้ำตาริน
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85281 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:37:06 AM »

ออยล์แลน

คนใหน

ออยยาว

ชัดเจนครับ เยี่ยม
ออยล์แลน ขำก๊าก
ออยยาว  ขำก๊าก

ผมเห็นที่ออฟฟิสมีอยู่คู่หนึ่งน่ารักมากผู้หญิงหน้าตาลูกครึ่งฝรั่งขาวสวยสูง180
แฟนผู้ชายหน้าตี๋ไม่ถึง160แต่รักกันเดินจูงมือกันกินข้าวเที่ยงกันหนุงหนิงทุกวัน
  ผมล่ะนับถือน้ำใจฝ่ายหญิงจริงๆ

เรียกน้องออยล์  Ro    ค่ะ    เวลาออกไปไหนเจอคนในเวป....จะได้ไม่อายคน  ขอร้องเถอะค่ะ ไหว้
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #85282 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:38:29 AM »

ป๋าครับ คืน28 ป๋าต้องเข้าตีเมืองสุราษฎร์ฯใช่เปล่าครับ ป๋าหาฐานที่มั่นตั้งจุดรวมพลเอาเอง ใช่เปล่าครับ เพราะผม ตั้งใจว่า จะนอนโฮมสเตย์ครับ
ถ้าห้องไม่พอจริงๆ ผมยินดีเสียสละครับ วันที่ 27 ผมนอนโรงแรมในเมืองครับ แล้ววันที่ 28 ค่อยไปนอนโฮมสเตย์ครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85283 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:38:34 AM »

คุณตุ้ม..ที่พักมี tv รึป่าว  เด็กจะได้เอา game ไปเล่น

ไม่มีทีวี น๊ะครับ ไม่ทราบว่า จะเป็นนโยบายของเขา หรือว่าเขายังแต่งห้องไม่เสร็จ แต่เขาบอกว่า เป็นห้องใหญ่ นอนได้ ถึงสี่คน เขาไม่เก็บตังค์เพิ่ม ให้เราเอาเครื่องนอนไปได้ เขาไม่ชาร์ต แต่หากจะขอเพิ่มเครื่องนอนจากเขา เขาก็จะชาร์ตเพิ่มครับ ถามแล้ว ไม่มีที่กางเต้นส์ เขาไม่ให้กางเต้นส์ครับ

ปล.ห้องไม่มีแล้วครับ สำหรับวันที่27 มีแค่สี่ห้องที่จองใว้ อาจจะต้องจัดรวมๆกันเข้าไป ให้ครอบครัวใหญ่ๆอยู่ด้วยกัน และเอาโบ๋เมาใว้สักห้อง น่าจะต้องเป็นอย่างนั้น คงไม่เป็นไรน๊ะครับ

ครอบครัว น้าหลวง กับพี่เล็ก เอาไปคนละห้อง

ให้น้าหนิงทนรำคาญกับใอ้ตัวเล็กผม สักคืน

แล้วให้โบ๋เมาห้องหนึ่ง สี่ห้องพอดี เพราะโบ๋เมาไม่รู้ว่าจะเมาแล้วนอนเมื่อไหร่

ปล.เห็นโจ้หัวไทร ณ.วิลสันบอกว่า จะไปด้วย

จัดห้องแบบนี้พอใหวเปล่าครับลุง

ผมว่าอีไปทำสไปรกัน แล้วจัดห้องพรันนี้ผมอีไปนอนห้องใหนดีอะลุงเข้ม ผมไม่ใช่โหม๋เมานิ หรือว่าไปนอนรวมกะไอ้ตัวเล็กดีครับลุงเข้ม เพราะผมรักเด็กครับ คริ คริ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ใอ้ตัวเล็กใหนละ ท่านชาย ในห้องใอ้ตัวเล็ก แม่มันนอนอยู่ด้วยน๊ะ หากท่านชายเข้าไป ผมว่า 9มม.ดังแน่ๆ

ปล.ท่านชายจะไปด้วยหรือ ยืนยันให้ชัดเจนครับ คืน27 ที่พักจำกัดมีแค่สี่ห้อง น๊ะครับ (เฉพาะที่ ภูผาและลำธาร) ผมไม่ได้ติดต่อที่อื่น เพราะเราตั้งใจจะไปพักที่นี่ ตามข่าวที่ว่า วิวและบรรยากาศสวย ส่วนที่อื่นผมไม่ทราบครับ

ตกลงว่าท่านชายจะเอาอย่างไรครับ ไปด้วย แน่นอนหรือไม่ จะได้ช่วยดำเนินการหาที่พัก ที่ใกล้ๆกัน หรืออย่างไร และคืนวันที่28 ด้วย

ได้เลยครับพี่เข้ม....แยกกันนอนซักคืนอีเป็นไร.... Grin

ส่วนท่านชายฯ....ฐานตัดสินใจช้า...
ให้มากินกับโหม๋เราก่อน....แล้วค่อยหลบไปนอนยังรีสอร์ทใกล้ ๆ กัน..... Grin
จองเลย...เดี๋ยวเต็มหลาว....

คืนต่อไปน่าจะต้องยกพลไปโฮมสเตย์...ยกเว้นน้าหลวง....หรือใครจะพักต่อที่เดิม....

ใอ้ตัวเล็กใหนละ ท่านชาย ในห้องใอ้ตัวเล็ก แม่มันนอนอยู่ด้วยน๊ะ หากท่านชายเข้าไป ผมว่า 9มม.ดังแน่ๆ

ปล.ท่านชายจะไปด้วยหรือ ยืนยันให้ชัดเจนครับ คืน27 ที่พักจำกัดมีแค่สี่ห้อง น๊ะครับ (เฉพาะที่ ภูผาและลำธาร) ผมไม่ได้ติดต่อที่อื่น เพราะเราตั้งใจจะไปพักที่นี่ ตามข่าวที่ว่า วิวและบรรยากาศสวย ส่วนที่อื่นผมไม่ทราบครับ

ตกลงว่าท่านชายจะเอาอย่างไรครับ ไปด้วย แน่นอนหรือไม่ จะได้ช่วยดำเนินการหาที่พัก ที่ใกล้ๆกัน หรืออย่างไร และคืนวันที่28 ด้วย

สามแปดร่วมด้วยซักห้านัด... Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85284 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:38:44 AM »

ออยล์แลน

คนใหน

ออยยาว

ลุงเข้มอย่าแกล้งน้องนะค่ะ อ๋อย อ๋อย ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85285 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:39:05 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง ไหว้ อ๋อย
ทำท่าอีคบกับ BLEND 285 ไม่ได้นานแล้ว   ถ้ากินไม่มากไม่พรือ  แต่ถ้ากินมาก ๆ เตินมาหัวเช้า ๆ แฮ้งค์จังหู  อ๋อย อ๋อย
วันนี้ค่อยถอน เพราะ นายวุฒิ Mk4 จะมาเซ็นสมุดเยี่ยม  Grin
รายนี้ต้องกลับไปรับใช้ชาติ หลังจากที่ตนเองฝึกเสือคาบดาบเสร็จผู้บังคับบัญชาก็ส่งมาอยู่ที่สิชลเพื่อฝึกทหารพราน  เมื่อเสร็จภารกิจก็ลงพื้นที่ จชต. ต่อทันที  เยี่ยม

แล้วคุณ babor เป็นทหารกันหม้าย

ผมเป็นปลัดน้อย อยู่อำเภอเมืองพัทลุงครับ  ไม่มีทหาร มีแต่ อส. ได้ไหมครับ Cheesy

ยินดีที่รู้จักครับ คุ้นๆนะเนี่ย ผมมีญาติทางแม่เป็นปลัดอยู่พัทลุง ตระกูล ทองด้วง หรือ บรรจงด้วงนี่แหละพอจะรู้จักไม๊ครับ

พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #85286 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:39:15 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง. ไหว้ ไหว้ ไหว้ม้ายถึง 24 ชั่วโมงที 40 กว่าหน้า อ่านม้ายทันอะ. อ๋อย อ๋อย ยี๊ ยี๊ ยี๊

สวัสดีเชนกันครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ ม้ายไหร้ทำแค่เที่ยงแล้ว ชวนหัวหน้าออกไปกินเบียร์หว๋า. น้ำลายหก น้ำลายหก

ไอ๋หย๋า....หวันเที่ยงเลยเหอ...ผมกินเบียร์แล้วถูกแดดไม่ได้....เกรียม
ไปร้านไหนกันล่ะ....ผมชอบเบียร์สิงห์
ร้านเท่ยังเด็กเสริฟงามๆนั้น โย่ปร้าโกลกเด่. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #85287 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:39:36 AM »

ไปกินข้าวดีกว่า...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85288 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:40:34 AM »

โมเดล 36 อยู่ในมือผมแล้ว สภาพดีมาก มีร่องรอยนิดหน่อย เกลียวคมกริ๊บ หน้าโม่ไม่มีร่องรอย มือแรกเป็นผู้หญิง มือสองเป็นรุ่นน้องผม

เดี๋ยวรูปคงมา.....
        จ้องครุบให้ดีละกันนะครับพี่น้อง.... Grin

แพนด้าโทมาฉุบเมื่อคืน แซงใครบ้างป่าวไม่รู้ เคลียร์กันเอง

แซงใครเล่าท่านดา    น้าฉ็องนะคิวแรก   ที่ผมกับลุงตุ้มบอกให้ช่วยกั๊กคิวไว้ก่อน  เพราะว่ากำลังหาอยู่และมีเหตุจำเป็นต้องใช้เร่งด่วน  เนื่องจากจะซื้อให้ภรรยาที่สอนหนังสืออยู่ทีนอกเมืองยะลานะ  
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85289 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:41:19 AM »

ป๋าครับ คืน28 ป๋าต้องเข้าตีเมืองสุราษฎร์ฯใช่เปล่าครับ ป๋าหาฐานที่มั่นตั้งจุดรวมพลเอาเอง ใช่เปล่าครับ เพราะผม ตั้งใจว่า จะนอนโฮมสเตย์ครับ
ถ้าห้องไม่พอจริงๆ ผมยินดีเสียสละครับ วันที่ 27 ผมนอนโรงแรมในเมืองครับ แล้ววันที่ 28 ค่อยไปนอนโฮมสเตย์ครับ Grin Grin Grin

ร้อยเกาะ  ชัวร์.....  คิก คิก คิก คิก

เอ้า ท่านชายฯ ว่าพรือ..... Cheesy

หน้า: 1 ... 5683 5684 5685 [5686] 5687 5688 5689 ... 35779
  พิมพ์