เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:25:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5755 5756 5757 [5758] 5759 5760 5761 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25668228 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #86355 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:33:11 PM »

vasu, Sig228-kolok, A111, นายสิงห์กลิ้ง, prasit, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

รู้นะ.....ใครแอบอยู่
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #86356 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:33:53 PM »

ไหว้สวัสดีครับทุกท่าน กลับมารายงานตัวเงียบหายไปนานพอสมควร
พี่มานิตย์ ขอให้คุณแม่จงมีสุขภาพแข็งแรงครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86357 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:34:10 PM »

ฮึ่ย....ย..ย...ย...
กลางวันผ่านบ่อย  ตอนนี้ แถวสวนลุมแออัด เพราะโรงแรมสยามรื้อทิ งไปแล้ว หลังโรงแรมสยาม
เลยหายไปจำนวนหนึ่ง

อ้าว รื้อทิ้งแล้วเหรอพี่ซับ   รื้อแล้วเขาทำอะไรต่ออ่ะ  พื้นที่โรงแรมสยายนะ.....   

ย้ายไปโย๋เมืองหลวงหว๋า   เอ๊ะ หรือว่าย้ายโหม๋นั้นมาปร้านี้  มีหวังได้ขายอำเภอตามที่วิลสันว่าไว้แน่ ๆ เรา

ยังไม่ทราบครับ  พอเขารื้อทิ้ง ผมก็ไม่ได้มีธุระไปแถวนั้นอีกเลย. Grin

ยังมีอยู่ครับ ด้านหลังริมทางรถไฟ เพียบ ยังกะหลุดมาจากนิตยสาร ราคามาค่อนข้าแรง เรื่องมาก
น้าดาพี่ซับครับ...........

เดี๋ยวนี้ พวกสาวรัสเซียไปยืนกันที่ใหนแล้วครับพี่

เคยไปรบกับพวกนี้ตรงเลยไปรษณีย์ถนนเจริญกรุง  แม่เจ้ามันนอนไม่สาไหรเลย  แหลงกันก็ไม่โร้เรื่อง  แต่ลีลาการกินพวกนี้ สุดยอดในปฐพีคริๆ Grin Grin

ยังพอหาได้ครับ แต่ไม่เป็นที่นิยมเหมือนก่อน ย้อมแมวซะมาก แต่บริการใช้ได้

ของบ้านเรารอดูรูปที่พี่เบิ้มครับ ถ้าเป็นฟิล์มคงหมดไปหลายม้วนครับ

ฮายๆๆ..ทำให้นึกถึงสมัยหนุ่มๆตอน เธคนาซ่า ยังเปิดสมัยนั้นฮาย น้ำลายหก หนุก+หรอย  น้ำลายหกอย่างแรงขอให้มีแรงอึดนิ. ยิ้มีเลศนัย. คิก คิก คิก คิก

นาซ่ายังเสียดายไม่เคยเหยียบไป นั่งแต่ ฮอลลี่วู๊ด กับ ฮ๊อทช็อต เมาได้ที่ก็ตีเมืองแล้วนอนคริๆ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #86358 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:35:00 PM »

vasu, Sig228-kolok, A111, นายสิงห์กลิ้ง, prasit, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มีคนแอบเก็บข้อมูลเหรอครับพี่ จับมาตีก้นซะ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #86359 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:36:27 PM »

กลางวันผ่านบ่อย  ตอนนี้ แถวสวนลุมแออัด เพราะโรงแรมสยามรื้อทิ งไปแล้ว หลังโรงแรมสยาม

เพิ่งรู้ว่าสยามถูกทุบทิ้งไปแล้ว  เสียดายๆคริๆ  

จ่ายช่วยค่าน้ำค่าไฟที่นั่นมามากแล้วคริๆ บู่

แหม เด็กหนุ่ม คิดถึงความหลังละซิ

ครับโลกพี่ลุง

สมัยนั้นเมายังไงๆ  ก็ยังแข็งสั่งได้คริๆ......... บู่

สัก ยี่สิบกว่าปี ที่ผ่านมา ถูกต้อง
แหม่ลุง แค่ 12 ปีเองคริๆ

เคล็ดลับสมัยนั้น ต้องมีลีลา 7 โค้งคริๆ
ต้องทำเหมือนอยู่สนามแข่ง เริ่มจากออกตัวยกล้อคริๆ หลับตานึกอย่างเดียว  
เกียร์ 1 -2-3-4-5 แล้วโค้งแรก ลงมาเหลือ 2 แล้วขึ้นโค้งหลังเขา ช้าหน่อย  เข้าโค้งขวา แล้วลงเขา 3-4-5-6 เลยคริๆ เอียงขวาโค้งร้อยอาร์ ความเร็วสูง เข่าขวาเช็ดพื้นเลย แล้วกระแทกหนักๆ 3 ที ลงมาเกียร์ 3 เข้า เอส 1 โยกซ้ายขวาเร็วๆเลย ขึ้น 3-4-5 กระแทกเกียร์ลงมาอีกเหลือ 3 เข้า เอส 2 พลิกซ้ายขวาเร็วอีกที ขึ้น 4-5- แล้วลงเหลือ 3 เข้าโค้งขวา ตบ 4-5 เข้าขวา แล้วออกทางตรง ซอยเกียร์จนถึง 6 แล้วเบรคเข้าโค้งแรกอีกที  
วนๆอยู่อย่างนี้ เป็น 10 รอบคริๆ

อื่อ...พวกนักบิด อธิบาย

แล้วหากว่าพวกนักตกปลา มันจะอธิบายไงฟร๊ะ

ยังพวกถ่ายรูปอีก

แต่พวกยิงปืนผมว่าไม่น่าจะมีลีลาอะไร เล็งแล้วก็เหนี่ยว เหนี่ยวแล้วก็เล็ง แล้วก็ตรวจเป้า แค่นั้น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #86360 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:38:01 PM »

กลางวันผ่านบ่อย  ตอนนี้ แถวสวนลุมแออัด เพราะโรงแรมสยามรื้อทิ งไปแล้ว หลังโรงแรมสยาม

อ้าว รื้อทิ้งแล้วเหรอพี่ซับ   รื้อแล้วเขาทำอะไรต่ออ่ะ  พื้นที่โรงแรมสยายนะ.....   

ย้ายไปโย๋เมืองหลวงหว๋า   เอ๊ะ หรือว่าย้ายโหม๋นั้นมาปร้านี้  มีหวังได้ขายอำเภอตามที่วิลสันว่าไว้แน่ ๆ เรา

ยังไม่ทราบครับ  พอเขารื้อทิ้ง ผมก็ไม่ได้มีธุระไปแถวนั้นอีกเลย. Grin

ยังมีอยู่ครับ ด้านหลังริมทางรถไฟ เพียบ ยังกะหลุดมาจากนิตยสาร ราคามาค่อนข้าแรง เรื่องมาก
น้าดาพี่ซับครับ...........

เดี๋ยวนี้ พวกสาวรัสเซียไปยืนกันที่ใหนแล้วครับพี่

เคยไปรบกับพวกนี้ตรงเลยไปรษณีย์ถนนเจริญกรุง  แม่เจ้ามันนอนไม่สาไหรเลย  แหลงกันก็ไม่โร้เรื่อง  แต่ลีลาการกินพวกนี้ สุดยอดในปฐพีคริๆ Grin Grin

ยังพอหาได้ครับ แต่ไม่เป็นที่นิยมเหมือนก่อน ย้อมแมวซะมาก แต่บริการใช้ได้

ของบ้านเรารอดูรูปที่พี่เบิ้มครับ ถ้าเป็นฟิล์มคงหมดไปหลายม้วนครับ

ฮายๆๆ..ทำให้นึกถึงสมัยหนุ่มๆตอน เธคนาซ่า ยังเปิดสมัยนั้นฮาย น้ำลายหก หนุก+หรอย  น้ำลายหกอย่างแรงขอให้มีแรงอึดนิ. ยิ้มีเลศนัย. คิก คิก คิก คิก

หุๆดูรุ่นแล้ว ไม่น่าจะทันยุค"นาซ่า"เนอะ คริๆ แสดงว่าหลายวันแล้ว เช็ครุ่นได้เลยนี่ ออกตูนี้

อย่าการ์ดตก เขากำลังเช็ครุ่นอยู่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86361 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:38:44 PM »

บู่ว้า..........ตำหมวดจับได้แล้ว..........รู้ทั้งเพนิอยู่ไหน.......หยบอยู่ทั่งแต่แรกเช้านุ   ให้ครูมานิตย์   +1    ค่ะ กิ๊วก๊าว

มีคนแอบเก็บข้อมูลเหรอครับพี่ จับมาตีก้นซะ

มอบตัวแล้วค่ะ.....น้องแอบเพราะมีบางคนแกล้งน้อง.....ค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #86362 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:41:35 PM »

บู่ว้า..........ตำหมวดจับได้แล้ว..........รู้ทั้งเพนิอยู่ไหน.......หยบอยู่ทั่งแต่แรกเช้านุ   ให้ครูมานิตย์   +1    ค่ะ กิ๊วก๊าว

มอบตัวแล้วค่ะ.....น้องแอบเพราะมีบางคนแกล้งน้อง.....ค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครแกล้งบอกมา เดี๋ยวจะช่วยซ้ำ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86363 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:43:18 PM »

บู่ว้า..........ตำหมวดจับได้แล้ว..........รู้ทั้งเพนิอยู่ไหน.......หยบอยู่ทั่งแต่แรกเช้านุ   ให้ครูมานิตย์   +1    ค่ะ กิ๊วก๊าว

ใครแกล้งบอกมา เดี๋ยวจะช่วยซ้ำ

อ้าว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #86364 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:46:41 PM »

หลบเมืองลุงก่อนครับพี่น้อง......แม่ถูกงูขบ....นอนอยู่ รพ.ครับ   เข้าสนามถ้าไม่พบอย่าโกรธกันหาน.....ขออนุญาตผ่านท่าแคกัน

ค่อยๆ  ขับ..ต๊ะ??  อย่า..ขับ...แขบๆ

ผ่านท่าแค...แวะ..ซื้อ..หนม...กัน..น้าน??

ให้..คุณแม่..หาย   ไวๆ..   คับผม.. ไหว้

ขอบคุณครับ

ณ.วันที่  21-22   ก.พ. 52  สนามภูเก็ต

DQ     ครับพี่น้อง......55555    ขำก๊าก ขำก๊าก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86365 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:49:56 PM »

ใช่ค่ะครู.....นิ้วๆๆๆๆ.....เข้าไปซะขนาดนั้น   DQ   DQ    DQ    DQ ........   ฮิฮิ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #86366 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:51:31 PM »

ขอบคุณครับ....บวกหลบ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #86367 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:53:15 PM »

ใช่ค่ะครู.....นิ้วๆๆๆๆ.....เข้าไปซะขนาดนั้น   DQ   DQ    DQ    DQ ........   ฮิฮิ

ตอนพี่หมิ๋นกับต้อมมาแข่งที่ฟาร์มจรเข้ มีพักพวกลงแข่งด้วย ครูฝึกต้องประกบริมสนามแล้วสั่ง นิ้วๆๆๆๆๆๆ กลัวลูกศิษย์โดน DQ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86368 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:53:46 PM »

ขอบคุณครับ....บวกหลบ

ไหว้....ขอบคุณค่ะ.......น้า   กา  ลา   โต้  .....   คริ  คริ  ...ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86369 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 01:56:35 PM »

ตอนพี่หมิ๋นกับต้อมมาแข่งที่ฟาร์มจรเข้ มีพักพวกลงแข่งด้วย ครูฝึกต้องประกบริมสนามแล้วสั่ง นิ้วๆๆๆๆๆๆ กลัวลูกศิษย์โดน DQ

ว่าแล้วเจ้าต้อมถามเรา....ว่าเป็น  RO  ปืนสั้น  หรือ  ปืนยาว  จะให้เราคอยเตือน...แล้วไม่จับDQ แหงเลย.. ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 5755 5756 5757 [5758] 5759 5760 5761 ... 35779
  พิมพ์