เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:31:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5689 5690 5691 [5692] 5693 5694 5695 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25703124 ครั้ง)
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #85365 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:38:16 PM »

....... Grin สวัสดีตอนบ่าย ๆ ทุกท่าน  ยังครึกครื้นเหมือนเดิม .......  Grin

สวัสดีครับคุณหนึ่ง...........หายหน้าจากบ้านเราไปนานเลยนะครับ สบายดีนะครับ  Grin Grin Grin Grin

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85366 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:43:41 PM »

สวัสดีรอบค่ำครับพี่น้อง

สวัสดีค่ะ  ทานไรเเล้วม้ายค่ะ หลงรัก หลงรัก

สวัสดีครับ
 กินข้าวเย็นแล้วและออกไปซื้อโซดา3ขวด น้ำแข็ง1ถุง.....อะ...อะ....อย่าเข้าใจผิดผมมิได้ตั้งใจกินเหล้าเลยวันนี้
สาเหตุเพราะตอนเช้าก่อนเข้าอ๊อฟฟิสที่มาบตาพุดผมแวะกินกาแฟสดไปหนึ่งแก้ว...
พอตอนเที่ยงน้องที่อ๊อฟฟิสบอกว่าออกไปกินก๋วยเตี๋ยวที่ตลาดมาบตาพุดแล้วเลยไปกินกาแฟสดร้านติดๆกันคนขายน่ารักมาก
ด้วยความหูเบาไปกะมันผมเลยซดกาแฟสดไปอีกแก้ว....ตอนเย็น.เดินออกผมบ่นว่าคืนนี้ไม่ต้องนอนกันแน่เรา....มันบอกไม่เป็นไรครับผมกิน
โกโก้ปั่น.....ไอ้......หลอกผมไปเป็นเพื่อนดูสาวร้านกาแฟแต่มันดันไม่กินผมดันกินรักษาฟอร์มช่วยมันดูไม่ทันไปกันหลายคน .....ตาค้างซิครับพี่น้อง
ถึงต้องหาทางเมาๆให้มันหลับๆผ่านคืนนี้ไปซะ....แต่สาวขายกาแฟสวยจริงๆนะยังกะน้องอั้ม พัชราภา เลย....คืนนี้ผมตาไม่หลับแน่
ไม่ใช่เพราะน้องอั้มหรอก..เพราะเอ็กเพรสโซ่ 2 แก้วต่างหาก

ผมเชื่อคนยากครับ คุณกันชลฯ (ว่าแต่มีชื่อเล่น ให้เรียกไหมครับ) ... ถ่ายรูปมาให้ดูด่วน ถึงด่วนที่สุดครับ Cool Cool Cool

จัดให้ไปแอบถ่ายมาจนใด้.....เข้าไปถึงเจอไอ้น้องที่ออฟฟิสที่ชวนผมมาเมื่อวานนั่งยิ้มเผล่อยู่แล้ว
เป็นไงสวยไม๊

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85367 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:44:41 PM »

เอาใหม่เล็กไป
[img=http://img17.imageshack.us/img17/6995/coffeegirl.th.jpg]

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #85368 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:48:14 PM »

สวัสดีครับพี่พจน์  ... สบายดีครับ ...พอดีลืม password ไปช่วงนึง  เลยเข้าไม่ได้

ช่วงนี้ภาระกิจรัดตัวครับ (ลูกกำลังซน  7 เดือนแล้วครับ) ไม่ค่อยได้เจอใครเลย  นอกจากอาทิตย์ก่อนได้เจอพี่โพธที่งานพระราชทานเพลิงศพพี่หน่อย (พ.ต.ท.ยุทธการ) ที่วัดคอหงส์

กะว่าช่วงวันที่ 20-22 มี.ค. นี้ จะเข้าไปเชียร์ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ แข่งยิงปืนที่สนามฯ ครับ  Grin

....... Grin สวัสดีตอนบ่าย ๆ ทุกท่าน  ยังครึกครื้นเหมือนเดิม .......  Grin

สวัสดีครับคุณหนึ่ง...........หายหน้าจากบ้านเราไปนานเลยนะครับ สบายดีนะครับ  Grin Grin Grin Grin

ไหว้ดีค่ะ....รับ  PM  ยัง  นึกว่าจะไม่มาด้ามขวาน...แล้ว กิ๊วก๊าว

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85369 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:48:36 PM »

ไม่ได้อย่างใจเลย

By Gunchon

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #85370 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:49:53 PM »

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85371 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:52:07 PM »

หลวง..จิ้งจกลงกินน้ำตอนค่ำๆ   หมายถึงอะไร   บอกหน่อยออยล์ไม่เข้าใจ  เพื่อนมันบอก

ไม่รู้ ไม่ใช่จิ้งจก......... Grin

พี่ลบเร็ว...ไมารู้แปลว่าอะไร....กลัวเป็นคำไม่เพราะ   ไหว้ ไหว้

ไม่อยากรู้แล้วเหรอ........คนอุตส่าห์ช่วย Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:57:14 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #85372 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:54:03 PM »

สวัสดีครับพี่พจน์  ... สบายดีครับ ...พอดีลืม password ไปช่วงนึง  เลยเข้าไม่ได้

ช่วงนี้ภาระกิจรัดตัวครับ (ลูกกำลังซน  7 เดือนแล้วครับ) ไม่ค่อยได้เจอใครเลย  นอกจากอาทิตย์ก่อนได้เจอพี่โพธที่งานพระราชทานเพลิงศพพี่หน่อย (พ.ต.ท.ยุทธการ) ที่วัดคอหงส์

กะว่าช่วงวันที่ 20-22 มี.ค. นี้ จะเข้าไปเชียร์ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ แข่งยิงปืนที่สนามฯ ครับ  Grin

ไหว้ดีค่ะ....รับ  PM  ยัง  นึกว่าจะไม่มาด้ามขวาน...แล้ว กิ๊วก๊าว

Grin Grin Grin Grin เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #85373 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:56:05 PM »

หลวง..จิ้งจกลงกินน้ำตอนค่ำๆ   หมายถึงอะไร   บอกหน่อยออยล์ไม่เข้าใจ  เพื่อนมันบอก

ไม่รู้ ไม่ใช่จิ้งจก......... Grin

หลวงกินดึกๆหรือใกล้ไก่ขันใช่มะ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85374 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:58:01 PM »

หลวง..จิ้งจกลงกินน้ำตอนค่ำๆ   หมายถึงอะไร   บอกหน่อยออยล์ไม่เข้าใจ  เพื่อนมันบอก

หลวงกินดึกๆหรือใกล้ไก่ขันใช่มะ

บ้าจริง...พี่ปื๊ดเอาออกมาทำไม........ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า   น้องไม่รู้ก็ถามดิค่ะ.....คิดแล้วแต่ไม่แน่ใจ ไหว้
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #85375 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 02:02:35 PM »

ไม่ได้อย่างใจเลย

By Gunchon

น่ารักจังเลยครับพี่ คงมีคนจองแล้วสิ

แต่สู้ออย อาร์โอ ผมไม่ได้หรอก น่ารัก สวย ล้น

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85376 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 02:03:33 PM »

บ้าจริง...พี่ปื๊ดเอาออกมาทำไม........ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า   น้องไม่รู้ก็ถามดิค่ะ.....คิดแล้วแต่ไม่แน่ใจ ไหว้

ก็บอกว่าไม่รู้......คริๆ

เผื่อไครรู้จะได้ช่วยตอบคริๆ Grin

ถามน้าดาโน่นครับ  สาๆว่าจะโร้คริๆๆๆ บู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #85377 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 02:18:32 PM »

น่ารักจังเลยครับพี่ คงมีคนจองแล้วสิ

แต่สู้ออย อาร์โอ ผมไม่ได้หรอก น่ารัก สวย ล้น
น้อง ออยล์ RO ยิ้ม Grinเหงือกแห้งแล้ว
ใครอยู่แค่ช่วยเอาน้ำพรมให้ที ยิ้มีเลศนัย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85378 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 02:32:03 PM »

เรียน สมาชิกแถวหาดใหญ่-สงขลา

ต่อเช้าว่างกันไหม  เนื่องจากเมื่อสักครู่นายวุฒิ Mk4 โทรมาเลื่อนกำหนดการจากวันนี้เป็นวันพรุ่งนี้แทน  ผมเลยว่าอีพานายวุฒิไปพบเจอสมาชิกกันที่หาดใหญ่ให้เห็นหน้าค่าตาในวันพรุ่งนี้กันสักหน่อย  เพราะวันเสาร์นายวุฒิก็จะเข้าพื้นที่ต่างประเทศ Cheesy  

เสียใจอย่างแรง จะไปตีเมืองถลางคืน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85379 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 02:35:03 PM »

ป๋าครับ คืน28 ป๋าต้องเข้าตีเมืองสุราษฎร์ฯใช่เปล่าครับ ป๋าหาฐานที่มั่นตั้งจุดรวมพลเอาเอง ใช่เปล่าครับ เพราะผม ตั้งใจว่า จะนอนโฮมสเตย์ครับ
ถ้าห้องไม่พอจริงๆ ผมยินดีเสียสละครับ วันที่ 27 ผมนอนโรงแรมในเมืองครับ แล้ววันที่ 28 ค่อยไปนอนโฮมสเตย์ครับ Grin Grin Grin

ท่าทาง taxi เหลืออีกหลายคัน 
ปล.อย่าถึงขนาดนั้นเลยป๋า  เอาแบบพี่เข้มว่านั้นแหละ  ผมมาหลังเกรงใจจัง
ไม่เป็นไรครับ มีพี่สิงห์อยู่เป็นเพื่อน จะได้ให้ท่านลูกกรดลองอ้ายจู๋หน่อยครับ Grin Grin Grin

ถึงแม้นว่า ป๋าไม่ไป ก็ต้องจัดห้องแบบนี้ แหละครับ ฉะนั้นป๋าไปเขาสกด้วยกัน น๊ะครับ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 5689 5690 5691 [5692] 5693 5694 5695 ... 35779
  พิมพ์