เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:43:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5730 5731 5732 [5733] 5734 5735 5736 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25688771 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85980 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:14:46 PM »

หลงรักพี่ปื๊ดมาหม้าย 27-28 นี้ หลงรัก

ร่วมทริปด้วยครับน้าเอ๋.........

คงเจอกันนะครับ Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85981 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:16:55 PM »

มันมีคนว่าเราแก่

ยี๊ ยี๊ บู่ เดี๋ยวจะประลองกับเด็กดูสักที ว่าแก่กับหนุ่ม อันใหนมันจะดีกว่ากัน  งอน

ใครมาว่าโลกเพ่ลุงเข้มผมหล่าวนิ๊ ........... ยิ้มีเลศนัย

คนยิ่งขี้น้อยใจโหย๋ด้วย.......... บู่   Grin Grin

แหม....น้าหลวงล่ะก็    รู้ ๆ กันอยู่ คนยิ่งขี้น้อยใจ

ผมเช็คข่าวมาแล้วครับพี่ปื๊ด  คนที่ว่า คือพี่ตุ้มครับ  เนื่องจากขัดผลประโยชน์บางอย่าง เคลียร์กันไม่ลงตัว พี่ตุ้มจึงกล่าวหาพี่เข้ม ไปตามรายละเอียดที่ทราบกัน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85982 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:25:36 PM »

ยี๊ ยี๊ บู่ เดี๋ยวจะประลองกับเด็กดูสักที ว่าแก่กับหนุ่ม อันใหนมันจะดีกว่ากัน  งอน

ใครมาว่าโลกเพ่ลุงเข้มผมหล่าวนิ๊ ........... ยิ้มีเลศนัย

คนยิ่งขี้น้อยใจโหย๋ด้วย.......... บู่   Grin Grin

แหม....น้าหลวงล่ะก็    รู้ ๆ กันอยู่ คนยิ่งขี้น้อยใจ

ผมเช็คข่าวมาแล้วครับพี่ปื๊ด  คนที่ว่า คือพี่ตุ้มครับ  เนื่องจากขัดผลประโยชน์บางอย่าง เคลียร์กันไม่ลงตัว พี่ตุ้มจึงกล่าวหาพี่เข้ม ไปตามรายละเอียดที่ทราบกัน

ไม่นึกเลยจริงๆ.......ว่าพี่ตุ้มเป็นคนแบบนี้ บู่

เห็นว่า หล่อกว่า หนุ่มกว่า ความจำดีกว่า เตะปี๊ปดังกว่า  แล้วมาข่มโลกพี่ลุงผม.... ยี๊

แน่จริงแข่งทำบ่อปลากับโลกพี่ลุงผมมั๊ยล่ะ........คริๆ คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #85983 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:26:39 PM »

ไอ้เจ้าออยล์แลนไม่อยู่  พอได้อ่านกระทู้ทันหน่อย  ใครอย่าไปแท่งมันน่ะ  เดี๋ยวมันอีรู้สึกตัว  โพสตายหล่าว

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #85984 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:27:45 PM »

ไอ้เจ้าออยล์แลนไม่อยู่  พอได้อ่านกระทู้ทันหน่อย  ใครอย่าไปแท่งมันน่ะ  เดี๋ยวมันอีรู้สึกตัว  โพสตายหล่าว

บอกเจ็บหัวไปหาแม่ก่อนว่างั้น

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85985 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:29:27 PM »

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #85986 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:30:32 PM »

มีใคร พอจะมีความรู้เรื่องแบบโรงเรือน เขียนแบบให้หน่อยครับ อิๆ ว่าอิสร้างที่เก็บของหน่อย

มิติประมาณ 10*15 เมตร ความสูงต้องเลยหลังคารถสิบล้อห้องเย็น พื้นต้องรับน้ำหนักได้ ไม่น้อยกว่า 20ตัน มีน้ำหนักกดทับตลอด ประมาณ 10ตัน(ห้องเย็นบวกของที่แช่)

มาทางนี้ครับพี่เข้ม...

เด๋วจัดการให้ครับ....

ขอบเท่าด้ามใจครับ น้ายอด เดี๋ยวให้น้ายอดจัดการเรื่องสอบให้เรียบร้อยก่อนก็ได้ครับ ยังไม่รีบมาก ตอนนี้ถมดินใว้เรียบร้อยแล้ว คร่าวๆก็ดังที่แจ้งครับ
ประมาณว่าหลังคาโล่งๆ ค่อยกั้นห้องเป็นสำนักงานเอาทีหลัง ครับ เป็นโครงเหล็ก หลังคาแบบที่มีวัสดุกันความร้อนข้างล่าง เขาเรียกไหร๋แล้ว ไม่รู้ อิๆ

มีแบบตัวเก่าเพิ่งเขียนเมื่อเดือนที่แล้วครับ...เป็นอู่ซ่อมรถครับ

โครงหลังคาเหล็กโค้ง...มุงด้วย Matel Sheet

เสาสูง 6 เมตร ครับ (รถเครนลอดได้สบายๆ)

ภายในโล่ง ....ไปกั้นห้องเอาเองครับ....

เดี่ยวเอารูปมาให้ชมครับ...

อันที่ว่าด้านบนต้องรอชมวันจันทร์ครับ...แบบ ไฟล์งานอยู่กับคนเขียนครับ...

ที่หาได้ตอนนี้...ชมแก้ขัดไปก่อนครับ...

แต่หลังคาไม่โค้งนะครับ...

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85987 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:31:19 PM »

มีใคร พอจะมีความรู้เรื่องแบบโรงเรือน เขียนแบบให้หน่อยครับ อิๆ ว่าอิสร้างที่เก็บของหน่อย

มิติประมาณ 10*15 เมตร ความสูงต้องเลยหลังคารถสิบล้อห้องเย็น พื้นต้องรับน้ำหนักได้ ไม่น้อยกว่า 20ตัน มีน้ำหนักกดทับตลอด ประมาณ 10ตัน(ห้องเย็นบวกของที่แช่)

มาทางนี้ครับพี่เข้ม...

เด๋วจัดการให้ครับ....

ขอบเท่าด้ามใจครับ น้ายอด เดี๋ยวให้น้ายอดจัดการเรื่องสอบให้เรียบร้อยก่อนก็ได้ครับ ยังไม่รีบมาก ตอนนี้ถมดินใว้เรียบร้อยแล้ว คร่าวๆก็ดังที่แจ้งครับ
ประมาณว่าหลังคาโล่งๆ ค่อยกั้นห้องเป็นสำนักงานเอาทีหลัง ครับ เป็นโครงเหล็ก หลังคาแบบที่มีวัสดุกันความร้อนข้างล่าง เขาเรียกไหร๋แล้ว ไม่รู้ อิๆ

ทำห้องไว้เมาสักห้องด้วยครับพี่เข้ม เผื่อเพื่อนฝูงไปเยี่ยมเยียนจะได้มีที่นั่งก๊งสำรอง นอกจากที่หลังโลตัสแล้วฮ้าน

จัดใว้ให้ครับครู หลังโลตัส 100ตารางวา แคบไปเสียแล้วครับ ที่ใหม่ 200 วา

ภาพเมื่อแรกวาซือ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #85988 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:31:36 PM »

ไม่นึกเลยจริงๆ.......ว่าพี่ตุ้มเป็นคนแบบนี้ บู่

เห็นว่า หล่อกว่า หนุ่มกว่า ความจำดีกว่า เตะปี๊ปดังกว่า  แล้วมาข่มโลกพี่ลุงผม.... ยี๊

แน่จริงแข่งทำบ่อปลากับโลกพี่ลุงผมมั๊ยล่ะ........คริๆ คิก คิก คิก คิก

ยอมแพ้ครับ......เรื่องบ่อปลา....ใครจะไปสู้ความอึดของลูกพี่น้าหลวงได้ล่ะ.....

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85989 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:34:57 PM »

กลับมาแล้วค่ะ....แต่ยังปวดหัวอยู่.... อ๋อย
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85990 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:36:07 PM »

salinee19, prasit, ต้นหนาว, Mee noi, lex, manithatyai, udomkd, หลวงกาหลง, lugkrod, Pandanus (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องปวดหัวอีกแล้ว....แง  แง หัวเราะร่าน้ำตาริน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85991 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:36:13 PM »

ภาพปัจจุบันเร็วๆนี้ที่ผ่านมา ครับครู ในมุมที่ใกล้ๆกัน ข้างหลังที่มองเห็นเป็นแถวๆ คือโรงแรมครับครู วันใหนสร้างเสร็จ เรียนเชิญครูมาเป็นประธานพิธี น๊ะครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85992 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:37:26 PM »

salinee19, prasit, ต้นหนาว, Mee noi, lex, manithatyai, udomkd, หลวงกาหลง, lugkrod, Pandanus (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องปวดหัวอีกแล้ว....แง  แง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฉีดยาสักเข็ม น่าหาย

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #85993 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:38:09 PM »

กลับมาแล้วค่ะ....แต่ยังปวดหัวอยู่.... อ๋อย

มาๆรักษาให้

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #85994 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:38:48 PM »

ยอมแพ้ครับ......เรื่องบ่อปลา....ใครจะไปสู้ความอึดของลูกพี่น้าหลวงได้ล่ะ.....

สั่งแคนเซิ้ล โรงแรมภูผาและลำธารแหม็ดแล้ว ไม่ต้องปงต้องไปกันแล้ว เลิกๆๆๆๆๆๆ

หน้า: 1 ... 5730 5731 5732 [5733] 5734 5735 5736 ... 35779
  พิมพ์