เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:22:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5684 5685 5686 [5687] 5688 5689 5690 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25706313 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85290 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:41:56 AM »

ท่านกันชนครับ รูปในลายเซ็นต์ของเ้จ้าออยยาว เป็นรูปตัวจริงของเขา น๊ะครับ

ทีนี้ พอจะจำได้ยังครับ คนใหน

ออยล์แลน

คนใหน

ออยยาว

ใอ้ออยล์แลน มันสูง160

ใอ้ออยยาวมันสูง 180 ครับ

ชัดเจนครับ เยี่ยม
ออยล์แลน ขำก๊าก
ออยยาว  ขำก๊าก

ผมเห็นที่ออฟฟิสมีอยู่คู่หนึ่งน่ารักมากผู้หญิงหน้าตาลูกครึ่งฝรั่งขาวสวยสูง180
แฟนผู้ชายหน้าตี๋ไม่ถึง160แต่รักกันเดินจูงมือกันกินข้าวเที่ยงกันหนุงหนิงทุกวัน
  ผมล่ะนับถือน้ำใจฝ่ายหญิงจริงๆ

เรียกน้องออยล์  Ro    ค่ะ    เวลาออกไปไหนเจอคนในเวป....จะได้ไม่อายคน  ขอร้องเถอะค่ะ ไหว้

ได้ครับ...แต่สัญญาก่อนว่าจะเลิกหยำคอแลนตลอดไป

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85291 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:42:23 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85292 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:45:22 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง. ไหว้ ไหว้ ไหว้ม้ายถึง 24 ชั่วโมงที 40 กว่าหน้า อ่านม้ายทันอะ. อ๋อย อ๋อย ยี๊ ยี๊ ยี๊

สวัสดีเชนกันครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ ม้ายไหร้ทำแค่เที่ยงแล้ว ชวนหัวหน้าออกไปกินเบียร์หว๋า. น้ำลายหก น้ำลายหก

ไอ๋หย๋า....หวันเที่ยงเลยเหอ...ผมกินเบียร์แล้วถูกแดดไม่ได้....เกรียม
ไปร้านไหนกันล่ะ....ผมชอบเบียร์สิงห์
ร้านเท่ยังเด็กเสริฟงามๆนั้น โย่ปร้าโกลกเด่. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โอ....อยู่ห่างกันแค่พันกว่ากิโลเอง....ขอให้อิ่มหนำสำราญครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85293 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:46:35 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง ไหว้ อ๋อย
ทำท่าอีคบกับ BLEND 285 ไม่ได้นานแล้ว   ถ้ากินไม่มากไม่พรือ  แต่ถ้ากินมาก ๆ เตินมาหัวเช้า ๆ แฮ้งค์จังหู  อ๋อย อ๋อย
วันนี้ค่อยถอน เพราะ นายวุฒิ Mk4 จะมาเซ็นสมุดเยี่ยม  Grin
รายนี้ต้องกลับไปรับใช้ชาติ หลังจากที่ตนเองฝึกเสือคาบดาบเสร็จผู้บังคับบัญชาก็ส่งมาอยู่ที่สิชลเพื่อฝึกทหารพราน  เมื่อเสร็จภารกิจก็ลงพื้นที่ จชต. ต่อทันที  เยี่ยม

แล้วคุณ babor เป็นทหารกันหม้าย

ผมเป็นปลัดน้อย อยู่อำเภอเมืองพัทลุงครับ  ไม่มีทหาร มีแต่ อส. ได้ไหมครับ Cheesy

ยินดีที่รู้จักครับ คุ้นๆนะเนี่ย ผมมีญาติทางแม่เป็นปลัดอยู่พัทลุง ตระกูล ทองด้วง หรือ บรรจงด้วงนี่แหละพอจะรู้จักไม๊ครับ

ไม่รู้จักครับ  สงสัยจะอยู่คนละอำเภอ   Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85294 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:47:28 AM »

ป๋าครับ คืน28 ป๋าต้องเข้าตีเมืองสุราษฎร์ฯใช่เปล่าครับ ป๋าหาฐานที่มั่นตั้งจุดรวมพลเอาเอง ใช่เปล่าครับ เพราะผม ตั้งใจว่า จะนอนโฮมสเตย์ครับ
ถ้าห้องไม่พอจริงๆ ผมยินดีเสียสละครับ วันที่ 27 ผมนอนโรงแรมในเมืองครับ แล้ววันที่ 28 ค่อยไปนอนโฮมสเตย์ครับ Grin Grin Grin

วันที่27 รถไม่เข้าเมือง น๊ะครับป๋า 55+ ยังไงก็ค่อยไปบุก 28ก็ได้ ผมว่ามื้อเที่ยงจะไปกินปลาที่ เขื่อนเชี่ยวหลาน อะครับ ร้านสโมสรสนามก๊อฟ เคยไปกิน อร่อยดี อิๆ ยังไงๆป๋าก็ต้องไปกับผม

ส่วน28หากป๋ายังตีเมืองร้อยเกาะไม่แตก จะอยู่ต่อ ก็ไม่มีใครว่า แต่ผมกลับ29ครับ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #85295 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:47:41 AM »

ป๋าครับ คืน28 ป๋าต้องเข้าตีเมืองสุราษฎร์ฯใช่เปล่าครับ ป๋าหาฐานที่มั่นตั้งจุดรวมพลเอาเอง ใช่เปล่าครับ เพราะผม ตั้งใจว่า จะนอนโฮมสเตย์ครับ
ถ้าห้องไม่พอจริงๆ ผมยินดีเสียสละครับ วันที่ 27 ผมนอนโรงแรมในเมืองครับ แล้ววันที่ 28 ค่อยไปนอนโฮมสเตย์ครับ Grin Grin Grin

ร้อยเกาะ  ชัวร์.....  คิก คิก คิก คิก

เอ้า ท่านชายฯ ว่าพรือ..... Cheesy

นอนถ้ำเก่าครับ สยามธาณี ระลึกถึงความหลังสมัยที่ยังมีลีลาศอยู่ครับ ตอนที่เท้ายังมีไฟอยู่;D Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 12:14:09 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85296 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:48:26 AM »

แต่นามสกุล ทองด้วง คุ้น ๆ   รู้สึกเพื่อนผมตอน ม.3 จะมีอยู่บ้าง  แต่จำไม่ได้แล้วว่าใคร  ตอนผมสอบบรรจุเป็นปลัดฯที่เมืองลุงก็ไม่ค่อยได้เจอใครเลย Grin
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #85297 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:49:38 AM »

ใครมี PM หัวหมู่ช่วยส่งข้อความนี้ให้หัวหมู่หน่อยครับ ข้าศึกโจมตีแล้วครับ Grin Grin Grin
ป๋าฮิม พี่ชัชครับเดือนหน้าเรามีแข่งยิงปืนที่สนามผมว่าเราน่าจะจัดรวมตัวสมาชิกไรเฟิลของเราร่วมเลยนะครับเพื่อจะได้นับจำนวนและเจอหน้าตากันด้วย และก็รวบหัวรวบหางจัดเป็นชมรม(จะได้มีสังกัดพรรคแบบนักการเมืองไงป๋า)ลองๆแจ้งหัวหมู่ดูนะครับป๋า :> :> :>

ผมจะลองจัดส่งให้หัวหมู่พิจารณาดูก่อนนะครับ :e :e :e

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85298 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:49:41 AM »

ร้อยเกาะ  ชัวร์.....  คิก คิก คิก คิก

เอ้า ท่านชายฯ ว่าพรือ..... Cheesy

ผมว่าป๋าไม่ไปนอนที่ร้อยเกาะแล้วแน่นอนครับลุงตุ้ม เพราะเที่ยวที่แล้ว โดนขโมยยาสีฟันไปหนึ่งหลอด(แม่บ้านเก็บหมด)แกบ่นอึมอำๆ คงยังแค้นอยู่แน่ๆเลย คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #85299 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:50:25 AM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ.....น้องออยล์มาแล้วค่ะ... ไหว้

กิ๊วก๊าวออกจาก  รพ.  8 โมงกว่า......ยังมึนๆอยู่เลย

แต่ต้องกลับมาเปิดร้าน......ขอบคุณพี่ๆ..ทุกท่านที่เป็นหว่ง กิ๊วก๊าว

หลงรักโทรถามอาการตอนนี้ปลอดภัย....(มีแรง...มา...ขบ..กับหลวงปื๊ดบายๆ)  ขอบคุณค่ะ ไหว้

โอ๊ะ  โอ๋  โอ๋....ขวัญมา......

มาถีบ....เอ๊ย จุ๊บที..... จูบบบบ  แข็งแรง แข็งแรงนะครับ... Grin

ไหว้ขอบคุณค่ะลุงตุ้ม....   (สำหรับแรงถีบ) ไหว้
คิดว่าคงยังไม่หายขาด ยังมีเชื้อหลงเหลืออยู่แน่ๆ อ๋อย เดี๋ยวจะช่วยถีบๆๆๆ ต่อจากพี่ตุ้มอีกอีกแรงน๊ะ คิก คิก คิก คิก จะใด้หายไข้เป็นปลิดทิ้ง. คิก คิก คิก คิก  ขอให้หายไข้และมีสุขภาพแข็งแรงเร็ววันน๊ะ RO.

ไหว้ขอบคุณค่ะ  ....แต่อย่ากระถืบเลย...เจ็บมาเยอะ.....เหนื่อยเยอะ....แต่ออยล์  สู้   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

โว้ว.......แหลงเหมือน  ป๋าเทพ โพธงามเลย......อิ อิ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85300 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:50:47 AM »

ท่านกันชนครับ รูปในลายเซ็นต์ของเ้จ้าออยยาว เป็นรูปตัวจริงของเขา น๊ะครับ

ทีนี้ พอจะจำได้ยังครับ คนใหน

ออยล์แลน

คนใหน

ออยยาว

ใอ้ออยล์แลน มันสูง160

ใอ้ออยยาวมันสูง 180 ครับ

ชัดเจนครับ เยี่ยม
ออยล์แลน ขำก๊าก
ออยยาว  ขำก๊าก

ผมเห็นที่ออฟฟิสมีอยู่คู่หนึ่งน่ารักมากผู้หญิงหน้าตาลูกครึ่งฝรั่งขาวสวยสูง180
แฟนผู้ชายหน้าตี๋ไม่ถึง160แต่รักกันเดินจูงมือกันกินข้าวเที่ยงกันหนุงหนิงทุกวัน
  ผมล่ะนับถือน้ำใจฝ่ายหญิงจริงๆ

เรียกน้องออยล์  Ro    ค่ะ    เวลาออกไปไหนเจอคนในเวป....จะได้ไม่อายคน  ขอร้องเถอะค่ะ ไหว้

ได้ครับ...แต่สัญญาก่อนว่าจะเลิกหยำคอแลนตลอดไป

ค่ะ  สัญญา ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ กิ๊วก๊าว
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85301 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:51:29 AM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ.....น้องออยล์มาแล้วค่ะ... ไหว้

กิ๊วก๊าวออกจาก  รพ.  8 โมงกว่า......ยังมึนๆอยู่เลย

แต่ต้องกลับมาเปิดร้าน......ขอบคุณพี่ๆ..ทุกท่านที่เป็นหว่ง กิ๊วก๊าว

หลงรักโทรถามอาการตอนนี้ปลอดภัย....(มีแรง...มา...ขบ..กับหลวงปื๊ดบายๆ)  ขอบคุณค่ะ ไหว้

โอ๊ะ  โอ๋  โอ๋....ขวัญมา......

มาถีบ....เอ๊ย จุ๊บที..... จูบบบบ  แข็งแรง แข็งแรงนะครับ... Grin

ไหว้ขอบคุณค่ะลุงตุ้ม....   (สำหรับแรงถีบ) ไหว้
คิดว่าคงยังไม่หายขาด ยังมีเชื้อหลงเหลืออยู่แน่ๆ อ๋อย เดี๋ยวจะช่วยถีบๆๆๆ ต่อจากพี่ตุ้มอีกอีกแรงน๊ะ คิก คิก คิก คิก จะใด้หายไข้เป็นปลิดทิ้ง. คิก คิก คิก คิก  ขอให้หายไข้และมีสุขภาพแข็งแรงเร็ววันน๊ะ RO.

ไหว้ขอบคุณค่ะ  ....แต่อย่ากระถืบเลย...เจ็บมาเยอะ.....เหนื่อยเยอะ....แต่ออยล์  สู้   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

โว้ว.......แหลงเหมือน  ป๋าเทพ โพธงามเลย......อิ อิ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85302 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:52:14 AM »

นอนถ้ำเก่าครับ สยามธาณี ระลึกถึงความหลังสมัยที่ยังมีลีลาศอยู่ครับ ตอนที่เท้ายังไม่ไฟอยู่;D Grin Grin

ยังไง27ป๋าไปโม้กับพวกที่เขาสก น๊ะครับ ค่อยกลับมาตีเมืองก็ยังไม่สาย ค่อยไปทุบหม้อข้าวมาก่อนจากเขาสก คริๆๆ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85303 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:52:34 AM »

กิ๊วก๊าวออกจาก  รพ.  8 โมงกว่า......ยังมึนๆอยู่เลย

หลงรักโทรถามอาการตอนนี้ปลอดภัย....(มีแรง...มา...ขบ..กับหลวงปื๊ดบายๆ)  ขอบคุณค่ะ ไหว้

ใครเซ็นให้มันออกมาจากโรงบาลฟะ....

ยินดีด้วยที่หายป่วย

ขอบคุณค่ะ  ครูเบิ้ล ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85304 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 11:53:33 AM »

แต่นามสกุล ทองด้วง คุ้น ๆ   รู้สึกเพื่อนผมตอน ม.3 จะมีอยู่บ้าง  แต่จำไม่ได้แล้วว่าใคร  ตอนผมสอบบรรจุเป็นปลัดฯที่เมืองลุงก็ไม่ค่อยได้เจอใครเลย Grin

ผมเจอเขาตอนบนอำเมืองครับนานมาแล้ว15ปีกว่าเขาเห็นนามสกุลผมแล้วสงสัยสอบถามผมก่อนทำไปทำมาเป็นญาติกัน

หน้า: 1 ... 5684 5685 5686 [5687] 5688 5689 5690 ... 35779
  พิมพ์